ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียวของนา (ลองแต่ง)

เริ่มโดย naakaa, มกราคม 18, 2020, 01:31:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naakaa

นาอ่านต้นฉบับเรื่องนี้แล้วชอบ เสียวดี ใกล้เคียงกับชีวิตนาเหมือนกัน ทั้งชื่อตัวละคร เรื่องงาน แต่ของนายังไม่เจอท่านนะคะ ก็เลยอยากลองแต่งใหม่ดู ถ้าสมมุติให้ตัวนาเป็นน้องนาในเรื่องค่ะ
เริ่มค่ะ...
นาเรียนจบจากมหาลัยทางภาคใต้คะ มีแฟนแล้วแฟนจบที่เดียวกัน นากับแฟนมีอะไรกันแล้วคะ ตอนจบใหม่ๆหางานทำยากมาก นาไปทำงานที่ห้างฯขายกิ๊ฟช๊อป ทำไปก่อนเพื่อหางานดีๆทำ แฟนได้งานที่โรงงานทำอาหารสำเร็จรูป เลยห่างกันบ้างอาทิตย์เจอกันครั้ง เพื่อนบอกให้ลองไปสมัครเป็นลูกจ้างชั่วคราวที่เทศบาลเมือง ลองดูคนมามากเราไม่รู้จักใคร เห็นผู้ชายคนหนึ่ง เดินดูความเรียบร้อย นามองดูเขา เขามองมาแล้วยิ้มให้นา ท่านเป็นเทศมนตรีที่นี่ ดูแลการสมัคร นาเลยถือโอกาสทำความรู้จัก นาทำตัวอ้อนๆท่านคะ ได้ผลนะท่านคอยดูแลนา ท่านขอเบอร์โทรฯนา หลังจากนั้นสามวันท่านโทรฯมา จะช่วยนะ นาขอบคุณท่านมาก แล้วนาก็ได้งานจริงๆ เริ่มงานไม่นานได้เรื่องค่ะ ท่านตามตื้อนาตลอด เล่าให้แฟนฟัง แฟนบอกถ้าไม่ดีก็ออก หางานใหม่ เรานอนคิดทำไงดี งานหายาก งานนี่ก็ดี ท่านก็โทรฯตามนาตลอด ชวนไปเที่ยว ชวนทานข้าว ดูแล้วท่านต้องการตัวนามากกว่า นาก็ไม่ใช่คนสวยอะไร จริงอยู่ว่านาเป็นคนขาว ไว้ผมสั้นน่ารัก แต่นาตัวเล็กหุ่นออกจะอวบเตี้ย ก็ไม่คิดว่าท่านจะมาชอบนะ...พอฟังคำพูดท่านบ่อยๆ แฟนบอกให้ลาออกมา นานอนคิดอยู่หลายคืน คือท่านมีการขู่นาบ้างเรื่องงาน นากลัวมาก กลัวท่านแกล้งให้นาตกงาน นาตัดสินใจลองดู ไหนๆเราก็ไม่ใช่สาวบริสุทธิแล้ว นามีแฟนแล้ว เคยมีอะไรกับแฟนมา 2 คน จะมีอะไรกับผู้ชายอีกคนช่างมัน คิดว่าเราไม่บอกแฟนเขาก็ไม่รู้... ท่านโทรฯมาอีกก็ตอบตกลงไปเที่ยวกัน จริงอย่างคิดท่านอยากนอนกับเราจริงๆ ชวนไปเที่ยวทะเล บอกอยากพักผ่อน นาตัดสินใจพูดกับท่านตรงๆ ท่านคะ ถ้านายอมท่านขอให้ท่านทำกับนาครั้งเดียวนะคะ นามีแฟนแล้วเราจะแต่งงานกันปีหน้าค่ะ นากลัวแฟนเสียใจ แต่นาอยากแทนบุญคุณที่ท่านช่วยนา ท่านยิ้มบอกตกลง ท่านบอกเราจะค้างสองคืนให้นาโทรฯบอกที่บ้าน ตกลงเราไปนอนทะเลกันที่กระบี่ บอกจริงๆนะคะ รูปร่างหน้าตาท่าน ไม่น่ามองค่ะ ตัวท่านดำ มีพุง เตี้ยๆ สมเป็นราชการการเมืองจริงๆ นาคิดค่ะว่าถึงเวลาเราจะมีอารมณ์กับชายคนนี้หรือ คิดแล้วสงสารตัวเองจริงๆ ถึงโรงแรม สวยมากค่ะบรรยากาศดี ก็ทำให้เราดีขึ้นมาหน่อย ที่นี่เงียบคงไม่มีใครมาเห็นเราที่นี่ มีแต่ชาวต่างชาติ ถึงห้องท่านบอกขออาบน้ำก่อน ท่านออกมาโดยมีผ้าเช็ดตัวผืนเดียว ตัวดำตัดกับผ้าขาวดีจริง ท่านให้เราไปอาบน้ำ นาก็เข้าไปอาบน้ำดูสดชื่นดี อยู่ในห้องน้ำคิดว่าวันนี้เราคงเจอฝันร้ายหรือไม่ก็ไม่รู้ คิดว่าหลับตาทำๆไปแล้วกัน นาออกมาห่มผ้าเช็ดตัว ท่านมองนาใหญ่ หนูนี่ขาวจริงๆ ตัวเล็กๆ หุ่นแบบนานี้ท่านชอบ นาตัวเล็กค่ะ สูงแค่ 153 เซนติเมตรหุ่นออกจะอวบๆ แต่นมไม่ใหญ่นะคะ แต่ก้นอวบมากๆ สมัยเรียนเพื่อนผู้ชายชอบแซวว่ารูปร่างนาเป็นกระเทียมลงหัว...คือหน้าอกค่อนข้างเล็กแต่สะโพกใหญ่ ท่านได้เดินเข้ามาหาตัวท่านสูงกว่านาไม่มาก ท่านจับไหล่หอมแก้มนาใหญ่เลยจะจูบปากนา นาบอกท่านอย่าค่ะ นาเอียงตัวหนีท่านตลอด แต่ดูท่านชอบ ท่านจูบหอมที่หน้าที่แก้ม ที่หูจนนาขนลุก พอเผลอท่านดึงผ้าเช็ดตัวนาออก นาโล่งทั้งตัว เอามือปิดที่อก ส่วนข้างล่างยังมีกางเกงในใส่อยู่ ท่านเอามือนาออกก้มลงจูบใช้ปากดูดหัวนม นาเอียงตัวเลยคะตอนนั้นมันเสียวสยิวไปหมด ท่านจูบนาทั่วตัวเลยมือก็คลึงบีบนมไปด้วย นาเห็นของท่านมันตุงๆผ้าเช็ดตัวออกมา พอท่านปลดผ้าตัวท่านออก นาตกใจเลย  ขนท่านเต็มตัวไปหมด พุงก็ยื่น ส่วนไอ้นั่นของท่านดำปึ๊ดเลย ขนาด 6*6 ได้มั้งคะ หัวบานใหญ่มากๆ ทำเอานาตกใจเผลอมองตาโตเลย ไอ้นั่นของท่านมันทำให้นาใจเต้นไม่เป็นจังหวะได้เหมือนกันเมื่อเห็น...ท่านเข้ามากอดอีก นาถึงกับตัวอ่อนไปหมดรู้ตัวว่าขนลุกตลอด มันเกร็งๆบอกไม่ถูก ตอนท่านกอดไอ้นั่นก็มาถูที่ขานาเบียดไปมา ตรงส่วนนั้นของนาก็เริ่มมีน้ำซึมๆ ออกมาบ้างตั้งแต่โดนท่านกอดหอมแล้ว แต่ตอนนี้สิมันเปียกแฉะเต็มง่ามขาไปหมด...ท่านจูบที่นม ดูดที่หัวนมส่วนมือก็ลูบตรงส่วนนั้นของนา ใช้นิ้วกดตรงเม็ดนาเสียวมากๆ ท่านนั่งลงแล้วจูบตรงนั้นทั้งยังมีกางเกงในใส่อยู่เลยแต่ก็ทำเอานาเสียวจนจะยืนไม่อยู่อยู่แล้ว ท่านถอดกางเกงในนาออกแล้วก็ฝังลิ้นเข้าไปข้างใน โดนท่านเลียแบบนี้นาเข้านาเกือบจะเสร็จคาปากท่านเลย นาจับหัวท่านกดใหญ่แต่ท่านได้ลุกขึ้นมาท่านยืนขึ้น นาเห็นที่หน้าที่ปากท่านมีน้ำหล่อลื่นนาเปียกเต็มไปหมด บอกตามตรงว่าตอนนี้นาอยากมากๆแล้ว อยากให้ท่านทำจริงๆ ท่านพานาไปที่เตียงท่านให้นานอนลงแล้วท่านก็ใช้ปากใช้ลิ้นกับตรงนั้นอีก ท่านดูดที่เม็ดเอานิ้วแยงเข้าไปทีละนิ้วหนึ่งนิ้วสองนิ้วพร้อมทั้งดูดเม็ดนั้นไปด้วย ท่านทำจนนาน้ำแตกเสร็จคาปากคามือท่านเลย น้ำนาเยอะมากมีอะไรกับแฟนมายังไม่เคยเป็นถึงขนาดนี้ ตอนท่านเอานิ้วออกน้ำไหลนองลงมาเปียกก้นแฉะที่นอนเป็นดวงเลย นาเสร็จจนตัวเกร็งนอนหมดแรงเลยเหนื่อยจริงๆ ท่านขึ้นมากอดจูบ นาก็กอดท่านจูบกันได้ครู่หนึ่ง ท่านก็จับให้นานอนคว่ำแล้วท่านค่อยๆจูบจากปลายเท้าไปจนถึงใบหูขนลุกไปหมด จูบไปมาจนนาเริ่มจะมีความรู้สึกขึ้นมาอีกแล้วทั้งที่เพิ่งจะเสร็จไปเมื่อครู่นี่เอง ท่านดึงนาขึ้นจนก้นนาโด่งหัวยังอยู่ที่หมอนซึ่งนาเป็นคนสะโพกใหญ่เกินตัวค่ะ พออยู่ในท่านี้ดูเหมือนท่านจะชอบมากกับก้นใหญ่ของนา ท่านซุกหน้าไปที่ง่ามก้นค่ะน้ำหล่อลื่นนายังเปียกแฉะอยู่เลย ท่านใช้ลิ้นแยงเข้าไปเลียขึ้นลงระหว่างก้นกับร่องเสียวตอนที่ลิ้นผ่านรูก้นนาเสียวแทบแย่เลย จนนาทนไม่ไหวเลยบอกท่านขอให้ท่านทำค่ะ ท่านจึงจับให้นานอนหงาย แล้วท่านถึงได้เอาไอ้นั่นของท่านใส่เข้าไป...โอยแน่นไปหมด นาหลับตาร้องเลยเพราะไม่เคยรู้สึกคับแน่นขนาดนี้มาก่อนเพิ่งจะเข้าใจความรู้สึกคับแน่นเต็มรูก็ตอนนี้ล่ะค่ะ ท่านกดจนมิดแล้วดึงขึ้นแล้วกด ท่านทำช้าๆ ค่ะของนาก็แฉะมากๆลื่นไปหมด แต่ของท่านมีขนาดที่อวบใหญ่ มันแน่นบดเบียดจนเสียวถึงใจจริงๆ ค่ะ ท่านทำไปเรื่อยๆท่านเก่งที่ทำไม่หยุดเลย ช้าๆแต่ไม่หยุด นาเสียวจนต้องครางออกมา ท่านว่าร้องดังดีจัง ตอนนั้นไม่รู้ค่ะว่าดังขนาดไหนมันลืมตัวจริงๆ ค่ะ ท่วงท่าท่านไม่เยอะ แต่แรงท่านดีเอาทนมากค่ะ จนนาเสร็จติด ๆ กันไป 2 ครั้งเลย ส่วนท่านเสร็จแค่ครั้งเดียว นาเพลียมากเพราะทั้งร้องทั้งเกร็งครางจนเสียงหลงเสียงแห้งไปหมด ขาก็เกร็งจนหมดแรงไม่มีแรงจะเดิน นานอนสลบไปถึงเย็น ตื่นมาลงไปหาอะไรทานกัน ตกกลางคืนยังทำกันอีกครั้ง ครั้งนี้นาใช้ปากทำให้ท่านด้วยค่ะ นาทำให้ท่านแบบเต็มใจมากขึ้น ไอ้นั่นของท่านหัวใหญ่มากค่ะเบ้อเร่อเลยใหญ่กว่าลำตัวทั้งที่ลำตัวก็อวบจนมือนากำไม่รอบตอนอมเมื่อยขากรรไกรมากเพราะต้องอ้าปากกว้าง ครั้งนี้ท่านเล่นท่ามากขึ้น จับแหกขากว้างๆ ตะแคงข้างโก้งโค้งเข้าข้างหลัง นาขึ้นทำให้ท่านด้วยค่ะ นามันกับของท่านมากบอกตรงๆ ว่าถึงใจจริงๆ ค่ะ ครั้งนี้เสร็จไปไม่ต่ำกว่าสี่ห้าครัังเลย เสร็จกับปากกับลิ้นของท่าน 1 ครัังกับการร่วมเพศสอดใส่อีกสามสี่ครั้ง สุดๆเลยค่ะหลับเป็นตาย วันรุ่งขึ้นท่านพาไปเที่ยวสนุกมากไปทะเล ไปเกาะ กลับที่พักเย็นๆทานอะไรเสร็จนอนหลับเลยค่ะ นาตื่นขึ้นมาดึกมากรู้สึกหนาว เห็นท่านนอน ลองเอามือจับตัวท่านท่านหลับสนิทเลย นามีอารมณ์ค่ะไม่รู้ทำไม อยากมากๆ นอนมองท่าน นาไปนั่งที่เก้าอี้ แล้วเริ่มช่วยตัวเองนึกว่าท่านทำให้ค่ะ มีอารมณ์มากๆ พอนึกถึงของท่านนาใช้นิ้วสอดเข้าไปถึงสามนิ้วเลยค่ะ ทำจนนาเสร็จ ตื่นขึ้นมาท่านพาไปทานอาหารข้างล่าง ขึ้นมาเตรียมตัวกลับ ท่านเข้ามากอดทางด้านหลังท่านดึงกางเกงนาออกหมดให้นาก้มโก้งโค้งบนเตียง ท่านจับก้นใหญ่ๆ ของนาบีบคลึงจนนาเริ่มเสียว จึงได้ทำกันอีกครั้ง ครั้งนี้นาเริ่มรู้สึกแล้วว่าของตัวเองหลวมเผละเลย แฟนอาจจะสงสัยได้กลับไปนาคงจะต้องเริ่มฝึกขมิบบ้างแล้วนาเสร็จไปอีก 3 ครั้งกับปากท่านหนึ่งแล้วกับไอ้นั่นของท่านอีกสอง รวมๆแล้วนาเสร็จไปเป็นสิบกว่าครั้งเลยที่นาร่วมรักกับท่านไป 3 รอบในขณะที่ท่านเสร็จแค่รอบละครั้งเอง...เรานั่งรถกลับโดยนายอมรับนะว่ามีความสุขมาก ตัวนาไม่เคยเสร็จจากการสอดใส่เลยแต่ถ้าให้ใช้มือใช้ปากก็เสร็จได้เหมือนกัน แต่ก็ไม่เคยเสร็จติดๆ กันแบบนี้...กลับถึงบ้านท่านก็ไม่พูดอะไร นาก็ไม่กล้าทวงสัญญาที่บอกท่านว่าครั้งเดียวเท่านั้นที่ให้ทำกับนา เวลาผ่านไปเกือบเดือนท่านเรียกนาให้ไปพบ ท่านบอกท่านจำได้ที่สัญญาไว้ แต่คิดถึงหนูมาก ไม่กล้าพูด ที่เรียกมานี้เพื่อบอกให้รู้เท่านั้น ท่านก็ให้นากลับไป คำพูดท่านทำให้นาสงสารท่านเหมือนกัน แต่ต้องห้ามใจค่ะกลัวมีเรื่องกลัวแฟนรู้ ทุกวันนี้ท่านก็ไม่พูดถึงอีก แต่นาสิคะคิดถึงท่านมาก...

sss1976

reak

ส่วนมากเรื่องที่แต่งก้อิงทาจากเรื่องจริง​ แล้วมาดัดแปลงนิดหน่แยให้น่าอ่านขึ้นครับ

dopant

Noproblemman

ลองได้ติดใจแบบนี้แล้ว
โอกาสความจำเสื่อมมีสูง
ขอบคุณครับ

Sukita

ใช้ได้เลยครับ น่าสนใจมากครับ ผิดกับแนวเถื่อนดิบของผมฟ้ากับเหวเลยครับ

lungchang

"ส่วนมากเรื่องแต่ง มักอิงมาจากเรื่องจริง"
ประโยคนี้ ทำให้ผมชักอยากแต่งมั่งแล้วสิ..อิอิ
ปกติก็เขียนเรื่องสั้น(เรื่องจริงอิงนิยาย)
ลงในกลุ่มไลน์แทบทุกสัปดาห์อยู่แล้ว
แต่ไอ้เรื่องยาว ๆ คาว ๆ อีโรติค อันนี้ยังไม่เคยเขียนซักที
ว่าจะ ๆ แต่ไม่ได้ทำซะที..ขี้เกียจซะก่อน
นี่นู๋นามาทำให้ไฟที่ใกล้มอดมันมีควันขึ้นมาอีกครั้ง
ก็ไม่แน่นะ..บางทีผมอาจมี "ลองแต่งเล่น ๆ"
กะเค้าด้วยคนก็เป็นได้ครับ

swss2511

mokunkunmo

แต่งมาเรื่อยๆเลยครับ งานดีมากครับ

boonza boy

อยากให้แต่งต่อนะครับ
แบบกลับไปหาท่านเอง

archi ongtong

thongdaeng_skk

ไม่หล่อแต่เครื่องใหญ่ ลีลาดีเล่นเอาสาวติดใจ

633sqd

กลับไปลองอีกครั้ง ถือว่าสั่งลาแล้วกัน