ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

สั่งลากันขนาดนี้เดี๋ยวน้องตองจะไม่ยอมไปแต่งงานเอานะครับ แล้วคงไม่ลืมเอายาคุมที่ฝังไว้ตั้งแต่ตอนที่แล้วออกนะ 555

Rrrrop

เสียดายแทนนะเนี่ย  แต่ถ้ากั๊กไว้ก็สงสารเด็กเนอะ

Whahaha

ใจหายเหมือนกันนะครับคู่ขามาทิ้งทวนแบบนี้

rastafari69

อยากให้น้องตองแอบมามันๆ กันบ่อยๆจัง ไม่อยากให้หายจากกันไปเลย

Nong5670

pizzahutcha

797979

หรือว่าตองอยากได้เลือดเนื้อเชื้อไขของพี่แมนไว้ดูต่างหน้า

chapter11

แอบเสียดายแทนไรต์นะครับ แต่ยังไงเมื่อเลือกแบบนี้แล้วก็ต้องยอมรับ เป็นกำลังใจให้ครับผม

alcoholic888

เข้าใจความรู้สึกครับ เคยเป็นคล้ายๆยังนี้เหมือนกันมันโหวงๆ 

thelegendary29

ผู้หญิงขอมาแบบนี้จัดเต็มให้ซิครับ รออะไรล่ะ555

noojane

หวังว่าคงไม่ได้ให้เด็กเป็นของขวัญวันรับปริญญาแก่น้องตองนะ  เอ๊ะแต่เคยพาน้องไปฉีดยาคุมนิหรือผมจำผิด>,,<

ปล.  ใส่แรงขนาดนั้นห้องเครื่องน้องตองไม่พังแล้วรึนั้น
ปล 2. อยากเห้นน้องตองตอนใส่ชุดว่ายน้ำจัง

testman

อ่านแล้ว ผมเห็นใจ เข้าใจนะ บางทีผู้ชายก็ปากแข็ง พูดไม่ออก

ถ้าหมอแมน ยอมลดความต้องการลงนิด แล้วบอกตองไปว่า อยากให้ตองอยู่ด้วย เรื่อง อาจจะ Happy Ending ที่หมอแมนเลยก็ได้

แต่ เอาจริง ๆ ผมก็คงไม่รู้ว่า คิดอะไร ถึงจะผูกพันธ์ แต่อีกใจอาจจะยังรู้สึกไม่อยากรับผิดชอบใคร

วันนึง อย่าเสียใจนะครับ ผมผ่านมาก่อน พอคิดถึงวันเก่า ๆ อดเสียใจไม่ได้ อะไรที่ผ่านไปแล้ว เอามันกลับมาไม่ได้ด้วยสิ

ถ้ามีโอกาศ ผมแนะนำว่า อย่าปล่อยมันไปนะครับ พอผ่านไปแล้วมานั่งเสียใจมันไม่คุ้มเลย

eakachaiiiii

ฮืรออออ เสียดายน้องง หุ่นแซ่บมากๆ เหมือนน้องจะอยากได้เด็กๆติดไปด้วยเลย

bhrsuj Bgstngs

Alan

แอบหวังว่าเด็กในท้องตอง จะเป็นของรุ่นพี่...