ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Uncen-Gdrive] อัพเดทหนังประจำวันอย่างละ5เรื่อง + ซับไทย ประจำวันที่ 12/1/63

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2020, 10:16:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้ง เมนต์มักง่ายขอไปทีรอลุ้นโชคแบนฟรีตลอดปีนะครับ

***ควรเข้าระบบกูเกิลก่อนจะโหลดง่ายขึ้น หรือถ้าใครขึ้นLimitรอ24ชม เมนต์บอกไว้
เดี๋ยวผมสอนวิธีไม่ต้องรอลิมิตให้ Gdriveสามารถโหลดได้ตลอดทุกเวลา

ท่านไหนที่โดเนทมาช่วยเมนต์แจ้งวันเวลาหรือยอดที่โดเนทหลังไมค์ได้มั้ยครับ
หรือในเมนต์ก็ได้ ผมจะได้ใส่ชื่อท่านไว้ในลิสVIPของผมเอง ไม่โดนแบนแน่นอน

UNCENบ้าง บางๆบ้าง 5 เรื่อง

Carib 011020-001 Aoyama Hana สาวผิดแทน อยากไปทำแทนเหลือเกิน

326EVA-023 Pies coming of-age ceremony Lolita น่ารักสดใสสไตล์โลลิ

FC2 PPV 1236089 Body stocking Tenshi and raw Saddle นม มันคือนม โคตรนม

FC2 PPV 1242531 Back photo session 18 year G cup น่ารักอีกแล้ว จัดหนักอย่าให้เสีย

FC2 PPV 622671 Loli Big tits confirmed ธรรมดาแต่น่ารัก

CEN และซับไทยบางเรื่อง

[ซับไทย] ABP-894 Sonoda Mion
เจ้าหน้าที่พิเศษจากองค์กรการหลั่งอสุจิ ตอนนี้ผู้คนกำลังเดือดร้อนจากการหลั่งอสุจิไม่ได้
ประมาณเชื้อไวรัสซอมบี้เลย 55 แถมยังมีองค์กรลึกลับคอยขัดขวางและนำเเข็มขัดพิเศษไปล็อคประชาชน
ทำให้เจ้าที่หน้าสาวอย่าง Mion ต้องสืบสวนหาต้นตอและช่วยให้ประชาชนหลั่งอสุจิได้เหมือนเดิม บ้ามาก 55

[ซับไทย] AVOP-353 Suzukawa Ayane / Kogawa Iori ผมแฟนพันแท้อายาเนะ 55
เมื่อแพ้สงคราม ทหารบ้าอำนาจ กดขี่ข่มเหงประชาชน แม้แต่ลูกสาวท่านทูต ก็ถูกทหารเลวจับมาบำเรอกาม

[ซับไทย] URE-035 Fukiishi Rena / Haniu Miko มีเวอร์ชั่นโดจินที่ผมเคยแปลด้วยนะ
คุณแม่เป็นหนี้ไอ้แว่นเพื่อนร่วมงาน จากแค่บริการช่วยโม๊กขัดดอก กลายเป็นยอมโดนเอาขัดดอก
แต่ไอ้เเว่นยังไม่พอใจแค่นั้น เมื่อรู้ว่าคุณแม่มีลูกสาว ความซวยจึงเกิดกับครอบครัวนี้

คิดถึงเหมือนกันนะ พอไปนั่งอ่านอีกรอบ นี่เป็นโดจินสีที่ผมแปลและคลีนเรื่องแรกๆเลย
แบบโดจิน [Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท

HDKA-194 Misono Waka ไม่ต้องพูดเยอะ มีแม่บ้านแบบนี้ คงทำความสะอาดทั้งวัน

MKON-019
หลังจากจูบแรกกับแฟน เธอก็ได้รับประสบการณ์แรกกับเพื่อนแฟน โดนรุมครั้งแรก แต่โดนตลอดไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

doorland

ขอบคุณครับ ชอบมากครับแบบนี้ ขอบคุณจริงๆๆครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับ

คุณได้รับสิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ ก็อปบตอบทุกอัน บางอันขอบคุณครับเต็มหน้า

blackbear

เด็ดทั้ง cen และ uncen เลยครับ แต่ที่ชอบสุด ก็ของ FC2 นี่ละ ขอบคุณมากครับ

babieshottie

คัดมาดีมากๆเลยครับ สเปคทุกนางเลย  ปีนี้ขอสนับสนุนกันยาวๆไปครับ

warahok

ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

hnongchem

ได้เห็นหนังรหัส URE-035 ของท่าน Kater แล้ว
ต้องกลับไปอ่านเวอร์ชั่นโดจินก่อนเลย
แนวเนื้อเรื่องสุดยอดมาก จนทำให้อยากโหลดแบบที่เป็นหนังไปดูเลย  ::Thankyou::

cfc

ติดตามทุกวัน ชมผลงานคุณภาพอีกแล้วคับท่าน Kater สำหรับผมยกให้ Kogawa Iori เลยลีลาอาจแข็งๆไม่เด็ดมาก แต่ผมชอบมากๆ URE 035 ก็น่าดู ขอบคุณมากๆเลยนะคับบ ::WowWow::

TUGO

ติดตามมาเรื่อยๆ คัดมาให้ดีมากๆเลย

ขอบคุณคุณ Kater มากครับ

pigsurasak

มีทั้งทั้ง cen และ uncen หลายหลายแนว ชอบทุกเรื่อง ขอบคุณมากครับ ::KO::

mapaew

หนังค่ายนี้ผมพยายามมองหาแบบสายบางกรอบ กับสูงยาวแต่ส่วนมากจะเน้นสาวออวบ แต่ก็แปลกไปอีกแบบดี
ขอบคุณมากครับ

oat826

Suzukawa Ayane ตัวเล็ก น่ารัก แสดงได้ถึงอารมณ์  Kogawa Iori ทั้งสูง ขาว จมูกโด่ง  สรุปว่าชอบทั้งคู่ครับ

gathikhun

สุดจัดปลัดบอก

ไปหาปลัดแล้วบอก ว่าผมโดนแบนเพราะเมนต์มักง่ายนะครับ

oar123

ชอบเรื่องแรกครับAoyama Hanaงานดีเลยแถมอันเซนด้วย ของดีรีบโหลดให้ไวเลยครับ

lak007

ขอบคุณคับ โดยเฉพาะหนังซับไทย สวย ๆ หายากคับ ขอบคุณที่แบ่งปัน