ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Haha no Tsutome เด็กเวร 1/2 แปลไทย by FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, มกราคม 11, 2020, 11:51:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Inzomnia

นึกอะไรไม่ออกนอกจากตามชืื่อเรื่องเลย เด็กเวรจริงๆ ว่าแต่ลูกนี่ไม่ได้เชื้อแม่ไปบ้างเลยหลอ เหมือนคนละสปีชี่ย์

bompuriku

เด็กเลวจริงๆ  ::Angry:: ว่าแต่มันเป็นแม่ลูกกันหรอ  ::Horror::

ทำไมถึงรุนแรงกันขนาดนี้  ::Waiting::

ipor

มันแย่ได้ตามชื่อเรื่องจริมๆ เวรกรรม

Tee001

เรื่องแบบนี้อ่านแล้วหดเลยครับ ไม่ใช่แนวผมจริงๆ

bigboy001

::Thinking::  ดูแล้วไม่น่าจะใช่พฤติกรรมของลูกนะ คิดว่าน่าจะเป็นลูกติด พ่อแต่งงานใหม่เลยไม่ค่อยสนใจลูกปล่อยเมียใหม่ดูแล ไอ้นี่เลยไม่เกรงใจด่าแม่เลี้ยงแล้วก็เลยพาลจับเยส แก้เงื่ยน จริงๆแม้จะผิดศีลธรรมไปบ้างแต่แม่เลี้ยงก็ดันไปให้ลูกเยสเรื่อยๆ ทั้งๆที่จริงๆต้องบอกพ่อ แสดงว่าใจก็ชอบโดนเยสละวะ  ::DookDig::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยลูกเลี้ยงจะไม่ชอบแม่เลี้ยงเลยต่อต้านอย่างหนัก โดยการเก็บตัวอยู่ในห้องแล้วดูหนังโป๊ไปด้วยช่วยตัวเองไปด้วย หนักๆเข้าก็อยากลองของจริงเลยจับแม่เลี้ยงปล้ำซะเลย เพราะได้โอกาสที่คนพ่อไปต่างประเทศเสียนานเลย แล้วแบบนี้จะทำให้ความสัมพันธ์ดีขึ้นไหมนะ....อิอิ

numkrieng

::Punch:: ตับเอยจงเข็มแข็งไว้ เพราะจะต้องเจอของแรงๆอีกแน่ๆ

maruko069

gutongnk59

หวังว่าตอนจบแม่ลูกจะดีกันนะ ทำกันขนาดนี้ 555

doctorchit

ภาพการตูนลายเส้นสวยมากครับ เนื่อเรื่องก็สื่ออารมณ์ได้ดี
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ มีมาเรื่อยๆเลยครับ  ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

chorleang

ลูกเอาแม่ได้ทั้งวันทั้งคืนเลยนะเนี่ย
-Thanks- 4 shared

yonna99

เด็กเวรมันหื่นขึ้นหัว
อยากรู้จังพ่อมัััััันหน้าตายังไง

siwapol55

เด็กเวรสมกับชื่อเรื่องมาก
ข่มขืนแม่ตัวเองได้หน้าเฉย
ขอบคุณมากครับ

Mildsmile

ภาพไม่ค่อยสวย แต่เคื่องเรื่องดีมาก

9toulek

เด็กเวร สมกับชื่อเรื่องเลยครับ
ไม่คิดว่าจะจัดหนักขนาดนี้ ตอนแรกเดาว่าคงแอบได้เสียกันปกติ ต่างคนต่างเข้าใจตรงกัน
แต่นี่มันจัดการแม่เป็นของเล่นเลย