ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูแม่เป็นชู้ของคนข้างบ้าน Copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, สิงหาคม 15, 2017, 08:46:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องที่เกิดขึ้นนี้เป็นเรื่องที่น่าอับอายมาก และเป็นเรื่องที่ไม่ควรเอาเป็นเยี่ยงอย่าง แต่มันก็เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นโดยบังเอิญแต่เป็นเรื่องที่ประหลาดใจจนอดไม่ได้ที่จะเล่าให้เพื่อนๆฟัง ผมชื่อ นน อายุ 18 ปี  ผมอยู่กับแม่เพียง 2 คน แม่ผมชื่อ นิช อายุ 37 พ่อเราเสียไปตั้งแต่ตอนผมยังเด็กๆ แม่ต้องเลี้ยงผมมาคนเดียวโดยมีเงินเก็บเพียงเล็กน้อย แม่เป็นคนหุ่นดี ผิวขาว มีเนื้อนิดๆ จึงทำให้หน้าอกแม่ใหญ่พอสมควร เวลาแม่เดินไปตลาดวัยรุ่นหรือคนแถวนั้นมองแม่ผมตามันวาวเหมือนอยากจะลิ้มลองหน้าอกที่ใหญ่ แม่ทำงานขายเฟอร์นีเจอร์ไม้ที่บ้านเงินที่ขายของก็พอมีใช้ไปเดือนต่อเดือน ผมใช้ชีวิตกับแม่มาสองคนชีวิตก็ราบรื่นดีจนกระทั้งวันหนึ่ง วันนี้เป็นวันหยุดของผมผมก็มาเปิดร้านแต่เช้าและนั่งรอ แม่ผมกำลังเตรียมกับข้าวอยู่ในบ้าน สักพักแม่ผมเดินออกมาและบอกว่าลืมซื้อ น้ำมันเดียวแม่ไปซื้อที่ร้านป้าหน่อยหน้าหมู่บ้านนะ ฝากร้านด้วย ผมก็ตกลง แม่ผมเดินออกไปได้ แปปเดียวก็มีลุงหนึ่ง ลุงหนึ่งอาศัยกับป้าอรเป็นเพื่อนข้างบ้าน ป้าอรแกทำงานธนาคารเป็นหัวหน้าสาขา ส่วนลุงหนึ่งเป็นชาวไร่ แกมีสวนยางอยู่ทางภาคใต้ฐานะแกดีพอสมควร ลุงหนึ่งเดินมาถามผมว่า 'แม่อยู่บ้านไหมลุงจะคุยเรื่องสั่งเฟอร์นิเจอร์' ผมถามไปว่า ลุงจะเอาชิ้นไหน ลุงบอกว่าจะเอาเตียงไม้สักแกะสลัก ผมบอกไปว่าเตียงไม้พอมีแต่ไม้สักที่บ้านผมไม่ได้ขาย ลุงบอกต่อว่าถึงต้องคุยกับ แม่ไง ผมเลยบอกว่าแม่ไปข้างนอกไปซื้อของ ลุงเลยบอกว่าโอเคเดียวลุงจะมาใหม่ พอดีกับแม่ผมกลับมาพอดี อ้าวพี่หนึ่งมีอะไรให้ช่วยไหม ลุงเลยบอกว่าเตียงไม้สักที่คุยเอาไว้ไง แม่ผมเงียบไปและบอกว่าวันพรุ่งนี้นะวันนี้ไม่ว่าง แม่ผมก็เดินเข้าบ้านไปเงียบๆ ผมก็เดินตามเข้าไปในบ้านถามแม่ว่าบ้านเรามีเตียงไม่สักด้วยหรอทำไมผมไม่เห็นรู้เลย แม่ผมก้มหน้าหยิบหมูมาหันและบอกว่า เดียวแม่ค่อยหาลูกไม้ต้องห่วงหรอกเสียงแม่ดูไม่ร่าเริง แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรออกมาเฝ้าร้านต่อ เพราะวันเสาร์อาทิตย์ส่วนมากผมจะอยู่แต่หน้าร้านไม่ค่อยอยู่ในบ้าน วันนั้นก็จบไปอีกหนึ่งวัน วันรุ่งขึ้นผมแต่งตัวไปเรียน ผมลาแม่และเดินออกจากบ้านไปตามปกติ แม่ผมก็ออกมาโบกมือให้ผม ผมถึงมหาลัยได้ยังไม่ถึงห้องเรียนเลยเพื่อนผมทักแชทมาหาผมว่า วันนี้อาจารย์งดคลาส ผมนี่โครตเซงเลย ทำไมบอกช้า และเพื่อนผมชวนผมไปดื่มกันเย็นนี้ผมเลยบอกว่างั้นเดียวกลับไปนอนพัก เย็นๆเจอกันร้านเดิมละกัน จากนั้นผมก็นั่งรถกลับมาบ้าน ผมไปกลับใช้เวลาเพียงแค่ ไม่ถึงสองชั่วโมงพอมาถึงบ้านเห็นแม่ปิดรั้วไว้ ไม่ได้เปิดร้านแต่ไฟในบ้านยังติด ผมเลยสงสัยว่าทำไมสายแล้วแม่ยังไม่เปิดร้าน ผมไม่มีกุญแจหน้าบ้านเลยต้องปีเข้าไป ก่อนผมจะถึงหน้าประตูผมเห็นรองเท้าใครไม่รู้ถอดอยู่หน้าประตูผมได้ยินเสียงออกมาจากในบ้าน "เดียวใครมาเห็นเข้านะ ไปล็อคประตูก่อน" ผมเลยวิ่งไปแอบพุ่มไม้ข้างบ้าน เห็นแม่ผมใส่ชุดกระโปรงที่เป็นชุดนอนเมื่อคืนอยู่ออกมาจากบ้านและมองซ้ายขวาเหมือนมองหาใคร และก้มเก็บรองเท้าปริศนาคู่นั้นเข้าไปในบ้านและล็อคประตู ผมยิ่งเกิดความสงสัยผมเลยไปที่หน้าต่างที่อยู่ข้างบ้านเป็นหน้าต่างที่มีม่านบังเอาไว้ แต่มันก็มีช่องที่ปิดไม่มืดพอที่สามารถมองเข้าไปได้ ภาพที่เห็นคือแม่ผมกำลังถูกลุงหนึ่งดูดปากอย่างดูดดื่มและมือลุงหนึ่งกำลังลวงเข้าไปในกางเกงในของแม่ผม แม่ผมหลับตาและแอ่นตัวตามจังหวะมือลุงหนึ่งที่ลูบไปมาตรงเป้าของแม่ แม่มีการกระตุกเป็นบ้างครั้ง ภาพที่ติดตานี้ทำให้ผมเกิดความคิดว่าผมควรจะทำอย่างไรดี ต้องเข้าไปขัดจังหวะหรือปล่อยมันไป ผมเลยตัดสินใจที่จะสังเกตไปก่อนสักพัก ลุงเริ่มปลดกระดุมชุดนอนไหมแพรของแม่ออก หน้าอกที่ใหญ่ขาวที่ผมแทบไม่เคยเห็นได้โผล่ออกมาลุงหนึ่งขยำยมแม่อย่างแรงจนแม่ครางออกมา พี่หนึ่งเบาๆหน่อยสิมันเจ็บ ลุงหนึ่งบอกว่า ขอโทษพี่อยากทำอย่างนี้มาตั้งแต่เมื่อวานแล้ว เสียดายที่ลูกนุชอยู่ไม่งั้นพี่คงจับนุชทำเมียไปตั้งแต่เมื่อวานแล้ว แม่ผมตอบไปว่า ปกติหนูก็แทบเป็นเมียพี่อยู่แล้ว พี่ก็เย็ดหนูมาหลายครั้งแล้วนะ ไม่กลัวเมียพี่รู้หรอ ลุงหนึ่งบอกว่า เมียพี่มันไปทำงานต่างจังหวัดตอนนี้มันคงไปไกลถึงเชียงรายแล้วละ แม่ผมก็ไม่ได้พูดอะไรต่อลุงหนึ่งถอดกางเกงอออกจนเห็นควยลุงหนึ่ง ควยลุงหนึ่งออกจะดำๆ สั้นๆ แต่พอขนาดพอสมควร ลุงกดไหล่แม่ผมลงให้ไป แม่ผมก็คุกเข่าตามและลุงหนึ่งก็เอาควนถูไปที่หน้าแม่ผม แม่ผมก็พยายามหลบแต่ลุงหนึ่งก็ขยับตามจนจ่อตรงปาก แม่ก็จำใจอ้าปากและลุงหนึ่งก็กระแทกควยเข้าไปในปากของแม่ ตอนนี้ความคิดที่จะเข้าไปขัดมันก็หายไป แต่อารมณ์เงี่ยนผมก็เข้ามาแทรกผมเลยถอดกางเกงออกให้ควยผมออกมาเพราะมันดันจนปวดไปหมดแล้ว นี่ผมกำลังเกิดอารมณ์กับ การที่ผมเห็นแม่ผมกำลังอมควยคนข้างบ้าน ผมเอามือสาวควยตัวเองช้าๆตามจังหวะ ในขณะที่ลุงหนึ่งกำลังกระแทกควยเข้าปากแม่ สักพักแม่เหมือนสำลักอะไรสักอย่างแต่ลุงกดหัวแม่ค้างเอาไว้ แม่ผลักขาลุงหนึ่งออก ควยออกจากปากแม่พร้อมน้ำสีขาวๆ มันคือน้ำเงี่ยนของลุงหนึ่งที่แตกใส่ปากแม่ แม่คายออกมาบนหน้าอกลุงหนึ่งจับแม่ขึ้นมาและถอดกางเกงในแม่ออก ตอนนี้แม่ในร่างเปลือยกำลังจะโดนลุงหนึ่งเย็ด ลุงจับแม่หันหลังและสอดควยเข้าไปแม่ผมครางออกมาลุงหนึ่งเริ่มซอยเอวเข้าออกๆตรงสะโพกแม่ แม่ผมครางออกมาไม่ขาดสาย หีที่ผมยังไม่เคยเห็นของแม่แต่ตอนนี้มันมีควยลุงข้างบ้านสอดใส่อยุ่อย่างเมามันส์ สักพอลุงก็ผลักแม่ลงบนโซฟาและจับขาแม่แยกออกผมจึงเห็นหีแม่ผม หีแม่ผมขนไม่เยอะมากหีอูมขาว แต่แดงเพราะคงโดนเย็ดมาหลายครั้งแล้วลุงหนึ่งค่อมตัวแม่และกดเอวลง ตอนนี้ผมเห็นควยลุงหนึ่ง เสียเข้าออกหีของแม่ผมอย่างมัน ภาพนี้ติดตาผมมากจนผมอยากจะเย็ดแม่ผมขึ้นมาเลย ในการปฏิบัติกามกิจลุงหนึ่งให้แม่ผมหลายท่ามาก ตอนแรกแม่ผมทำท่าจะไม่ยอม แต่สุดท้ายลุงก็ได้เย็ดในท่านั้นๆตอนนี้ลุงหนึ่งนอนลงบนโซฟาและแม่ผมกำลังขึ้นค่อม ผมเห็นหีแม่ค่อยๆกลื้นกินควยลุงหนึ่งไปจนมิดด้าม และเอวแม่ค่อยๆโยกเอวแม่ดีมากจนลุงหนึ่งร้องออกมา โอ้ยยเมียจ้าเบาๆหน่อยพี่จะแตกอีกรอบแล้ว แม่ผมก็บอกไปว่ารีบๆเถอะพี่เดียวคนเขาผิดสังเกตที่หนูปิดร้านนาน ลุงหนึ่งตอบกลับไปว่าเดียวพี่ให้ค่าเสียเวลาเหมือนเดิมนะ แกในปาก เมื่อกี๊พี่ให้ พันนึง แต่พี่ขอแตกในนะ แม่ผมไม่ได้ตอบอะไรไป แต่ก็เริ่มซอยเอวเร็วขึ้น จนแม่ร้องออกมาจะเสร็จแล้ว ๆ พร้อมกับที่ผมจะเสร็จเหมือนกัน แม่กระตุกสองสามทีคาควยลุงและเอาลุกขึ้นเป็นจังหวะที่น้ำเงี่ยนลุงไหลออกมาจากหีแม่ผม  ลุงหนึ่งลุกขึ้นมาจูบปากแม่ผมหนึ่งทีและไปหยิบกระเป๋าตัง ส่วนแม่ผมล้มตัวนอนลง แพร่ขาออกและหอบด้วยความเหนื่อยลุงหนึ่งหยิบแบงค์พันมาฟ่อนหนึ่งแล้ววางไว้บนตัวแม่ผม อะนี่ค่าเตียงไม้สักนะ ต่อไปจะเอารหัสว่าอะไรดี แม่ผมบอกว่า นี่เมียพี่ไปต่างจังหวัดกี่วันเนี่ย ใจคอจะมาเย็ดหนุทุกวันเลยหรอ ลุงหนึ่งกำลังแต่ตัวและพูดกลับมมาว่า นมนุชทั้งใหญ่ทั้งนิ่มเป็นที่หมายปองต่อหนุ่มๆแถวนี้หมด พี่ที่ได้ลองแล้วยังติดใจเลย ถ้าเป็นเมียจริงๆ พี่คงเย็ดนุชทุกวันเลย แม่ผมลุกไปเก็บสื้อผ้าใส่ตระกร้าลุงหนึ่งมากอดแม่ผมและบอกว่าไว้เอกันอีกนะคราวหน้าพี่จะมาซื้อ งาช้างละกัน ลุงหนึ่งจูบแม่ผมละเดินออกไป ผมรีบแต่งตัวใส่กางเกงและแอบอยู่สักพักหนึ่งจนได้ยินเสียงแม่ผมอาบน้ำผมก็แอบตามไปปีนดูบนหน้าต่างบานเกร็ดหลังบ้านได้ยินแม่บ่นว่า ควยไอ้หนึ่งแม่งเล็กไม่ค่อยส่ะใจเลย   ผมเลยทำเป็นว่าเพิ่งกลับมาวิ่งไปที่หน้าบ้าน เป็นจังหวะที่แม่ผมเดินออกมา พอดีโดยใส่ผ้าขนหนูเดินออกมา อ้าวนนทำไมวันนี้กลับมาไวจัง แม่ดูตกใจที่เห็นผม ผมเลยบอกไปว่าวันนี้เลิกไวเลยกลับมาก่อน แม่ละทำไมไม่เปิดร้าน แม่ผมอ้ำๆอึ้งๆไม่รู้จะตอบผมว่าอะไรผมเลยบอกไปว่า แล้วหาเตียงไม้สักให้ลุงหนึ่งยัง แม่ผมก้อพูดออกมา อ่อ อ๋อ แม่เปิดร้านช้าเพราะหาให้ลุงแก่เนี่ย ตอนนี้ได้แล้วแม่ได้ค่านายหน้ามาด้วยผมไม่ได้พูดอะไร และยิ้มๆเดินเข้าไปในบ้าน แม่ผมบอกว่าอย่าเพิ่งเข้าไปไปเปิดร้านให้แม่ก่อน ผมว่าแม่คงรีบไปเคลียบ้านทำเป็นว่าไม่มีใครเคยเข้ามา เข็ดคราบน้ำต่างๆที่หยดตามทาง ตอนนี้ในความคิดผมอยากจะแอบดูแม่เย็ดกับลุงหนึ่งอีกสักครั้ง ผมตั้งตารอเวลาลุงมาถามหางาช้าง แต่ครั้งนี้ผมอยากลองเย็ดแม่ผมสักครั้ง อยากสัมผัสนมว่ามันนิ่มจริงตามที่ลุงหนึ่งบอกหรือป่าว แต่ว่าผมไม่ได้มีโอกาสได้เห็นลุงหนึ่งเย็ดแม่ผมอีกแล้ว เพราะว่า ลุงหนึ่งถูกป้าอรยิงตายเพราะจับได้ว่ามีชู้ แต่ไม่รู้ว่าใคร เรื่องนี้ผมนี่เงียบไปเลยเพราะผมรู้แต่ใจอยู่แล้วว่าแม่ผมนี่แหละที่เป็นชู้ของลุงหนึ่ง

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

โดนเมียจับได้ง่ามีชู้ก็ จบเลย ไว้อาลัย ลุงหนึ่งครับ

ลม