ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ข่าวสารวงการAV] ดาวดวงใหม่ สาวผมสั้น Rena Kodama

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2020, 01:57:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ยอดโดเนทยังไม่มีซักบาทนะครับ แต่ยอดเมนต์มักง่ายทะลุโผไปดาวอังคารและ

ค่ายS1เตรียมเปิดตัวดาราหน้าใหม่ สาวผมสั้นหน้าอกคัพE เธอชื่อ Rena Kodama อายุ20

นี่เป็นทวิตของเธอครับ
https://twitter.com/kodama_rena

เรื่องแรกที่จะเปิดตัว รหัส SSNI-702 ออกวันที่ 7 เดือนกุมภาพันธ์ 62

ดูจากปกแล้วไม่น่าแป๊กเหมือนน้องทอมคนก่อนนะ ตามสัญชาตญาณของผมเอง

รูปจากทวิตของเธอ

บากฉากในหนัง จากภาพนิ่งขอบอกว่าหุ่นดีอกใหญ่ขาวเนียน ให้สามผ่าน

อีกสักช็อต มุมนี้แจ่มจริง

คัดมานิดหน่อยจากทวิตของเธอ

ทุกท่านคิดว่าไง สำหรับผมคิดว่าคนนี้อนาคตไกล ถ้าเธอไม่เลิกนะ
เล่นได้หลายปีหลายแนวเลยเชียว น่าติดตามอีกคนครับ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

eeb

หน้าตาดูเรียบร้อย น่าจะเล่นไปทางแนวโดนรังแก โดนลุงๆ แกล้ง โดนบุลลี่
ไปๆ มาๆ ก็คล้อยตาม

ข้อดีคือหุ่นแน่น น่าฟัด 

Sodamax

caffe

สาวผมสั้น Rena Kodama อนาคตสดใส สวย น่ารักหุ่นดี อกสวยขาวเนียน ขอบคุณครับ

cdot

หน้าอกอวบแน่น ผิวเนียน หุ่นดี ดวงตากลมโตน่ารัก สายตาที่เธอส่งออกมามันบ่งบอกว่า หนูพร้อมจะลุยและจะพยายามเต็มที่เพื่อให้พี่ๆมีความสุขไปพร้อมกับหนูคะ
ดูมุ่งมั่นพร้อมจะสานฝันขึ้นเป็นไอดอลเบอร์ 1 ให้ได้ 

ชอบหุ่นน้องเค้า แต่เสียดายไม่ใช้สเปคผมเท่าไร ต้องรอดูว่าการแสดงจะถึงอกถึงใจแค่ไหน ขอเป็นกำลังใจให้น้องละกันครับ

ปกติจะไม่ค่อยได้เข้ามาเวปนี้บ่อย เข้ามาบางทีก็ไม่ค่อยได้ตามอ่านตามดูตามโหลดอะไรมาก แต่วันนี้พอดี เปิดกระทู้นี้ขึ้นมาเป็นกระทู้แรก เจอ โพส ว่ายังไม่มียอดโดเนทเลย
ก็เลยขอเป็นกำลังใจประเดิมคนแรกให้เลยครับ ยอดไม่เยอะขออภัยไว้มีจังหวะจะโดเนทเรื่อยๆ ตามกำลังนะครับ
ขอบคุณท่านๆและทีมงานที่เสียสละและแบ่งปั่นงานต่างๆ ให้ได้ผมได้รับชม ซึ่งบางทีก็ติดตามบ้าง แต่ส่วนใหญ่ก็ไม่ค่อยได้ติดตามเนื่องจาก นานๆ เข้ามาที หากผิดพลาดตกข่าวตรงไหนกราบขออภัยด้วยนะครับ
ขอขอบคุณและขอเป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณมากครับ ซึ้งใจมากถึงท่านจะไม่ได้เข้าบ่อยแต่นํ้าใจมาเต็มครับ

pkksz

หน้าตาน่ารัก หุ่นสุดยอดมาก ขอบคุณมากครับ ::Bloody:: ::Thankyou::

polka2012

เห็นน่าตาน่ารัก..แล้วหุ่นแน่นน่าฟัดมากๆอยากเห็นผลงานของเธอไวๆจัง ขอบคุณมากๆครับสำหรับข้อมูล ::WooWoo::

lma

wic2u

nowhereman

ภาพตัวอย่างนี่ เห็นแล้วอยากให้ถึงวันปล่อยหนังเร็วๆเลยครับ
ขอบคุณที่เอาข่าวมาอัพเดทครับ

onibakuzuza

ถ้าผมประบ่าสวยเลยล่ะครับำหนับผมนะประบ่าจะทำให้หน้าน้องออกมาโอเคเลยครับ ::GiveMe::

maze

สวยและน่ารักมาก ๆ เลยครับ ถ้ายังไม่เลิกซะก่อนอนาคตน่าจะรุ่งน่าดูจริง ๆ ครับ

puppyjang

หน้าตาใสๆ แต่หุ่นน่าเซี้ยมากเลย น่าจะดาวดวงใหม่นะครับ

์N.T.

ถ่าเล่นสไตล์ หน้านิ่ง ๆ แต่ครบเครื่องนี่ น่าจะรุ่งนะครับ