ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม กับ รปภ.หมู่บ้าน ในคืนวันเคาน์ดาวน์

เริ่มโดย Aom, มกราคม 04, 2020, 02:39:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

เมียผม กับ รปภ. ในคืนวันเคาน์ดาวน์

ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผม กับ เมียผม ชอบทำอะไรที่ตื่นเต้น เร้าใจ โดยเฉพาะกระตุ้นเรื่องเพศ กระตุ้นกามารมณ์ โดยให้เมียผม ยั่วผู้ชายคนอื่นลวนลาม แต่เมียผมก็มีลิมิตไม่ยอมให้เย็ดรูหี แค่ยอมให้ลวนลามได้เท่านั้น

ผมชอบให้เมียผมแต่งตัวโป๊ๆ ไปในสถานที่เที่ยวกลางคืน ยั่วให้ผู้ชายเข้ามาจีบ เข้ามาลวนลาม ซึ่งผมจะคอยดูอยู่ห่างๆ และ หากเหตุการณ์จะเกินเลย ผมจะเข้าไปแสดงตัวว่าเป็นสามีของเมียผม และพาเมียผมออกมา ซึ่งที่ผ่านมาก็ยังไม่มีอะไรเกินเลย หรือ รุนแรงเกิดขึ้น

ผม อายุ 48 แล้ว แต่เมียผม เพิ่งจะ 34 ปี หน้าตาพอใช้ได้ ไม่ถึงกับสวย แต่รูปร่างยังดี (34-24-35 สูง 166) เพราะเมียผมชอบออกกำลังกายเป็นประจำ ชอบไปวิ่งที่สวนสาธารณะหมู่บ้านหลังเลิกงานเป็นประจำ

วันสิ้นปีที่ผ่านมา ผม พา เมียผม ไปเคาน์ดาวน์ ที่ห้างแห่งหนึ่ง เวลาเที่ยงคืน ก็จุดพลุสวยงามหลายนัด หลังจากนั้น ผู้คนก็แยกย้ายกันกลับบ้าน รวมถึง ผมกับเมียผมด้วย

ระหว่างทางขับรถกลับบ้าน ผมก็นึกเงี่ยนขึ้นมา อยากเห็นเมียผมถูกผู้ชายคนอื่นลวนลาม ก็ถามเมียผมว่า "คืนนี้ถ้าอยากจะให้ยั่วคนอื่นมาลวนลาม จะไหวหรือป่าว ?"

เมียผมก็ตอบว่า "ก็ได้นะ เวลาที่ ดา เมาแล้วก็จะเงี่ยนๆ เหมือนกันแหละ ว่าแต่จะให้ ดา ยั่วใครล่ะ ?"

ผม "ดา เคยเล่าให้ฟังว่า รปภ. หมู่บ้าน ชอบเข้ามาพูดคุยกับ ดา อยู่เรื่อยๆ ดูท่าว่าเค้าจะสนใจ ดา ใช่หรือป่าว ?"

เมียผม "ก็ใช่นะ จะให้ ดา ยั่ว ยามคนนั้นน่ะเหรอ ?"

ผม "ใช่สิ ก็ ดา สนิทกับยามคนนั้นไม่ใช่เหรอ ? เอก อยากให้ ดา แกล้งทำเป็นเมา เอก จะบอกให้ รปภ. ช่วยประคอง ดา ขึ้นไปส่งบนห้องนอน"

เมียผม "โห เหมือนเปิดโอกาสให้ ยาม ได้อยู่ตามลำพังกับ ดา ในห้องนอนเลยนะนั่น"

ผม "ก็ใช่สิ แต่ ดา ไม่ต้องกลัวนะ ในห้องนอนมี IP Camera อยู่แล้ว เกิดเหตุการณ์อะไร เอก ก็เข้าไปช่วย ดา ได้ทันอยู่แล้ว"

เมียผม "แค่คิดก็ตื่นเต้นแล้วนะ ลองดูก็ได้ ดา อาจจะต้องยอมเปลืองตัวสักหน่อยแล้วล่ะ"

ผม "หรือ ถ้า ดา จะยอมให้ ยาม เย็ดหี เอก ก็ไม่ว่าอะไรนะ อยากเห็นอยู่แล้ว จริงๆ นะ"

เมียผม "บ้าแล้ว แค่ยอมให้ลวนลามนะ แต่ไม่ยอมให้เย็ดหรอก"

ผม "เอก ว่า ดา ถอดยกทรง ถอดกางเกงใน ออกก่อนดีกว่านะ ยาม จะได้ลวนลาม ดา ได้ถนัดๆ ไม่มียกทรง ไม่มีกางเกงในขวางไง"

เมียผม ยอมทำตามอย่างว่าง่าย ถอดยกทรง ถอดกางเกงใน แล้วใส่แต่เสื้อกล้ามรัดรูปคอกว้าง และ กระโปรงสั้นรัดรูปบางๆ ตัวเดียว

ผมบอกให้ เมียผม ปรับเบาะเอนนอนไปด้านหลัง เมื่อเมียผมนอนในท่านี้ กระโปรงที่สั้นอยู่แล้ว ก็เลิกสูงขึ้นมาจนเกือบจะเห็นเนินหี ผมเห็นอย่างนั้น ก็เอานิ้วมือแหย่รูหีเมียผม ชักเข้า-ออก จนเมียผมร้องครางเสียงดัง และเกร็งตัว น้ำหีทะลักใส่นิ้วมือผม

ผมขับรถไปที่ป้อมยาม เปิดกระจกคุยกับ รปภ. "ยาม ผมวานอะไรหน่อยสิ ? ช่วยพยุงเมียผมไปส่งบนห้องนอนให้ได้หรือป่าว ? ผมมีธุระต้องรีบไปทำ เดี๋ยวจะรีบกลับมา ผมมีค่าเสียเวลาให้ 200 บาท"

ผมเปิดกระจกฝั่งที่เมียผมแกล้งเมาเหล้านอนอยู่ รปภ. ชะโงกหน้าเข้ามาดู เห็นสภาพเมียผมเมาไม่ได้สติ (มีกลิ่นคาวน้ำกาม โชยออกมาบริเวณหว่างขาเมียผมด้วย)
          ผมส่งกุญแจบ้านให้ รปภ.

รปภ. ถามผมว่า "จะให้ผมอยู่เป็นเพื่อนคุณดา หรือป่าวครับ ?"

ผม "ไม่เป็นไรครับ แค่พยุงไปส่งบนห้องนอนก็พอครับ"

รปภ. เปิดประตูรถเข้ามา สอดแขนเข้าใต้รักแร้เมียผม แล้วดึงตัวเมียผมให้ลุกขึ้นยืน ซึ่งท่านี้จะทำให้เต้านมเมียผม เบียดกับหน้าอก ของ รปภ. อย่างแนบแน่อนเหมือนยืนกอดกันเลย

ผมเห็น รปภ. เอามือจับแขนเมียผมให้พาดคอเค้า แล้วเอามือข้างขวาจับก้นเมียผม ส่วนมือข้างซ้ายผมมองไม่เห็น แต่คาดว่าหน้าจะจับนมเมียผมหรือป่าว ? ก็ไม่แน่ใจ

ผมเห็น รปภ. พยุงเมียผมเข้าไปในบ้าน ผมก็แกล้งขับรถออกไป แต่ผมก็ให้เมียผม เปิดบลูทูธไว้ตลอดเวลา เพื่อที่ผมจะได้ฟังว่า รปภ. กับ เมียผม พูดคุยอะไรกันบ้าง และ หากเกิดเหตุการณ์ไม่ดี ผมจะได้เข้าช่วยเมียผมทัน (ผมมีปืนพก .38 ติดตัวไว้ตลอดเวลา)

ผมฟังจากบลูทูธที่เสียบหูเมียผม ได้ยิน รปภ. พูดว่า "ฝากเมียตัวเอง ไว้กับ ยามอย่างกู ก็เสร็จล่ะวะ คุณดา ไม่ได้ใส่ยกทรง ไม่ได้ใส่กางเกงในแบบนี้ด้วย ไม่ต้องเสียเวลาถอดเลยกู 5555"

รปภ. พาเมียผม เข้าไปในห้องนอน ซึ่งมีกล้อง IP Camera ติดตั้งอยู่ ผมเห็น รปภ. ลวนลามเมียผม ทั้ง บีบ ขยำ เคล้น คลึง เต้านม เมียผม ทั้งถลกกระโปรง เอานิ้วเขี่ยร่องหีเมียผม จับขาเมียผม ถ่างออก แล้วแหวกร่องหีเมียผม เอาลิ้นเลียเม็ดแตดเมียผม เอานิ้วแหย่รูหีเมียผม ชักเข้า-ออก จนเมียผมเสียวตัวเกร็ง แอ่นเต้านม ร่อนสะโพก ร่อนหี เด้งรับลิ้นและนิ้วของ รปภ.

ผมเห็นภาพจากกล้องผ่านหน้าจอ Smart Phone แล้ว ผมมีอารมณ์อย่างมาก อยากจะให้เมียผม ยอมให้ รปภ. เย็ดรูหีจริงๆ เลย

เมียผม พูดผ่าน บลูทูธ ว่า "โอย..ไม่ไหวแล้ว มันจะเลยเถิดไปกันใหญ่แล้ว...อูย.." ผมรู้เลยว่า เมียผมส่งสัญญาณบอกให้ผมเข้าไปช่วยได้แล้ว เพราะเมียผมยังทำใจไม่ได้ ที่จะให้ผู้ชายคนอื่นเย็ดรูหีเธอ

ผมรีบขับรถไปจอดหน้าบ้าน แล้วบีบแตรรถ จากนั้นก็โทรศัพท์เข้ามือถือเมียผม ผมมองหน้าจอ Smart Phone เห็น รปภ. ลุกขึ้นยืน แล้วเดินมาหน้าต่างห้องนอน เปิดผ้าม่านมองมาที่ประตูรั้ว เห็นรถผมจอดอยู่หน้าบ้าน

รปภ. ทำท่าหงุดหงิด แล้วรีบใส่เสื้อผ้า ออกมาจากห้องนอนเดินลงมาข้างล่าง ผมลงจากรถ เห็น รปภ. เดินออกมาจากบ้านผม ผมแกล้งถาม รปภ. ว่า "เพิ่งจะกลับเหรอ ?"
          รปภ. "อ่อ ครับ ผมท้องเสีย เข้าห้องน้ำเพิ่งเสร็จครับ"

หลังจากนั้น รปภ. ก็รีบเดินกลับไปที่ป้อมยามทันที ไม่พูดคุยอะไรกับผมมากนัก

ผมเดินขึ้นไปบนห้องนอน เห็นเมียผมนอนแผ่หรา อ้าหีอยู่บนเตียง น้ำหีไหลนองเต็มหว่างขา

ผมถามเมียผมว่า "เป็นไงบ้าง ? คิดว่าจะยอมให้ รปภ. เย็ดรูหีซะแล้ว"

เมียผม "โห...นี่ก็ยอมมากแล้วนะ แกล้งทำเป็นเมา ยอมให้ รปภ. จับแก้ผ้า ดูดนม ขยำเต้านม ล้วงรูหี เสียวมากๆจนเกือบจะยอมให้ รปภ. เย็ดรูหีจริงๆ แล้วล่ะ"

จากนั้น ผม กับ เมียผม ก็เย็ดกันอย่างสะใจ โดยเอาเหตุการณ์ที่เพิ่งเกิดขึ้นเป็นตัวกระตุ้นอารมณ์ทางเพศ

ผมเย็ดเมียไป 2 รอบ จนหมดแรง หลับคาเต้านมเมีย จนรุ่งเช้า

จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น วันรุ่งขึ้น รปภ. ก็มาที่บ้านผมอีก ถามผมว่า เมียผมเป็นยังไงบ้าง ? เหมือนกับอยากจะรู้ว่า เมียผมรู้ตัวหรือป่าว ? ว่าเมื่อคืนนี้เกิดอะไรขึ้น แต่ผมก็บอกกับ รปภ. ไปว่า เมียผมหลับยาวเลย กว่าจะตื่นก็เกือบตี 5 แล้ว ก็ปกติดีนะ

รปภ. ได้ยินแบบนั้น ก็ทำท่าโล่งใจ แล้วขี่จักรยานออกไป

รปภ. คงไม่รุ้ว่า ผมเห็นเหตุการณ์ทั้งหมดผ่าน IP Camera ที่ติดตั้งในห้องนอน แต่ผมก็ไม่ได้พูดอะไร ปล่อยให้ รปภ. เข้าใจแบบนั้นไป ผม กับ เมียผม ก็ไม่ได้ทำอะไรที่เสียหาย หรือ ทำให้ใครเดือดร้อนใช่หรือไม่ครับ ?

archi ongtong

ppherbalife

น่าให้ยามสักที สงสัยกับไปชัดว่าวที่ป้อมแน่นอนเลย

kjj

อ่านแล้วมโนไปไกลมากกก ถ้าไม่มีแฟนรอเปิดกล้องดู ถ้าลุงยามหื่นๆจัด สงสัยโดนจัดหนักแน่ โดนไปขนาดนั้นเก่งเนาะยังห้ามใจได้ ว่าละผ่านยามหมู่บ้านข้างๆ ทำไมหน้าตาไม่หื่นเลย อิอิ เปียกกันไปจ้าาาา

NaNNz

" "

devilzoa

xnuonx

นึกว่าเมียท่านจะปล่อยเลยตามเลยอีกนะเนี้ย

drof666

เดี๋ยวมีนัดล้างตากับพี่ยามประจำหมู่บ้านแน่ๆ บิ้วมาขนาดนี้แล้ว

skaterking99

หืม เมียนี่ก้ใจเด็ดเหมือนกันนะเนี่ยย 555 ดีครับ เป็นกำลังใจให้

pongsan

manunited68

tantawanjames

ระวังนะครับเล่นแบบนี้บ่อยๆเมียจะโดนสอยจริงๆ