ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsusauto] Failing as Brother and Sister พี่น้องต้องห้าม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2020, 12:30:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ryozawa

น่ารักครับ
ผมจะเป็นพี่ชาย
มีแต่น้องสาว
เตยเกือบได้เพื่องพี่สาว แต่ตอนนั้นอ่อนหัดเลยอด

xonly-1221

ตอนแรกเข้าใจว่าพี่สาวน้องสาว จะเป็นทอมกับดี้

กลายเป็นว่าพี่สาวน้องชาย แหมๆๆมีหลอกใส่กระโปรงด้วย

Reignofdamned2

อูยยยย เรื่องนี้ service หลายอย่างเลยแฮะ มีสาวดุ้นด้วย  เนื่อเรื่องแบบว่าไม่อยากโดนเมนท์ล่างสปอยล์เลย

BearBlez

น้องหน้าหวานจนนึกว่าเป็นผู้หญิงจริงๆ ส่วนพี่สาวก็น่ารักตามใจน้องไปหมด อยากดูถึงขั้นยอมแลก
ทำไมผมมองเป็นสาวดุ้น คุณแม่ก้ปล่อยเบลอเลย55

akasaboy

น้องมันตัวเล็ก แต่ทำไมไอ้นั่นมันใหญ่จังเลยเนี่ย

ดู ๆ แล้ว แม่ก็คงอยากอยู่เหมือนกันแน่่เลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

kkkko

Skywarth Mage

เล่นซะอยากมีพี่สาวเลยแฮะ สาวแว่นผมสั้นสเป็คสุด ๆ เลย
ตอนฉากเข้าห้องมาน้องชายเหมือนผู้หญิงมากนึกว่าจะ แซนวิชพี่สาวน้องสาวซะแล้ว ::Ahh::

มโน สกลนคร

thenefilim

น่าจะห่างกันเยอะเลย แต่น้องจะจัดหนักไหมนะ

สุดท้ายจัดกันยาว แม่ก็ ห้ามไม่ทันแล้วสินะ

jamsza704

I2eI3oI2n D Ace

นึกแล้วเชียวว่ามันแปลกๆพี่สาวคงอยากจะกินน้องอยู่แล้วแต่แนวน้องชายแต่งหญิงแล้วทำกับพี่เนี่ยไม่ใช่แนวเลย

ที่ไหนได้แอบชอบพี่เล่นเอาชุดมาแล้วจะได้แอบชักนี่เองแต่ถ้ามีต่อแม่อาจจะร่วมวงด้วยนะเนี่ย

xjohn

ดูไม่ออกว่าพี่สาวจะชอบน้องชายนะ แต่จะตามดูว่า เลยเถิดจนเสร็จพี่สาวไหม
edit:ตอนดูไป นึกว่าคุณแม่จะมาร่วมด้วย แต่พอดูจบ คุณแม่รู้ แต่คงทำเฉยๆไว้ และพี่สาว ก็ไม่ใช่พี่สาวจริงๆ