ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.2 PART A แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 12, 2020, 02:17:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1013

ถ้าคนเลเวลตับยังไม่ถึง ผมแนะนำให้คิดว่าไอ้ผมสั้นมันคือพระเอกนะครับ ::Shy::

เพราะบทมันเยอะมาก ::Touchy::

cosmos789

กติกาใหม่จะโดนอย่างไรกันบ้างเนี่ย

จะโดนแย่งหรือเปล่าเนี่ยติดใจไปแล้ว

kanok

ไอ้เพื่อนวางแผนมาใหม่อีกแล้ว นี่มันแผนเด้าดะชัดๆ

dragonfly silver

พระเอกตามแผนเพื่อนไม่ทันซะแล้วงานนี้

นางเอกก็เหมือนจะติดใจแล้ว คงจะมีแอบไปกันอีกหลายรอบ ตามกฏใหม่

homhuayai

ไอ้หัวทองนี่มันก็ช่างคิดหาวิธีนั้นวิธีนี้เพื่อที่จะเอาจริงๆนะ
หลอกล่อสารพัน สรรหาหลากหลายกติกา
สุดท้ายก็ได้เอาหมดนั่นเอง
ส่วนไอ้หัวดำกะแฟนมันก็คงต้องเป็นเบี้ยล่างของไอ้หัวทองแน่ๆ
หุหุหุหุหุหุ
::Evil::

Blue_Valentine13

baycon

นี่ไม่ต้องตั้งกฏละ ขอล่อเลยก็ได้ม้างงง555

ติดหำใหม่ซะแล้วววไง ตอนต่อไปคงโงหัวไม่ขึ้นเลย 

sovereignty.artmagic

จะพยายามไม่รู้สึกอะไรกับความคิดอิเพื่อนแฟนนางเอกละกัน ขอให้มีความสุขกันทุกๆคน

E4RTHEE

พูดเสียงแข็งเลยนะ ::HeyHey::

แค่บอกมาก็พร้อมทำตามแล้วละ แบบนี้หนะ

Pandamaster

มาแล้วๆตอนที่สองจะรอดูว่าจะมีการโดนรุมเกิดขึ้นไหม
Master of all Panda

tanin.jatjarungwong

I2eI3oI2n D Ace

สงสัยนางเอกจะติดใจเพื่อนพระเอกยาวๆจนไม่กลับไปหาแล้วหละเพื่อนพระเอกนี้จัดว่าเก่งกว้าพระเอกเยอะเลย

เสียใจกับพระเอกด้วยที่จะต้องเสียแฟนให้เพื่อนไปแน่นอน

dude0998

เห็นแววพระเอกซื้อบื้องี้ นางเอกน่าจะติดใจเพื่อนละมั้ง

* มาทางนี้ เห็นทีจะกู่ไม่กลับละ

patch

ตามมาอ่านต่อครับ แต่พระเอกยอมง่ายแท้
นางเอกติดใจ แล้วสนุกไปกับเพื่อนแบบเต็มใจจะได้