ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakamine Hiroshi] Neesan พี่สาวครับ ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 19, 2020, 02:18:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zak00joker to4mi

::Bloody:: ชอบแนวครอบครัวมาก พี่น้อง ลูกพ่อ แนวนี้เป็นอะไรที่ฟินสุดๆ

wunman

อืมมมมม เปิดเรื่องมาทำชวนงงเลยครับเหมือนจะได้กันมาก่อนหน้านั้นแล้วแถมทำหื่นซะขนาดนั้นแต่ทำไมอยู๋พระเอกป่วยเฉยเลย พอหญิงงจะทำให้กลับบอกไม่ดี มาแปลกๆแต่ยังไงก็มีการแลกเปลี่ยนสสารหละแต่จะแอบเอากันต่อไปและน่าจะมีเพื่อนพี่สาวมาแจมด้วยแน่นอน

edit : อิจฉาพระเอกแหะกระฉูดอะไรได้เยอะแยะขนาดนั้นอยากทำได้แบบนั้นมั่ง ว่าแต่จัดซะเยอะขนาดนั้นพี่ไม่ท้องเอาเหรอเนี่ย

siwapol55

เปิดมาก็จะเอากันเลย พี่น้องคู่นี้ นี่ไม่เล่นตัวกันเลย
ตอนท้ายจะมีอะไรมาเซอร์ไฟร์ไหม น่าลุ้นจริง
ขอบคุณมากครับ
สุดท้ายคนมาเฝ้าก็ติดหวัดไปแทนอย่างนี้ คงได้วนเวียนมาเย็ดกันไม่จบแน่

jdrafayed

ให้ผมเดาเหมือนๆรู้จักกันอยู่แล้ว น่าจะเคยจิ้มกันแล้วด้วย แต่พ่อแม่ดนมาแต่งงานกัน เลยกลายเป็น
พี่น้องโดยปริยาย ประมาณ Step-sister
**ผลัดกันไปมา ก็ไม่หายสักที แต่ต่อให้หายดี ก็คงวัดไข้ทุกวันอ่ะครับ**

DarkEMP

akasaboy

พี่สาวเริ่มเองเลยแบบนี้ ผมจะขัดใจพี่ได้ยังงัยครับ ยิ่งเป็นไข้อยู่ด้วย

ผมนี่อยากเป็นไข้ทุกวันเลยครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

potenza

แกล้งป่วยหรือเปล่า อยากอยู่สองต่อสอง
กะฉูดเยอะๆก้อหายป่วยได้ด้วย

I2eI3oI2n D Ace

เหมือนกับว่าคู่นี้จะรักกันมากและเคยกันแล้วแล้วเลยนะเนี่ย แต่ที่พระเอกมีไข้คงเพราะแม่ของคนที่ชอบดันมาแต่งงานกับพ่อซะงั้น แต่หลังจากพี่สาวดูแลไข้เสร็จอาการคงหายแต่ติดพี่สาวแต่ๆหวังว่าเรื่องนี้จะไม่ปวดตับนะ

ไข้ใจเนี่ยเป็นแล้วหายยากนะอยากจะรู้จริงๆว่ารอบนี้ครั้งแรกรึป่าวหวังว่าฝั่งแม่ใหม่คงไม่มีลูกสาวหลายคนนะ

xtazy

ลดไข้เขาให้เช็ดตัว อันนี้กลับเข็ดจรวด

หูย ไข้ใจเป็นแล้วต้องใส่ทั้งใจและกายนะ รดน้ำบ่อยๆจะได้แฉะฉ่ำ

kongrith

อยากเป็นคนไข้ จะได้มีสาวดูแลแบบนี้ สงสัยไข้น่าจะหายเร็วนะ

eknow

เอ๋ ทำไมตอนแรกเหมือนได้กันแล้วนะ อ่านมาหน่อยกลายเป็นว่าทำไม่ได้

ไข้ใจก็มาเห้ยยย 555

doujin

อยากรู้เลยว่าจุดเริ่มต้นคือตรงไหน ทำไมถึงเปิดมา แล้วชวนเยทันที

เหลือ 2 นาง แต่แบบนี้มีท้องไหมนั่น

teet