ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1234non

แอบเศร้าาา แต่ก้เปนไปตามเหตุและผล สู้ต่อไปพี่แมนนนน

นัทโตะ

ผมอ่านแล้วเศร้าๆ มากกว่า

เข้าใจไรต์ดีเลยครับ เคยแอบชอบหญิงคนนึง ผมกะเธอต่างไม่เคยมีแฟนเลย สารภาพแล้วเค้าหลบหน้า แต่เราก็ยังรอเขาอยุ่เสมอ จนพอเธอมีแฟนนี่ ตอนนั้นนี่ซึมๆเศร้าๆไปนานมากเลยครับ

decha55

อ่านแล้ว สนุกมาก มีทุกรูปแบบ จินตนาการยอดเยี่ยม

tarapong

เหมือนจะหายไปนานนะครับ ยินดีที่กลับมาลงอีก สนุกเหมือนเคย ดีใจที่ได้อ่าน ขอบคุณ​ครับ​

panzeus

Tanaka Tanaka

เหมือนจะสะใจแต่สุดท้ายก็แอบเศร้า ปรับอารมณ์ไม่ถูกเหมือนกันครับ

ก็นะ เคยกันมาตั้งหลายหน เรียกว่าผัวเมียทางพฤตินัยกันแล้ว มันก็อดผูกพันไม่ได้

axolotss

D4rthvader

pomm99

ผมเคยมีประสบการณ์คล้ายๆแบบนี้ แต่คำว่าครั้งสุดท้ายไม่เคยมีอยู่จริง

aom43104

เป็นความสัมพันธ์ที่ไม่สุดทาง แต่หน่วงสุดๆไปเลยฮะ ขอบคุณไรท์มากนะครับที่มาเล่าให้ฟัง

kidzero

อื้อหืออ่านแล้วนึกถึงเรื่องตัวเองสมัยเรียนเลยครับ ของผมตอนนั้นเป็นผมกับรุ่นพี่ที่คณะ เป็นแฟนกันนะ แต่พอเรียนจบก็เลิกกันเพราะอยู่ไกลกันบวกกับคนทำงานกับคนเรียนเลยค่อยๆห่างกันไป แต่พอเจอกันที่ม.ตอนรับปริญญาก็มีเหตุการณ์แบบของไรท์เหมือนกันครับ แล้วก็เลยนัดกันเรื่อยๆ แต่สุดท้ายก็หยุดเพราะเค้ามีตัวจริงละ 55555555

peddo

น้องตองคงตั้งใจแจกของชำร่วยส่งท้ายและเก็บของขวัญจากพี่แมนไปผด้ววย ถ้าลูกหน้าเเหมือนพี่่แมนยังพอทำเนา ถ้านิสีัยด้้วยละพก๊  หกึ๋ยยย
ขอบคุณ​ครับ​

immortalrune

เนี่ยแล้วก็ดันจิตอกุศลไง​ อยากให้ตองท้องกับไรต์เลยอะ​ 

bomomy