ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HD-1080p] FC2PPV-751430 ช้างเผือกเชือกแรก(สำหรับผม)ในเว็บ FC2

เริ่มโดย sb boy, มกราคม 05, 2020, 11:57:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chang1978

ดูรูปแล้วก็น่าจะช้างเผือกล่ะครับ แต่ละภาพหุ่นดีๆทั้งนั้นเลยครับ

Übertreffen NK

ขอบคุณครับ แจ่มยังงี้ต้องฝากเนื้อฝากตัวเข้าค่ายนี้อย่างเป็นทางการครับ

sb boy

อ้างจาก: Übertreffen NK เมื่อ มกราคม 05, 2020, 03:48:36 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ แจ่มยังงี้ต้องฝากเนื้อฝากตัวเข้าค่ายนี้อย่างเป็นทางการครับ

FC2 เป็นเว็บครับไม่ได้เป็นค่ายหนัง แต่มีหลายเรื่องน่าจะมาถ่ายกับ studio ที่ส่งมาขายที่เว็บ FC2 หลายเรื่องครับ   

Noom Noomnoom

sangsang

chakrit wutthipasinkit

ค่าย FC สาว ๆ สวยๆ หลายคน แต่การเซ็นเซอร์ เอาแน่นอนไม่ค่อยได้ หาโดนๆ ยาก ดูจากรูปประกอบ รหัสนี้ น่าจะเด็ดจริง ขอบคุณครับ

g-shockV2

โอ้โห งานดีครับ
แต่เล่นแนวนี้ ผมว่า มันออกซาดิสนิดๆนะ

listen2me

ผมนี่ แฟนคลับ FC2 เลย ผมเคยเห็นคนนี้นะ แบบผ่านๆ ไม่ได้ติดตาม แต่ตอนนี้ต้องสะสมแล้วล่ะ 5555 ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

Slave

หูยแค่รูปก๊น้ำลายไหลแล้วอ่าา​  แซบจัง​ ขอบคุณมากครับ

nopsky

FC ถือเป็นหนังที่ผมต้องกดเข้ามาดู เมื่อมีคนตั้งกระทู้ เหตุผลอย่างที่ท่านได้บอกจะเจอทั้งดีและไม่ดีปะปนกันไป แต่ข้อดีอย่างหนึงก็คือ การแสดงอาจจะเป็นลักษณะฟิลแฟน ดังนั้น ถ้าไม่อยากได้หนังแบบมีรูปแบบ ลองมาเสพ FC กันครับ  ::DookDig::

sb boy

อ้างจาก: nopsky เมื่อ มกราคม 05, 2020, 08:11:43 หลังเที่ยง
FC ถือเป็นหนังที่ผมต้องกดเข้ามาดู เมื่อมีคนตั้งกระทู้ เหตุผลอย่างที่ท่านได้บอกจะเจอทั้งดีและไม่ดีปะปนกันไป แต่ข้อดีอย่างหนึงก็คือ การแสดงอาจจะเป็นลักษณะฟิลแฟน ดังนั้น ถ้าไม่อยากได้หนังแบบมีรูปแบบ ลองมาเสพ FC กันครับ  ::DookDig::

ผลงานเว็บ FC2 มีซัก 2000-3000 เรื่องได้ครับที่เข้าตายังได้ไม่ถึง 100 เลยครับ

sb boy

อ้างจาก: g-shockV2 เมื่อ มกราคม 05, 2020, 05:21:31 หลังเที่ยง
โอ้โห งานดีครับ
แต่เล่นแนวนี้ ผมว่า มันออกซาดิสนิดๆนะ

::Thinking:: ซาดิสเหรอผมว่าไม่ค่อยนะครับเหมือนนักแสดงชายเองก็ถนอมน้องอยู่มากครับ  ::Bloody::