ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #61

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 17, 2020, 11:01:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมเปิดดูไลน์ไล่ไปมาเจอมิสคอลของฟิน หลายมิสคอลมากๆ
ผมยังไม่ได้โทรกลับไป ก็เจอคลิปนี้ในไลน์

ผมดูก็รู้ว่าเป็นใคร ผมยืนตัวชาไปหมด ผมโทรหาฟินคุยอย่างด่วน ฟินบอกเห็นแล้วใช่ไหม จะเอายังไง
ผมขอเบอร์ของมินมา แล้วโทรหา
มินรับสายแล้วพุดว่าขอโทษค่ะ เสียงอ่อยๆมาก

มันคือคลิปที่มินถ่ายผมกับเมไว้เมื่อคืน มินถ่ายไว้สั้นๆแล้วก็ส่งไปให้ฟิน ฟินบอกว่ามินบอกส่งให้ฟินดูคนเดียว
ฟินบอกให้ผมไปหามินแล้วก็ไปเช็คโทรศัพท์ซะ

ฟินบอกแค่ว่าน้องไม่ได้นิสัยไม่ดี คุยดีๆก่อน
ผมบึงรถไปหามินด้วยความโมโห...

ผมไปเจอมินที่ที่พักของมิน ผมขอโทรศัพท์มินมาเพื่อลบไฟล์ แล้วก็ถามว่าส่งให้ใครอีกรึเปล่า
มินบอกเปล่าค่ะ ลบเสร็จผมก็ไม่ได้พูดอะไรแล้วก้ขึ้นรถไปเลย มินก็ยืนมองผมจนออกไป
ผมขับรถมาที่สนามบินเพื่อรอไฟลท์บินกลับ
ระหว่างรอเข้าเกท มินก็ตามมาที่สนามบินเพื่อขอโทษและบอกว่าเธอไม่ได้ตั้งใจ แต่ก็ยังมีคำพูดที่เหมือนไม่ใช่เรื่องใหญ่ ก็ส่งให้พี่ฟิน ไม่มีอะไรหรอกอยู่

ผมไม่ได้พูดอะไรมากนัก เพราะคิดว่าคงไม่เจอนังเด็กนี่อีก เรื่องแบบนี้ผมระวังมาก
หน้าตาฐานะในสังคมของแต่ละคน โดยเฉพาะเม...

ผมกลับมาแล้วก็โทรคุยกับฟินจนคิดว่าจบเรื่องนี้ดีกว่า

เราหลายๆคนไม่ค่อยได้เจอกันอีกนับจากนั้น
ผมมุทำงานเพราะเราเอาคนใกล้ตัวมาเป็นหุ้นส่วน ผมไม่อยากให้เสียความเคารพกัน
ผมกับตองเจอกันบ่อยขึ้น ตองนั้นนับถือผมมากในเรื่องการทำงาน
แต่ผมเองที่หลีกเลี่ยงการไปเจอ ฟิน เม ยิ่งถ้าสถานการณ์ที่มีมินไปด้วย ผมจะมีธุระทันที

ฟินนั้นมองตาผมแต่ก็ไม่พูดอะไร แล้วก็ปล่อยให้ผมออกไปแต่ดี โดยที่ตองได้แต่งงว่าทำไมหลังๆผมไม่สังสรรค์ด้วยเลย
ส่วนมินนั้นก็มีสายตากึ่งๆท้าทายอยู่บ้าง เหมือนว่าทำไมล่ะ ก็คุยกันได้นี่ เธอยอมรับผิดไปแล้ว

สักพักใหญ่ๆเลยที่ผมทำงานอย่างเดียวกลับดึกตื่นเช้าแล้วก็ใช้ชีวิตให้เรื่องทุกอย่างมันสงบ
เอาจริงๆผมว่าความสัมพันธ์มันก็คงมาถึงจุดยังไงต่อดีว้า ทุกคนก็เลยเลือกวิธีหลบไปทำเรื่องส่วนตัวดีกว่า

เรื่องทุกอย่างมันคงจบแค่นี้ล่ะ...ขณะที่ผมคิดว่าจะไปจากเรื่องนี้และความสัมพันธ์แบบนี้ยังไง
ฟินก็โทรมาบอกว่า มากินข้าวที่คอนโดหน่อยมีเรื่องมินจะปรึกษา
ฟินบอกมาสายๆหน่อยก็ได้ ไปโยคะเสร็จแล้วเจอกัน ผมบอกว่าได้ หลังๆฟินนี่ไปทางออกกำลังกายเล่นโยคะจริงจัง
การไม่เจอกันสักพักทำให้ผมไม่ได้รู้สึกอะไรกับฟินมาก เพราะคิดว่าฟินคงเฉยๆกับผมไปแล้ว
เหมือนไม่ได้อยากเรื่องพวกนั้นนัก เอาจริงๆคือผมเฉยๆกับความรู้สึกวาบหวิวกับสาวๆไปแล้วมั๊ง บอกไม่ถูก
ไม่รู้ทำไม เบื่อเหรอ...ไม่หรอก ผมก็ตอบตัวเองไม่ได้นัก แต่ถ้าเป็นการพูดคุยในเรื่องงาน ไม่ได้มีปัญหาอะไร

ผมจอดรถที่คอนโดฟิน ฟินลงมารับ คอนโดที่มีชาวต่างชาติอาศัยอยู่แยะกว่าคนไทยบนถนนสาทรแพงระยับ
ฟินพาผมขึ้นคอนโดทักทายยามแล้วก็เซย์ไฮฝรั่งคนสองคน ผมว่าทุกคนน่าจะทักฟิน
ฟินมาถึงก็ให้ผมนั่งพักแล้วก็บอกว่ากินน้ำก่อน

เป็นคุณคุณจะทักฟินไหม
ผมถามฟินว่านี่ไปเล่นโยคะแบบนี้เลยเหรอ ฟินบอกอื้ม เล่นเช้าๆไม่มีคนหรอก ฟิตเนสโล่งงง
ผมถามว่าแล้วไม่กลัวพนักงานเห็นเหรอบางจ๋อยขนาดนี้ ฟินบอกว่าเช้าๆไม่มีคนหรอก แบบนี้ธรรมดา
มีฝรั่งคนนึงใส่บิกินี่เล่นโยคะริมสระทุกวัน ผมบอกบอกินี่ ไม่ใช่จีสตริง ฟินหันมาบอก บิกินี่แบบจีสตริงย่ะ

ผมมองก้นอันฟิตปั๋งของฟินแล้วก็อยากจะรวบตัวมานั่งตักจริงๆ
กลิ่นตัวหลังออกกำลังกายมีกลิ่นโคโลญอ่อนๆบวกกับภาพตรงหน้า มันก็ลุกตั้งเด่สิครับ
ฟินก็เหมือนแกล้งหรือไม่แกล้งไม่รู้แต่หยิบโน่นทำนี่ จนผมรู้สึกว่านี่ยั่วกันรึเปล่า มีตอนก้มหยิบเป้ออกำลังกาย เหมือนที่ร่องฟินจะมีรอยฉ่ำๆที่รอยแยกอยู่
ฟินเดินผ่านผมจะเข้าห้อง ผมเลยรวบตัวมากอดไว้ ฟินร้องว๊ายยย อะไรเนี่ยย

ผมกระซิบข้างๆหูว่า ตอนแรกก็ไม่อะไรหรอกเห็นชุดแล้วไม่ไหวพร้อมกับเอาของผมดันไปที่ก้นฟิน ฟินดิ้นสะบัดตัว
บอกนี่นิสัยอะไรเนี่ย ไม่เอานะผมเอามือจับนมฟินแล้วก็ขยำผ่านชุดไป ไม่มีซับใน
หัวนมชูผ่านสปอร์ทบราจนผมสัมผัสได้ มันตั้งมาเลย
ผมขยำนมและเอาก้นคลึงไปบนตัวฟินดิ้นเหมือนไม่ยอมปากก็ร้องว่า ไม่อาวววววว อย่าพึ่งงงง
ผมพยายามกอดเอาไว้แล้วก็ตะโบมไปทั่วตัวฟิน กลิ่นตัวหอมๆมันช่างชื่นใจและเร้าอารมณ์
ผมยอมรับว่าตอนนี้ผมขาดสติมากๆ คือพลุ่งพล่านมากๆ ยิ่งฟินดิ้นก็ยิ่งเหมือนกดร่องก้นลงมาที่ท่อนของผม

ผมจับเอวแล้วก็เอาตัวทาบไว้เบาๆ ฟินหันมาบอกจริงๆจังๆว่า ไม่เอานะ ด้วยสายตาที่แข็งกร้าว
ผมพยายามจับกอดอีก แต่ฟินร้องว่าม่ายยยย แล้วก็ดิ้นหลุดไปทำหน้างอนๆบอกว่า ไม่อาววว อาบน้ำก่อนเดี๋ยวกินข้าวกัน
ฟินเปลี่ยนชุดออกมาพาผมไปทานข้าวร้านเล็กๆอารมณ์มิเชลินสตาร์ที่นึงใกล้ๆคอนโด
ผมส่งฟินลงที่หน้าร้านแล้วเอารถไปจอด ฟินยืนรออยู่ยังไม่ยอมเข้าไปในร้าน

แต่สิ่งที่ผมได้คือ ผู้หญิงในชุดแซกสั้นสีดำที่เรียกสายตาแถวๆนั้นให้มองเธอในชุดที่ตัดกับผิวขาวๆ และในชุดดำนั้นเพ่งดีๆจะเห็นว่ามันไม่มีซับในยืนพิงกำแพงอยู่

ผมเดินตามผิวขาวๆที่พยายามเปล่งประกายออกมาจากชุดแซ็กสีดำนั่น พอจังหวะที่ก้นฟินโดนแสงเต็มๆ จะเห็นจีสติงสีดำรัดก้นกอยขึ้นมาจนถึงเอวต่ำๆ

ผมเดินตามมาอย่างกระหาย อยากจับฟินลากเข้าห้องน้ำแถวนั้นไปซะจริงๆ ผมคิดภาพฟินในชุดนี้ในห้องน้ำปั๊มน้ำมันเก่าๆยืนเบียดๆหันหลังถกกะโปรงขึ้น
ผมเดินตุงตัวงอเข้าร้านไปแบบนั้นเลย มันเหมือนฟินมีลิ่นฟีโรโมนเรียกร้องให้ผสมพันธุ์ตลอดเวลา

ด้วยความที่เราไม่ได้เจอกันสักพัก ทำให้การกพูดคุยมีหลากหลายประเด็นมาก มากๆ
ไก่นั้นตอนนี้ไปเป็นยูทูปเบอร์กลายๆ คือไปเที่ยวนั่นนี่แล้วก็มีถ่ายวิดิโอ
ฟินเปิดให้ดู ไก่สวยขึ้นจมเลย และคงเจอทางเข้าแล้วจริงๆ ไม่รู้ว่าตอนนี้ไก่คบใคร คงไม่ใช่ทอม
เราพูดคุยนั่นนี่ แต่ผมมองฟินกับผิวขาวๆตัดชุดดำแล้ว อยากบอกฟินว่า กลับไปเอากันเถอะ แต่บริบทมันไม่ได้จริงๆและฟินก็ดูเฉยมากๆ

เป็นการกินข้าวกลางวันที่เพลิน แต่ก็หงุดหงิด ฮ่าๆๆ เราไม่ได้คุยเรื่องงานเลย เพราะผลประกอบการกับคอนเนคชั่นระดับฟินและเมนี่ บอกเลยว่าหายห่วง
ฟินเล่าเรื่องออกกำลังกายและโยคะ เธอเปิดรูปเล่นโยคะให้ดูกับครูอินเดียน ผมเลยถามไปว่าครูอินเดียไม่โด่บ้างเหรอ
ฟินมองค้อนๆบอกว่า เขาเป็นสาวย่ะ เพราะตอนจับท่าอะไรนี่ แทบจะนาบกันเลยทีเดียว ผมบอกไปว่าถึงผมเป็นสาวอ่ะ เจอแบบนี้ผมก็ทิ้งความสาวไว้แป๊ป
ฟินส่ายหัวในความทะลึ่งตึงตังของผม

จนเราเช็คบิล ขาออกตอนรอลิฟท์ เป็นเวลาที่หลายคนในร้านออกพร้อมกัน ระหว่างรอลิฟต์ ผมเลยถือโอกาสเอาตัวไปชิดฟินเบาๆ
ฟินแอบหยิกมาทีนึง ผมร้องโอ๊ะ เบาๆ ฟินหันมามอง ขนตางอนๆทำเอาผมอยากจะจูบฟินตรงนั้นเลย
พอเข้าลิฟต์มา คนเต็มลิฟต์ผมเลยพยยามเบียดฟินให้ฟินรู้ว่าของผมมันไม่ไหวแล้ว ฟินยืนนิ่งๆให้ผมเอาของผมนาบลงไปในร่องก้น
ฟินยืนนิ่งๆ แต่ผมรู้สึกได้ว่าตูดฟินนาบลงมาช้าๆ ผมอาจจะรู้สึกไปเอง

พอออกลิฟต์มาผมก็เดินคล้องเอวฟินมาขึ้นรถ ฟินไม่ได้ขัดขืนอะไร
พอฟินนั่งในรถ กระโปรงที่ตอนขามามีกระเป๋าบังไว้ ผมหยิบกระเป๋าโยนไปข้างหลังแล้วก็มองขาขาวๆนั่งสั้นๆนั้น
พร้อมกับบอกว่าขอมองชัดๆหน่อยเถอะ ฟินไม่ตอบอะไรนั่งเอี้ยวตัวไปคาดเข็มขัด
จังหวะนั้นตัวพลิกกระโปรงร่นไปถึงกางเกงใน
พอฟินเงยหน้ามา ผมข้ามไปจูบฟิน ผมประกบปากลงไปช้าๆเอาลิ่้นเข้าไปในปาก
ฟินตอนแรกปิดปากไว้ แต่ก็เผยอมารับ ฟินทุบผมแต่ก็จูบตอบ
แล้วฟินก็เบือนหน้าหนี บอกว่าเดี๋ยวคนเห็น คราวนี้ผมเอียงตัวไปจูบฟินอีกที เอื้อมมือไปปรับเบาะลงฟินนอนหงายไปกับเบาะ ผมเลื่อนตัวปรับเก้าอี้ไปให้สุด
แล้วเอามือตะโบมไปที่นมของฟิน ผมขยำนมผ่านเสื้อแล้วก็พยายามไปหาหัวนมช้าๆ ฟินปลดล๊อคเอาเบลท์เออกแล้วก็อ้าขาออกกว้างขึ้นเพื่อให้ผมเข้ามา

ผมจูบไล่ลงมาช้าๆ ฟินร้องซี๊ดสสสสสสสส ผมเลื่อนลงมาเห็นรอยกางเกงในมีน้ำฉ่ำๆ ฟินกัดปากแน่นมีเสียงลอดลมหายใจมาเบาๆ อืมมมส์ แต่กระเส่ามากๆ
ถึงจะยอมยังไงฟินก็ยังขัดขืนเล็กๆ และคอยมองข้างๆรถตลอด
เราไม่ได้สตาร์ทรถและแป๊ปเดียวมันก็เริ่มร้อนขึ้นเรื่อยๆ
ฟินยกขาขึ้นข้างนึง พร้อมกับหายใจแรงขึ้น เหงื่อที่ไหลเป็นเม็ดๆไหลลงมาจากคอลงมาที่หน้าอก ผมเลียเหงื่อนั่นช้าๆให้มันย้อนกลับไปช้า
เหงื่อฟินมันกลับหวานและหอมน้ำหอมอ่อนๆมันรัญจวนใจมาก ผมแหวกกางเกงในฟินออกแล้วทาบตัวลงไป
เอาปลายกดลงไปช้าๆ กดไปได้พอหัวเข้าฟินยกเอสขึ้นรับ แต่ท่ามันไม่ถนัดนัก ฟินเลยขยับเอียงตัวออกมา เป็นการรู้กันว่าให้ผมนอนแทนที่
ผมรูดแค่ซิปกางเกงให้มันแค่โผล่ออกมา ฟินขึ้นคร่อมผมแล้วก็กดตัวลงมาช้าๆ
บ่ายสามโมงลานจอดรถร้านอาหารชื่อดัง ฟินกดตัวลงมาจนสุดลำ ร้องซี๊ดสสสสสสส อูยสสสส แล้วเป่าปากออก
ผมถามฟินว่าเงี่ยนเหรอ ฟินบอก อืมมมมม เงี่ยนนนนนแต่ฟินไม่ได้มองหน้า ฟินหลับตาแล้วก็หลงไหลอยู่กับการขมิบช้าๆนั้น
รถคันข้างๆมาขยับออกไปคันนึง มีรูว่างระหว่างเรากับอีกคนและมุมมันเปิดกว้างให้ข้างนอกเห็นพอสมควร
ถึงฟิล์มดำก็เถอะ ฟินร้องอูยส์ คิ้วขมวดแล้วก็คลึงเบาๆ แต่ตาก็เหลือบไปมองที่รถคันข้างๆ

ฟินโยกไปมาเบาๆแต่่ใช้วิธีคลึงกดน้ำหนักเอา คงกลัวรถสั่น ฟินกดคลึงแน่นๆบดลงมาแล้วก็หยุดทำตาโต ผมหันไปมองคือ
มีรถเข้ามาจอดเทียบเราเป็นผู้ชายสามคนมากินข้าว
คนขับลงมาแล้วก็หันมามองรถอยู่แป๊ปนึง ฟินทิ้งตัวลงมาทาบผมไว้สีหน้าตกใจ
แต่ไอ้หนุ่มนั่นแค่ส่องแล้วก็จัดทรงผมให้หล่อ ฟินนั้นกอดผมตัวสั่นเลยยย ฟินร้องอึ๊ยหหหหหหห ซี๊ดสสสสส อี๊ยยยยยยยยยยหหหห อั๊ยหหหห
แล้วฟินก็หอบหายใจ ยาวๆ พอพวกนั้นเดินไป ผมถามเสร็จแล้วเหรอ
ฟินพยักหน้าซบมาที่ไหล่บอก อือ แล้วก็หายใจแรง

ฟินพูดเบาๆว่า ตื่นเต้นไปหน่อย แล้วฟินก็บอกว่าพอนะ กลัวคนเห็นไม่เอาแล้ว แล้วก็ให้ผมขับรถออก
ฟินข้ามไปนั่งเบาะหลังเลย ฟินบอกกันคนมีปัญหาอีก
ผมเก็บของตัวเองเข้าที่ แล้วก็ขับรถกลับมาที่คอนโดฟิน เราไปจอดรถที่ลานจอด แล้วผมก็จะข้ามไปที่เบาะหลัง
ฟินเปิดประตูลงรถไปเลย ฟินบอกไม่อ่ะ ฟินอยู่ที่นี่ กล้องเป็นสัปปะรดเลย ไม่ดีแน่ๆ

แล้วฟินก็ไปรอที่หน้าลิฟต์ เข้าลิฟต์มา ผมเอื้อมมือจะสอดไปใต้กระโปรง ฟินตีมือบอกมีกล้องนะ
แล้วฟินก็เดินนำหน้าไปที่ห้อง พอไขประตูได้ ผมก็เดินไปรวบฟินจากข้างหลัง
ฟินเดินไปทิ้งตัวที่โซฟาแล้วก็จูบผม

ผมจูบกลับแล้วก็ไซรส์ซอกคอขาวๆ ฟินร้องอ่าห์พร้อมกับดันหน้าอกผมเบาๆ เป่าปาก
ผมถลกกระโปรงขึ้นทำท่าพร้อมเสียบ
แล้วจู่ๆก็มีคนเดินออกมา ทำเอาผมทรุดลงไปนั่งแบบตกใจ มินเดินออกมาแบบสลึมสลือ เดินมาเปิดตู้เย็นกินน้ำแล้วก็เดินกลับเข้าห้องไป
ผมหันไปมองหน้าฟิน ฟินทำท่ายิ้มแบบไม่มีคำตอบเช่นกัน

มินกับตองเลิกกันอ่ะ ผมทำหน้า ก็ตองมันไม่อยากผูกมัด แต่มินอ่ะอยากจะแต่งงาน
นี่มาอยู่กับฟินจะอาทิตย์แล้ว เมื่อคืนลงเครื่องมาก็ไปกินเหล้ามากับเพื่อน มาถึงสภาพเละมาก ยังไม่ฟื้นหรอก
ผมถามว่า มินเลิกกับแฟนแล้วมาอาศัยอยู่กับแฟนเก่าของแฟน ฟินทำตาขึงขึ้นมาหน่อยนึงแล้วก็ค้อนใส่ผม

ผมดึงมือฟินเข้าไปที่ห้องของมิน มินนั้นหลับอยู่ แล้วก็จับฟินนอนลงไปข้างๆมิน
แล้วผมก็ลงไปจูบฟินและไซรส์แบบแรงๆ ผมจับฟินยกขาขึ้น แล้วก็เสียบพรวดเข้าไป ฟินร้องโอ๊ยหหหสสสสสสส ผมสาวของผมออกมาแล้วลากไว้ยาวๆ ฟินร้องซี๊ดส์แล้วก็กระแทกลงไป
ฟินร้องลั่นเลยคราวนี้ ผมจับฟินพลิกไปทางมิน มินนั้นหลับตาอยู่ แต่ก็ลืมตามามองแบบสลึมสลือกึ่งหลับกึ่งตื่น
เห็นฟินโดยผมกระแทกตัวสั่น กลางวันแสกๆ ฟินก็ไม่ได้บอกให้หยุดอะไร

ผมไม่ได้สนใจมินนัก แต่กับฟิน ผมตะโบมเข้าใส่แบบไม่ยั้ง ฟินร้องซี๊ดสสสส อูยสสส
เสียงกระแทกปั่ปๆ ดัง ฟินโดนกระแทกไปจนตัวติดมิน มือของฟินจิกไปบนแขนมินแต่มินก็ยังหลับ
ฟินร้องแค่ซี๊ดสสส แต่เป็นซี๊ดสที่บ่งบอกถึงความเสียวสุดๆ ชุดแซก สั้นรั้งขึ้นมาถึงเอว และท่อนบนของแซกหลุดลุ่ยลงมาอยู่ใต้ราวนม

นมฟินหลุดออกมาจากชุดกระเพื่อมไปตามแรงกระแทก นมฟินเด้งจนผมเอื้มมือไปขยำ ผมบีบมันจนฟินร้องโอ๊ยยหหห
แล้วก็เอามือมากุมมือผมให้บีบลงไปอีก ผมขยำนมฟินจนเป็นรอย มือ ฟินยันตัวขึ้นมารับการกระแทกของผม ร้องว่า ซี๊ดสสสส เงี่ยนจัง
ผมถามฟินว่าไม่ได้เย็ดกับใครเลยเหรอ ผมตั้งใจถามหยาบๆ
ฟินกัดฟันมองหน้า พยักหน้าบอกอือ

ผมถามต่อว่า ไม่ได้เย็ดกับใครเลยเงี่ยนเหรอ อยากโดนหลายๆคนเหรอ ฟินตอนนี้หน้าคิ้วขมวดไม่ได้ตอบอะไร ร้องแค่โอ๊ยหห โอ๊ยหห ซี๊ดสสส แรงๆๆๆ โอ๊ยๆๆๆๆ อืมมม
ผมกับฟินไม่ได้สนใจมินที่หลับอยู่เลย แต่ผมสะใจมากๆ ผมวางฟินไว้ใกล้ๆมินอีกที หันหลังแล้วกระแทกท่าหมาใส่ฟิน
ฟินเอี้ยวตัวมาหันหลังร้อง โอยยยยยยยยยยสสสสสสสสสสสส อ๊ะหหห อี๊ยยยย ตัวมินนั้นสั่นไปกับฟินด้ววยเลย
ฟินร้องจะเสร็จแล้วตัวสั่นกำลังจะล้มลงไปผมหยุดไว้ดื้อๆแล้วชักของผมออกมาเลย ฟินร้องเสียงหลงตัวสั่นแล้วก็กระตุกลงไปเอง ฟินหอบหายใจหน้าตาเลอะมาสคาร่าไปหมด

ผมมองมินที่หลับไม่รู้เรื่องเพราะเมาค้างอยู่แบบนั้น แล้วก็เดินเอาของผมไปถูหน้ามิน เอาปลากที่มีน้ำใสๆไปจ่อที่ปากแล้วก็ครูดไปมา
ผมจับปากมินอ้าแล้วก็เอาของผมจ่อเข้าไป
ฟินนั้นนอนมองอยู่นิ่งๆหายใจหอบ ผมเอาของผมพลุบเข้าผลุบออกที่มิน ฟินยังมองนอนตาเขม็งอยู่
ผมเอื้อมมือไปจับนมมินมันเป้นนมสาวรุ่นที่แข็งกระชับ เอามือสมัผีสที่หัวนมเบาๆ
ผมหันไปหาฟินอีกครั้ง เอาฟินมานอนข้างๆ เพราะคราวนี้ผมจะจับฟินเย็ดใกล้ๆมินแบบนอนข้างๆติดเลย

ฟินบอกผมว่าอย่างไปแกล้งน้องเลย ผมเสียบฟินนอนคว่ำหน้าเอาหมอนหนุนไว้ให้ก้นโด่งขึ้นมา
ผมเสียบฟินผ่านร่องก้นลงไปจนเจอรูที่ฉ่ำน้ำของฟินแล้วก็ทาบตัวลงไป ฟินร้องซี๊ดสสส โอยยหหห แล้วผมก็ขย่มฟินลงไปสุดแรง ผมยกก้นกระเด้าสาวขึ้นแรงๆ
แล้วกระแทกลงไปสุดๆ ปากก็พูดกรอกหูฟินแล้วรั้งคางฟินไว้ให้เชิดๆ จริงๆมันเหมือนผมกำลังขืนใจฟินแล้วมีผู้หยิงอีกคนสลบอยู่
แต่จริงๆคือการฝืนใจ

ผมถามฟินว่า เย็ดกับตองมันไหม ฟินแข็งตัวไว้แต่ไม่ตอบ ร้อง อื้อออ ออึยยยยยหหห
ผมเอามือรั้งปากฟินถามว่าเย้ดกับตองมันไหม ฟินพยักหน้า ผมกระแทกลงไปอีก รัวๆ เหมือนฟินจะตอดรัดแน่นขึ้น

ผมถามต่อว่าเย็ดบ่อยไหม ฟินส่ายหน้า ไม่บ่อย ผมถามอีกบ่อยไหม ฟินก้มหน้า บอกว่ามีแค่คืนที่รีสอร์ทยัวคืนเดียว ซี๊ดสสส
ผมถามว่าทำไม ฟินตอบว่าเงี่ยน มีอารมณ์อยากโดนเย็ด

ผมเร่งซอยใส่ฟินไม่ยั่้งเลย เสียงเราสองคนร้องเสียงหลง ฟินเกร็งตัวแอ่นขึ้นมารับการกระแทกแบบสุดแรง
ผมเร่งพลังเฮือกสุดท้าย ฟินร้องโอยยยย โอยยยเสียววว ซี๊ดสสส ผมสมองหมุนคว้างชักออกมา เอาน้ำของผมรดไปบนหน้ามิน
ผมเสียวมากๆ เอาของผมถูไปบนหน้ามินจนหยดสุดท้ายเลย ฟินหันมามองทั้งๆที่หอบหายใจ

ผมนอนหงายพัก ฟินก็เอาทิชชู่มาวับหน้าให้มิน แล้วก็ไล่ผมออกไปนั่งรอข้างนอก

ผมนั่งคุยกับฟินสักพัก แล้วก็กำลังจะกลับ
มินก็แต่งตัวออกมาพอดี เหมือนจะต้องไปบินต่อ ฟินมองหน้าผมแล้วถามว่าไปส่งน้องได้ไหม
มินบอกว่าไม่เป็นไรค่ะ มินเรียกรถแล้ว
มินก็ไหวฟินและผมแล้วก้เดินลากกระเป๋าไป ฟินถามเอากุญแจไปรึยัง

ผมบอกว่ามินไปแล้วผมค้างที่นี่ได้ไหม ฟินไม่ตอบแต่ส่ายหน้าแบบระอาใจ

ผมยอมรับว่าช่วงที่ห่างฟินไป ผมมีแต่ภาพฟินเอากับตองตลอด พอมารู้ว่าฟินมีอะไรกับตองแค่คืนนั้น มันทำให้ผมรู้สึกอยากเอาฟินขึ้นมาตลอดเวลาเลย

ผมเปลี่ยนใจไม่กลับบ้านล่ะ ขอกินข้าวเดินเล่นอยู่กับฟินนี่ล่ะ

เราออกไปซื้อไวน์มาเพื่อจะกินกันในคืนนี้ ฟินเปลี่ยนชุดเป็นชุดสบายๆสั้นๆ แต่ไปแบบไม่ใส่กางเกงใน และยังไม่ได้ล้าง

หากสังเกตุดีๆจะมีคราบหรือน้ำใสๆไหลลงมาบ้าง ฟินนั้นนุ่งสั้นอยู่แล้ว แต่ก็ก้มๆเงยๆให้ผมและคนอื่นดูแบบสบายๆ
ผิวหยวกๆ เดินไปมาน่าเมียงมอง

เราซื้ออาหารมากินกันล้วก็นั่งคุยไปเรื่อยๆ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา บวกกับมุมตึกที่สูงจนแก้ผ้าก็ไม่น่ามีใครเห็นได้
ระหว่างที่ดื่มไวน์ไปคึ่งขวด ฟินถามผมว่าเปลี่ยนชุดได้ไหม ผมบอกว่าไม่ต้องใส่ชุดก็ได้

ฟินบอกว่าใส่ดีกว่า รอแป๊ป ฟินหายไปสักพัก ผมถามว่าอาบน้ำเหรอทำไมนาน ฟินบอกว่าเขินไม่กล้าออก
แล้วฟินก็เดินออกมาด้วยชุดนี้

ผมกระดกไวน์รวดเดียวหมดแก้ว ฟินที่ตอนนี้หน้าแดงๆ ตัวแดงๆ แล้วก็ใส่ชุดแบบนี้ออกมาหาผม
ผมถอดกางเกงแล้วเรียกให้ฟินมานั่งบนตก ฟินหย่อนก้นหันหลังลงมา เสียบลงไป
ผมส่งแก้วไวน์ให้ฟิน ฟินกระดกหมดแก้วแล้วก็นรินอีกแก้ว แล้วก็กระดกไปอีกแก้วพร้อมกับคลึงบนท่อนผมไปพรางๆ
ฟินบดลงมาช้าแต่ก็แรงขึ้นเรื่อยๆ เสียงร้องอ๊ะห อ๊ะ อั๊ยหหหหหห ดังถี่ขึ้นเรื่อยๆ ผมเสียวปลายหัวที่มันบดกับมดลูกของฟินมาก ฟินพยายามคลึงมันให้โดนกัน
เสียงร้องอึ๊ยห ทุกครั้งที่ปลายของผมชนกับมดลูก

ผมอุ้มฟินมาที่โซฟา แล้วจับฟินคร่อมหันหน้ามา ท่านี้ผมเห็นฟินถนัดๆ หุ่นนักกีฬา หัวนมที่สั่นไหว หน้าตาเหยเกแต่มีความสุขเสียงร้องกระเส่า ทั้งหมดมันเรงเร้าและเราสองคนเมามันส์กันมากๆ
ฟินเปลี่ยนลงมานอนให้ผมกระแทกบ้าง ผมต้องร้องซี๊ดส์ดังๆ เพราะฟินขมิบแรงมากๆ จนผมต้องชักออกมาเพราะเสียว ฟินจับผมกลับไปนอนแล้วคร่อมอยู่ข้างบนอีกครั้ง
คราวนี้ฟินทำช้าๆ เร่งจังหวะบ้างตอนกระแทกลง แต่ตอนยกก้นขึ้นฟินยกขึ้นช้าๆ เสียงกระแทกมีเสียงน้ำแจ๊ะๆผสมอยู่ด้วย
ฟินซบหน้ามาที่ไหล่ผมร้องซี๊ดส์ เสียววว โอ๊ยหห เสียว ฟินเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆจนฟินกระแทกค้างไว้แล้วก็เอาฟันมากัดที่ไหลผม นั่นคือฟินเสร็จ
เราหอบหายใจรดใส่กันแล้วก็แลกลิ้นกันอยู่ ไวน์ตึงๆ ทำให้เรายังไม่ได้ลุกไปไหนต่อ

แสงไฟจากข้างนอกลอดผ้าม่านมา ฟินบอกว่าพักแป๊ปนะเสียวว ผมบอกได้แต่ก้นฟินก็ยังคลึงไปมาอยู่บนท่อนของผม
ฟินกับผมแลกลิ้นกันอยู่ดีๆ ประตูห้องก็เปิดออกมา

เป็นการเปิดแบบว่าพอเปิดมาก็นัวใส่กันเลย อาจจะเพราะผมกับฟินไม่ได้เปิดไฟมั๊ง
ตองกับมินเลยคิดว่าไม่มีใครอยู่

ฟินนอนกอดกับผมมองภาพตองดึงเสื้อผ้ามินออก แล้วมินก็ถอดชุดแอร์ออกอย่างรวดเร็ว
ฟินกระซิบว่าอ้าว มินไม่ไปบินเหรอ
ตองนั้นยืนแล้วมินก็ก้มลงคุกเข่าไปอมของตองเสียงตองกัดฟันกับเสียงซร๊ดดดของมินดังชัดมาก
ผมกรแทกสวนฟินขึ้นไปเบาๆกับภาพตรงหน้า ฟินร้องอุ๊ย แล้วก็คลึงเบาๆ เหมือนคู่เราจะเริ่มกันต่อ แต่ตองก็หันมาเห็นพอดี

ตองเดินหามินที่กึ่งเปลือยมาตรงหน้าผมกับฟิน ตองเดินมาแล้วเอามินนั่งบนโวฟาต่อจากขาผม แล้วตองก็ก้มไปเลียของมิน
มินนั้นส่ายหน้าดิ้นพราดๆร้อง อูยสสสสสสส ซี๊ดสสสสสสสส
อูยยยยยยยยยยยฟินนั้นแอ่นก้นแล้วก็กระดกใส่ท่อนของผมช้าๆตอนนี้เหมือนฟินก็เครื่องติดแล้ว

เหมือนระหว่างเลีย ตองเอานิ้วมาเขี่ยของฟินไปด้วย เพราะการร้องของฟินเปลี่ยนไปผมเลยชะเง้อไปดู ตองเอายิ่วมาเขี่ยติ่งฟินจริงๆ

ฟินมองหน้าผมตาเชื่อมเลย ผมเลยล๊อคฟินเอาไว้แล้วกระเด้งสวนฟินไป ฟินร้องอ๊ะๆๆๆ โอยยยย ซี๊ดสสสส ตองเองก็จับมินคุกเข่าท่าหมาอยู่ข้างๆผม ปมเห็นมินหน้าตาเหยเกอยู่ข้างๆ
แต่ตาผมก็มองไปที่นมที่โดนแรงกระแทกสั่นไหวไปมาอยู่ ผมใกล้เสร็จแล้วผมเร่งจนฟินเสร็จไปอีกที ฟินเคลื่อนตัวออกมาแล้วก็อมของผมแล้วก็กลืนลงไป

ตองนั้นมองฟินแบบสะใจมากๆ ตองถึงกับบอกว่าฟินกลืนเลยอ่่ะ สุดยอด

ฟินนั่งหอบหายใจมองมินกับตอง ตอนนี้ตอเงลยถือโอกาสเอาตัวมินมาวางไว้ที่ตักฟิน มินโดนกระแทกไปก้หน้าโดนนมของฟินไป โดยที่ฟินนั้นโดนมินดูหัวนมไปด้วย ฟินร้องซี๊ดส์
แต่ก็เอามือกำของผมไปด้วย

ตองซัดมินจนตอนนี้มินเปลี่ยนไปเลียของฟินแทนแล้ว มีตอนที่มินดูดไปที่เม็ดของฟินตอนที่ใกล้เสร็จ ฟินนั้นยกเอวลอยร้องกร๊ดขึ้นมาเลย
ตองเร่งความเร็วเสียงกระแทกดังพั่บๆๆๆ แล้วก็เสียงแจ๊ะๆๆของมินกับฟินทำเอาผมตื่นเต้นมากๆ ตองเร่งความเร็วเฮือกสุดท้ายชักออกมาแตกบนนมฟินอีกที

ฟินร้องซี๊ดสสส ส่วนมินนั้นน้ำหูน้ำตาไหลเปรอะไปหมด

เรานั่งหอบกันอยู่ตรงนั้น พอเสร็จแล้วผมถึงได้กลิ่นเหล้าจากทั้งตองและมินหึ่งเลย
ฟินลุกขึ้นเข้าห้องไป อาบน้ำ
ผมถามตองว่ายังไงดีกันแล้วเหรอ มินก็ลุกโซซัดโซเซไปอีกห้อง
ตองมองหน้าผมเมาๆ บอกปล่าวอ่ะพี่ มินบอกคิดถึงผมอยากมีอะไรกัน
ผมถามเอ้าแล้วยังไงต่อ ตองบอกก็เดี๋ยวว่ากันผมก็คิดถึงมิน แต่มันทะเลาะกันบ่อย

ผมเลยนั่งกินไวน์ต่อกับตองคุยกันนั่นนี่กันแล้วตองก็ขอตัวเข้าห้องไป
ผมเดินเข้าไปดูฟิน คือหลับไปแล้ว หลับทั้งชุดนั้นเลย ผมอยากลักหลับอีกรอบจัง แต่ผมก็ง่วงผมก็หลับไป

ผมตื่นมาอีกที ลุกมาเข้าห้องน้ำ และออกมากินน้ำเพราะรู้สึกคอแห้ง ผมชะเง้อไปมองห้องทางฝั่งมินกับตอง พบว่าตองไม่อยู่แล้ว มินหลับอยู่

เช้ามา มินดูเศร้าๆอยู่ แต่ตองต้องบินไปคุยงานแล้ว

ฟินตื่นมาอาบน้ำแล้วก็อยู่ในชุดจะไปอกกำลังกายที่ชวนตื่นตัวเหมือนเดิม
ฟินชะโงกหน้าไปมองมินแล้วบอกว่าไปไหมเราน่ะ ไปก็แต่งตัวออกมา

ผมนั่งกินกาแฟเช็คโทรศัพท์อยู่ มองผ่านประตูที่ปิดไม่สนิทเห็นมินแต่งตัวอยู่

ถึงจะเห็นมินในตอนอื่นมาแล้ว แต่การเห็นแบบนี้ ใจสั่นเหมือนกัน

ผมบอกฟินว่าผมกลับล่ะนะ ไว้เดี๋ยวแวะมาใหม่ ฟินไม่ตอบอะไร ผมเดินไปกอดทีนึงจับนมฟินแล้วก็กลับออกมา
ฟินตีมือผมกลับ แล้วก็ตะโกนบอกด้วยว่า เช็คเมลืด้วย สั่งงานไปนะ ไปจัดการด้วย ไอ้บ้าาาาาา

ผมคิดแค่ว่าการอยู่กับมินสองต่อสองไม่น่าไว้ใจมาก
หมายถึงผมน่ะไม่ไว้ใจตัวเองแล้วผมก็ไม่อยากให้ฟินรู้สึกไม่ดี เมอีกคน ไปดีกว่าคือทางรอดที่ดีที่สุด

ผมขับรถเข้าที่ทำงาน เพื่อจัดการสิ่งต่างๆ จนค่ำ จริงๆเรียกว่าดึกดีกว่า
ฟินโทรมาหาผมบอกว่า กนิข้าวอยู่กับพี่เมและมิน มากินไหม
ผมถามว่าพามินไปสารภาพเหรอ ฟินบอกว่าปล่าว น้องเสียใจย่ะ
ทำไมอ่ะ เออไว้เล่าให้ฟัง

ผมขับรถไปหาทั้งสามคนที่ร้านอาหารแห่งนึง
รถติดไฟแดง บีส่งข้อความมาว่าจะกลับมาที่ไทยล่ะขอย้ายกลับ รอเรื่องอยู่

แล้วก็บอกว่า ไก่ตอนนี้คบอยู่กับ...ตอง

นั่น ไม่ผิดไปเลย ถึงว่าแปลกๆ บีบอกอย่าบอกใครนะ ผมว่าฟินน่าจะรู้
นึกในใจว่าไปสปาคกันตอนไหนวะเนี่ย

บีจะกลับมา ผมกำลังจะไปจอ ฟิน เม มิน

ผมรู้สึกว่า มินกำลังจะเป็นตัวปัญหาตัวใหม่หลังจากไก่คบกับตอง
ผมจอดรถเดินเข้าไปในร้าน ทั้งร้านน่าจะมองผมด้วยสายตาอิจฉา

ผู้หญิงสามคนในชุดเดรสรัดรูปรองเท้าส้นสูง นังคุยกันอยู่รอบตัวผม
เม ไฮโซสวยสะพรั่งรูปร่างสูงโปร่ง ฟินหมวยหน้าตาอินเตอร์ รูปร่างนักกีฬาแน่นๆและ มิน แอร์โฮสเตทหน้าหวาน รูปร่างอ้อนอ้อนแต่ดูเนื้อแน่นๆ
สามคนทานอาหารกันไปบ้างแล้ว และไวน์อีกอย่างน้อยที่เห็นคือหนึ่งขวด
เมให้คนขับรถกลับไปแล้ว ฟินกับมินมาแท๊กซี่
แน่นอนว่าผมต้องขับรถไปส่ง แต่ที่ไหนยังไง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

sourire

มินนี่แปลกๆนะ ทำไมไม่จัดมินซักครั้งล่ะครับ

aodpasa

เมื่อไร่จะจัดน้องมินซักดอกครับ

axolotss

งานนี้มีการจัดหนักครับ ไม่เชียร์ใครเป็นพิเศษ อยากได้ทุกคน

poppyza

ปูทาง มิน สงสัยได้จัดหนัก แซนวิชเลย

Thai999

น้องมินมาอยู่ในจักรวาลเดียวกันละ

pamaaeng

นัดสาวตั้งสามคน
ไม่หาตัวช่วย เหรอ?

san2503

ที่สุดของซี่รี่ย์ที่ดีที่สุดตอนนี้ 

thana7

สาว สาว สวยทุกคน เคลียร์ให้จบ แล้วจัดไปครับ

pddy2545

งงกับฟิน จะเอายังไงกันแน่ ส่วนมิน นี่ก็ทำประชดแฟนซะงั้น

crozp

เย่  สุดท้ายก็กลับมาหาฟิน   ::Ahoo:: #ทีมฟิน

phu_nun

ittawat90

น้องมินต้องโดนจัดให้หนักครับ

Asujimaster

มืนน่าจะมีบทบาทมากขึ้น  ในการปั่นหัวพระเอกของเรื่อง

633sqd

คืนนี้คงไม่แคล้ว3ต่อ1แน่ ดูมินเหมือนอยากจะโดน แต่จะมีปัญหาตามมามั๊ย ....รอบีดีกว่ามั๊ยนะ