ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] Fight On, MILF #2แม่บ้านสู้ๆ #2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 13, 2020, 06:25:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มกราคม 13, 2020, 11:33:36 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มกราคม 13, 2020, 11:22:54 ก่อนเที่ยง
มีผู้จัดการหนุ่มหล่อคอยดูแลดี สาวๆนักกีฬาก็เลยอยากลองของสินะ สาวเมกูมิก็เป็นคนหนึ่ง ว่าแต่เป็นฝีมือของพี่สาวอีกหรือป่าวเอ่ย....อิอิ
โอ้ววว....คาซึมิก็มาแอบดูอยู่ที่หน้าห้องด้วย มิน่าล่ะถึงมีหน้าคาซึมิพูดว่าไม่ถือถ้าชายหนุ่มจะเอากับเมกูมิ....หึหึ
ตอนจบของเรื่องนี้คิดว่า สาวๆนักกีฬาในทีมน่าจะได้ใช้บริการระบายความอัดอั้นกับคุณผู้จัดการทีมจนครบทุกคนเลย....อิอิ

HaoMaRu

แอบรู้ด้วยว่าเค้ากินกัน สบโอกาสเลยอยู่รอดักกินแทนซะเลย

หักดัมเบลด้วยแรงหึงเหรอนัั้น ต่อให้มันเป็นสนิมก็ไม่น่าจะหักง่ายๆน่ะนั้น  ::Horror::

mummebufa

คราวที่แล้วจัดสามสิบยังแจ๋วไปคน สงสัยทีมวอลเลย์นี่ตะได้เดาะไข่เด็กเป้าะๆเลยครับ

ตาอาฆาตมากพระเอกมันจะโดนเจื๋อนทิ้งมั้ยเนี่ยแถมแตกในอีก แม่คนที่แล้วต้องจัดแน่ๆไม่พระเอกก็ ตัวโต

ddcc

ผมว่าจบที่สองคนนี้ได้กันโดยที่ปิดไม่ให้สาวคนแรกรู้ละมั้ง ว่าแต่มีตอนต่อมั้ยเนี่ยอยากเห็นพี่สาวววว
ตอนนี้แปลงงๆแหะ หรือผมง่วงหว่า ดึก+เมื่อคืนนอนน้อย55555
ปล.มีตอนต่อออออออออ ::DookDig::

Hunfrid

คนถัดมา มาแล้ว สงสัยน่าจะได้ยกชมรมแม่บ้าน ไม่รู้พี่สาวจะจอยด้วยไหมน้า   ::HoHo::
ว่าแต่ตอนนี้พึ่งมาตอนงานคอมมิคเก็ต ล่าสุดใช่ไหมอะครับ

บ๊ะ เจ๊คนแรกมาเห็น จะเป็๋นยังไงต่อน้า เจ๊เขาจะแก้เผ็ดพระเอกยังไง

nightfox

เดาแม่นเหมือนอยู่ในเหตุการณ์ นี้เธอก็ต้องการเหมือนกันสินะ!

ipor

คงไม่เหมายกทีมหรอกนะ ::Angry::

เล่นอุ้มแตง แบบนี้แม่บ้านก็ติดใจซิ ภาพสุดท้ายนี่คือสาวคนแรกรึเปล่า ทำไมน่ากลัวจัง ไม่อยากคิดต่อเลยว่าจะโดนอะไร

mspeed

คงได้แม่บ้านวนไปละครับ
สาวๆสวยๆแบบนี้ แถมมีใจให้ด้วยสิ
ว่าแต่ทำยังไงให้ไม่ตีกันล่ะ แถมมีพี่สาวในทีมด้วยนะ
หน้าต่างมีหู ประตูมีช่องแล้วสินะ
จะโดนอะไรบ้างนะพ่อม้า 555

Pattarapol Teng

ผมดูก็ไม่ค่อยจะแม่บ้านนะครับ หรือมันก็คือ ชื่อ ทีมนี้หรือเปล่า555 คือหน้ามันแลไม่ได้ดูจะแม่บ้าน30+เลยครับ

ปล. อ้าวเห้ยเทอมาแอบย่องบอกชั้นแต่ใดกัน  ใยเรานั่นถึงไม่เห็นเทอ55
ก็จัดกันอยู่มิสามารถถจ้าา ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ord

แนะ เบื่อจริงๆพวกรู้ทันเนี่ย อย่างนี้ผู้จัดการคงต้องทำอะไรสักอย่างละเพื่อเป็นการปิดปากล่ะแต่เอ ใครจะปิดปากใครกันแน่ล่ะ

เอา โชคดีเป็นบ้า สงสัยจะได้ปิดปากอีกคนแล้วล่ะมั้ง

Peter Taowating

สาวๆอยู่ต่อให้คนอื่นกบับก่อน แถมให้ช่วยนวดนี่ก็ความหมายชัดเจนแร่ะ  แถมมีการพูดข่มอีก งานนี้เจอเอาดุ้นปิดปากฟาดเรียบแน่เลย 555 ::HoHo::

Tdestiny

โค้ชนี้ได้ปลุกใจครบทุกคนแน่เลย555

รอดูเลยว่าตอนต่อไปจะโดนหึงหรือว่าได้สวิงกัน

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

เออ  ได้คนแรกว่าแจ่มแล้ว  แล้วคนนี้นี่คงอยากลองบ้าง  แต่หุ่นแม่บ้านแต่ล่ะคนแจ่มๆ ทั้งน้าน

มีคนเห็นอีกซะงั้น  แสดงว่ามีแววได้ทั้งทีมแหง๋ๆ  แต่วาดฉากเซ็กได้ถึงใจจริงๆ

mark5111

whiteshark

มีคนรู้ความลับ ค่าปิดปากจะโดนอะไรล่ะนายม้า  ::HoHo::