ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Hansel and Gretel ฮันเซลและเกรเทล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2020, 01:56:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

อ่านนิทานตอนแรกเพลินเลย ก่อนหน้านี้ได้ยินแค่ชื่อ มานี่นอกจากได้อ่านตูนยังได้อ่านนิทานอีก สุดยอดเลย  ที่เกรเทลทำมันหน้าที่น้องสาวตรงไหนฟะ555 ผมชอบ จากตรงนี้ทิ้งสมองไปได้จังแหะ555555
ได้แม่มดซะงั้น ตามบทแม่มดกับแม่เลี้ยงต้องเดี้ยงสิเห้ย ::Angry::

oyoyo

มีการเกริ่นด้วยนิทานยุโรปโบราณซะด้วย แต่ก่อนตอนเด็กๆก็เคยได้ยินอยู่นะ
ตัดกลับมาที่โดจิน อ้าวในยุคนั้นเขามีสมาร์ทโฟนใช้กันแล้วเรอะ 555
แถมพี่กับน้องก็โตเป็นหนุ่มเป็นสาวกันอีก คงไม่ต้องให้พ่อแม่เลี้ยงดูอีกแล้วล่ะ
----------
โดนแม่มดจับกินจริงๆนั่นแหละ โดนกินไส้กรอกทุกวันเลยทีเดียว

B6105280

อยู่ดีๆก้ถูกทิ้ง แถมสร้างความอบอุ่นด้วย

edit เปลี่ยนจากถูกกินไปกินเค้าเฉยเลย

neokiseki

แทนที่จะหาทางกลับบ้าน ดันใส่กันเองเฉย

ผงปรุงรสอะไรทำให้เกิดอารมณ์เฉยเลย

buark

ตอนอยู่บ้านก็ไม่ยักจะทำกัน เอาแต่เล่นมือถือ ถูกปล่อยป่า ว่างจัด ฟัดกันเลย นี่ถ้าได้กลับไปบ้าน มือถือไม่เล่นแล้ว ถ้าเจอแม่มดจะมีหักมุมมั๊ยหนอ

buark

แม่มดโชคดีแล้ว ได้กินดุ้นแทน  ฮันเซลสบายไป มีหอยให้ล่อตั้งสองตัว วันๆ ไม่ต้องทำอะไรแล้ว

Hungry

เกริ่นด้วยต้นฉบับ รวบรัดย่อความพร้อมผิดเพี้ยนด้วยส่วนขยาย ::HoHo::

ตามบทพ่อน่าจะตามไปเจอแล้วร่วมวงด้วยสิ 5555

elviswhat

เดี๋ยว ๆ เรื่องมันเป็นแบบนี้หรอเนี่ยมันไม่เหมือนในหนังกับนิทานเลยซักนิดนะครับเนี่ย ออกแนว 20+ แล้วแบบนี่

555 ตอนจบนี่พีคกว่า จริงสองพี่น้องนี่ต้องปราบพวกแม่มดนะ แต่ไหงกลายเป็นเอาแม่มดเป็นเมียซะนิ แล้วแม่มดก็สวยเอ็กเซ็กแตกมากไม่แก่น่ากลัวแบบในหนังเลย

ti ok

เป็นเวอร์ชันที่หลุดมาจากอดีต หรืออยาคตกันแน่ แหวกแนวจริงๆ ตกลงโดนปล่อยป่ามันดีกว่าอยู่บ้านอีกใช่ไหมตอนนี้

สรุปบ้านไม่ต้องกลับกันแล้ว

dolr15257

แบบนี้เลยหรอครับ งั้นก็พี่น้องท้องติดกันไป

tazasss01

ไม่รอดแน่นอน แล้วจะมีบทแม่มดออกมาบ้างหรือป่าวน่ะ

ได้กินแม่มดเพื่ออีกคน สบายไปเลยสิน่ะ

Tuwarpzone

ตอนจบจะต้องมีคติสอนใจด้วยนะครับ เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า.... เดี๋ยวอ่านจบจะมาบอกครับ
นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ถ้าหลงป่าให้หาเมีย จะได้มีความสุข

nekki

ถ้ามาแน่นี้แล้วแม่มดน่าจะได้เรื่อมฮาเล็มของพี่ชายแน่นอน

เออ ผงปรุงรสโลกไหนครับมีผลเป็นยาปลุกเซ็กซะงั้น ผมจะไปซื้อมาเปิดร้านอาหารแถวๆโรงเรียนมัธยมหญิงล้วนบ้าง

Kingkong Keang

ล่อกันเองซะละพี่น้องท้องชนกัน
นิทานเรื่องสอนให้รู้ว่า หนาวๆเรามาเอากันเถอะ