ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] The Usual Naked Space พื้นที่ล่อนจ้อนทั่วไป[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 15, 2020, 06:29:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

daesx

แหม่ วิธี​ทำให้น้ำยาแสดงปฏิกิริยา​นี่ช่าง..
ตอนต้นเรื่องก็นึกว่ารุ่นน้องจะเคลมรุ่นพี่แน่ ๆ กลายเป็นรุ่นพี่มาละเลงน้ำยาเองซะงั้น เลยมาทั้งน้ำยาทั้งน้ำกามเลย โชคดีนะเสร็จ​กันก่อนพื้นที่ล่อนจ้อนจะหายไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอขวดน้ำยาพิเศษเนี่ยไมรูปร่างขวดมันแปลกๆฟะ อย่าเอาไปใช้ผิดประเภทนะโว้ย

อะไรคือการถูตัวอยู่ดีๆ ไอนั่นก็เข้าไปเฉย

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

แหม ๆ มีพื้นที่ล่อนจ้อนก็ดีอยู่แล้วนะผมว่าไม่น่ากำจัดออกเลย แต่วิธีเพิ่มอุณหภูมินี่สุดยอดจริง ๆ เฟี้ยวมากเลย 555
สงสัยรุ่นพี่ต้องชอบใจแน่เลย เดี๋ยวรุ่นพี่ขอลองหน่อยนะจ้ะ

นั่นไง ช่วยกันสองแรงแข็งขันมันจะเสร็จเร็วกว่า แต่ตอนทาครีมตัวเปียก พอห้องกลับเป็นปกติ ครีมหายไปไหนอ่ะ

outlawyer

เร่าร้อนทั้งคู่แบบนี้ ยนน.

อาบน้ำแล้วมีต่อยกสองแน่ๆ

mynamemax1

ซี่รี่ย์นี้มาตอนใหม่แล้ว ติดตามอยุ่   อ่านมาตอนใหม่แล้ว เชี่ยทำไมตัวเองพึ้งเข้าใจพื้นที่ล้อนจ่อน คือเสื้อผ้ามันจะหายแวปไปเองสินะ   ส่วนนางเอง  แหมๆเหนผู้หนุ่มวาว  จะจัดพระเอกป่าวรออ่าน

Edit  ในที่สุดก้อเสรจกันในห้องน้ำ  555  อยากให้มีพื้นที่แบบนี้จัง

Surapitch Kittavongse

มันไปได้ไกลกว่าจินตนาการเยอะจนิงๆเรื่องนี้ ว้าว

เหลือเกิน เราอยากมีพื้นที่ยังงี้เลย

syndromz

ลบพื้นที่ล่อนจ้อนด้วยการชักว่าว เจ๋งจริงๆ

อ่านไปอ่านมานึกว่าอยู่ในอาบ อบ นวด มีนาบอีก สงสัยคงช่วยกันกำจัดทั่วบ้าน

wender_111

ตอนไปบ้านอื่นไม่ได้ชัก แต่พอมาบ้านรุ่นพี่เท่านั้นแหละ ฮี่ ๆๆ

เลอะไปทั้งตัวต้องอาบน้ำอีกยกซินะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

akasaboy

ขอตอบว่า รุ่นพี่จะถอดเสื้อผ้าเข้ามาในพื้นที่ล่อนจ้อนแน่นอน

อ้าว มีขอต่อเวลากันด้วย ป่ะ ๆ ห้องแต่งตัวต่อ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

bamandnan

Party Party

แล้วรุ่นพี่ก็เข้าไปช่วยอีกแรง แบบเสียวๆ

ตกลงพวกเธอทั้งคู่ไม่จบใช่มั้ย สงสัยมีต่ออีกยก555
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

Blue_Valentine13

ตอนนี้ เดายากดี ไม่รู้ใครจะเริ่มใครก่อน แต่กำจัดพื้นที่ล่อนจ้อน ก็ไม่วับๆแวมๆนะสิ

คงงั้นสินะ ชวนหนุ่มมาบ้าน ก็ต้องเปิดก่อน แต่เปิดแบบคาชุดเลยแหะ