ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimantogawa)] PlayerUnknown's Battlegrounds พับจี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 07, 2020, 11:55:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ว่าจะไม่โพสแล้วนะ เฮ้อออ

พูดถึงพับจีผมก็ชอบเล่นนะ ถ้าในเกมทำได้ขนาดนี้ผมคงเล่นทุกวัน
แล้วถ้าจะทำได้จริง น่าจะเป็นพับจีแบบVRที่รับรู้ถึงรสกลิ่นเสียงสัมผัสเลยล่ะ
ยังกับเข้าไปในเกมจริงๆเลย เหอะๆ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเนื้อเรื่องช่วงหลังเพิ่ม
(อ่อนแอก็แพ้ไป ตอบสั้นๆขอไปทีก็อาจเซกู๊ดบายตามอารม จขกท)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

bigboy001

ถ้าตัวเกมจริงๆมีงี้สงสัย คงวิ่งไปหาที่ปลอดภัยแล้ว เซ็กส์หมู่กันเพลินแน่นอน ว่าแต่ทำไมนางเอกนมใหญ่แต่วิ่งไวจังฟระ.... ไอ้พวกหนุ่มๆก็เงี่ยนไวจริงๆ จ้องจะล่ออย่างเดียวเลย โดนยิงขึ้นมานางเอกเสร็จอีก
ฝ่ายแน่นอน  ::DookDig::

EDIT โอโห ขนาดมีการป้องกันอย่างดียังโกงในเกมได้อีก แถมนอกเกมยังต้องโดนไอ้พวกนี้ล่อต่อ...เออโลกจริงโลกเกมแยกกันไม่ออกละแหะ...

best0011

เป็นเกมที่ชอบ และการ์ตูนที่ใช่    ::Bloody:: ::Bloody::

Edit : ขอบคุณมากๆคับ เจอโปรในเกมไม่ชอบ แต่เจอโปรในการ์ตูนทำไมผมชอบละนี่

evilbenz

เจอสาวแบบนี้ ผมนี่ ถวายของให้อย่างเดียวเลยครับ หมวก เกาะ 3 เอาไปโลด

edit : สตีมสดแบบนี้ แฟนไม่รู้บ้างเลยเหรอครับ อยากให้มีแบบนี้เป็น vr จังเลย

tamagot123

::Sweat:: แหม่ๆๆ มึงก้เล้าน้องเค้าได้เก่งจริงๆ จากไส่บิกอนนี่จนกระทั่ง... อยากรุ้ว่าตอนเจอทีมฝั่งตรงข้ามจะเปนไง

โหสุดท้ายเป็นน้องเค้าติดใจจิงๆเฉ้ย เอาเรื่องเว้ยยูกะจังงง

treerasitnut

เสพติดชัยชนะขนาดนี้ เอาตัวเข้าแลกกะยอม สุดยอดเลยครับ

สุดท้ายก็นัดเจอในโลกจริง55 เรื่องนี้สัดจริงครับ ภาพสวย คอนเท้นดี อิ้งกับเกมจริง ครบเครื่องมากๆ

Delta360

เขามีแต่นอนเยแลกเกรด อันนี้เยแลกแร้งค์

FFXCY

ปกติออก แต่วันนี้ไม่ออก มีความอดทนสูงมาก เพื่อเลเวลสินะ งืมๆ

อย่าบอกนะว่าตัวจริงก็หุ่นแบบนี้ แต่ออกไปเจอข้างนอกดุ้นอาจไม่ใหญ่ขนาดในเกมนะ ฮะๆ

Worrarat Imkaow

พึ่งเล่นพับจีได้ที่1วันนี้เลยพอมาอ่านก็เจอโดจินพับจี 5555
แต่นางเอกโดจินแนวนี้ก็เป็นคนสื่อกันเยอะเลยครับ ตอนจบก็คงไม่ต้องเดากันอะนะ(ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ เห็นเรื่องนี้นานแล้วเหมือนกันไม่คิดว่าจะมีคนหยิบมาแปลด้วย ::WooWoo:: )

Tuwarpzone

Pubg เวอร์ชั่นไหนเนี่ย แบบนี้คงได้ยิงกระสุนขาวๆเพียบเลย
มีนัดเจอนอกเกมแบบนี้คงจะโดนยิงอีกหลายนัดจนพรุนทั้งร่าง

ipor

ต้องเป็นแบบ SAO แน่ๆเลย สวมแว่นแล้ววาปเข้าไปเล่น.......แต่งานนี้มีเวียนกินทั้งตี้แน่ๆ

แบบนี้ไม่เรียกยิงกันยับ แต่เรียกแทงกันยับ

noohun

แหม แอโร่ไดดามิกเกมนี้ดีจริงๆครับ โดดร่มที เกิดหลุมอากาศได้เลยทีเดียว
แต่เพื่อนร่วมทีม3หน่อนี่ คนดีจริงๆ มีอะไรก็แบ่งกัน แถมพูดกันตรงๆ หื่นแบบไม่ปิดบังกันเลย
ปล.ผมก็เล่นนะ แต่ชอบcall of duty mobile มากกว่า

ไม่นะ ยูกะจัง โดนmind break ไปซะแล้ว
แต่เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า อย่าปล่อยให้แฟนเล่นเกมคนเดียว

trong5171

เป้าล่อกระสุนนมข้นชัดๆเลย
ติดใจจนได้สิ

nekki

ถ้าvrสมจริงขนาดนนี้เวลาดดนยิงหรือระเบิดนี่ไม่อยากจจะคิดว่าจะเจ็บขนาดไหนเลย

ล่อให้ติดใจและไปสู่โลกจริงแผนนี้ร้ายกาจจริงๆ ว่าไปไอคินเขียนโค้ดโปรก็เทพเกินเกมสส์ยิงกันเขียนจนให้มีเซ็กกันได้นี่

Sodemacom107

ถ้ามี พับจีแบบ VR แบบนี้ จะตั้งใจเล่นทั้งวันเลยครับ  ::Bloody::

ไปๆมาๆกลายเป็นตัวล่อของโปรเฉยเลยยย