ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-Musu Aki] Satogaeri | A Trip Back Home พี่เมียร้อนรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 06, 2020, 06:22:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lucitor

ถ้าจะถอนกันขนาดนั้น ใส่กันเลยดีกว่าน่ะ 555
แอบกินแบบนั้น มันตื่นเต้นสุดๆไปเลยจ้า

vigo

โดนจัดแน่พี่สาวเมียอ่อยสามีน้องสาวขนาดนี้

เป็นอย่างที่คิดกว่าเมียจะคลอดคงอีกหลายยก

mspeed

ความเหงาเป็นขั้วบวกขั้วลบ
ดึงดูดทั้งสองเข้าหากัน แก้เหงากันไปแล้วกันนะ
ว่าแต่หายไปพร้อมกันแบบนี้ ไม่สงสัยกันบ้างหรือไง

akasaboy

ต่างคนต่างเหงา เราเข้าใจ จุดไฟติดง่ายมาก ๆ

บ้านก็หลังเล็กแค่นั้น ยังหาไม่เจออีกหรอ นึกว่าจะเปิดประตูแล้วเจอซะอีกนะเนี่ย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

no.609

ท่าถอนต้นมะเขือแบบนี้...ต้องมีแตกในต่อแน่ๆ ::Grimace::

จะลืมได้ไง มันต้องมีรอบต่อไป ตูดพี่เมียแน่นขนาดนั้น.... ::YehYeh:: ::YehYeh::

oded

โดนพี่เมียยั่วซะขนาดนั้น จัดหนักเลย

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

kipkipju kisdsada

อ่อยกันขนาดนี้ มะเขือเทศก็อำนวย คนนึงก็ขาดของ อีกคนก็ของขาด ธรรมชาติก็สวยงามน่าชื่นชม ต้องoutdoor ด้วยนะ

ดีจังที่จบแบบแฮปปี้ เอ็นเด้ง น้ำแตกแล้วก็แยกทาง น้ำบานก็มาเจอใหม่ ลายเส้นสวยๆสไตล์เรื่องบ้านนอก ชีวิตบ้านทุ่งง่ายๆน่าอิจฉา ขอบคุณครับ

virgozero

แหม่กระชากขนาดนี้เสร็จแน่

Edit พี่เมียนี้น่าเอาจริงๆแหละเด็ดจริง

Nabisca Sathu

โอยจารย์ วาดซะเมียยิ่งกว่าตัวประกอบอีก 555+ พี่เมียนี่ร้อนแรงมากจริงๆ เป็นใครจะอดใจอยู่

ถ้ายังแบบนี้ต่อไป ผมว่าเมียน่าจะจับได้นะ เล่นหายไปทั้ง2คนเวลาเดียวกันตลอด อิอิ

thai4id

มันต้องดึงแบบนี้เลยแหละ ดึงให้ถึงแก่นเลย

ยาวเลยทีนี้ ได้อารมณ์เลย
อะไรๆ ก็กู

hippopov2

คือแทนที่คุณเอ็งจะดึงเอง แต่ไปช่วยเค้าดึงท่านั้น เหมือนเอ็งจงใจอ่ะ เอ็งหงี่แน่ๆแบบนี้ 5555

เป็นการเก็บผักที่ได้อารมณ์มาก แถมต่อยอดยาวเลยแบบนี้ แต่น้องมันต้องรู้เข้าซักวันแหล่ะแบบนี้

123aw

งานดีมีลุ้น พระเอกคงไม่เหงาที่เมียท้องเพราะได้พี่เมียมาช่วย อะไรจะดีได้ใจขนาดนั้น

[S]ha[D]ow◕‿◕

แหม่พี่เมียก็ท่าทางจะเล่นด้วยเหมือนกันนะเนี่ย ชอบอาจารย์ท่านนี้มากเลยครับ วาดหุ่นได้แจ่มมากๆ ก้นใหญ่โคตรดี

โถ่ นึกว่าจะมีฉากอสุจิพุ่งเข้ารังไข่ซะอีก แบบว่าท้องอีกคน แล้วคราวหน้าไปจัดกับคนแม่แทน  ::HoHo:: ::HoHo::

err

ก็ผัวพี่เขาไม่อยู่นาน เลยห่างเหินเรื่องเซ็กส์ คงคิดกับน้องเขยบ้างละ

แล้วจะโป๊ะแตกวันไหนน้อ  ล่อกันในบ้านแล้ว ถ้ามีภาคต่ออยากให้เมียมาเจอตอนที่ผัวกำลังโซเดมาคอมกับพี่สาวเธอ  ....เอาแบบให้แม่ยายเจอก่อน  โดยที่ทั้งสองไม่รู้   เผื่อยายเหงา..อยากเอาบ้าง

Kit.m555

ท้องแล้วยังเป็นแบบนี้นะ
แต่ละท่าดึงผักนี้อ่อยทั้งนั้น ตอนจบนี่ติดใจพี่เมียมากกว่าเมียนะ 5 ::HoHo::
EDIT : ทำกันใบ้านไม่กลัวเมียเห็นหรือไง กลัวจิมๆ ::Sweat::