เงียบๆ คนเดียว

• 2 ตอบ
  • 582 อ่าน
*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2174
  • 331
« เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 04:20:08 pm »
เงียบๆคนเดียว  cover by Phoowadol

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2020, 01:02:39 am โดย kaithai »

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: เงียบๆ คนเดียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 04:41:05 am »
OMB... I couldn't do it the first time naaa... I got an error messagefor broken link ...
Thanks to Sir Kook Kru, who help fix your broken link naaa...  ::WooWoo::

Yayyyyyy .... Now we all can enjoy this song naaa.....  ::WowWow::

*** สำหรับเพลงนี้ ...  ท่านหมีพูห์  ครวญได้ใจมาก ...  เสียงเย็นๆ  แต่ก็ ไม่น่าหลับ เหมือนกับ เพลงของป๋าแจ้ อะนะ ... 
เพลงเงียบๆเดียว ...  ตอนฟังก็ฟังเงียบๆคนเดียว ... 
คนร้องก็ร้องเงียบๆคนเดียว ...  ไม่รู้คนอื่นเขาจะฟังเงียบๆคนเดียว เหมือนกับเราไหมนะ ...   ::Hmmm::
พอฟังแล้วก็อิน เงียบๆคนเดียว 555555  ::Grimace::

ว่าแล้วก็ขอเพิ่มอีกนะคะ ...    ::GiveMe::
จะแบบเงียบๆหรือไม่เงียบ  ก็เอาหมด  อิอิอิ   ::Yes!::

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• 2174
  • 331
Re: เงียบๆ คนเดียว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 08:50:17 am »
OMB... I couldn't do it the first time naaa... I got an error messagefor broken link ...
Thanks to Sir Kook Kru, who help fix your broken link naaa...  ::WooWoo::

Yayyyyyy .... Now we all can enjoy this song naaa.....  ::WowWow::

*** สำหรับเพลงนี้ ...  ท่านหมีพูห์  ครวญได้ใจมาก ...  เสียงเย็นๆ  แต่ก็ ไม่น่าหลับ เหมือนกับ เพลงของป๋าแจ้ อะนะ ... 
เพลงเงียบๆเดียว ...  ตอนฟังก็ฟังเงียบๆคนเดียว ... 
คนร้องก็ร้องเงียบๆคนเดียว ...  ไม่รู้คนอื่นเขาจะฟังเงียบๆคนเดียว เหมือนกับเราไหมนะ ...   ::Hmmm::
พอฟังแล้วก็อิน เงียบๆคนเดียว 555555  ::Grimace::

ว่าแล้วก็ขอเพิ่มอีกนะคะ ...    ::GiveMe::
จะแบบเงียบๆหรือไม่เงียบ  ก็เอาหมด  อิอิอิ   ::Yes!::

ผมพึ่งทราบนะครับว่า ลิงค์ ที่ผมลงมันเสีย.... ::Sobad::  ไม่ได้เช็คด้วยสิ ตอนโพสต์เสร็จ.....ต้องขอบคุณท่านไก่  เลยครับ
   เพลงนี้ ตอนร้องก็ อืม....ร้องคนเดียวจริงไปด้วย...แต่ว่าไม่เงียบน๊า...อิอิ..... เดี๋ยวหาเพลงมาให้ฟังใหม่นะครับ พี่เพชร   ว่าแต่  เมื่อไร  พี่ จะ มี มาให้ฟังบ้างน้าาาาาาา ::Cheeky::   รออยู่นะครับ ::Ahoo::   ::Ahoo::   ::Beggar::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ