ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swbkk

....รักคือการจากลา.....แต่จากลาแบบนี้สงสัยจะเกินคุ้มไปหน่อยนะครับ   อิจฉาจริงๆ😡😈

stickyoat

พระเอกจริงๆเลย ลูกพี่ แต่ก็นะชีวิตต้องเดินต่อไป

Raymond

อยากมีรุ่นน้องแบบตองเลย ผมนี่ซื่อบื้อปล่อยไปตั้งหลายคน

zasde

ขอบคุณครับ
ถ้าเป็นเรื่องในชีวิตจริงๆ
ไม่รู้ว่าตองคิดอะไร ทีแรกรักอั๋นแต่อกหัก แล้วมาทำตัวไม่มีค่า ทำประชดไปนอนกับแมน แต่ก็ไม่ลืมอั๋น พออยู่เป็นเมียของแมนจะรักก็ไม่พูดให้ชัดเจนจะคบกันแบบไหน แต่พออั๋นมาดีด้วย ก็จะกลับดีกับแฟนเก่า ทำไมไม่คุยกับแมนให้ชัดเจนก่อนตัดสินใจหากแมนไม่พูด ก็พูดความในใจออกไปเลยแต่ก็ไม่พูด ถามมาได้ว่า"พี่แมนอยากให้ตองแต่งกับอั๋นมั้ยคะ?" แล้วพอจะแต่งกับอั๋นก็ไปยอมนอนกับเขาก่อน แล้วเอาอั๋นมาเปรียบกับแมนว่า อั๋นเอาสู้แมนไม่ได้ เลยกับมาเอากับแมนส่งท้ายอีกรอบ แบบนี้ต่อไปหลังแต่งงานเกิดอยากมากๆไม่มีชู้ใหม่อีกหรือ ไม่น่าเป็นคู่ชีวิตได้ เป็นได้เเต่คู่ขาเวลาอยาก
แต่แมนก็ผิดทีไม่ยอมคุยให้ชัดเจนว่าตองอยู่ในฐานะอะไร ก็เลยเป็นแบบนีี้

Eldy CR

Tyu744

ใดๆล้วนเป็นตามชะตากรรมของคนเราแหละครับ อย่างน้อยก็ยังมีความทรงจำดีๆให้กัน

Rutt Non

น้องตองจะลืมท่านได้จริงเหรอ ผมว่าเดี๋ยวก็โคจรกลับมาหากันอีก

ningnong007

สรุปหมอยังห่เปนตัวเป็นตนไม่ได้ อิอิ แต่โชคหมอดีจริง

ghost78

devilzoa

จริงๆก็ต่างคนต่างความคิดนะ แต่ถ้าเป็นผมก็จะทำแบบไรต์คือปล่อยน้องเค้าไป น่าจะดีที่สุด เพียงแค่โหวงๆสักแปปเดี๋ยวก็หาย

pongjun

ทั้งสงสาร และอิจฉา อย่างนี้น่าจะฝากของที่ระลึกไว้กับน้องตองนะ

xrayss

น่าจะมีฝากรักแบบเต็มๆก่อนจากลาแน่นอน

usman1963

ไรต์นี่ทั้งน่าสงสาร และก็อิจฉาเนอะ ได้เย็ดน้องเข้าฟรีๆ แต่ก็ไม่ได้ใจน้องเค้ามา

audy11

เหมือนมันเป็นความรู้สึกที่ถูกใช้เป็นทางผ่าน หรืออาจแค่ที่ระบายอารมณ์ สนุกได้เงิน .หรืออาจด้วยใจ และการที่ผู่หญิงเจียมตัวไม่มั่นใจในตัวเรา