ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cheetah ชีวิตของบลู (ฉบับย่อ)

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 09, 2020, 06:52:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

เรื่องของฟ้ากับบลูนี่จะเกี่ยวกับชีต้ามั้ยนะ คงไม่หักมุมว่าจริงๆ พี่น้องกันนะครับ สงสัยจังว่าเสี่ยจะเลี้ยงฟ้ายังไง และจะมีฉากพิเศษด้วยมั้ยนะ
ขอบคุณครับ

phantompain

กำลังคิดเลยว่า บลู ต้องมีอดีต ไม่งั้นโผล่มาตอนแรกจะไปอยู่กับบักรอยสักนั่นได้อย่างไร

teenee4you

น่าติดตามครับ เรื่อง จริงคงจะสนุกกว่านี้มากเเน่เลยครับ

oit758

เสี่ยจะให้เป็นเพื่อนเล่นลูก แต่เป็นของเล่นเสีายรึเปล่านะแล้วน้องบลูละอยู่กับพ่อแบบนี้จะปลอดภัยเหรอ

bigmoho krab

beerrescue

จ้ะเป็นยังไงต่อน่ะติดตามครับ
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

ns52800189

biggiggog

แล้วไอ้เสี่ยนี่จะดีจริงหรือปล่าวหว่า
ต้องดูกันหน่อย
ขอบคุณครับ

vi vo

เสี่ยน่าจะเป็นคนดีอยู่ แต่น่าจะตามใจลูกซะด้วย

sakda silakhom

สามารถ รังสิโย

สงสัยจะได้กันกับลูกค้าของเสี่ย อิอิ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

api123

ดราม่าขนาดนี้ เขียนบทละครได้เลยครับ

Noom Noomnoom

น่าสงสารอะ ดราม่าเลย ชะตากรรมของฟ้าจะเป็นอย่างไร

phuwarin

ดราม่า เสียว ปนเศร้า เคร้าน้ำตา รับรองสนุกแน่งานนี้

twchai

::HeyHey::เขียนได้สนุกมากน่าติดตามว่าชีวิตบลูจะเป็นอย่างไร