ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.2 PART B แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 12, 2020, 05:15:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piratss

ติดใจสวิงซะแล้ว ปากบอกไม่ชอบ ปากไม่ตรงกับใจ

Paper_Bird

งานนี้สรุปว่าติดใจขนาดและลีลา ยิ่งมายิ่งไปไกล

Priceless

ผมล่ะกลัวจะจบแบบดราม่าจริงๆ แต่ผมว่าพระเอกไม่ได้ลืมวันเกิดหรอกนะ

OverG

เสร็จโจรคับ ก็สงสารอยุ่นะแต่ยอมเองทำไงได้ ::Waiting::

mrgreen

พระเอกกับไอ้แสบฝีมือแตกต่างกันเกินไปนางเอกติดใจแน่นอน

เจริญ รุ่งเรือง

ตอนนี้จบหรือยังครับ
ยังไม่อยากให้จบเลยครับ ลายเส้น และ เรื่องราว ดีมากครับ
ขอบคุณ

lock18z

ตอนแรกๆก็สวิงแลกคู่ ตอนนี้ท่าทางจะขาดทุนยับ

Tantit

ตอนจบจะเป็นยังไงน่ะ ยังจะติดใจกันอยู่ไหม

ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานดีๆ

ironmidan