ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakamine Hiroshi] Neesan พี่สาวครับ ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 19, 2020, 02:18:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

time288

แค่ตอนแรกก้เสียวขนาดนี้ ตอนหลังพี่สาวแต่ละคนที่จะโพล่ออกมาต้องเด็ดๆแน่ๆ รอครับ

เยดเสรจไข้ลด ต้องเอาไปทำวิจัยบ้าง อิอิ 555

Ae Haha

คงเคยได้กันมาแล้วแน่ๆ แต่งงว่าเป็นพี่น้องแท้ๆรึเปล่า หรือพี่ข้างบ้าน

นางเอกติดไข้ใจ หรือเงี่ยนกันแน่ ต้องจัดบ่อยๆ

elviswhat

เปิดมาแบบหื่นสุด ๆ อะไรกันเนี่ย นมคือผลไม้จากพระเจ้าาาา โอ้มายก๊อตตตต แล้วยิ่งถ้าไม่สบายแล้วมีคนมาดูแลแบบนี้ผมยอมไม่สบายทั้งปีทั้งชาติเลยล่ะครับ

อูยยย น้องเริ่มหายไข้แล้ว แต่พี่สาวกลับเป็นไข้แทน แต่ไม่ใช่ไข้หวัดนะไข้ใจอะจ้ะ วี๊ดวิ้ววววว หวานเว่อออ

numkrieng

::Glad:: ลายเส้นสวยครับ..
สงสัยจริงๆว่า เป็นพี่น้องกันแบบไหน ต้องขออ่านช่วงหลังก่อน

ยังไม่กระจ่าง ต้องตามตอนต่อไป มีนต้องมีอะไซับซ้อนบ้างละนะ

tonza221

จากแค่พี่สาวข้างบ้าน มุ่งสู่พี่สาวจิงๆสิน้าาา

เอ๋ตกลงมันครั้งแรกของเด็กผู้ชายหรอ แต่ส่งหวัดกันแบบนี้ก็ได้เร้อ

gfthebc

เหมือน​จะ​เป็น​พี่​สาว​น้อง​ชาย​คน​ละ​พ่อ​คนละ​แม่​ใช่​ไหม​ครับ​ ที่​แม่​ของพี่สาว​มา​แต่งงาน​กับ​พ่อของ​น้อง​ชาย​

Liftzthekop

พ่อแม่ไม่อยู่อย่างงี้ ยังไงก็ทั้งวันทั้งคืนแน่นอน 555

คนละพ่อแม่ นี่สนุกเลยน้าา 555

siwapeeza

โอ้วโหวพระเอกมันขอตรงๆตั้งแต่แรกเลยหรอนี่ สุดท้ายคงเสร็จทั้งบ้าน

อ่าวพี่สาวเป็นหวัดแทนอย่างงี้ต้อง ฉีดยาเพิ่มสินี่

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไหนๆก็เคยได้กันแล้วนิ จะเล่นตัวไรกันอีก  จัดซิ

ไมบอกว่าดุ้นเวอร์จิ้นทั้งๆที่ตอนแรกบอกเคยได้กันแล้ว

Chocky

ชอบบบบ ถ่ายไข้ ด้วยการปล่อยน้ำ อยากมีพี่สาวแบบนี้บ้าง 5555

opzakong

การที่พ่อแม่ไปฮันนีมูนกัน มันคือการเปิดทางดีๆนี่เอง

ซีรี่เล่มนี้มีตอนหลายแบบซะด้วย ทีแรกนึกว่าแนวฮาเร็มพี่สาวหลายคน

ดูเหมือนว่าจะไม่ใช่พี่สาวแท้ๆ ไม่ผิดศิลธรรมโว้ย

แหม่ ถึงขนาดเอากันจนติดหวัดได้เลยเหรอเนี่ย

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

tazasss01

ทำแบบนี้จะหายไข้หรอ ต้องรีบให้หายไข้ก่อนสิ เพราะอยู่ด้วยกันสองต่องสองแล้ว

ถ้าจะทำกันทั้งวันแน่เลย ทางสะดวกแบบนี้

Tok0126

เป็นพี่สาวที่ดูแลดีจริงๆ เลียซะทั้งตัวเลย

ป่วยแทน แต่เป็นไข้ใจ
พี่สาวนี่ขี้อ่อยจริงๆ

Exllector

เป็นหวัดจนได้ดีแบบนี้ใครก็อยากเป็น

น้องมันก็แสบจริงเอาหวัดไปติดพี่อีกเลยต้องจัดยาวๆให้หายหวัด