ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Pet to Shite Haikyuu Sareta Shimai ดูแลสัตว์เลี้ยงด้วยการร่วมเพศ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2020, 01:54:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bompuriku

ถ้ามีกฎหมายแบบนี้จริงๆ นี่  ::Grimace::

โอ้ผมรักญี่ปุ่นจุงเบย  ::Dribbling::

ว่าแต่คนน้องนี่อินโนเซ็นส์จริงๆ นะ  ::Bloody::

คนพี่โดนพาไปงานประกวดสัตว์เลี้ยงแบบนี้ จะโดนอะไรบ้างหว่าาาา  ::Hmmm::
----------------------------------------------------------------------
โอ้  ::Bloody:: โดนจัดหนักเลย แย่จัง

ว่าแต่เนื้อเรื่องมันไม่เฉลยป๋ม 2 พี่น้องโดนจับหน่อยหรอ  ::Thinking::

หรือว่ามีเฉลยตอนหน้านะ  ::Sweat::

Noproblemman

โดยส่วนตัวแล้ว ไม่ค่อยgetกับแนวที่ให้เป็นสัตว์เลี้ยงซักเท่าไหร่
แต่ยังอยากเป็นกำลังใจให้ คงไม่ว่ากันนะครับ
ขอบคุณครับ

tamagot123

::Hmmm:: ตอนนี้คือผมอยากรุ้มากว่าพี่โดนจัดหน้กตลอดแบบนี้ แต่เดวน้องต้องมาทางโค้ง ติดใจก่อนแน่นวล. 

น้อนนนน กุว่าแล้วว่าต้องเปนแบบนี้55555

สลัดผักใส่ไข่

เรื่องอย่างโหด ผู้หญิงกลายเป็นสัตว์เลี้ยงหมด รอดูว่าจะจบยังไง น้องจะโดนหรือพี่จะติดใจ

สุดท้ายกลายเป็นน้องโดนและน้องก็ติดใจ แบบนี้น่ามีตอนต่อมากเลยครับ ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

Hunfrid

เอ้อออ อันนี้มาแปลก ส่วนใหญ่จะเจอแต่เห็นเล่นอัตราประชากรเกิดต่ำ(ซึ่งเป็นจริงในปัจจุบัน) 
ไอ่เรื่องของตกใส่กระเป๋านี่มันดูทะแม่งๆแหะ

โดนจัดหนักจน mindbreak แต่ไม่คลายปมขโมยของเลยแหะ  ::Doubt::

Worrarat Imkaow

ฉากต่อไปคงจัดกลางแจ้งแน่เลย จะว่าไปโทษเป็นทาสเนี่ยมันนานขนาดไหนกันนะตลอดชีวิตเลยหรอหรือแค่ช่วงคราว? (ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ)
.
.
.
อ่านจบแล้วครับคือมันจบแค่นี้ใช่มั้ยครับหรือมีต่อ? จะว่าไปถ้าพระเอกกล้าแตกในก็แสดงว่ามีเงินพอจะเลี้ยงสินะ?

Hungry

น่าจะโดนใส่ร้ายถึงต้องมาเป็นสัตว์เลี้ยงแบบนี้

เหมือนจะยังมีต่อเลย ปมขโมยของยังไม่ถูกเฉลย แถมคนพี่ก้อยังไม่ mindbreak เท่าไหร่

ddcc

คนดังของห้อง/นางเอกเด็ดสุดๆ ว่าแต่ชื่อเอมิ หรือ ริโกะ หว่า555 แล้วน้องชื่ออะไรจะมีบทไหมเนี่ย
อ้อ ริโกะคือพี่ เอมิคือน้อง ถ้างั้นคนไหนคือคนดังของห้องฟระ หรือทั้งคู่เลย แต่ริโกะคือที่สุดสำหรับผม แถมคุนน้องดูเสนอตัวสุดๆ
ปล.ผมถูกจัดเป็น vip บ้างมั้ย5555
ปลล. แชร์บ้านแชร์เสียว !!!!!!!

nekki

ถ้าพลาดแบบเหมือนขโมยของแบบนี้แล้วต้องติดคุกเหรือเป็นสัตว์เลี้ยงนี้ แต่ดูแล้วคนน้องไม่รอดแน่นอน

ว่าไปสวนสาธาระนะตอนตี2ครึ่งทำไมคนมันเยอะขนาดนี้ฟระ

mklx1319

สรุป 2 พี่น้องนี่โดนป้านยาหรอ พลอตมันแปลกๆ ยังไงชอบกล คล้ายจัดฉากให้เป็นคนผิดเพื่อจะได้มาเป็นสัตว์เลี้ยงเลย

สรุปก็ไม่มีการเฉลยนะว้า เป็นคนขโมยจริงหรือ โดนยัด แต่เล่นจบ mind break แบบนี้ก็คงไม่น่ามีต่อแล้วแหละ ถ้ามีก็คงเป็นคนอื่นแทนสินะ

yopern

อยากจะมีสัตว์เลี้ยงสวยๆแบบนี้ซัก5-6คน จะไม่เอาไปโชว์แบบนั้นแน่

edit เหมือนเจ้านายจะมีใจกับสัตว์เลี้ยงนะถึงแตกใน หรือว่าแอบชอบมานานแล้วนะ

naris1423

ดีๆไปแล้วเรื่องนี้ถ้ามีกันจริง สงสัยว่าประชากรจะล้นโลกกว่าเดิมหรือป่าว
แต่สองพี่น้องนี่ น่าจะต้องโดนอะไรอีกเยอะแน่ๆ

จบแบห้วนๆไปหน่อย น่าจะมีตอน 2 ตามมานะครับ

superdo

อ่า ญี่ปุ่นนี่มันกดดันจริงๆเลยนะ เลยมีแนวแฟนตาซีมาเยอะเลย

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

numkrieng

::Hmmm:: เรื่องโขมยของมันต้องมีเบื่องหลังแน่ๆ คงมีคนจงใจให้เกิดขึ้น..

น้องสาวหนักกว่าพี่อีก สนุกกับหน้าที่ให้มากๆนะครับ

mindza2212

การมีกฏแบบนี้เหมือนช่วยให้เด็กเกิดขึ้นมากกว่าปกติซะอีกใครมันคิดกฏบ้านี่เนี่ย

น้องสาวนี่ปรับตัวได้โคตรไวอินกับหน้าที่ไปแล้ว