ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Shoutengai no Ana Zuma-tachi สะดวกซื้อ สบายหอย 1 [แปลไทย (S)Kaer]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 16, 2020, 06:58:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

u_u

BabyFace

เริ่มเรื่องมาชวนติดตามมากๆ  พระเอกออกแนวหื่นอันนี้น่าจะคล้ายคนอ่านตรงนี้ทุกคน  คือเห็นสาวสวยเซ็กก็ต้องอยากล่ะ  แต่แบบว่ากล้าดีจ้องและทำจริง  เป็นพวกอ่านบางคนก็อาจจ้องอยู่แต่ไม่ได้เอา 555  น่าติดตามครับ  ::Thinking::
OHO นี่มันลูกจ้างตังแสบนะเนี่ย

KnowItte

อืมมมมม คุณนายอยากมีลูก แต่สามีมีไม่ได้ เลยต้องพึ่งคนอื่นแล้วสินะ นี่มันcheating แล้วววว

ดูแลดีเหมือนคนในครอบครัวจริงๆเลยนะครับ ;;)

thegift52

สมกับอยู่ ม.ดัง เรียนดี หมอนี่แผนสูง แต่ก็น่ะ งานนี้ถือว่าวินวินทั้งสองฝ่ายล่ะ เอาใจช่วยละกัน  ::KO::
.
อ่านจนจบถึงรู้ว่า ยังมีตอนต่อไปที่ทะเลอีก รอติดตามเลยครับ

พลัส

เป็นแผนการเคลมที่สุดยอดม่ากๆ เลย
จัดหนักจัดเต็ม

p_hart

::Glad::  เมียเจ้าของร้านอยากมีลูก. ก็เย็ดสดไปเลย สุดๆๆครับ

จัดไปให้เมียเจ้าของร้าน. สุดไปเลยแตกในไม่ต้องสนใจ

akasaboy

โหห บอกเลยอิจฉามาก ๆ อยากไปสมัครงานด้วยจัง

มันไม่ใช่ความฝัน ตื่นได้แล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

mylove12

Paper_Bird

ปรึกษาแบบมีใจให้อยู่แล้ว  งานนี้คงได้ท้องสมใจ ช่วยงานร้านแล้วยังได้ช่วยงานรักด้วย  อะไรจะโชคดีขนาดนั้น

pichit13

ผลงานใหม่ของ Fuetakishi
ผมรอผลงานท่านอยู่ของนักเขียนคนนี้
แค่เธอเห็นฉันก็พอ 2
เพื่อนน้องตัวแสบ 6
จะรอท่าน (S)Kater ✌️

สลัดผักใส่ไข่

ไอเด็กคนนี้มันแผนสูงจริงๆ อยากรู้ว่าความไว้ใจจะพาไปถึงจุดไหน จะโดนคนเดียวหรือจะโดนกันถ้วนหน้า

ตอนแรกก็เรียบร้อยตามสูตร รอดูตอนต่อไปเลยครับ

BearBlez

พระเอกดาร์คมากครับ นางเอกก็ใสจัดๆเลย55 เข้าทางโจรเลยงี้
เจ้าของร้านก็ซื่อจัดมีจะมอบของขวัญให้ลูกน้องตัวดีด้วย แต่กลัวนางเอกน่าจะติดใจแล้ว เลิกยากละทีนี้