ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiba Nanasei] Troublesome Temptation เมียหัวหน้ายั่วสวาท [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 04, 2020, 06:49:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

everythink

ต้องมีครั้งต่อไปอีกแน่นอน
ทำไมหัวหน้าถึงได้เมียสวย และไม่ทำการบ้านน้อ เสียของแท้
อยากให้มีภาคต่อ อิอิ

Tcmmsk

เดาน่าจะผัวไม่ค่อยทำการบ้านเท่าไหร่ เมียเลยอดอยากขนาดนี้ แต่ถ้าผัวรู้จะไล่ลูกน้องออกมั้ยเนี่ย555

อ่าวทำไมไม่ทำกับเมียละหัวหน้าาาเสียของจัง แต่พระเอกก็โชดดีได้ฟรีแถมไม่โดนไรเลย

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบ ตามไม่ทันแล้ววววว

ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้ววว

จะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

akasaboy

ขอตอบว่าหัวหน้ารู้เห็นเป้นใจกับเมีย เพราะสู้เรื่องบนเตียงไม่ไหว เลยหาคนช่วยครับ

นั่นงัยว่าแล้ว ไม่มีผิด
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

syndromz

มาแปลกแฮะ ปกติจะเห็นแต่เมียหัวหน้าโดนรุก กลับกลายเป็นเมียหัวหน้ารุกซะเอง สงสัยโดนเล่นจนฟ้าเหลือง

เอ้าหัวหน้ารู้ซะงั้น เมียเซ็กจัดต้องหาคนมาคอยช่วยซะงั้น

bailin

ถุงยางหมดแล้ว แต่คิดว่าน่าจะมีต่อกันอีกแล้วคราวนี้น่าจะ แตกในจนท้องแน่ๆเลย

aunkung0111

Phoowadol

อ่านช่วงต้นๆ ก็พอจะเดาทางออกนะว่า เดี๋ยว เมียหัวหน้า ต้องได้ ผัวเพิ่มแน่...แต่ไม่คิดว่า นางจะเป็นคนเริ่มก่อนซะงั้น ::Me?::  อาการเหมือนขาดของมานาน.. ::Cheeky::...อะไรไม่เท่ากับ การ ลากยาวต่อเนื่องทำไม่รู้ว่าำแเอาน้ำมาจากไหนนักกนา....ntr แบบนี้  มันตื่นเต้นๆ...เดาว่า น่าจะแอบมาเอากันอีก เรื่อยๆอะ ::Dizzy::

อ้าว ! เฮ้ย?....นี่ตกลงคือแผน จัดชู้ให้เมีย หรอกเรอะ เล่นเอาลูกน้องเหวอเลย55

piratss

ถุงยางจะหมดแล้วด้วย สงสัยเอาสดต่อแน่เลย

เป็นแผนของหัวหน้าให้เอาเมีย สุดๆๆเลย

prasongwan

MelonRosE

น่าจะจบด้วยการเมียบอก ฉันนึกเท่าไม่ถึงการจริงๆค่ะสามี 5555

////////////////////////////////////////////////////////

จบพีคไปอี๊กก มันคือแผนของไอ่หัวหน้าหรือป่าวเนี้ย
ลั่นตอนฉันเชื่อว่นายต่ออีกยกได้ สงสัยคงแอบดูตั้งแต่ตอนนั้น 5555

guardianjp01

เมียหัวหน้าอ่อนเกิน โดนจัดหนักยกใหญ่เชียว
ไม่ใช่ว่าหัวหน้าจะมาเจอเข้านะ  ::Sweat::
Edit : เอ้า!! ที่แท้เป็นแผนหรือนี่  สบายตัวเลยที่นี้  ::Sweat::