ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 13, 2020, 10:55:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking:: ถ้าลงทุนปลอมตัวเป็นลุงโรคจิตเพื่อลวนลามในรถไฟแล้วก็เยสกัน คิดว่ายังไงฝ่ายด.ญ.ผมสั้นก็คงรู้ตัวแหละแหมะโดนตาลุงเยสซะหลายรอบ มันก็ต้องจำกลิ่นกันได้บ้างละจริงไหม?  ::DookDig::

EDIT อ่าวมาเฉลยกันแบบดื้อๆเพราะกลัวเสียงดังในรถไฟซะง้าน แสดงว่าจะเอากันนี่ต้องเบาสุดๆเลยซินะ...ยังไงก็แอบอิจฉาพี่ชายอยู่ดี จู่ๆได้เยสสาวม.ปลาย แบบสุดๆตั้ง 2 คนนินา

mindza2212

ถ้าผิดแผนนี่อาจติดคุกแทนได้เลยนะเนี่ยแต่การลงทุนย่อมมีการเสี่ยง

สุดท้ายก็ได้เหมาเด็กทั้ง2คนกินเด็กอายุยืนเลยทีเดียว

peezaamaak

มาแล้วๆ ตอนที่ 3 ที่แท้ แผนเอาคืนคือแอบเป็นโจร ลวมลาม  นี่เอง
ว่าแต่ ทอมที่โดนลวมลามจะรู้ตัวไหมว่าพระเอกมาลวนลาม แต่คิดว่าน่าจะรู้แฮะ ขอ อ่านต่อเลยนะครับ อยากอรู้ว่าเดาถูกไหม

นั่นไงเดาถูกจริงๆด้วยว่ารู้ตัว เอิกๆ  ขอบคุณสำหรับการแปลเรื่องนี้ครับ
ปล.ประตูรถไฟเปิดอย่างงั้น ถ้าคิดแบบปกติโดนแจ้งความไปแระ

siwapol55

วางแผนไปลวนลามในรถไฟ แบบนี้เสี่ยงพลาด
ถ้าพลาดนี่ ลุงซวยสุดๆ
ขอบคุณมากครับ
อ่านจบแล้ว บอกได้เลย ชีวิตดีจริงนะลุง

Cha9552

โดยเด็กต่อยแน่ๆ 55555555 ไปทำบนรถไฟจริงไม่น่ารอดหนาาาาา

Mildsmile

kipkipju kisdsada

งานนี้ไม่โดนตีนคนอื่นในขบวนก็อาจเจอตีนคู่ขาตัวเองแน่ๆ แต่งตัวได้โรคจิตดีจัง
::Orz::กำลังลุ้นๆเลย แผล่มาเฉลยซะงั้น เด็กๆกำลังสนุก ว่าแต่แต่งไปเฮียไหวหรอ เด็กแรงแบบนี้ bts ไทยจะมีแบบนี้ไหมน้าาา

game2539

ดันมาลวนลามบนรถไฟที่คนแออัดกันสุดๆถ้าเกิดพลาดมานี้พระเอกได้ติดคุกหัวโตแน่

Edit:เกือบไปแล้วถ้าเกิดหนีไม่ทั่นนี้พระเอกโดนข้อหาหนักแน่ๆแถมคงโดนสื่อประนามจนมีชีวิตในสังคมอีกไม่ได้แน่

nookylaw

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอยังไม่พอยังจะให้เป็นสาวร่านสวาทอีก

Akira Watanabe

::Grimace:: แหม่ มีสวมบทบาทโรคจิตซะด้วย ยกระดับขึ้นเรื่อย ๆ

::Sweat::  ใจกล้ากันขนาดนี้ ตอนหน้าพี่ชายมีหวังนอนคุกแน่ ๆ

bank.tanvarat

Panda_kun Kimochiii

ผมโคตรชอบแนวนี้เลย แต่ถ้าผู้หญิงเกิดร้อง ตอนกำลังโดนข่มขื่นนี้ พระเอกซวยแน่ๆ แต่ขอบคุณที่แปลครับ