ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yutakame] Niizuma o Otosu Appli สะกดจิตเมียชาวบ้าน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2020, 10:35:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

missnihgs

แอปแบบนี้หาโหลดที่ไหนครับอยากมีใช้ในโทรศัพท์สักเครื่อง

Summermay

สะกดจิตแล้วทำให้รู้สึกแต่ขยับไม่ได้ แนวข่มขืนเบาๆ มีลบความจำด้วย สงสัยว่าตอนังยางเอกติดใจ มาให้เอาเองรึเปล่า

มีกลิ่น ntr ไม่นาน ตอนหน้าเอาต่อหน้าสามีเลยหรอ

jjhj1988

ตอนแรกสะกดจิตแล้วสั่งให้ลืม
แล้วค่อยๆ ป้อนความจำใหม่ให้ สุดท้ายก็กลายเป็นทาสสวาทไม่รู้ตัว

ดูท่าจะกลายเป็น NTR แบบโหดๆ สะกดให้สามีช่วยอะไรไม่ได้ได้แต่ดูมั้ยคับเนี่ย

bank1027

อันนี้ดีสมจริงดีครับ มีการค่อยๆ สะกดจิตไปเรื่อยไป ไม่ใช่พริบตาเดียว จริงๆไอ้แอปสะกดจิตนี้คือเจอหลายเรื่องแล้วนะแต่อ่านทีไรอดใจสั่นไม่ได้สักที

akasaboy

เอาจริง ๆ ใครจะยอมมองแอพอะไรก็ไม่รู้ มันยากนะที่จะบังคับใครมองได้

ตอนต่อไป น่าติดตามมากครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

pag1

เสียดายที่สะกดจิตได้ทีละคน น่าจะมีสะกดจิตหมู่มั้ง เอาไปสะกดจิตสาวๆอาชีพอื่นๆ

ironmidan

อ็งจะหยุดความต้องของตัวเองได้บ่อยหรือป่าวนั้น ::Shower:: ::Shower::

ironmidan

อ็งจะหยุดความต้องของตัวเองได้บ่อยหรือป่าวนั้น ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::Crying::

etracker

อยากสะกดจิตได้แบบนี้มั่งจังเลย ดีจัง พอตื่นมาก็ลืมหมดด้วย

ดำเนินเรื่องดีมากอ่ะ ลุ้นตามตลอดเลยว่าจะเป็นยังไงต่อ ค่อยๆ ทำให้นางเอกติดใจไปทีละหน่อยๆ

xonly289482

หลักคงเป็นสะกดจิต แล้วค่อย ๆ ทำให้ร่างกายจดจำ ความรู้สึกนั้นไว้ สินะ
รู้สึกดีแบบนี้ คงไม่น่ารอดล่ะครับ  ::HoHo::

พอเห็นตัวอย่างตอน 2 นี่ ต่อมอยากรู้ทำงานทันทีว่าใช้แอพสะกดจิตทั้งคู่ รึแค่สามีคนเดียวหว่า

hnongchem

ตอนแรกสับสนกับเรื่องแอปสั่งเมียคนอื่น
เนื้อเรื่องคล้ายกันแต่ต่างกันตรงที่เรื่องนี้ นางเอกยังมีสติแต่บังคับตัวเองไม่ได้
อยากรู้ว่าเมื่อคลายสะกดจิตแล้ว นางเอกจะจำได้มั้ย

แอปนี้ควบคุมจิตใต้สำนึก เพราะแม้จะลืม
แต่พอโดนสะกดจิตใหม่เหมือนนางเอกจะจำได้ว่าโดนเหมือนเดิม
อยากรุ้ว่าตอนจบจะป็นยังไง

mrsilver

แอฟมันก็สะจดจิตง่ายไปแต่ก็นะไอ้นี้ก็ได้คุณนายมาเป็นของเล่น

joulez

สะกดจิตควบคุมร่างกายแต่ความรู้สึกยังอยู่ โดนเอาทั้งที่ไม่ยินยอม โหดร้ายนะนี่

เห็นตอน 2 ยังไม่ได้อ่านตอน 1 ขออ่านครับ

ยิ่งโดนเอายิ่งเสียสามัญสำนึกไปเรื่อย จบที่เป็นทาสอารมณ์แน่