ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-musu Aki] Mama’s Darling ผัวแม่คือแฟนเรา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2020, 09:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeenongme

เปิดเนื้อเรื่องเข้ามาก็เริ่มเลย แต่รู้สึกเหมือน แม่ก็น่าจะรู้นะลึกวๆว่าลูกสาวชอบพี่...  สุดท้ายแล้วถ้าเด็กมันแอบกินกัน ซอร์ไพซ์กว่า สองคนนี้ได้กันมาก่อนหน้านั้นแล้ว ... โอ้ยจ๊อดพระเจ้า

poum1931

เห็นมุมปาก..เเม่เเร้ว คิดว่าน่าจะมีความเป็นไปได้ที่เเม่จะรู้เเละวางแผน

tkanov

apichart2523

แม่คงคิดว่า นึกว่าฉันไม่รู้เหรอพวกเธออยากเยกัน ไม่ได้ฉันต้องขัดขวาง ยิ้มมุมปากมองบน.   ลูกสาวตัวดีคงต้องร่วมมือแม่จัดการทั้งสอง. แต่พี่ชายรับได้หมด. สุดยอด.  ผิดคาดแม่จับไม่ได้ช่างใสซื่อ

ohm107

ลูกสาวชอบ ส่วนแม่น่าจะรู้แต่ไม่ได้ขัดขวางอะไร น่าจะอยากให้ลูกเข้ากับแฟนใหม่ได้อย่างมีความสุข

Demon-Wolf

ตอบ จบที่ผัวแม่ก็ผัวน้องด้วยละต่อไป ::Evil::

นั้นไงแอบแม่ทำต่อไปอยู่แล้ว555+

Tcmmsk

เหมือนแม่น่าจะรู้นะ เพราะเเสดงอาการซะขนาดนั้น อาจแบ่งให้ลูกก็ได้ ฟินๆกัน3คน

sonystar

Chai chik chik

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

lwana4

พระเอกเป็นแฟนใหม่แม่ หรือเป็นพ่อเลี้ยงฦ แต่ที่แน่ๆได้ลูกสาว หวังว่าจะมี 3P

Edit : จบแบบคาใจ แม่รู้รึป่าว น่าจะมีตอนต่อนะ

zak00joker to4mi

::Dribbling::พี่ชาย ผัวหนูรอเช็คของอยู่เลย เป็นผมก็อยู่ด้วยเหมือนกันจัดหนักๆหายอยาก

mynamemax1

นางก้ออ่อยเหลือเกิน   อยากรุ้จะยืมไปทำอะไร น่าจะเดาถูก หุหุ

Edit   คือกินมากินก่อนแล้วสินะ  คุณแม่จืดจางมาก หน้ายังไมเหน 555

faith

ได้จัดลูกสาวแน่ๆ เหมือนแม่จะรู้ด้วยรึป่าว สนิทกันเกิ้น

ว่าแต่หมอนี่มันร้ายแฮะ ทั้งแม่ทั้งลูก ทำเป็นพี่ชายที่แสนดี แต่แอบไปจัดลูกเค้าซะงั้น ร้ายๆ

The Naive

เยกันเสียงดังให้ลูกได้ยิน ลูกก็เลยมีอารมณ์ แถมแม่ยังให้ยืมแฟนอีก มันต้องมีการวางแผนอะไรมาก่อนแต่ๆเลย

Edit ผิดคาดนิดหน่อย แอบมีอะไรกันมาแล้วนี่ แอบทำไม่ให้แม่รู้ นึกว่าลูกจะโดนหลอกซะอีก