ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #61

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 17, 2020, 11:01:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bankrupt

สุดยอดสมการรอคอยครับ ขอบคุณมากครับ
  ครั้งก่อน โดน แบนไปรอบนึง กับการ ก็อบ อ้างอิงตอบ  พอพ้นแบนมา  กลับมาตอบ แบบมักง่าย  ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา เลย......ครั้งนี้ผมอนุผโลมให้นะครับ ถ้า เจอการเมนท์แบบนี้อีก จะเจอดองยาว นะครับ.....

♤judas♤

จะไปส่งเมถึงไหนหว่า แล้วบีกลับมาไทยน่าจะถาวรเหรอเปล่านะ แต่กับฟินนิยัวน่าฟัดเหมือนเดิม

Phoowadol

การนำเสนอ ในตอนนี้ ขอบอกเลยครับ ว่าเต็มอิ่มจริงๆครับ โดยเฉพาะ ฉากรัก ของฟิน ในรถ คืออารมณ์นั้น มัน พีคมากครับ  ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น ยิ่งตอนไอ้หนุ่มนั่น มาจ้องกระจกจัดทรงผม  ยิ่งแล้วใหญ่ เป็นผมผมก็เสร็จครับ
   คือ  ผมเคย นะ เอาท์ดอร์ แต่เป็นตอนกลางคืน จอดรถข้างถนนแล้วจัด เต็มตรงนั้นหละ   กลัวคนขับรถมาก็กลัว  ส่วนข้างล่างก็รัวไม่ยั้ง แล้วก็แตกในไปเต็มๆ  อิอิ......
    กลับเข้าเรื่องต่อดีกว่า  ผมว่าจริงไปแล้ว ท่านเองก็คงอยากจัด น้องมินอยู่ไม่น้อยหละ เพียงแค่ติด ตรง กลัว สาวๆของท่าน จะเสียความรู้สึก มากกว่า  แต่จากที่ท่าน ทิ้งท้ายไว้ ในตอนจบ  ผมเห็น สามสาว นุ่งน้อยห่มน้อย แบบนี้   เขื่อได้เลย ครับว่า วิถี ทาง ของตน้อง มินคงไม่พ้น ได้เข้ากลุ่ม เราสองสามคน อย่างเป็นทางการ ต่อจากนี้แน่  ว่าแต่ น้องมิน จะแซ็ป ขนาดไหน ท่านช่วยมาเล่าต่อ ให้ ผมฟังด้วยนะครับ .......รอชมครับ
  ปล.  ดีใจที่น้องบี จะกลับมาแล้วคนนี้ แหละ ผมเชียร์ ออกหน้าออกตาเลย  ถึงแม้ว่า พระเอกของเรา จะ เทใจเอียง มาทาง ฟิน แบบสุดๆ ก็เถอะ  ผมก็ยังทีมบี  อยู่ดี 555  ขอบคุณครับ ::Thankyou::

meowmeng

ไม่ชอบมินเลย มาทำวงแตก หรือมันจะแตกกันอยู่แล้วไม่รู้

DrEd

มินนี่เรียกร้องเลยล่ะ จัดหนักซักทีคงจะถูกใจ

neung_cm

ในที่สุดสาว ๆ ก็กลับมาไก่แลกกับมินน่าจะคุ้มอยู่

wikky4

โห เลือกไม่ถูกเลยจะเอาใครก่อนดี
มินละกัน

แฟ๊ต บอย

เป็นอะไรที่วุ่นๆเหมือนสายโทรศัพท์ตามเสาไฟเลย....สับทั้งหน้าสับทั้งหลัง

elviswhat

ฟินทำไมฟิยถึงเซ็กซี่ขนาดนี้ คิดถึงฟิน บี เม ใจจะขาด อยากให้ทั้งสามคนมาอยู่ด้วยกัน

เหมือนตัวปัญหาตอนแรกก็พี่อามกับเม แล้วนี่มาตองกับมินอีก ชีวิตหนอชีวิต แต่บีจะกลับมาอยู่ไทยแล้ว เย้ ดีใจบีกลับมาแล้ว

mewzira

ยิ่งหนักใจไปเรื่อง ทุกเรื่องเริ่มพัวพัน จะจบยังงัย ผมทีมบีเสมอครับ

longman_44

ไม่ได้เจอกันนาน..พอได้เจอก็ควบ 3 ฟ้าเหลืองแน่เลย

fritzy

น้องมินน่าจะต้องโดนจัดสักหน่อย

4251522

สวิงป่าวครับ แต่ผมว่ามินกับฟินน่าจะรู้เรื่อง ตองกับไก่อยู่แล้ว มินถึงเสียใจ

Poteto_1995

รอตั้งนาน  คิดว่าจะไม่ต่อแล้ว  ติดตามผู้ชายที่โชคดีอยู่นะครับ

songphon

กินข้าวกับสามสาวแบบนี้ คืนนี้ท่าจะอีกยาวไกล