ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 12 : ของขวัญที่ดีที่สุด

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 03, 2020, 03:39:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

แหม เล่นเอาตกใจหมดเลย นึกว่าริวกะจะแย่แล้ว
รู้แล้วนะว่าริวกะเป็นคนเก่ง เพราะรวบรวมของดีๆมาหมดเลย

Sopun Jeekkee

ติดตามกันมาตั้งแต่เริ่ม ตอนนี้พัฒนาเป็นมหากาพย์ได้ล่ะ เพราะมีการนำเอาองค์ประกอบอื่นๆมาต่ออย่างลงตัวและผูกกันแบบสอดรับกันอย่างมาก

เหนื่อยแทนริวกะจริงๆ ไรท์ให้บทเยอะมาก แต่ก้อคุ้มค่าจริงๆ

spty24

หลากหลายอารมณ์มากครับ แค่ตอนนี้ก็ถือว่าครบรสทีเดียว ส่วนตัวชอบมากครับ

anigkanjana

แล้วฮิคาริไปไหนล่ะ ไปกะริวกะเหรอ

gritkin

ฮิคาริไปปรนนิบัติริงในเขตอาคมแล้ว คิราระอย่าเสียเชิงสิ

neimuchan

น้ำตาจะไหล แมงมุมโลลิ มีบทแล้วโว้ย

จบได้ค้างแบบนี้ ผู้เขียนอัพเลเวลไปเป็นระดับมืออาชีพแล้วสินะ...................
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Debaker Singlek

ถึงจะไม่มีฉากเสียวๆ แต่อ่านแล้วเพลินดี ข้อมูลแต่ละข้อมูลในเนื้อหา ถึงผมอ่านแล้ว มันจะเป็นข้อมูลจริงหรือปลอมจากตำนานญี่ปุ่น แต่อ่านแล้วทำให้อ่านเพลิน อ่านสนุก น่าติดตามมาก

mspeed

เป็นตอนที่ไขความกระจ่างให้ผู้อ่านในหลายๆเรื่องเลยนะครับ
ทั้งทักษะหลายอย่างที่ริวกะได้มา​ ดาบวิเศษ​ คัมภีร์​
สนุกและน่าติดตามทุกตอนเสมอมาครับ​ เป็น​กำลัง​ใจ​ให้​และ​ขอบคุณ​มาก​ครับ
ว่าแต่อยู่ด้วยกันแบบนี้​ พรุ่งนี้จะมีแรงไปสอบไหมน้าริว

porchai

ขอบคุณครับ
จะได้รับรู้เรื่องครั้งแรกของริวกะกับคิราระแล้ว

aumoum

เกิดอะไรขึ้นตอนอายุ14 แล้วตอนี้ฮิคาริหายไปไหน

po3026

ริวกะสู้ๆนะครับเพื่อทุกๆคนที่เป็นที่รักนะครับ สู้ๆ

swss2511

munkza

ริวกะ เด็กหนุ่มในคำทำนายพันปีของเซย์เมย์ รอรับอารมแม่แมงมุมได้เลย ไม่ได้นอนแน่นนอนนน

Man_On_The_Moon

ขอบคุณมากครับสำหระบผลงานอันสุดยอดเรื่องนี้