ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Uncen-Gdrive] หนังเก่าแจ่มๆรอแปลงไฟล์หนังใหม่ 18/1/63

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 18, 2020, 10:04:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เมนต์มักง่ายไม่เกี่ยวกับเนื้อหาอาจไม่ได้ไปต่อ (ยกเว้นคนที่โดเนทมา)

เอาเรื่องเก่าๆไปดูก่อนวันนึงนะ แปลงไฟล์ไม่ทัน เรื่องละ5g+โหลดกันตาย
แปลงให้เหลือ720p เรื่องละกิ๊กกว่าละกัน ชัดและง่ายต่อการเก็บ
หายไปหมดตอนOpenloadแล้ว คิดซะว่าได้ตัวเต็มชัดๆ720pไม่ผ่านการบีบไฟล์

CENSOR 5เรื่อง สุดในรุ่นสำหรับผม

[EBOD-545] Suzuki Koharu ผมชอบโคฮารุเรื่องนี้มาก เดาดุ้น
เดาผิดโดนเย เดาถูกก็โดนอยู่ดี มีอยู่อันนึงที่มันมีหนามๆอ่ะ ไม่เจ็บรึไงอยากรู้มาก

[MIDE-400] Nishinomiya Konomi นักเรียนใหม่ต้องเอาใจเพื่อนและอาจารย์
น่ารักกก เป็นเรื่องที่น่ารักและสดใสมากๆของโคโนมิ ขาวแบบวัวตายควายล้ม

[MIFD-062] Okamoto Mayu มายุจัง เป็นเรื่องที่สุดมากสำหรับเด็กอายุ19 แสดงแค่สองเรื่อง
หุ่น อารม หน้าตา ให้10/10/10สำหรับสายบางๆนะ สวยแบบนี้หายากมากๆแถมมีซับไทย

[MIFD-070] Nagase Yui ก็คล้ายๆแนวข้างบน เรื่องแรกๆของน้องยุย แต่ต่างกันตรงที่
เธอเล่นจัดเต็ม จัดหนัก กระแทกเน้นๆกว่าคนข้างบนเยอะ ขึ้นเป็นขวัญใจของหลายๆคนอย่างรวดเร็ว

[MUM-078] Aisu Kokoa อีกคนที่ผมชอบสุดๆ ตอนนี้กลับมาเล่นอีกครั้งแต่อวบขึ้น
แต่ก็ไม่ฟินเท่าตอนแรกๆ ได้อารมเด็กๆนุ่มนิ่มซะจริงๆคนนี้ เรื่องนี้พาเธอมาจัดหนักกลางป่า

คัดUNCEN TOKYO HOT ที่คิดว่าแจ่มนะ พวกเก่าๆOpenloadหายไปหมดแล้ว
ที่จริงว่าจะทำกระทู้รวมTokyo Hotอีกรอบ แบบรวมสวยๆใส่Gdrive จะได้ไม่หายอีก

Tokyo Hot n0534 Tsukasa Eto เรื่องแรกๆของ Tokyo Hot ที่ผมได้ดู
แบบว่ามันเปลี่ยนโลกไปเลย เห็นสาวๆสวยๆโดนรุมแตกในนี่แบบ โลกนี้โหดร้าย 55

Tokyo Hot n0788 Nami Itoshino นามิสมัยเอ๊าะๆ แถมเล่นTokyo Hot ไม่มีได้ไง

Tokyo Hot n0837 Ono Machiko เกลี้ยงเกลาขาวสวยสำหรับคนนี้ แต่ก่อนหวือหวามากสำหรับเธอ

Tokyo Hot n0857 Tsuna Kimura ซึนะ เจ้าแม่UNCENอีกคน ลงเล่นค่ายนี้ถึงสองเรื่อง

Tokyo Hot n1053 Airi Shiina อีกคนที่ผมดูแล้วขอบอกว่าได้อารมมาก หุ่นดีเอามัน
คือค่ายนี้แบบแค่มานอนไม่ต้องแสดงอารมอะไรก็ได้ ปล่อยไปตามธรรมชาติเลย
เดี๋ยวหนุ่มๆที่คัดมารุมเยแตกในเธอเอง บางทีก็เกินไปแต่เรื่องนี้เธอรับไหวไง
หน้าตาไม่ค่อยแสดงออกแบบเอือมๆ อยากทำอะไรก็ทำไป แต่ตอนหลังๆพอโดนเข้าไปมากๆ
เริ่มแสดงออก อารมมา โดนขนาดนี้ใครจะทนไหว เป็น1ในTokyo Hotที่ผมชอบมาก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mapaew

แต่ละเรื่องที่ท่านลงนี่ ผมชอบทุกคนเลยครับ nami kamaru เก่าแต่เก๋าจริงๆ บางเรื่องออาจจะมีแล้วแต่ก็ต้องขอขอบคุณด้วยครับ
พึ่งรู้ชื่อคนที่ 2 ชอบแต่หาชื่อไม่เจอ Konomi  นี่เอง

์N.T.

เหมือนท่านจะนิยมหุ่นบาง ๆ นะครับ แต่ละคนบางเฉียบเลย 

winai3009

น่าสะสมทุกเรื่องเลยครับ แต่ละนางน่ารักมาก ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

po3026

tony1234

babieshottie

Airi Shiina หุ่นในฝันเลย น่าจะฝันยาวๆไปครับ  555  น้องๆข้างบนก็คุ้นๆหน้าเพียบ

// edit : ขอบคุณมากครับพี่ที่ไม่ใส่zip

gijoe

ขอบพระคุณท่าน S(Kater) มากครับที่กรุณานำผลงานคุณภาพมาฝาก ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

Sodamax

สวยทุกเรื่อง เด็ดทุกเรื่อง โดยเฉพาะน้องยุ้ย ติดตามมานาน ขอบคุณครับ

eden2313

สวยคนเลย หน้าติดตามทุกเรื่องเลย ขอบคุณครับ

onibakuzuza

::Cold::Suzuki Koharu
นี่ผมชอบความน่ารักของแววตากับสีหนามากครับเป็นคนที่สัดส่วนทองมากกด้วยไม่ว่าผมสั่นหรือยาวไม่เคยทำให้แววตาเปลี่ยน​ไปจริงๆ​ แถมๆขนมโตเกียว​ร้อนๆมาด้วยใครจะอดใจใหวล่ะครับ
ขอบคุณ​มาก​ครับ​

Heero_yui

Nami Itoshino ผมตามตลอดนะครับ แต่ช่วงหลังไม่เห็นเลยครับ ไม่รู้ว่ารีไทร์ไปยังนะ

sutee seechart

โตเกียว ฮอท นี่สุดจริงๆ
แล้วแบบจะซูมให้ถึงมดลูกเลยมั้ง เมื่อก่อนเห็นใหม่ๆ รู้สึกแปลกๆ แต่ดูบ่อยๆ แล้วอารมณ์มันพุ่งพล่านดีแฮะ

โอ้โห เติมน้ำให้เต็มด้วย นี่มันนักวิทยาศาสตร์ชัดๆ

civil2

ชอบน้อง Okamoto Mayu มากครับ หน้าตาน่ารัก หน้าอกสวย ขาวด้วย สเปคผมเลย

น้อง Nishinomiya Konomi ก็น่าสนใจครับ ชอบขาวๆ

ขอบคุณนะครับ