ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 04, 2020, 05:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ถึงได้ไม่ค่อยชอบแปลแนวนี้ แปลแล้วรู้สึกเสียพลังวัตรเยอะมาก
แปลแล้วเหนื่อยไม่รู้ทำไม แปลแล้วใจไม่ดี ทั้งที่เวลาแปลแนวดาร์ค
ต่อให้ดาร์คแค่ไหนก็เฉยๆ แต่แนวโลลิถ้าแปลบ่อยๆสงสัยหัวใจวาย
มีใครสงสัยมั้ยทำไมช่วงนี้หลายๆเรื่องถึงแนวโลลิโชตะ 55 ใช่ ใกล้วันเด็กแล้วไง
อยากให้ทุกคนรักเด็กเยอะๆ แต่อย่ารักแบบในโดจินนี้นะ เดี๋ยวหาว่าไม่เตือน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันช่วงหลังด้วยนะครับว่ามีอะไรพีคมั้ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

ขอบคุณมากครับ สำหรับตอนที่ 2 ทำให้คิดอยากกลับไปดูพวกทอมๆ

ตอนเรียนเลยว่า ถ้าจับมาเเต่งตัว คงสาวกว่าสาวปกติมากมากๆ เอาจริง

ตอนนี้เหมือนเป็นเเผนของสาวน้อยอีกคนหรือป่าวอยากให้ทั้ง 2 สนิทกัน

ตอนนจบของตอนนี้เดาเอาว่า น้องโลลิอีกคนน่าจะเเอบดูเเละคอยควบคุม

ทั้ง2คนหรือป่าว เเล้วตอน3 คอยมา 3 p

---------------------------------------------------------

นึกว่าโลลิอีกคน คุมเบื่องหลังซะอีก สรุปโดนหลอกกันเองนี่หว่า 555+ เอาจริงๆ

คงอยากทำกับพระเอกคนเดียวละมั้ง พระเอกจะได้เต็มที่เเค่คนเดียว พอมี2คน เลย

ต้องหารเเรงของพระเอก จะรอดูตอนหน้าจะเอาคืนยังไง ตามสปอย คงเเกล้งเข้าไปข่มขืนเเน่ๆ  ^^

montop

ภาพสวยหาอ่านแบบนี้มานานแล้วครับ

เมนต์มักง่ายไม่อ่านกฎ ไม่เคยกลับมาEditที่นี่ไม่ต้องการครับ

peezaamaak

เนื้อเรื่องตอน 2 โผล่มา ทอมแต่งหญิงแล้ว หุหุ  สงสัยพระเอกทำติดใจในตอนแรกเลยยอมแน่ๆ
ขออ่านตอน 2ต่อเลยนะครับ ขอบคุณครับ

พออ่านจบตอน 2 เดาถูกจิงด้วย สาวทอมติดใจพระเอก มีแอบโกหกเพื่อนขอเลื่อนเวลา ด้วย
รอติดตามตอนต่อไปว่า เพื่อนสาวทอมจะร่วมมือกับพระเอกเอาคืนยังไง รอลุ้นๆ

guzzpai

เปิดฉากมาที่สาวทอมก่อนเลย แสดงว่าติดใจแล้วแน่ๆ ว่าแต่ตอนนี้ทั้งตอนคานะไปอยู่ไหนซะละเนี่ย

เหมือนตอนแรกจะเปิดตัวมาเป็นคู่ขา ไหงไปๆ มาๆ กลายเป็นแย่งดุ้นกันละเนี่ยสองสาว

maruko069

ตอนสองมาแล้ว เปิดตัวที่สาวทอมก่อนเลย

Edit : งานนี้มีการแย่งดุ้นเกิดขึ้น  เหมือนจะมีจัดฉากข่มขืน

boynotdrink

ไงล่ะ โดนไปที สาวแตกเลย 555
อีกคนไปไหนนิ

นั่นไง ตอนหน้าโดนฉุดแน่

exhausis123

เปลี่ยนทอมเป็นเธอไปแล้ว
แถมติดใจอีกต่างหาก ว่าแต่คานะไปไหนนะ

ไม่ใช่แค่ติดใจละ ถึงขนาดหลอกเพื่อนเพื่อแอบมาทำส่วนตัวเลย
ตอนหน้าจะฉุดไปทำอะไรนะ

neokiseki

ตอนแรแกๆเหมือนทอม หลังๆไม่ทอมละโดนเอาสนุกกว่าสินะ

แกเป็นผู้ใหญ่แกจะแตกในเด็กดตลอดไม่ได้นะเดี่ยวท้อง ไม่ป้องกันอะไรเลย

FFXCY

เอ๋ ไม่ใช่ว่าชอบอยู่กับคนน้องเหรอเนี่ย แต่เปลี่ยนกลายเป็นสาวแตกซะงั้น

ก็ยังรักกันนี่นา 3p ที่ดี สังคมแห่งการแบ่งปัน

tidtook

มาตอนนี้ เปลี่ยนลุคเลยนะน้อง
แคน่นี้ ก็แข็งจนหักไม่ลงแล้วน้อง
จะยั่วไปถึงไหนเนี่ย

bigboy001

::DookDig::  5555 ลุงแมร่งเก่งจริงๆ ฟันทอมทีเดียวก็กลายเป็นเธอได้เลย แถมยังกลายเป็นสาวขี้เงี่ยนซะด้วย มันต้องเอาให้หนักๆถล่มจนนมใหญ่บึ้มๆซะเลย ::DookDig::

EDIT อ้าวตอนต่อไปมีทรีซั่มอีกแล้วแน่ๆ คุณทอมดันแต่งกายยั่วเห็นหอยอ้าน้ำเยิ้มๆไหล มันต้องจัดหนักๆให้เข็ด 555+

CoolNook Thangsakul

สั้นเกิน สั้นขนาดนั้น อย่าใส่เลยเถอะ 55555 ระวังคนเหน กลางวันแบบนั้น คงมีคนได้ยินแล้วแหละ

CoolNook Thangsakul

elviswhat

เหมือนการได้เอาทอมแล้วมันจะรู้สึกแปลก ๆ เหมือนกันนะครับ ไม่รู้ทำไมมันถึงอ่านแล้วรู้มันรู้สึกขนลุกยังไงก็ไม่รู้บอกไม่ถูกแต่ถ้าเป็นเด็กน้อยอีกคนผมว่า โอเคมากกว่า

นี่แค่เริ่มได้ไม่นานก็เริ่มแย่งชิงรุ่นพี่กันซะแล้ว คานะนี่ร้ายเหมือนกันนะมาแอบแกล้งคืนด้วย