ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chere Mat

รักเค้าแต่กลัวตัวเองเจ็บ สงสารไรท์ดีมั้ย

097898117

อ่านแล้วตอนนี้ไม่ค่อยหื่น อารมณ์แบบจุกๆ ปนๆ เศร้าๆนิด เคยมีคล้ายๆฟีลแบบนี้ แล้วก็มานั่งคิดว่าปล่อยเค้าไปนี้ดีแล้วสินะ

wangdora29

rewind99

สงสัยน้องอยากท้องกับพี่แมนละมั้งงานนี้อิอิ

Blvp

ฝากของขวัญวันแต่งงานไว้ อีก 9 เดือนค่อยแกะนะตอง

papa969

God25

ความเจ็บปวดที่งดงาม ตองคงอยากให้พี่แมนรั้งไว้รึเปล่า

Tum241

youang

จัดหนักขนาดนี้ มีเสกเด็กเข้าท้องป่าวครับ อิอิ ^^ หรือเป็นสิ่งที่น้องตองอยาก ^^ ขอบคุณครับ ^^

13doom

Nattanan Tst

ถ้าหมอแมนออกปากรั้งตองไว้คำเดียวนะรับรองตองไม่แต่งกับอั๋นแน่นอน แต่จะทำอย่างนั้นทำไมสู้หาสาวๆฟันไปเรื่อยๆดีกว่าเนอะ ::Evil::

Nattapon Saithong

เป็นซีรี่ส์นึงที่ผมชอบมากเลยครับ โดยเฉพาะตอนที่ทำกับตอง ได้อารมณ์มากๆเลย ขอบคุณมากครับ

biba0001

มีแววว่าได้ฝากเด็กในท้องน้องตองแน่ๆ ฝากเป็นที่ระลึกคนหนึ่ง

kit2516

ponggunyuki2527