ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] รวมหนังUNCENใหม่เก่าฉลองคริสต์มาส (20เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 06, 2020, 12:23:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nightfox

love01643

โอ้ สงสัยคืนนี้ซานตี้ต้องมาหาแน่ๆ เรย5555  ผมชอบ คนนี้มาก Miyazono Momoko หุ่นเหมือนน้องที่แอบชอบเรยอ่ะ 5555 ขอบคุณครับ เปนกำลังใจให้ในการทำงานครั้งๆ ต่อไปนะครับ สวัสดีปีใหม่ครับ ::Dribbling:: ::Dribbling:: ::Dribbling::

wisootar

sakamoto

ปรกติไม่ค่อยชอบพวก 2-1หรือพวกรุมเยอะๆเท่าไหร่ครับ
แต่เห็นสองสาว Hinata Tachibana มือก็เผลอกดเฉยเลย
ขอบคุณมากครับ
::Grimace:: ::Grimace::

jelele

ต้องมอบคำว่าเด็ดสะระตี่ให้ซานตี้ทุกๆคนเลยนะครับยอมใจจริงๆ

kumjamoon

diaby

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันงานดีๆมาให้อย่างต่อเนื่อง นางเอกสวยทุกคน โดยเฉพาะรายที่หน้าอกใหญ่ๆ เช่น Charlotte 
Sumire Mika หาดูได้ยากครับ

jakka

ผลงานดี คุณภาพคับคั่ง อันเซ็นอีก สุดยอดมากครับ

mywayna

เด็ดดวงทุกนาง 20 คอลเลคชั่นที่น่าสะสม ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Takashima Matsumoto

แม้เทศกาล christmas จะผ่านมาแล้วแต่ความเสียวมันไม่เข้าใครออกใครจริงๆ ::JubuJubu:: ::WowWow:: Sumire Mika นี้เรื่องที่เด็ดๆก็มี a girl white porcelain skin นะครับ (porcelain) แปลว่า ขาวเผือก หรือจัดๆแหละครับ Charlotte นี้หน้าคุ้นๆนะครับคล้ายๆจะอยู่ในพวกเว็บโป๊ น่าจะอายุยังเด็กๆอยู่ไม่น่าเกิน 22 แต่เด็ดมากครับ ชื่อทำให้นึถึงนักมวยปล้ำ charlotte flair เลย อิอิ
Carib 121418-81  นี้ชื่ออะไรพอมีชื่อบอกไหมครับอยากรู้จริงๆ.. hinata runa กับ sari nakamura นี้น่าจะหุ่นกระจากหัวใจ สเปคชายหลายๆคนเลย ขอบคุณในน้ำใจการแบ่งปันผลงานดีๆนะครับ ขอติดตามเรื่อยๆ

biologer

ของดีรับปีใหม่แบบนี้ ขอบใจท่านหลายๆๆ จ้า บอกเลยว่าเรื่องนี้ HEYZO 2156 Charlotte เตะตาสุดๆๆ ดูไปดูมา นี้มันน้อง aria sky นี่หว่าาาา ถึงว่าเด็ดไปเลยอีกน้อง ส่วนเรื่องขาวใหญ่ ไฟกระพริบ คนนี้ไม่มีผิดหวังจริงๆๆ Sumire Mika 
+++--------- Coming Soon ---------+++

12345off12345

eeb

HEYZO 2156 Charlotte

เชรดดด เป็นฝรั่งที่ได้อารมณ์นางเอกหนังโป๊ญี่ปุ่นมาก
คือชอบหุ่นฝรั่ง แต่ชอบการเล่าเรื่องแบบญี่ปุ่น
เรื่องนี้คือใช่เลย

สวัสดีปีใหม่เจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ

Ghost Writer

สารภาพเลยเข้าเว็บนี้ทีไรก็เพราะเจ้าของกระทู้นี่แหละครับ เป็นคนเดียวที่ทำให้ผมกลับมาดูสาย UNCEN เห็นชื่อนี้ทีไรมั่นใจในคุณภาพหนังได้ทุกเรื่อง / สำหรับหนังแนวแซนตี้ผมว่าฝั่งญี่ปุ่นนี่ดูโอเคที่สุดแล้วล่ะครับ ถึงนางเอกบางคนจะไม่ค่อยโดน แต่คงเป็นเพราะสีผิว การจัดแสง ที่ตัดกับชุดสีแดงเลยดูเข้ากันกว่าฝั่งตะวันตกครับ / บางเรื่องเคยดูแล้วเจอโพสต์นี้เข้าไปได้โอกาสทบทวนความจำกันเลยครับ ขอบคุณครับ

cfc

แจ่มๆทั้งนั้น uncen งามๆ เข้ากับบรรยากาศ christmas ที่เพิ่งผ่านไป ดูแต่ละคนงาน uncen เทพๆหมดเลย งานพยาบาลก็ใช่ย่อย สุดยอดเลย ขอบคุณที่หางานดีๆมาให้เสมอมาครับ