ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Uncen-Gdrive] เซ็นและอันเซ็นอย่างละ5เรื่อง ประจำวันที่ 9/1/63

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2020, 10:30:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด ไม่มีการแบน แค่อยากเห็นยอด

คุยกันเรื่องขอรับบริจากโดเนทเกี่ยวกับเวปฝากไฟล์ฺ

ผมว่าจะกลับมาอัพหนังใหม่ UNCENและCENSOR วันละ5เรื่องแบบกระทู้นี้
ข่าวสารข้อมูลต่างๆ หนังใหม่ที่จะออก เรื่องเด่น และจัดอันดับต่างๆเกี่ยวกับAV
ถ้าท่านไหนชอบเวปโหลดแบบGdrive อยากให้มีหนังใหม่อัพทุกวัน หรือขอหนังก็ได้
ผมขอความช่วยเหลือเรื่องเวปฝากไฟล์ด้วยการโดเนทหรือบริจากคนละนิดละหน่อย
จะได้ไม่ต้องมีการซ่อนไฟล์หรือกฎแบนไร้สาระถ้าเราร่วมมือกัน ผมก็จะได้มีกำลังใจทำ
และหาหนังใหม่ๆมาให้ทุกท่าน เป็นครั้งแรกที่ผมขอร้อง ห้องAVจะได้กลับมาคึกคักอีกครั้ง

***ถ้าใครอยากช่วยเหลือ สนับสนุนได้2ทาง
คือ K-plus กับ true wallet ในลายเซ็นต์ของผมท้ายกระทู้นะครับ

UNCEN 5 เรื่อง

1Pondo 010220-952 Sakuragi Rino แนวแม่บ้านทิ้งขยะแล้วโดนจัดอีกแล้ว

10Musume 010220-01 Mikuru Natsume น่ารักเนียนๆสไตล์น้องสาวต้องคนนี้

10Musume 010520-01 Rion Kobayashi สั่งKerryบริการดีแถมฟรีปี้หอย

Carib 010520-001 Swapping Wish Comes True สองสาวทวินเทอร์โบ

Carib 010620-001 Kikukawa Mitsuha เบิ๊ดคำสิเว่า สวยมาก

CRNSOR 5 เรื่อง

GVG-965 สองอาจารย์หุ่นแซบ โดนเด็กแบล็คเมล์

NGOD-113 คนนี้ผมตามตั้งแต่เล่นเรื่องพนักงานออฟฟิต หุ่นนี่สะใจมาก

RCTD-280 Matsumoto Nanami คนนี้ผมตามเก็บหลายเรื่องมาก แต่เบื่อสุดๆตรงเธอชอบเล่นเซฟๆ
เล่นแต่ในห้อง แนวเดิมๆ มันก็จะออกมาคล้ายๆกัน ช่วงหลังๆเริ่มมีเรื่องแปลกๆออกมาบ้างแล้ว
เช่นเรื่องนี้ อ่านข่าวสุดเสียว ทุกท่าทุกลีลา เรื่องหุ่นไม่ต้องบอก ได้กอดนี่ฟินแน่

SDDE-598 สัมภาษณ์สุดเสียว อีกเรื่องที่สาวๆต้องไปสัมภาษณ์นักกีฬาหรือนักแสดง
แล้วตัวเองต้องโดนเล่นเสียวไปด้วย เป็นเรื่องจริงคนถูกสัมภาษณ์จะนิ่งไหวไหม

SSNI-671 อีกคนทีบอกได้คำเดียวว่าสุด ไม่ว่าเธอจะเปลี่ยนชื่อเปลี่ยนค่ายกี่ครั้งผมก็ยังตาม
ตั้งแต่ Anzai Rara, RION, จนมาเป็น Utsunomiya Shion เรื่องนี้อารมมาเต็ม แนวNTRนิดๆ
ผมว่านมเธอใหญ่กว่าเดิมอีกนะ หุ่นสุดยอด ดูกี่ทีก็มัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

darkjedi

ขอบคุณครับ

ตาม rion เหมือนกันครับ เปลี่ยนชื่อบ่อยเกิ๊น 555

วรรณกิจ

johnywalker

ผมว่า งาน cen ยังไงก็ดีกว่า uncen นะครับ ด้วยความเคารพ

ใช่ครับ ปกติผมตามพวกงานและข่าวสารหนังAV แบบCENมากกว่า
ถ้ายอดมีโดเนทก็จะอัพให้ทุกวัน แต่แปลงเป็นไฟล์720pชัดๆพอนะครับ ไม่งั้นไฟล์ใหญ่ไป

6584347

DARKAXL

จงสรรเสริญ! ให้กับการกลับมาอีกครั้งของRionในชื่อใหม่ นามนั้นคือAnzai Rara นี่คือช่วงเวลาที่นางได้เผย2เต้าให้เราประจักษ์อีกครั้ง ::YehYeh::

Takashima Matsumoto

งานดีมากเลยครับโดยเฉพาะ shion utsunomiya แต่ขอถามเปนความรู้ได้ไหมครับพี่ว่า NTR จรืงๆมันย่อมาจากอะไรหรอครับ เป็น แนว (genre) ของหนังรึป่าวครับ กราบขอบพระคุณมากนะครับสำหรับน้ำใจแบ่งปันงานดีๆให้พวกผมได้ติดตามชมกัน :)   ::JubuJubu:: ::Bloody::

gijoe

ผมก็เหมือนกับหลายๆ คนที่ชอบดู uncen ครับ ขอบคุณมากครับ

myworld007

zu2nice

ขอเข้ามาชมเป็นขวัญตาหน่อยนะครับ  ว่าสมคำร่ำรือขนาดไหน

southxx

coong1963