ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ono Itsru] Aunt's Hole รูของคุณป้า 1/? [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 05, 2020, 02:16:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ต้อนรับวันเด็กกันต่อ โลลิไปแล้ว คราวนี้มาเป็นโชวตะกันบ้าง
ยอดตอบน้อยไม่เป็นไรครับ ผมแปลส่งท้ายด้วยใจ
อีกไม่นานผมคงไม่ได้โพสกวนใจทุกคนอีกแล้ว

***ขอบคุณท่าน oswald มากๆที่ช่วยแปลคำสำคัญให้ เพราะคำๆเดียว
มันทำให้เนื้อเรื่องเปลี่ยนได้เลย ตอนนี้แก้ให้ตรงแล้วครับ เผื่อตอนสองออกจะได้ไม่เพี๊ยน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Tuwarpzone

อ้าวคุณป้า แอบกินลูกตัวเองซะงั้น
ลูกกลับมา จัดไปสองเลยคุณป้า

bunhelupu

ไอเด็กนี่มันร้ายซะจริงๆ  ::Angry::

ดูแล้วน่าจะมีตอนต่อ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ใช่ว่าที่เด็กนี่รู้ว่าป้ากะคาซุกิมีอะไรกันเป็นเพราะเด็ก2คนนี้มันร่วมมืออะไรบางอย่างกันนะ

ดูแล้วรู้เห็นกันแน่นอน  มาแบบนี้

Akira Watanabe

::Bloody::  คุณป้าใช่หรอเนี้ย ยังสวย ยังแซ่บขนาดนี้

::Horror::  อิลูกก็กลับมาได้จังหวะเกิน ยังไงแหละ จะ 3P หรือ ตีกันยับ

vanchait57

รูปวาด และ สี่ ลงไกด้ สวย เด็กเก่ง ก็ สาทารถ bck mail

Hunfrid

หืม ได้กับลูกตัวเองมาก่อนแล้วหรอ  ::Reader:: สงสัยคาสุกิกับเด็กนี่น่าจะวางแผนกันไว้แน่ๆ

แบบนี้ ตอนหน้าน่าจะได้ 3P เพราะคาสุกิก็เคยได้กับแม่มาแล้ว
ปล.ลายเส้นกับการลงสีสวยดีแหะ เหมือนเคยเห็นใน pixiv ผ่านๆ

เข้าใจจิตใจคุณ skater นะที่ไม่อยากแปลให้อ่านกันต่อ เพราะตอบส่งๆ หลายๆคนก็ไม่ยอม edit คนอุส่าห์แปลให้อ่านฟรีๆ แค่ทำตามเงื่อนไข เม้นเป็นเรื่องเป็นราวหน่อยไม่ใช่สักแต่ขอบคุณแล้วก็แค่มาeditแสดงความคิดเห็นหลังอ่านว่าคิดเห็นอย่างไร มันยากนักหรือไง ??

BlackHazard

เตี๊ยมกับคาสุกิไว้แล้วแน่นอน ไม่งั้นคงไม่บอกหรอกว่ามีอะไรกับแม่ตัวเอง

มีตอนต่อไหมมั้ยครับ โคตรค้าง 555

แมงโก้ส้นตีน

ว่าแต่ยูโตะไปรู้ได้ไงว่าเพื่อนเยแม่ตัวเอง  ::Shy::
แต่ก็ดีและ hot milf and shota แบบนี้ก็สนุกไปอีกแบบ  ::GiveMe::

คงไม่ใช่ตอนหน้าเป็น เฮ้ย ยูโตะ ไหนบอกให้รอก่อนไง หรอกนะ  ::DookDig::
เพราะถ้าเป็นแบบนั้น คาสุกิก็เตรียมพาเพื่อนมารุมเยแม่อยู่แล้ว  ::Shy::

ipor

ไอ้นี่มันวางแนมาเรียบร้อยแล้ว แต่ก้อนะคุงป้าเล่นแอบกินลูกซะแล้ว

แล้วนี่ลูกจะเรียกเพื่อนว่าอะไรกันแน่ๆนี่

elviswhat

ไอ้เด็กคนนี้ใจมันได้จริง ๆ อยู่ ๆ ก็ไปจู่โจมคุณป้าแบบนั้น แล้วที่สำคัญเด็กตัวแค่นี้คุณป้านี่ไม่ขัดขืนเลยนะครับปล่อยให้ยูโตะ ทำซะเพลินไปเลย

โอ้อย่างพีค ลูกชายกลับมาแบบนี้จะรับได้ไหมนิ หรือ จะกลายเป็นทรีซัมไปเลย คุณป้าก็ฟินเลยละครับแบบนี้

trong5171

แบบนี้สินะที่เขาเรียกว่าขัดขืนพอเป็นพิธี
ตอนต่อไปจะได้ดู 3P แล้วสินะ

poposstem