ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 1 ครั้งแรกกับคนแรกที่โดนเปิดซิง Part 2

เริ่มโดย nookky, ธันวาคม 18, 2020, 01:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nookky

ในขณะที่ผมได้มองทางเดินที่ขึ้นมายังศาลาก็ได้เห็นหนุ่มสาวคู่นึง  กำลังเดินขึ้นมายังจุดที่ผมอยู่ผมเลยบอกน้องเดี๋ยวหยุดนิ่งๆก่อนนะแล้วหมุนตัวไปทางด้านวิว คือหันด้านหลังให้กับทางเข้ามาศาลา  แต่มือผมยังคงค้างอยู่ในรูเป็ดน้องเขาเหมือนเดิม  แล้วทำว่าเหมือนเรานั่งคุย ชมวิวกันธรรมดา แต่นิ้วผมก็ยังเขี่ย ยังกระตุกเม็ดติ่งเสียวอยู่  น้องหนึ่งก็นั่งแบบซบไหล่เพื่อเอาตัวบังมือผมไว้ไม่ให้เห็นว่ามือผมกำลังล้วงเขี่ยเป็ดน้องเขาอยู่  ยอมรับเลยว่าตื่นเต้นมาก หากหนุ่มสาวคู่นั้นเข้ามาที่ศาลาก็สามารถที่จะเอามือออกมาจากรู้เป็ดของน้องเขาได้ทัน  แต่ว่าพอหนุ่มสาวคู่นั้นเห็นผมกับน้องนั่งอยู่ ผมหันหน้าไปหาเขา เขาก็ยิ้มให้ผม ผมก็ยิ้มกลับพร้อมพยักหน้า  แล้วเขาก็ชวนแฟนเขาเดินลงไปยังด้านล่าง เขาคงจะรู้ว่าเรากำลังทำอะไรกันอยู่ เขาไม่อยากขัดจังหวะ ผมเองก็คิดว่าเขาก็น่าจะมาเพื่อการนี้เช่นกัน  เพราะศาลาชมวิวบนเขานี้มันเป็นมุมที่เหมาะแก่การมาจู๋จี๋และเล่นจ้ำจี้กันมาก  พอผมเห็นหนุ่มสาวคู่นั้นเดินลงไปพ้นสายตาแล้วผมก็เริ่มบรรเลงต่อเพราะอารมณ์ยังค้างอยู่ มังกรผมก็ยังแข็งอัดอยู่ที่กางเกงอยู่  แต่ในฝ่ามือผมตอนนี้ถูกชโลมไปด้วยน้ำเมือกของน้องหนึ่งที่ไหลออกมาจากเป็ด  ในใจผมคิดว่าคงไม่มีใครขึ้นมาขัดจังหวะอีกแล้วเพราะค่อนข้างบ่ายมากแล้ว  ผมเลยเพิ่มสเต็บ เอามือออกมาจากเป็ดน้องหนึ่ง เพื่อปลดตะขอและรูดซิบกางเกงลงเพื่อให้เจ้ามังกรของผมที่มันแข็งอัดอั้นอยู่ภายในกางเกงออกมา  แปลกนะเรื่องแบบนี้ถึงไม่มีใครสอนมันก็เป็นไปด้วยตัวเองได้  ผมบอกให้น้องเขาจับควยผมน้องเขาก็ส่ายหัวแถมยังไม่กล้ามองด้วยซ้ำ  น้องเขาบอกว่าไม่เคยจับ ไม่กล้าจับ  ผมว่าลองจับดูเดี๋ยวก็เคยจับเองแหละ ครั้งที่หนึ่งไม่เกิด ครั้งที่สองก็ไม่มีหรอก  น้องเขาก็ยังกล้าๆกลัวๆ ผมเลยจับมือน้องเขามาถูกควยผม พอโดนควยน้องเขาดึงมือกลับ ผมเลยจับมือน้องเขามาอีกครั้งแล้วให้จับควยผมอีกคราวนี้น้องเขากล้าที่จะจับเต็มมือเลย ผมพูดว่า  เห็นไหมไม่น่ากลัวเลย น้องเขาบอกไม่เห็นเพราะมัวปิดตา เขินอายอยู่ ผมว่า งั้นลองเปิดตาดูควยพี่ที่อยู่ในมือน้องว่าเป็นอย่างไร  ควยผมก็ไม่ได้ใหญ่โต น่าเกลียดอะไร แค่ขนาดธรรมดาขนาดพองตัวก็ 5 นิ้วเห็นจะได้  ไม่ได้ยาวอะไรมาก สีออกคล้ำๆ ปลายควยออกแดงเรื่อๆน้องเขาก็ยังบิดหน้าแบบอายๆอยู่ ผมว่าไม่ต้องอายแล้ว  งั้นก็ถ้าอายที่จะมองดูก็หันหน้าไปทางอื่นแต่มือยังกำควยพี่อยู่นะแล้วช่วยรูดควยพี่ด้วย  น้องเขาถามรูดแบบไหน ผมเลยตอบว่ารูดแบบรูดใบไม้แต่เพียงแค่รูดขึ้นรูดลงแบบนี้แหละ ผมเลยทำตัวอย่างให้ดู  ผมเอามือผมจับมือน้องเขาที่จับควยผมอยู่รูดขึ้นรูดลงสักพักแล้วผมเอามือผมออกปล่อยให้น้องเขารูดด้วยตัวเองไปเรื่อยๆ แล้วบอกน้องเขาว่าแบบนี้เขาเรียกว่าชักว่าวนะ น้องเขาก็ยิ้มแบบอายๆ  มีความรู้สึกแปลกดีเหมือนกันที่มีมือเด็กผู้หญิงมาช่วยชักว่าวให้มันเสียว มันร้อนวูบวาบ ใจเต้นถี่ๆรัวๆ  น้องเขาก็รูดขึ้นรูดลงเรื่อยๆอย่างช้าๆ ตาผมก็หันไปดูทางเดินอยู่บางครั้ง  แต่มือผมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงในน้องเขาอีกแล้วใช้นิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูเป็ดน้องเขาอีกพรวดเดียวเข้าเลย  คราวนี้เข้าง่ายกว่าเดิมมากเพราะน้ำเมือกยังเอ่อล้นรูเป็ดน้องเขาอยู่ น้องเขาร้องดัง โอ๊ย! เบาๆเจ็บนะ ผมยิ้มๆ น้องเขาว่าไม่ต้องมายิ้มเลย ตอนนี้คืออยากเย็ดน้องเขามากเลย แต่ปล่อยไปตามสเต็ปดีกว่า  แล้วผมก็ชักนิ้วเข้าออกเข้าออก  ผมยิ่งเร่งความเร็ว น้องเขาก็ยิ่งเพิ่มความเร็วในการรูดควยผมอีก โอ้ว เสียวมากเกือบจะแตกผมเลยหยุดแล้วแช่นิ้วไว้ แล้วบอกน้องเขาว่า หยุดก่อนเดี๋ยวพี่น้ำแตก  น้องเขาก็หยุดแล้วผมลุกขึ้นยืนให้น้องเขานั่ง ผมเอาควยจอปากน้องเขาไว้ เขาก็บิดหน้าหนีผมว่า ดูดควยให้พี่หน่อย น้องเขาถามอีกดูดแบบไหน ผมว่าดูดแบบดูดน้ำจากหลอดนั่นแหละเพียงแค่เอาปากมาดูดที่ปลายควยพี่  น้องเขาถามแบบนี้ไหมพร้อมด้วยเอามามาดูดปลายควยผมดัง จ๊วบ ผมว่าใช่ๆแบบนั้นแหละ แต่ให้เอาริมฝีปาดรูดปลายควยด้วย อย่าใช้ฟันกัดนะ  โอ้ว  สุดยอดมาก  ขาผมสั่นเลย บางทีเข่าอ่อนเหมือนจะทรุดลงกับพื้น มันเสียวมาก แล้วน้องเขาก็ใช้ลิ้นเลียปลายควยให้  คราวนี้แบบไม่ต้องสอนเลย  ผมเสียวเกือบถึงสวรรค์แล้ว บอกให้น้องหยุดก่อน  แล้วให้อ้าปากอมควยผมคราวนี้น้องเขาไม่อายแล้ว อ้าปากอมควยผม ผมก็โยกควย เข้า-ออก  ที่ปากเขา  บางทีมีเสียง เอือก ๆ ออกมา บางทีก็จ๊วบๆ  ดังออกมา  ผมเกือบแตกใส่ปากน้องเขาแล้ว  บอกให้นองเขาหยุดก่อน  น้องเขาถามว่าหยุดทำไมกำลังดูไอติมอยู่เลย  แหม่ๆ  คราวนี้ไม่ต้องสอนเลยนะ เห็นตอนแรกอาย  น้องเขาว่าตอนนี้พ้นอายแล้วล่ะดูดต่อเลยไหม น้องเขาถาม ผมว่าพอก่อน เดี๋ยวแตกใส่ปาก น้องเขาถามผมว่าเคยทำแบบนี้กับคนอื่นไหม ผมตอบไปว่า ไม่เคยเหมือนกัน ทำกับน้องเป็นคนแรก  แล้วน้องเขาก็ดูดควยผมต่อ แต่มีบางครั้งที่โดนฟันมาขูดที่ควยจนต้องขยับตัวหนีเพราะเจ็บ  แต่น้องเขาก็ดูดต่อไปอีกไม่นาน ผมว่าพอแล้วเดี๋ยวแตกใส่ปากนะ น้องเขาก็ยังไม่หยุดแถมยังเพิ่มความเร็วในการรูดดูดด้วยปากอีก ผมก็ร้องโอ๊ะ! โอ๊ะ! แล้วกระตุกฉีดน้ำเชื้อเข้าปากน้องเขาเต็มๆ เหมือนจะล้มทรุดลงกองกับพื้นเลย ขาอ่อนทันทีที่น้ำพุ่งกระฉูดออกไป  พอน้องเขารู้ว่าน้ำผมแตกในปากเขาแล้วเขาก็หยุด ควยผมเองก็ยังกระตุก กึ๊ก กึ๊ก กึ๊ก แล้วก็นิ่งไปผมค่อยๆเอาควยออกจากปากน้องเขา  น้องเขาก็อมน้ำผมอยู่แป๊บนึงผมคิดว่าเขาคงจะกลืน แต่คิดผิดครับ น้องเขาบ้วนออกจากปาก น้องเขาบอกว่ามันชืด ลื่นๆ เมือกๆ อย่างไรไม่รู้ ลองกลืนได้นิดนึงเหมือนจะอ๊วกเลยบ้วนทิ้ง ผมก็ไม่รู้หรอกว่ารสชาติน้ำเชื้อเป็นอย่างไรไม่เคยกินเหมือนกัน ผมถามน้องว่านึกอย่างไรถึงให้แตกคาปาก น้องเขาบอกว่าแค่อยากลองเฉยๆ เห็นในหนังโป๊เขาทำกันเลยอยากลองดูบ้าง  ผมก็เลยถามต่อไปว่าอยากลองทำดูมากกว่านี้ไหม  น้องเขาถาม ทำอย่างไรล่ะ  นึกในใจแหม๋น้องทำเป็นไม่รู้  ผมก็ตอบกลับไปว่าเรามาเย็ดกันไหม  น้องเขาส่ายหน้า ผมถามว่าทำไม  น้องเขาว่ากลัวเจ็บ กลัวท้อง กลัวที่บ้านรู้  ผมว่าลองดูสักครั้งก่อนก็ได้นานะ  พี่ขอเย็ดสักครั้งได้ไหม  น้องเขาก็คิดอยู่สักพักนึง ผมก็ยิงคำถามต่อทำไมคิดนานจังเลย พี่ขอเย็ดสักครั้งได้ไหมเวลาเริ่มบ่ายมากแล้ว  น้องเขาก็ตอบกลับมาว่า อืม! ก็ได้ แต่ห้ามแตกในนะ  ตอนนั้นทำอย่างไรก็ได้ขอให้ได้เย็ดก่อนเพราะทนไม่ไหวแล้ว  ผมบอกว่า พี่ไม่ได้เตรียมถุงยางมา ไม่กล้าไปซื้อ อายคนขาย น้องเขาว่าทีอย่างนี้ทำเป็นอาย เมื่อกี๊ก่อนหน้านี้ทำไมไม่อาย  ผมก็ยิ้ม แล้วพูดว่า พี่ขดเย็ดสดนะไม่ใส่ถุง น้องเขาว่าก็ได้แต่อย่าแตกในนะ  ผมว่าโอเค  ช่วงเวลาที่คุยขอเย็ดผมก็นึกถึงไปแล้วจะเย็ดท่าไหนดีถึงจะสนุกสุดๆ  เพราะไม่เคยเย็ดใครเลยครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่ได้เอาควยยัดเข้าไปในเป็ดผู้หญิง  ควยผมก็เริ่มแข็งตัวขึ้นมาอีกครั้ง  ผมเลยเริ่มถกกระโปรของน้องขึ้นด้านบนแล้ว ดึงกางเกงในลงมา ถอดออกมาจากขาน้องเขาแล้วเก็บไว้ในกระเป๋ากางเกง ถ้ากองไว้ที่พื้นกลัวสกปรกดิน ฝุ่น ที่พื้น  และกลัวใครมาเห็นตอนที่ผมสนุกจนลืมดูทางเดิน  พอถอดกางเกงในของน้องเขาออกมาแล้ว โอ้วแม่เจ้าทำไมเป็ดของน้องหนึ่งมันสวยงามขนาดนี้  มันใหญ่และอูมมาก กลีบยังปิดสนิดอยู่เลย ไม่มีส่วนไหนยื่นพ้นออกมาจากกลีบเลย ไม่เหมือนกับที่เคยเห็นคลิปโป๊ที่เคยดูเลย  ขนก็มีอยู่ไม่มาก ผมก็น้องหนึ่งนั่งลงบนที่นั่งปูนแล้วผมก็นั่งยองๆบนพื้นด้านล่างแล้วใช้หัวแม่มือทั้งสองข้างแยกกลีบเนินเนื้อเป็ดที่ก่อนหน้านี้ผมเคยใช้นิ้วถูร่องกลีบจนน้ำทะลักมาแล้ว พอกลีบเริ่มแยกแยกออกจากกันก็เห็นผิวเนื้อออกชมพูแดง เม็ดติ่งเสียวก็ชมพูแดง รูสวาทก็ชมพูแดง โอ้วตื่นเต้นมากหัวใจแต้ถี่ๆ ร้อนวูบวาบเพราะไม่เคยเห็นและสัมผัสของจริงมาก่อนเลยนี้คือครั้งแรกมือสั่นเลยครับ แล้วผมลองเอาลิ้นเลียที่เม็ดติ่งเสียว ตัวน้องหนึ่งก็กระตุกตามจังหวะการเลียพร้อมเสียง โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ  ซี๊ด ซี๊ด เสียว  โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ  ซี๊ด ซี๊ด เสียวมาก น้องเสียวมากพี่ พอก่อน พี่ พอก่อน ผมพอน้องเขาบอกเสียวก็ยิ่งเพิ่มความเร็วของลิ้นในการเลีย จนน้ำลายผมกับน้ำเสียวของน้องเขาไหลปน ผมเลียจนตัวของน้องหนึ่งกระตุก กึ๊ก กึ๊ก กึ๊ก แล้วขาน้องหนึ่งก็ก็หนีบหัวผมไว้ ผมถามชอบไหม น้องเขาบอกชอบแต่เสียวมากแทบขาดใจ เอาอีกไหม ผมถาม น้องบอกพอแล้ว ผมถามต่อว่าเคยมีใครทำแบบนี้ให้ไหม  น้องเขาบอกไม่เคย เป็นครั้งแรก เพราะพี่เป็นคนแรกที่น้องยอมให้ ผมเลยบอกว่าพี่จะเย็ดน้องแล้วนะ น้องหนึ่งพยักหน้า  ตัวผมก็ถอดกางเกงยีนส์และกางเกงในลงมาถึงเข่า ให้น้องหนึ่งลุกขึ้นยืนก่อน แล้วผมก็ขึ้นไปนั่งบนเก้าอี้ปูน  เหยียดขายาวไปบนเก้าอี้ เอนหลังพิงเสาศาลากึ่งนอนนั่นแหละครับ  ตอนแรกว่าจะเอาท่าเบสิคก่อนแต่พื้นที่มันไม่เอื้อ ตอนนี้ควยผมก็โด่ขึ้นมาตั้งเกือบตรงน้องหนึ่งเอามือมากดควยผมลงไปติดขาแล้วปล่อยมือ ควยผมก็เด้งกลับมาโด่เกือบตรงหมือนเดิม น้องหนึ่งถามว่าควยใหญ่ขนาดนี้มันจะใส่เข้าไปในเป็ดของน้องได้เหรอ ผมว่าเข้าได้ซิถ้าไม่เชื่อก็ลองดูก่อนก็ได้หากยัดเข้าไม่ได้ก็ค่อยวันหลังก็ได้ ยังไงวันนี้ผมต้องเย็ดน้องหนึ่งให้ได้ จากนั้นก็ให้น้องหนึ่งขึ้นนั่งคร่อมผม น้องหนึ่งถามจะเอาท่านี้เลยเหรอ ผมตอบใช่แล้วเพราะสถานที่ไม่ค่อยเอื้อ ผมจับควยผมรอไว้แล้วให้น้องหนึ่งค่อยๆ หย่อนก้นลงมาพอปลายควยผมแตะเข้าที่กลีบร่องเป็ด น้องหนึ่งก็ยกก้นขึ้น ผมถามว่าทำไม น้องเขาตอบ  กลัวเจ็บ ผมก็ว่าเจ็บนิดเดียวเดี๋ยวก็ดีขึ้น  น้องหนึ่งถามดีขึ้นอย่างไร ผมว่า เอานาเดี๋ยวก็รู้  น้องหนึ่งก็ค่อยนั่งเพื่อให้ปลายควยเสียบเข้ารู้เป็ดพอดี ด้วยความที่ก่อนหน้านี้น้ำเสียวไหลเอ่อมาท่วมรูเป็ด กลีบร่องเสียวจนเมือกไปหมดทำให้รูเป็ดค่อยกลืนควยผมไปทีละนิดจนถึงเงี่ยงน้องหนึ่งก็หยุด บอกผมว่ามันเจ็บ มันแน่นปากรูมาก แต่ผมเสียวปลายควยมากพยายามเกร็งควบคุมไม่ให้แตกตอนนี้ก่อน กว่าจะแข็งตัวอีกก็ใช้เวลานาน ผมบอกให้ยกก้นขึ้นอีกนิดนึงแล้วกดลงมาใหม่สัก 2-3 ครั้งเดี๋ยวก็เข้าเอง น้องหนึ่งก็ทำตามที่ผมบอก พอครั้งที่ 3 น้องหนึ่งยกก้นขึ้นแล้วค่อยกดลงมา ลงจับเอวน้องหนึ่งดึงลงมาทันทีเลย โอ๊ย เสียงน้องหนึ่งดังขึ้น ผมรู้สึกว่ามันผ่านอะไรไปดังกรึ๊ด  อี๊ น้องหนึ่งร้อง  ผมคิดว่าคงจะเป็นเยื่อพรหมจรรย์ ผมก้มหัวลงไปดูควยผมหายมิดเข้าไปในเป็ดของน้องหนึ่งแล้ว มันคับมากมีแสบที่ปลายควยด้วย หันไปมองน้องหนึ่งเห็นน้ำตาไหล แล้วพูดว่ามันเจ็บ มันแน่น มันคับมากเหมือนมีก้อนอะไรไปอัดอยู่ที่ข้างในเป็ดเลย ก็ควยพี่ไง  ผมก็เอาเอื้อมมือเข้าไปกอดน้องหนึ่งโดยที่เป็ดยังอมควยผมมิดจนถึงโคนอยู่เลย ผมปลอบน้องหนึ่งไม่เป็นไร เดี๋ยวก็หายเจ็บแล้ว น้องลองโยกตัวเองขึ้น-ลง ๆ เดี๋ยวมันน่าจะหายนะ ลองดู  น้องหนึ่งก็ค่อยๆโยกตัวเองขึ้น-ลง ขึ้น - ลง ช้าๆ เบาๆ พร้อมเสียง โอ๊ย โอ๊ย โอ๊ย ดังออกมาจากปากเบาๆ บางที่ก็สูดปาก ผมก็เสียวเหมือนกันเหมือนอาการเหมือนตอนที่น้องหนึ่งอมควยเลย มันคงใกล้จะเสร็จแล้วแน่นอน เลยให้น้องหนึ่งหยุดโยกก่อน แล้วหาเรื่องคุยเพื่อผ่อนคลายความเสียวของผมเอง  ผมถามน้องหนึ่งว่าเป็นอย่างไรบ้างหลังจากที่ได้โยกขึ้น-ลง น้องเขาบอก มันคับ มันแน่น มันเสียว อยากจะฉี่ ผมว่าเดี๋ยวค่อยฉี่ ตอนนี้ผมรู้สึกว่าในมีอะไรมาตอดที่ควยผม ตุบ ๆ เป็น ทีๆ พอความเสียวเริ่มผ่อนคลายลง ให้น้องหนึ่งเริ่มขยับโยกต่ออย่างช้าๆ ผมก้มมองควยตัวเองเห็นน้ำเมืองน้องหนึ่งไหลอาบควยผมเต็มควยเลย น้องหนึ่งตอนนี้ก็หลับตาปี๋แต่เสียง   โอ๊ย โอ๊ย โอ๊ย ดังออกมาจากปากเบาๆ ยังคงอังอยู่ ไม่เท่าแต่เสียงของน้องหนึ่งอย่างเดียว ยังมีเสียงของผมดังขึ้นด้วย มันเสียวมากเลยครับ น้องหนึ่งก็เริ่มเพิ่มความเร็วในการโยกขึ้นเรื่อยๆ จนเสียงควยเข้าไปในรูเป็ดน้องดัง แฉะ แฉะ แฉะ แจ๊ก แจ๊ก แจ๊ก มองดูควยที่มุดเข้ารูน้องเขาอยู่เริ่มเป็นฟองขาวๆ น้ำน้องหนึ่งคงเยอะมากเพราะฟองเริ่มเกิดขึ้นแล้ว น้องหนึ่งยิ่งเพิ่มความเร็ว เสียงครางน้องหนึ่งก็ยิ่งดังขึ้นเรื่อยๆผมก็ยิ่งเสียวมากเรื่อยๆกลัวแตกอีก เลยจับก้นน้องหนึ่งเพื่อบอกว่าหยุดก่อน  ให้น้องหนึ่งค่อยๆหย่อนก้นลงมาเบาๆ แล้วแช่ไว้ เป็ดน้องหนึ่งก็ตอนควยผม ตุบๆ ๆ ผมก็กอดน้องเขาไว้สักแป๊บ  ก็ให้น้องหนึ่งโยกต่ออีก คราวนี้น้องหนึ่งรัว ๆ ๆ ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ สักพักน้องหนึ่งก็ร้องดัง โอ๊ย เต็มเสียงพร้อมกับ ฟุบลงมาทับอกผม แล้วก็กระตุก กึ๊ก ๆ หลายครั้งมาก คงจะถึงสวรรค์แล้ว ส่วนผมก็พยายามกด เกร็งไว้ไม่ให้แตก แต่ก็ควบคุมได้ไม่เต็มร้อย ปล่อยในเป็ดน้องเขาออกไปนิดนึง แล้วแช่นิ่งๆไว้ ถ้าขยับอีกนิดคงจะแตกในจนหมดแน่  พอน้องหนึ่งและผมเริ่มผ่อนคลายลง ผมก็บอกให้น้องหนึ่งลุกขึ้นเพื่อเปลี่ยนท่า ตอนที่ควยหลุดออกจากรูของน้องหนึ่งมีเสียงดังป๊อก นิดนึง  ผมให้น้องหนึ่งยืนหันหลังมาให้ผมแล้วให้ก้มลงเอามือไปค้ำกับเก้าอี้ปูนนั้นแล้วกางขาออกหน่อยหนึ่ง  ผมก็จับควยผมจ่อที่รูเป็ดน้องหนึ่งทางด้านหลัง แล้วค่อยขยับก้นส่งแท่งควยเข้ารูน้องเขาอย่างช้าๆ เสียงดังบ๊วบ ฟี๊บ น้องหนึ่งร้องดัง โอ้ว ๆ อี๊ อี๊ ผมดันสะโพกกดลงไปจนสุดลำควย แล้วก็ถอนออกมาอย่างช้า ๆ แค่ ครั้งเดียวก็เกือบจะแตกแล้วเพราะความเสียวยังค้างอยู่ ผมแช่ไว้สักพัก ก็เริ่มสาวควยเข้ารูเป็ดน้องหนึ่งอีกรอบนึง เริ่มจากช้าๆ เสียงน้องหนึ่งก็เริ่มคราง โอ โอ โอ โอ้ว ซี๊ด ฮาย ซี๊ด ฮาย ผมเพิ่มความเร็วขึ้นอีกเพราะใกล้วจะเสร็จแล้วเหมือนกัน เกือบจะแตกแล้วเพราะความเสียวเริ่มมาถึงคอควยแล้ว น้องหนึ่งก็ร้องบอกว่า อย่าแตกในนะ  อย่าแตกในนะพี่ โอ๊ย เสียวๆ ไม่ทันขาดคำ ผมกระแทกแรงๆ ไปสองสามที แล้วฉีดน้ำควยลงไป ตัวผมกระตุก กึ๊ก ๆ ๆ 2-3 ครั้ง เสียวตามข้อเข่า และตรงขาอ่อน เกือบทรุดเลยไม่มีแรงยืน แต่มือยังคงจับก้นน้องหนึ่งดึงเข้าหาตัวเองอยู่ จนควยหายกระตุก ฉีดน้ำควยหมดแล้ว ผมก็ค่อยถอนควยออกมาจากรูเป็ดน้องหนึ่ง พอปลายควยพ้นปากรูเป็ด น้ำควยผมก็ไหลตามมาเลย เป็นน้ำขุ่นขาวๆปนสีแดงๆของเลือดความบริสุทธิ์ ของเราทั้งสองคน ย้อยลงบนพื้น น้องหนึ่งยังไม่รู้ว่าผมแตกในรูเป็ดของน้องแล้ว เลยเอามาลูบคลำรูเป็ดของตัวเองดูแล้วพูดว่า น้องบอกว่าไม่แตกในไง ทำไมยังแตกในอีก ผมบอกว่า พยายามดึงออกแล้วแต่ห้ามความเสียวไม่ทันเลยแตกในเลย  น้องหนึ่งว่า คราวหน้าไม่ให้เย็ดแล้ว คราวนี้ก็มีรู้ว่าจะท้องหรือเปล่า ผมว่าเดี๋ยวแต่งตัวเสร็จจะซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้กิน  ผมก็จับน้องหนึ่งนั่งลง เสียงลมที่อัดเข้าไปในรูเป็ดน้องหนึ่งกับน้ำควยบวกน้ำเมือกดังบรีด พร้อมพ่นน้ำออกมาไหลย้อยมาทางรูเป็ดจนถึงก้นลงพื้นของเก้าอี้ปูน  ผมเลยเอากางเกงในของน้องเขาเช็ดที่เป็ดแล้วใส่กางในแล้วดึงกระโปรงมาแต่งตัวให้เรียบร้อย ได้เวลากลับบ้านพอดี เลยเดินลงมาจากศาลาชมวิว  แล้วแวะไปร้านขายยาซื้อยาคุมแบบฉุกเฉินให้น้องหนึ่งกิน กำชับน้องหนึ่งว่าต้องกินตามเอกสารกำกับยานะถ้าไม่อยากท้อง แล้วเราก็เดินทางกลับบ้านพร้อมกัน ก่อนลงรถผมบอกว่าเจอกันวันเปิดเรียนหลังปีใหม่ น้องหนึ่งบอก ค่ะพี่แล้วเจอกันค่ะเที่ยวปีใหม่ให้สนุกนะ..........จบแล้วสำหรับตอนแรกสำหรับการเปิดซิงทั้งผมและน้องหนึ่งครับ แต่สำหรับน้องหนึ่งยังมีต่อนะครับ อย่าลืมติดตามกันครับ ขอบคุณครับ

torl31

1819

เรียบร้อยไปแล้ว1ราย เปิดซิงกันและกัน   
แต่แอบสงสัย  คู่รักอีกคู่ จะรู้กันแล้วแอบดูไหมนะ    ในเมื่อเป็นสถานที่พรอดรัก ในหมู่คู่รัก อิอิ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

nookky

อันนี้ก็ไม่ทราบครับเพราะตอนนั้นความอยากและความตื่นเต้นมันบังตาครับ

thongdaeng_skk

nookky

ติดตามตอนที่ 2 ได้ที่บอร์ดย่อย ผู้ประพันธ์บอร์ดนะครับ ต่อไปผมจะอัพเดทที่ บอร์ดย่อยผู้ประพันธ์บอร์ดแทนนะครับ

633sqd

น่าจะตามน้องหนึ่งไปฉลองปีใหม่ด้วยกัน อย่าลืมพกถุงไปเยอะๆ
   อีกคู่อาจดูอยู่และทำตามอยู่ใกล้ๆ เพราะด้วยเหตุเดียวกันแน่ๆ