ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cheetah

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 07, 2020, 11:45:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

potaeds

แค่เริ่มต้นก็น่าติดตามแหละ เติ้ลส่งเสร็จคงไปตามหาซีต้าแน่

Emiya Kirisangu

เปิดเรื่องน่าสนใจมากครับ ตัวละครน่าจะเล่นได้เยอะ

p80

::Sobad::ลองตอดตามก่อนจะออกแนวใหน

eak111

ตัวละครใหม่เหรอครับ จักรวาลนี้ แปลว่าน้องบลูต้องมีใครในห้องแน่เลย

Ss1234

เรื่องนี้ซับซ้อนแน่นอน

Pong Sak

ทำเลยครับ จะตามไปติดตาม

shuya

ยังจับทางไม่ได้ แต่ก็ติดตามอยู่นะครับ

Nakarin Satthamnuwong

สนับสนุนนักเขียนครับ ขายได้แน่นอน

bigmoho krab

บลูต้องแอบซ้อนใครไว้แน่

eakachaiiiii

ตัวละครอัดแน่นตั้งแต่ตอนแรกเลยนะเนี้ยยย น่าสนๆ

เดช12341

เปิดตัวนางเอกดูดี

Tom 2017

จะรออีบุุคนะครับ ออกไวๆ นะ

Wang8734

น้องบลูจะเริ่มโดนใครก่อน

peddo

น้องบลูดาราสาว ท่าทางจะร้อนแรงไม่แพ้นางร้าย ถึงว่าพอดังกันแล้วถึงอยากรับบทแรงๆ กัน คงจะสะใจกว่ากันเยอะ แถมคนดูคนอ่านชอบด้วย
ขอบคุณครับ

oit758

มาจากเรื่องนี้นี่เองน้องบลูสงสัยจังจะรอดจากไอ้ชิดได้ยังไง