ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม กับ รปภ.หมู่บ้าน (2)

เริ่มโดย Aom, มกราคม 12, 2020, 09:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

เมียผม กับ รปภ.หมู่บ้าน (2)

หลังจากคืนวันเคาน์ดาวน์ที่ รปภ. ได้ลวนลามเมียผมในห้องนอนที่บ้านไปแล้ว เมียผม ก็ไปวิ่งออกกำลังกายที่สวนสาธารณะตามปกติ โดยที่ไม่ได้สังเกตว่า วันนี้ รปภ. ประจำป้อมยามเป็นใคร

จนกระทั่ง เมียผม วิ่งออกกำลังกายเสร็จ ก็เดินเล่นผ่อนคลายไปเรื่อยๆ ก็รู้สึกว่ามีใครจับข้อมือเธอไว้

เมียผม หันไปดูก็เห็น รปภ. คนที่ลวนลามเธอคืนนั้น

เมียผม ถามว่า "อ้าว ยาม เองเหรอ ? มีอะไร มาจับข้อมือ ดา ทำไม ?"

รปภ. รวบข้อมือเมียผมทั้ง 2 ข้างไว้ด้านหลัง แล้วใส่กุญแจมือ เมียผม ก็ยิ่งตกใจ ถามว่า "ใส่กุญแจมือ ดา ทำไม ดา ทำอะไรผิดเหรอ ?"

รปภ. บอกว่า "ผม อยากคุยกับ คุณดา ว่าจำเรื่องคืนนั้น ที่ผมประคอง คุณดา ไปส่งที่ห้องนอนได้หรือป่าว ?"

เมียผม "คืนนั้น ดา เมามาก จำอะไรไม่ได้ มีอะไรเหรอ ?"

รปภ. "ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ผมบอกตามตรงนะครับ คืนนั้น ผมพาคุณดา ขึ้นไปส่งบนห้องนอน แล้วจับคุณดา แก้ผ้า นอนหงายบนเตียง แล้วลวนลาม คุณดา ทั้งบีบ ขยำเต้านม ทั้งดูด กัด หัวนม ทั้งเอานิ้วแหย่รูหี คุณดา จน คุณดา ร้องครางเสียงดังลั่นห้อง"

เมียผม ตกใจ ไม่คิดว่า รปภ. จะพูดตรงๆ แบบนี้ จนไม่ทันปัดป้องมือ รปภ. ที่บีบขยำเต้านมเธออยู่ในตอนนี้
รปภ. เห็นเมียผม ไม่ต่อว่า ไม่ขัดขืน ก็ยิ่งได้ใจ เอามือบีบ คลำ เนินหีเมียผม อย่างไม่กลัวว่าใครจะเห็น

เมียผม ยืนบิดตัวไปมา ปล่อยให้ รปภ. บีบขยำเต้านม และ เคล้น คลึง เนินหี ไปพร้อมๆ กัน

รปภ. บีบ ขยำ เต้านม เอานิ้วกรีดร่องหี เขี่ยเม็ดแตดเมียผม ผ่านเป้ากางเกงผ้ายืดที่รัดแน่น อยู่นาน จนไม่ทันได้สังเกตว่ามีใครเดินเข้ามา

เสียงพูดว่า "เฮ้ย ทำอะไรน่ะ ลวนลามลูกบ้านเหรอ ?"

รปภ. ตกใจ หันไปมอง ปรากฏว่าเป็น หัวหน้า รปภ. ยืนอยู่พร้อมกับเอามือถืออัดคลิปเอาไว้เป็นหลักฐาน

รปภ. รีบปล่อยมือออกจากเต้านม ออกจากเป้ากางเกงเมียผม โดยที่ไม่ได้ดึงเสื้อลงมาปิดเต้านมให้เมียผมด้วย

หัวหน้า รปภ. เข้ามายืนดูเต้านมเมียผมชัดๆ ใกล้ๆ

เมียผม อายมาก รีบบอกให้ หัวหน้า รปภ. ดึงเสื้อลงมาปิดเต้านม และ ไขกุญแจมือให้เธอก่อน

หัวหน้า รปภ. ทำเป็นไม่ได้ยิน ยังคงยืนดูเต้านมเมียผม ดูหัวนมเมียผม ที่เปื้อนน้ำลายของ รปภ.

หัวหน้า รปภ. หยิบมือถือขึ้นมาถ่ายรูปเต้านมเมียผม บอกว่า จะเก็บไว้เป็นหลักฐานว่าถูกล่วงละเมิดทางเพศยังไงบ้าง ?

หัวหน้า รปภ. แกล้งทำเป็นเอานิ้วมาแตะๆ เขี่ยๆ ที่เป้ากางเกงโดนร่องหีเมียผมเต็มๆ จนเมียผมสะดุ้งเพราะเสียวร่องหี

หัวหน้า รปภ. เห็นเมียผมไม่ว่าอะไร ก็เขี่ยเม็ดแตด รัวๆ เร็วๆ จนเมียผม เผลอร่อนหี ตามนิ้วหัวหน้า รปภ.

เมียผมร้องครางดังลั่น จนหัวหน้า รปภ. หยุดทำ แล้วพูดว่า "คุณดา มีอาการอย่างนี้ใช่มั๊ยครับ ? ที่ถูก รปภ. ลวนลาม เขี่ยร่องหีแบบนี้" เมียผม ไม่ตอบ ได้แต่ก้มหน้านิ่ง

หัวหน้า รปภ. เอามือมาบีบ จับ เต้านม เมียผม แล้วพูดว่า "เต้านม คุณดา ก็ยังเปียกน้ำลาย รปภ. อยู่ แสดงว่า ถูก ดูด เลีย เต้านม ถูกกัด หัวนม ด้วยใช่มั๊ยครับ ?"

หัวหน้า รปภ. ถ่ายรูปเมียผม อยู่สักพักนึงจนหนำใจ ก็ดึงเสื้อลงมาปิดเต้านมให้เหมือนเดิม แล้วสั่งให้ รปภ. ไขกุญแจมือเมียผมออก

หัวหน้า รปภ. ถามเมียผมว่า "จะเอาเรื่อง รปภ. หรือไม่ ? จะให้แจ้งความหรือไม่ ?"

รปภ. เข้ามาขอร้องเมียผม ว่า "อย่าแจ้งความเลยนะครับ ไม่อย่างนั้น ผมถูกบริษัทฯ ไล่ออก และ ติดคุกแน่ๆ ครอบครัวผมก็จะเดือดร้อน"

เมียผม ได้ยินอย่างนั้นก็สงสาร บอกกับ หัวหน้า รปภ. ว่า "ดา ไม่แจ้งความค่ะ อยากให้เรื่องจบตรงนี้ค่ะ"

หัวหน้า รปภ. "คุณดา ต้องการอย่างนั้นนะครับ แต่ยังไง ผมก็ต้องลงโทษ รปภ. คนนี้ ที่ลวนลามลูกบ้าน เพื่อไม่ให้กระทำแบบนี้กับลูกบ้านคนอื่นอีกครับ เป็นกฎระเบียบของบริษัทฯ อาจถูกพักงาน 3 เดือน หรือ ถูกไล่ออก ขึ้นอยู่กับ พยาน หลักฐานที่มีครับ"

เมียผม ก็รู้สึกผิด เพราะเธอก็เป็นคนไปยั่ว รปภ. ให้มาลวนลามเธอเอง จนเรื่องราวเลยเถิดไปกันใหญ่

เมียผม "ดา ขอร้อง ไม่ให้เอาเรื่อง รปภ. ไม่ถูกพักงาน หรือ ไล่ออกได้หรือป่าวคะ ?"

หัวหน้า รปภ. ยิ้มมุมปาก แล้วพูดว่า "จริงๆ แล้ว คุณดา ก็ช่วยได้นะครับ แต่ว่า คุณดา จะยอมช่วยหรือป่าว ?"

เมียผม ดีใจ ถาม หัวหน้า รปภ. ว่า "ก็ดีสิคะ ขอบคุณนะคะ จะให้ ดา ช่วยอะไรคะ ?"

หัวหน้า รปภ. "คุณดา ต้องมานอนกับผม 1 คืนเต็มๆ ผมพูดตามตรงนะครับ ผมเห็น คุณดา ถูก รปภ. ลวนลามเมื่อกี้ ผมก็มีอารมณ์นะครับ ถ้าคุณดา ยอมให้ผมเย็ดหี ผมก็จะไม่ส่งเรื่อง และ หลักฐานให้บริษัทฯ เพื่อลงโทษ รปภ. ครับ"

เมียผม ได้ยินแบบนั้น ก็นิ่งอึ้ง สับสนไปหมด

หัวหน้า รปภ. ให้เมียผมตัดสินใจ 1 วัน ถ้าเลยเวลาที่กำหนด จะดำเนินการตามกฎระเบียบบริษัทฯ โดยใช้ คลิป และ รูปถ่าย ที่ รปภ. ลวนลามเมียผมเป็นหลักฐาน รปภ. อาจถูกพักงาน 3 เดือน หรือ ไล่ออก

เมียผม บอกกับ หัวหน้า รปภ. ว่าขอกลับมาคิดที่บ้าน แล้วจะรีบโทรไปบอก

เมียผม กลับบ้านมาเล่าให้ผมฟัง ผม ก็บอกให้เธอตัดสินใจเอง (เพราะใจจริงๆ ผมก็อยากเห็นเมียผม ถูกผู้ชายคนอื่นเย็ดรูหี มาตั้งนานแล้ว แต่เมียผมยังทำใจไม่ได้)

เมียผม ก็ยังไม่รู้ว่าจะตัดสินใจอย่างไร จะยอมให้ หัวหน้า รปภ. เย็ดตามที่ต้องการ เพื่อช่วย รปภ. ดีหรือไม่ ?

xnuonx

นึกว่าจะโดน 2-1 ซะแล้ว
งานนี้มียอมแน่ เผลอๆ 2-1 อีก

banksc79

เมียคงยอม สุดท้ายคงโดนรุมทั้งคืน มีถ่ายคลิปแบล็คเมล์ เรียกไปรุมต่อแน่ๆ

dopant

johnyred59

ต้องให้เมียตัดสินใจนะถูกแล้ว แต่งานนี้ไม่น่าพลาดโดนแน่

ppherbalife

ppherbalife

9toulek

ไอ้เราก็นึกว่าจะได้พร้อมกันทีเดียว 2_1.   คุณดายอมเยอะคับ สนุกแน่ๆ

drof666

ได้ผัวเพิ่มหลายคนแน่ๆคุณดาหีเทอร์โบ

Victor19

งง ว่าทำไมต้องยอม

งี้ปล่อยให้แจ้งความไปเลย ผัวก็มีแล้ว จะอายอะไร

biggass

น่าจะเป็นแผนยาม โดนเยสแน่นนอน

skaterking99

โหช่วงตัดสินใจ กำลังค้างเลย  อยากรู้ว่าจะลงเอยยังไง ช่วยดันครับ อิอิ ขอบคุณมากครับผม

pongsan

น้องดาก็ตอบไปเลยยยย....ก็ได้!  พวกเราจะได้เสียวต่อ!! ::DookDig::

archi ongtong

rasta