ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รถไฟพาเสียว6(ผิดประตูก็เพลินได้)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 13, 2020, 11:37:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ไอ้ชดจับได้พลอยรุ้งสาวสวยทึ่จัดเป็นนางฟ้าประจำจังหวัดเชียงใหม่ทั้งสวยรวยมีชาติตะกูล ไอ้ชดพักลิ้นไม่กี่อึดใจเมื่อกลิ่นน้ำคาวป่นกลิ่นสาปสาวมันดึงดูดให้กินน้ำหีหวานอีกรอบ งานนี้มือทั้งสองทำการปลิ้นหีออกกว้างแล้วเลียอย่างสุดใคร่ มันเลียเลยไปจนลึกสุดรูของสาวงามต้องสะดุ้งตัวถาม "โอ้ยเมื่อกี่ลุงลิ้นเขี่ยอะไรพลอยคะพลอยเสียวจังเลย" "เขาเรียกติ่งในนะพลอยจ๋าถ้าตอนโดนควยงัดพลอยจะชอบจ๊ะ" "ไม่เอาหลอกลุงชดแค่นี้พลอยก็จะฉี่ออกแล้ว" "แล้วเวลาหนูช่วยตัวเองฉี่ไม่ไหลหรือจ๊ะ" "มีแค่เกรงคะลุงชด" "ถ้างั้นแสดงว่าหนูไม่เคยขึ้นสวรรค์สิจ๊ะ" มันพูดจบรีบช้อนสะโพกสาวงามเอาหมอนหนุนท้องน้อยให้อยู่ในท้าโกงก้นงอนงามขึ้น "เดี๋ยวเลียให้นะ" "อุ้ยไม่เอาพลอยใจจะขาดแล้วคะ" ไอ้ชดละความสนใจเมื่อแหกแก้มก้นก่อนพบไรขนรอบร่องก้นสาวน้อยสีทองสวยมันเลยส่งลิ้นไปเชยขอบรูก้นที่มีขนอ่อนขึ้นน่ารักแบบสุดจินตนาการ "อุ้ยลุงชดเลียตรงนั้นโอวววโอ๊ยไม่ได้สกปรก" "น่าตูดหนูสวยขนาดนี้ขอผัวดมให้ชื่นใจหน่อยนะ" "โอวววลุงชดโอววววอย่าแหกตรงนั้นอย่าเลียโอววก้นหนูโอวววหนูกลัวลุงชดโอวววว" พลอยกำผ้าปูที่นอนแน่นเกรงเม้มปากพยายามมองลอดแขนมามองไอ้ชดที่เลียรอบรูตูดสีชมพูอ่อนเธอไปมา อย่างเต็มรักไม่นานขนตูดพลอยก็เรียบลู้ตามแรงลิ้น
ไอ้ชดไอ้เฒ่าชำนาญกามลำเลียงความเสียวซานให้เด็กสาวอายุคราวหลานแบบเต็มๆมันสอดนิ้วเข้ารูตูดสีอมชมพูสวย ก่อนจะเลียขอตูดพลอยรุ้งไปมา ก่อนจะสอดนิ้วด้วยความเงี่ยนสุดประมาณ "โอววววลุงชดโอววววอย่าแยงพลอยกลัวคะโอวววว" "ฝึกไว้เมียจ๋าตอนมีลูกผัวจะได้เอาตูดให้สนุกไงเมียจ๋า" "โอววววพลอยกลัวคะลุงขาด้านหน้าดีกว่าคะลุงขาโอวววววเสียวววว" "เมียจ๋าจะโดนผัวเย็ดทั้งทีต้องโดนทั้งสามรูจ๊ะเมียจ๋า" ไอ้ชดโหย่งตัวขึ้นเตียงวีไอพีก่อนจับสองมือสาวสวยไปเกาะเหล็กคานหัวเตียงในท่าคุกเข่า ก่อนจะป้วนน้ำลายใส่หัวควยแล้วนิ้วทาน้ำลายลงในรูก้นสาวงามเอานิ้วมาดูดอมก่อนและใช้สองมือ แหวกก้นพลอยแบบพูทุเรียน พลอยพยายามส่งมือปายไปมาทางก้นเพื่อป่องกัน แต่ช้าไปเธอขมิบก้นแน่นแต่แรงแหกตูดไอ้ชดแรงมาก
ทันทีที่หัวควยแข็งแตะกับรูอุนสีชมพูชุ่มน้ำลายของพลอยมันก็เสือกตัวทะยานแบบมังกรที่ไร้ทยานฟ้าน้ำลายที่เลียผ่านนิ้วจนชุ่มแม้พลอยจะขมิบก้นเต็มที่แต่มันก็ยากที่จะหยุดความหื่นกระหายของไอ้เฒ่า "โอ๊ยแหกหมดแล้วลุงชดพลอยเจ็บโอ๊ยยยว้ายยย" "เจ็บหรือจะเมียจ๋าเจ็บวันนี้ดีในวันมีลูกนะพอมีลูกกับผัวเมียจะได้เย็ดกับผัวทางตูดนี้ไง" "โอวววสุดยังพลอยฉีกแล้วพ่อขาแม่ขาโอววววลุงชดทำพลอยโอ๊ย" ไอ้ชดเดินเครื่องเด้าควยจนสุดลำก่อนคลึงเต้าเขี่ยหัวนมสาวงามอย่างสนุกพักเดียวตูดสาวน้อยก็คลายตัวพอที่ไอ้ชดจะเดินหน้าเย็ดตูดต่อ อย่างไม่ลดละ ไอ้ชดรั้งเอวพลอยรุ้งก่อนเด้าควยเสยกระโปกเม็ดโตมันฟาดร่องหีพลอยรุ้งประกอบความสากจากเม็ดมุกครูไปทั่วโพรงตูดพลอยรุ้งจึงครางเงี่ยน "อูยยลุงชดเบาคะโอวววพลอยเสียวไปหมดแล้วลุงชดโอวววว" "เสียวตูดใช่ไหมหนูจ๋า" "โอวววในนั้นก็เสียวตะอูยยยโอวววแต่ที่เสียวมากตรงที่โดนพวงลุงคะโอววว" "ชอบโดนไข่พาดแตดละสิอีหนูพลอยเอ๋ย" "คะโอวววในนั้นพอเข้าสุดก็เสียวโอวววโอววววโอ้ยย" ไอ้ชดควานหัวควยไปทั่วโพรงตูดพลอยรุ้งเสียวซานไอ้ชดนอนหนาบแผ่นหลังขาวนวลก่อนจะจูบไซร้ใบหน้าพลอยรุ้งเธอรีบหันมาดูดปากกับไอ้ชดที่ควยเข้าตูดไปมาก่อนแลกลิ้นกับสาวงาม ก่อนจะพลิกร่างงามของสาวสวยให้นอนหงายตอกควยใส่ตูดง่ายๆ  "เป็นไงจ๊ะมันไหมเมียจ๋าโดนเย็ดแบบนี้" "อูยยบอกไม่ถูกคะอูยยโดนแบบนี้หนูโอวววเสียววคะ" "เรียกลุงชดว่าผัวสิจ๊ะลุงจะเย็ดหีให้" "อูยยยไม่เอาหลอกพลอยไม่อยากมีคะๆอูยยย" "ทำไมถึงไม่อยากมีผัวคะหรือไม่อยากให้ลุงเย็ดหี" "อูยยยเปล่าคะโอวววพลอยอยากคะอยากโดนลุงแต่อย่าพึ่งให้พลอยเป็นผัวคะโอวววว" ไอ้ชดรวบเอวสาวงามก่อนกระชากกดควายกระหน่ำเข้ารูตูดจนพลอยขมิมก้นตามยิบๆๆๆๆๆ เธอเสียวสานทั่วโพลงตูดไอ้ชดแรงเร้าพลอยรุ้งด้วยนิ้วแหกหีเขี่ยเม็ดแตดเธอไปมาด้วยส่วนเอวก็เด้าส่งควยเข้าร่องตูดเธอแบบไม่ลดละ "โอวโอ๊ยลุงชดขาพลอยเสียวโอวววโอววว" "เสียวตรงไหนจ๊ะเมียจ๋าเสียวตรงไหนบอกผัวมาสิที่รักของผัว" "โอวววโอ๊ยยยพลอยเสียวอือทุกที่คะโอวววเสียวววโอววว" "เสียววหีไหมจ๊ะ" "เสียวคะโอวววว" "เสียวแตดไหมจะเมียรัก" "อูยยยมากคะ" "เสียยวในตูดไหมจ๊ะ" "โอววววเยี่ยมคะอือ" "เสียยวหัวนมไหมดูดแบบนี้แพล็บๆๆ" "อูยยยซี้ดยอดคะโอววววว" "ไหนลองบอกพร้อมกันสิเมียจ๋าว่าเสียวอะไรผัวสอนให้พูดหมดแล้วนะ" พลอยเสียวจี๊ดก่อนจะพูดออกมา ไอ้ชดก็เร้าด้วยกันทุกๆจุดแบบหนักหน่วงพลอยเลยพูดออกมาด้วยความเงี่ยนทะลักล้น "โอวววผัวขา พลอยอุ๊ยเมีย เสียว ตูดเสียวหี เสียวแตดเสียวนม โอวววเสียวหัวแตดโอวววหัวนม ผัวชดจ๋าโอววววว" พลอยรุ้งสำรอกคำหยาบเถื่อนในใจออกมาอย่างพรั่งพรู สาแกใจไอ้ชดยิ่งนักไอ้ชดเลยรุกหนักหน่วงขึ้นด้วยการประคองร่างงามพลอยขึ้นมานั่งทับควยก่อนยกสองก้นนวลเนียนขาวราวไข่มุกให้ควยสาวเกือบหลุดโคนแล้วพลอยรุ้งรู้สึกว่าจะหลุดเธอจึงทิ้งตัวนั่งทับควยไอ้ชดให้ตูดครูดควยจนมิด ก่อนที่ไอ้แก่จะยกก้นสาวสวยขึ้นอีกสาวงามก็ทำแบบเดิมครั้งแล้วครั้งเล่าเสียงปับๆๆๆดังสนั่นห้องตู้นอนวีไอพี เธอรันจวนใจจนต้องขย่ำนมตัวเองสองข้างไปมา เสียงครางพลอยรุ้งดัง
"โอววววผัวขาพลอยโอวววเมียยยมันส์คะโอววววโดนเย็ดมันแบบนี้ไง เพื่อนโอวววที่มหาลัยจึงชอบมีแฟนกันโอวววผัวขาซี๊ด" "แล้วเมียละจ๊ะมีแฟนกับเขาไหมจ๊ะ" "อูยยยผัวขาโอววเมียไม่เคยมีแฟนคะโอววซี๊ดมีผัวเลยดีกว่าสะใจอีพลอยจริงโอวววโอ๊ยไม่มีแฟนมีผัวเลยทีเดียวสะใจคะโอววว" พลอยรุ้งทะลักล้นความร่านออกมาอย่างเหลือประมาณขนาดนิแค่โดนเย็ดตูดแบบอัดเต็มๆพลอยรุ้งก็เงี่ยนกระฉุดฉุดไม่อยู่แล้วถ้าควยไอ้ชดแล่นในรูหีเธอมันจะขนาดไหน (จบตอนที่6)

Humanright

ผู้เฒ่าเซราะกราว

5555.....น้องพลอยรุ้งโดนลุงชดเปิดซิงถ้ำทองก่อนเลย เสียวจนยอมเรียกตัวเองว่าเมียเรียกลุงชดว่าผัวซะแระ.....อิอิ

gt2010a

เมื่อคุณหนูเงี่ยนเต็มที่ ทีนี้ หีจะขนาดไหน

Thanatouch MAN

สงสัยตอนต่อไปคงไม่ได้เปิดซิงอีกตามเคย สุดท้ายรถไฟถึงเชียงใหม่ลุงชดหมดเวลาพอดีน้องพลอยสาวสวยเลยรอดจากการเปิดซิง กินแห้วแน่ๆลุงชดจริงหรือไม่จริงจะคอยติดตามตอนต่อไปครับ

Pigdavil

โดนตูดก่อนเลยรึน้องพลอย ลีลาเยอะเกินเลยน่ะไอ้ชด ขี่ม้ารอบค่ายดูราดเลาอยู่นานเลยน่ะ

jahi

ถ้าจัดช่องตัวอักษร บรรยายกับช่องสนทนาดีๆ  ผมว่าน่าจะดีนะครับ อ่านสบายตาด้วยครับขอบคุณครับ

midnightblusie

นั่นงัย มีความว่าลงหลังก่อน เพื่อเพิ่มความขลังนะครับ แล้วตอนที่ทำกันเนี่ย เหลือเวลาอีกกี่ชั่วโมงครับกว่าจะถึงนครสวรรค์ เอ้ย เชียงใหม่

morekung

holovelove

เหงาๆ

มนัส บุญหนุน

จัดการพร้อมกันทั้งสามรู
ลืมไม่ลงแน่.สาวน้อยเอ๋ย

thinks

swss2511

โดนเล่นตูดทีเดียวถึงกับร่านแตกเลยน้องพลอย ครั้งแรกก็เสียวสุดใจแล้ว

ppherbalife

เปิดซิงตูดก่อนซะงั้น แต่ก้อได้อารมไปอีกแบบ

pongsan

หนูพลอยโดนหนัก!...เปิดครั้งแรกก็โดนตูดก่อนเลย ::Horror::   สเต็ปต่อไป....มีหลงหัวปักหัวป่ำแน่! ::Cold::