ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakamine Hiroshi] Neesan พี่สาวครับ ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 19, 2020, 02:18:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Ch.1 Smooch~Smooch Shot จ๊วบ~จ๊วบ~กระฉูด
ขอขึ้นซีรีย์ใหม่เลย เรื่อง Neesan พี่สาวครับ มีทั้งหมด 10 ตอน จะลงครั้งละ 1-2 ตอนจะได้จบเร็วๆ

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

(S)Kater

เห็นภาพปุ๊บขอจองพื้นที่ก่อนเลยครับ มี10ตอนด้วย ตามเลยครับเรื่องนี้
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HypN♥s

5555 เมื่อเช้าว่าจะเม้นท์เรื่องของท่าน น่าสนใจ พอดีรีบๆ เลยละไว้ก่อน เดี๋ยวขออ่านแล้วค่อยเม้นท์เด้อ

nekki

คือทั้งสองได้กันอยู่แล้ แต่พ่อแม่ทั้งสองแต่งงานกัน น้องชายเลยไข้ขึ้นเรอะศีลธรรมค้ำคอ... คือดูที่เปิดมาตอนแรกนี่น่าจะได้กันมานานมากแล้ว ดูเป็นเรื่องในชีวิตประจำวันไปเลย

ชิ...ขอแช่งให้ท้องแท้นเป็นหวัดได้ไหมอิจฉาตาร้อนอะกับคู่นี้

MooOon

ขอบคุณมากครับ ลายเส้นสวยมาก เเต่สงสัยว่า พี่น้องคู่นี้เคยได้กันยัง

คือผมอ่านไปเหมือนมันเคยได้กัน เเต่อ่านมาอีกนิดตอนพระเอกเปงไข้

ดันมาบอกว่าเราทำเเบบนี้ไม่ได้ เปงพี่น้องกัน อ้าว  เเล้วที่มึงเอาดุ้นไปดันหอยเขาคืออะไร

งงเลยผม ช่วงหลัง คงเอากันหลายรอบกาอนพ่อเเม่จะกลับ ว่าเเต่เเม่นี่

ที่เเต่งใหม่กับพ่อ ทำมดูเด็กจัง

--------------------------------------------------------------

จบสวย+ฟินดีมาก เเต่เอาจริงๆสรุป 2 คนนี้เป็นพี่น้องเเท้ๆกันหรือป่าวครับ

เอาตรงๆ อ่านมายัง งง ว่า พ่อเเท่ ทั้งคู่เเต่งงานกัน เลยทำให้ทั้งคู่ไม่ใช่พี่น้องเเท้ๆ

ถ้าเปงเเบบนั้นขอให้ตอนที่ 2 ทั้งคู่เเต่งงานกันได้ทีเถอะ หวานกันซะขนาดนี้ ^^

trong5171

เหมือนเคยได้กันแล้วรึเปล่านะ พี่น้องคู่นี้

ส่งหวัดกันไปมาแบบนี้แล้วเมื่อใหร่จะหายเน้อ 555

ddcc

เอ๋ๆๆๆๆ ตอนแรกพระเอกยังทะเล้นๆจะเอาๆอยู่เลย ไหงเป็นหวัดละกลับมาเหมือนหนุ่มซิงเลวฟระ หรือไทม์ไลน์มันยังไงเนี่ย เดาว่าจบแบบได้กับคนนี้ครั้งเดียว คนต่อไปรอตอนหน้า
ก็ยังงงไทม์ไลน์อยู่ดี สรุปไอทะเล้นตอนแรกคือยังเวอร์จิ้นงั้นรึ

tcm12599

เด็กแสบ ::DookDig:: ป่วยจนได้  แต่ Intro มาแบบนี้แอบเล่นแอบกินกันมานานแล้วรึป่าว

ไข้ใจรึใคร่ในตัวน้อง  ยังมีเวลาให้เล่นกันอีกเยอะนี่  พ่อแม่ไม่อยู่

mummebufa

ติดหวัดไม่แน่ ติดสัตว์นี่แน่นอนพี่นมใหญ่ตั้งแต่เด็กมาบริการให้ขนาดนี้ไอหนุ่มโคตรโชคดี

หน้าซื่อๆแต่ล่อโหดมากเลยเอาซะหมอบเลย

tamagot123

::HoHo:: 55555แค่พ่อแม่ แต่งงานกันมันจะมาขวางทางผมได้งั้ยย

สองคนนี้นั่ลร้ากกก

แมงโก้ส้นตีน

เปิดมาไม่มีปี่มีขลุ่ยเลย ตกลงคนละพ่อ, คนละแม่ แต่พ่อแม่แต่งงานใหม่ เลยได้มาเป็นพี่น้องกันสินะ  ::Shy::

เล่นกันขนาดนั้น ไม่ติดหวัดสิแปลก  ::DookDig::

CoolNook Thangsakul

ชอบกันอยู่แล้วด้วยมั้ง แต่พอแต่งงานกันปุ้ม อยู่บ้านเดียวกันปั้ม เข้าทางเลยดิ

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม ตามหลักการ น่าจะป่วยทั้งคู่เลยมากกว่า

Tdestiny

ลุ้นให้เรื่องนี้ไม่มีดราม่านะ

พระเอกนี้น่าจะได้หลายคนนะ ถ้าดูจากปกเรื่อง

ตอนหน้าๆอาจจะมีพี่สาวมาเพิ่มอีกสินะเนี่ย

เอ็งแตกในพี่สาวเฉยเลย ไอน้องเลว

bigboy001

เชื่อว่าเดี๋ยวต้องมีการเอากันทั้งบ้านอย่างแน่นอน พระเอกก็คงเป็นพระยาเทครัวล่อตั้งแต่พี่สาวน้องสาวยันน้าสาว(เมียใหม่พ่อ) และบางทีพ่ออาจร่วมแซนวิชซะด้วยเลย ::Thinking::

EDIT เอากันแล้วพระเอกหายไข้ แต่ไปติดหวัดฝ่ายหญิงซะง้าน งี้ผลัดกันเยสทุกวันมิผลัดกันติดเชื้อไปมาด้วยเหรอไง 555+