ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกความชั่ว เมื่อผมใช้เมียน้อยร่วมกับลูก ๆ ตอนที่ 5

เริ่มโดย ChopdoojimMui, กรกฎาคม 15, 2023, 09:26:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aone และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

ChopdoojimMui

ผมกับมนอันตรธานไปอย่างไร้ร่องรอย ไม่มีเสียเปิดประตูรั้วหน้าบ้าน รถไม่ได้หายไปไหน พออาบน้ำเสร็จเจ้าซันคงสงสัยและออกตามหาทั่วบ้าน หนูมนครางซ่ะดัง ถ้าซันเดินผ่านมาก็คงได้ยินเข้าทันที เป็นใครจะอดใจไหว ซันจึงปีนดูจากช่องระบายอากาศเหนือประตูห้อง จะว่าไป ที่ผมตั้งใจทำให้ช่องระบายอากาศมันต่ำขนาดนี้ แถมหน้าห้องยังก่อปูนสร้างเป็นโต๊ะเคาน์เตอร์ เพราะลึกๆก็หวังจะมาแอบดูคนใช้ตั้งแต่นานมาแล้ว แค่ไม่เคยมีโอกาสสักที หลังสบตากับลูกชายผมรีบก้มมองที่หนูมน เธอยังไม่รู้ตัว ซบหน้าลงกับหมอนและครางกระสับกระส่าย เดาว่าซันคงเพิ่งมาเห็นตอนน้ำสองนี่แหละ เพราะน้ำแรกหนูมนยังนอนหงายอยู่ ถ้าซันโผล่มาก่อนหน้านี้มนก็คงเห็นซันไปแล้ว นอกจากรุมเย็ดก็เย็ดโชว์นี่แหละที่ทำให้ผมเสียวบรรลัย ผมทำสมาธิไม่ไหว เลยกระเด้าเย็ดแบบเอาเป็นเอาตายให้แตกๆไป ครางดังๆ เย็ดลึกๆ ขอให้มนร้องออกมาไม่ต้องกั๊กไว้ จนเสร็จสำราญในรอบที่สอง

พอผมถอนควย หนูมนก็ล้มตัวลงนอนหมดสภาพ แต่ท่าทางน่าเย็ดกว่าเดิมอีก ผมเงยหน้ายิ้มให้ลูกชาย อันที่จริงอยากชวนเขาเข้ามาแจม หรือปรับความเข้าใจกับพี่มน แต่เขาดันหลบหน้าออกไป ผมก็ขี้เกียจจะตาม จึงล้มตัวนอนข้างๆเธอ ดึงตัวมนเข้ามากอด สีหน้าของมนดูสับสน ก็ควรจะสับสนแหละครับ อย่างแรกเลยคือทำไมเธอไม่หือไม่อือแล้วนะ ไม่หวงตัว ไม่ว่าผมจะหอมแก้ม หอมคอ ซอกไซร้ มือลูบไล้จับอะไร ตรงกันข้าม มนกลับมีอาการตอบสนอง !! ผมเอ่ยชื่นชมเธอ ทำให้เธอยิ้ม ผมขอบคุณเธอที่ยอม (แต่ไม่ได้พูดถึงเรื่องที่ว่ามันเป็นครั้งแรก กลัวเจ้าซันได้ยิน) และผมยืนยันว่าผมจะรักษาสัญญา มนก็พยักหน้ารับ แล้วผมก็ชมเธออีกครั้งถึงความฟิตของจิ๋ม ถึงความเด้งของนม มนก็ได้เขินบรรลัย

"ตกลงว่ามน...ยอมรับข้อเสนอทุกอย่างของผมเน้อ" ผมถามให้แน่ใจ

"ค่ะ" มนใช้เวลาคิดไม่นานเลย เมื่อเธอตอบตกลง ผมก็บอกให้เธอย้ายข้าวของมาอยู่นี่ได้เลย จะได้ไม่ต้องเปลืองค่าเช่าหอเก่าๆโทรมๆที่เธออยู่ในปัจจุบัน

ผมเห็นว่าเธอยังนนอนหมดสภาพอยู่ เลยเอาผ้าสะอาดๆชุบน้ำมาเช็ดจิ๋ม เช็ดเนื้อตัวให้ หนูมนนอนนิ่งๆไม่ไหวติงเลยแหละตอนที่โดนผมสัมผัสตามเรือนร่าง จากนั้นผมก็เอาเธอมากอดให้เธอนอนซุกอยู่ในอกจนเราหลับไป มารู้สึกตัวอีกทีตอนกลางดึก หนูมนหลับปุ๋ยไปแล้ว เรือนร่างยังคงเปลือยเปล่า เห็นแล้วก็หื่นขึ้นมาเลย แต่คงต้องพักไว้ก่อน ผมใส่แค่กางเกงในแล้วเดินออกมาจากห้องของมน ท่าทางผมมีความสุขเลยทีเดียวแหละ เดินทอดน่องสบายอารมณ์กลับเข้ามาในบ้าน เจอเจ้าซันยังนั่งนิ่งอยู่ที่ครัว สีหน้าเขาไม่ดีเอามากๆ เหมือนชายหนุ่มที่เห็นมากับตาว่าผู้หญิงในดวงใจถูกคนอื่นอึ๊บต่อหน้า แต่ก็มีอารมณ์ มันผสมทั้งความหื่น ทั้งหึง ทั้งเศร้า ทั้งแค้น ภาพทุกอย่างยังคงติดตา เดาได้เลยว่าคืนนี้เขาจะนอนไม่หลับแน่ๆ ผมเอ่ยทักขึ้นมาก่อน "แอบดูหรอ"

"ท ทำกัน ในบ้านเลยหรอ" ซันเองก็พูดเสียงเบาๆ

"เอ้า ก็พ่อบอกไว้แล้วไงว่าพี่มนเขาเป็นอะไร ที่บอกก็เพื่อให้เอ็งทำตัวกับเขาดีๆ แล้วไม่มาตกใจเวลาเจอเรื่องแบบนี้ ไม่ใช่ให้เอ็งไปไล่ต้อนเขาแบบนั้น" พอพูดถึงพฤติกรรม ซันก็สะดุ้ง

"ได้ยินด้วยหรอครับ"

"ได้ยินครับ ซันทำผิดสัญญานะ พ่อบอกว่า อย่าทำให้พี่เขารู้ ว่าซันรู้"

"แต่ผมก็ไม่ได้ทำ .. ผมถาม แล้วพี่มนเขาก็ยอมรับออกมาเองต่างหาก" ซันเถียง ทำหน้ามุ่ยเชียว

"ประเด็นคือ เอ็งทำให้พี่เขารู้สึกแย่ ซึ่งมันไม่ดี"

"ครับ ขอโทษครับ ... ถ้าไม่ใช่เพราะผม พี่มนคงไม่ยอมทำกับพ่อในบ้าน ... ใช่ป่าวครับ" สายตาลูกชายมันแปลกๆ และคำถามนั้นก็ อะไรฮ๊ะ ?? หัวใจผมเต้นถี่ ไม่แน่ใจว่าเขาหมายถึงยังไง ทีแรกนึกว่าเขาได้ยินที่คุยกับมนจนรู้ความจริง แต่เปล่า เจ้าซันโทษตัวเอง เขาคิดว่าพี่มนยอมนอนกับผมในบ้าน เพราะเขาไปไล่ต้อนจนเธอต้องรับสารภาพ เมื่อเธอไม่มีอะไรต้องปิดบัง ก็เลยกล้า ซึ่งจริงๆแล้วก็ใช่นะ แฮะๆ ใช่ส่วนหนึ่งเลย "โห่วว ไม่น่าเลยเรา เห็นแล้ว...อดไม่ได้"

เขาพยายามพูดให้ดูขำๆ แต่สายตาและสีหน้า บ่งบอกว่า เจ็บหัวใจ ผมคิดว่าลูกชายคงอยากจะพูดว่า 'เห็นแล้วเจ็บฉิบหาย' แน่ๆ

"ขอโทษนะที่บอกช้าไป ซันเลยตกหลุมรักพี่มนไปแล้วเลย" ผมลูบหัวเจ้าลูกชายด้วยความเอ็นดู ผมเดินเกมช้าไปจริงๆ ทำให้พวกเขามีเวลารู้สึกลึกซึ้งต่อกันไปก่อนแล้ว

"บ้าพ่อ ไม่ได้รง ไม่ได้รักอะไร" ซันบ่ายเบี่ยงแล้วปัดมือผมออก

.....

วันถัดมา หนูมนตื่นแต่เช้ามืดเธอลุกแต่งตัวแล้วจะออกจากบ้าน แต่ผมตื่นก่อน เพราะเมื่อคืนเจ้าซันมันแทบไม่ได้หลับ ผมเองก็เป็นห่วง พอเห็นว่าใกล้เช้าเลยลงมาอยู่ที่ห้องครัว ผมเลยทันเจอเธอ ผมกล่อมให้เธออาบน้ำก่อนออกไปสักหน่อย หนูมนปฏิเสธ แต่ผมก็...หื่น เลยเข้าไปโอบแล้วจับนม ก่อนจะพูดกล่อมๆ

เอ้ยๆๆๆ ทำไม หนูมนเองก็...เหมือนจะยอม ง่ายๆเลยอ่าาา ฮ่าๆๆๆ แปลกๆแล้วนะ !! เธอเดินตามผมกลับไปห้องตัวเอง ผมช่วยเธอแก้ผ้าออกจนหมดอีกครั้ง ผมลูบ จูบ ขยำๆ ไม่กี่ที เนื้อตัวเธอก็เกร็งเต่งตึงมีอารมณ์ขึ้นมาอีกแล้ว หนูมนเขินจนเบี่ยงหน้าหลบสายตา แล้วผมก็จะพาเธอไปเข้าห้องน้ำ มันไม่ได้มีห้องน้ำติดกับห้องของเธอ หนูมนต้องเดินกลับเข้ามาใช้ห้องน้ำชั้นล่างของตัวบ้าน เธอจึงรีบดึงมือผมไว้ ใช่ ผมกำลังพาเธอเดินโป้ๆออกไป ผมน่ะ เดาไว้ว่าเธอจะต้องชอบ เธอถูกปลดล็อคสกิลการโชว์มาตั้งนานแล้ว ตั้งแต่ที่ยอม...แก้ผ้า นวดให้ลูกค้าเป็นสิบๆราย แต่ก่อนหน้านี้เธอยังไม่เคยโดนปลดล็อคสกิลอารมณ์ไง ผมกล่อมเธอว่าไม่มีใครอื่นอยู่ในบ้านหรอก ไม่ต้องอาย เจ้าซันก็ยังไม่ตื่นหรอกเวลาแบบเนี้ย อีกอย่าง ทำแบบนี้แล้วก็เสียวจะตาย มาเถอะนะ มาๆๆ ผมดึงมือของเธออีกครั้ง หนูมน...จึงก้าวออกจากห้อง เมื่อเธอได้ออกมายืนที่จุดซักล้างเต็มตัว ก็รู้สึกได้เลยว่าเธอเสียวจนสั่นเทิม เพราะตรงนี้คือนอกตัวบ้านแล้ว มีแค่หลังคาคลุมหัว ตรงหน้าเราคือสนามหญ้าเล็กๆของสวนหลังบ้าน ไม่มีผนังบ้านมาบดบังเราจากสายจาเพื่อนบ้าน ถ้าเขาจะมองเข้ามาอ่านะ หนูมนสอดสายตาส่องไปทั่วๆด้วยความกังวล แต่สีหน้าและอาการณ์กลับสั่นสะท้านอย่างตื่นเต้นเลยทีเดียว โคตรจะเร้าผมให้เงี่ยน

"โอยยย เก่งจาาาง เก่งมากเลยครับมนนน กล้าๆแบบนี้แหละน้าา ผู้ชายชอบบบ อะ ๆ เดี๋ยวผมแก้ผ้าเป็นเพื่อน" ว่าแล้วผมก็ควักควยออกมา จับมือเธอให้ช่วยถอก มนก้มหน้าลงหน่อยๆด้วยความอายแต่มือรูดควยให้อย่างไม่รังเกียจเลย ไม่สิ เธอจับเธอรูด เหมือนกับว่าเธอเองก็โคตรจะชอบเลย ยิ้มมมมมมมเลยสิครับ ฮ่าๆๆๆ มือผมว่าง ยื่นมันทั้งสองออกไปจับนมของเธอ บีบขยุ่ม หนูมนหลับตาปี๋ มีเสียงแห่งความเสียวเล็ดลอดออกมาจากลำคอ ยิ่งนาน ก็ยิ่งเสียวมากขึ้น ๆ ตัวเธอเกร็งไปหมด มือเธอรัวเร้าควยผม จนในที่สุดน้ำว่าวก็พุ่งกระฉูด

อร่าาาาาาาาห์ ผมครางเงี่ยนๆทำหน้าหื่นๆใส่ หนูมนก็หลุดยิ้มเขินๆออกมา เธอเบามือลงแต่ยังไม่หยุดในทันที จนตัวผมสั่นทนไม่ไหว หนูมนจึงยอมหยุดมือเอาไว้ แล้วผมก็จูงมือเธอเดินมานั่งที่โต๊ะเคาร์เตอร์ปูน พอยกขาเธอขึ้น หนูมนก็เกร็งตัวรอ เธอเอนหลังไปพิงกำแพงหน้าห้องตัวเอง ผมก้มลงซุกหน้าที่ซอกขา หนูมนหลุดครางออกมาอย่างพึงพอใจเลย ผมขำหยอกเธอสักหน่อย แต่หนูมนก็ไม่ทำท่าทางปฏิเสธแล้ว สายตาของเธอคือพร้อมอนุญาติ

"ถ ถ้าหนู ย้ายมาอยู่กับ . จ เจ้านาย เรื่องแบบนี้ ต้องเกิดขึ้นเรื่อยๆ ใช่ไหมคะ"

"ใช่คราาาบ ... แต่ผมจะรักษาสัญญา ถึงผมจะอยากเก็บมนไว้ให้เป็นของผมคนเดียว แต่ถ้ามนอยากจะไปมีความสุขกับใคร ผมก็ไม่ว่าอะไรหรอกนะ" ผมยิ้มตอบ ไม่ลืมที่จะพูดประเด็นนั้น เพราะลึกๆแล้วผมเองก็ไม่ได้อยากจะเย็ดเธอแค่คนเดียว ผมอยากรุมเย็ดเธอ ในแบบที่เธอเป็นของผม อีกอย่าง เธอก็คงต้องกลับไปชดใช้ให้เจ๊

ผมซบหน้าเข้าเลียหีของเธอ โอยยย หีซิงๆ ที่เพิ่งโดนเราเปิดไปนี่โคตรดี ยังสะอาด นุ่มละมุน ผมจูบ เลียๆ ดูดๆ หนูมนดิ้นกระสับกระส่ายไม่หยุด แต่ผมก็มัวแต่เพ่งสมาธิ ไม่ทันเห็นสายตาของเธอที่หันไปมองข้างในบ้านด้วยความอาลัยอาวร เมื่อคืนเธออ่อยลูกชายผมเต็มที่ เธอคง..อยากเสียซิงให้เขาเป็นแน่ แบบนั้นเธอคงดีใจกว่านี้ แต่ทุกอย่างก็ไม่ได้เป็นไปตามที่คาดไว้

ผมใช้ทั้งมือทั้งปากเร้าเธอจนอารมณ์จัด แล้วบอกให้เธอกล้าๆได้เลย มนดิ้นร้อง ขาเธอยิ่งแหกกว้างออกมากขึ้นด้วยความเสียว เธอเสียวจนตัวบิดไปมา ปากก็เริ่มกล้าครางหงึ๊งๆยังกับลูกหมาโดนแกล้ง ฮ่าๆๆ ผมก็ช่วยสงเคราะห์ให้ ใช้ทั้งนิ้วและลิ้นอย่างสุดฝีมือ เมื่อมังกรกลับตื่นพร้อม ผมก็ลุกแล้วยัด หนูมนไม่มีท่าทางอิดออดเลย ตรงข้าม เธอเบิกตามอง เหมือนตื่นเต้นที่จะโดนอีกแล้ว ผมเสียบควยสดๆเข้าจนสุดลำ กระเด้าหีเธอด้วยจังหวะเบาๆ ฟินๆ มนดูจะชอบกว่าตอนโดนแรงๆเสียอีก หรือไม่ก็ เธอชอบมากขึ้นเรื่อยๆ หึๆๆ

ผมทำสมาธิหวังเย็ดเธอนานๆ แต่หลังจากใช้นิ้วและปากมาสักครู่ใหญ่ๆ สิ่งที่วิเศษก็บังเกิดขึ้น เมื่อจุดสุดยอดของเธอนั้นไม่ได้ลึกอะไร ผมเย็ดได้แค่สักครึ่งทาง หนูมนก็ตัวสั่นเทิ่มร้องครางอย่างเสียวสะท้าน ผมจ้องเธอตาตื่นเลย มัน.. ผมดีใจมาก เพราะแบบนี้เราคงสนุกสนานกันบรรลัยแน่ หนูมนทำท่าทางอายหลบสายตา แต่ผมเชยคางเธอข้นมาจูบ แล้วบี้เม็ดนม หนูมนก็ตอบสนอง ทั้งจูบตอบแล้วแอ่นอกรับมือ ไม่ว่าจะทำอะไร ตอนนี้เธอก็ดูสุขสำราญใจไปหมด

"โอยย ดีใจจัง ที่คนแก่ๆหน้าไม่หล่ออย่างผมก็ทำให้มน...มีความสุขได้" ผมคราง อันที่จริงอยากจะใช้คำว่า เงี่ยน มากกว่า ฮ่าๆๆ แต่กลัวเธอจะอายแล้วไม่กล้ายอมรับ

"น เจ้านาย ยังไม่ได้แก่ สักหน่อย .. แถม เจ้านาย ก็ .. หล่อ กว่าลูกค้าคนอื่นๆ ที่หนู เคยเจออีก"

"ห๊ะ" ผมตกใจที่เธอบอกแบบนั้น ผมเองก็ค่อนข้างมั่นใจในหุ่นและหน้าตาของตัวเองอยู่ ไม่ได้คิดว่าแย่อะไร ไม่งั้นคงไม่ให้กำเนิดลูกชายหล่อๆได้มากถึงสามคน และถึงแม้ว่าลูกชายคนโตของผมจะเรียนจบแล้ว แต่อายุผมก็เพิ่งแต่สี่สิบมาสองปี เพราะผมมีลูกไว อันที่จริง ที่ผ่านมาผมก็แซวตัวเองไปเวอร์จริงๆ แต่ก็เพื่อหวังให้เธอ..พูดคำยอแบบนี้ออกมานั่นแหละ แต่มันไม่เคยหลุดจากปากเธอเลย กระทั่งตอนนี้ !!!

พูดจบมนก็หลบหน้าไปอีกทีด้วยความเขิน ฮ่าๆๆ โคตรรรรร น่าปี้ เอ้ยๆๆ กูก็กำลังปี้อยู่นี่น่าา ฮ่าๆๆ มันจะมีอะไรสุขใจไปได้มากกว่านี้ป่าวว่ะเนี้ยยย โอยย มีความสุขเว้ย เป็นการเย็ดที่สนุกและสุขใจมากในรอบหลายปีเลย

กว่าผมจะแตก หนูมนก็เสร็จรอบสองรอบสามจนร่างสั่นไปหมดแล้ว ผมถอนมาหลั่งข้างนอก ถูน้ำว่าวไปทั่วๆตัว เธอไม่ทำท่าแขยงอะไร กลับยิ้มสนุกไปด้วย

ตอนนี้ฟ้าสว่างเสียแล้ว ผมจึงต้องเก็บเธอไว้ในห้องอีกหน่อย รอให้เจ้าซันออกจากบ้านไปแล้วค่อยพาเธอขึ้นบ้านไปอาบน้ำ แต่ไหนๆก็ไม่มีใครอยู่แล้ว ผมเลยพาเธอขึ้นชั้นสองไปใช้ห้องน้ำในห้องนอนใหญ่ของผมเลย ผมจะได้อาบด้วย เธอดูตื่นตัวหน่อยๆตอนเดินโป้ๆในบ้าน ผมก็หื่นอีก แต่เธอบอกว่าไม่ไหวแล้ว พออาบน้ำเสร็จผมพาเธอเดินชมชั้นสองในขณะที่เรายังโป้ๆอยู่ จนมาถึงห้องเจ้าซัน ผมชี้ให้เธอดูกองทิชชู่แล้วถามว่าเธอรู้ไหมมันคืออะไร มนส่ายหน้าอย่างใสซื่อ จนผมอธิบายให้ฟังว่าซันมันคิดถึงพี่มนแล้วชักว่าวหนักขนาดไหน สีหน้าเธอก็เปลี่ยนไป

ก็ไม่ได้อยากจะเลวหรอกนะ แต่สีหน้าของเธอมัน .. โอย ทำให้ผมทั้งหื่น ทั้งมันไส้ ผมนั่งลงบนเตียงเจ้าซันแล้วดึงเธอมานั่งด้วย จากนั้นผมก็หยิบก้อนทิชชู่อันหนึ่งบนโต๊ะมาถูกับร่างกายเธอ หนูมนเบิกตากว้างจ้องผมด้วยอาการตลึง เธอ..ตกใจที่ผมทำแบบนี้ เพราะเธอคงไม่คิดว่าผมรู้ความรู้สึกของเธอ มนไม่มีท่าทีแขยงทิชชู่พวกนี้เลยสักนิด ตรงกันข้าม ทำแบบนี้ ยิ่งปลุกเร้าอารมณ์ของเธอ เหมือนกับว่าเธอเองก็เคย..คิดถึงเขาในเชิงแบบนี้ ผมขยำก้อนทิชชู่นั่นเข้ากับหน้าอก แล้วกดเธอลง ผมบดควยนิ่มๆกับเนินนุ่มๆของเธอเพื่อปลุกให้มันตื่น หนูมนมีสีหน้าไม่สบายใจ เพราะเธอกำลังถูกปลุกให้มีอารมณ์จากชายอื่น ผมแนบตัวลงทับร่างเธอแล้วตั้งท่า ก่อนจะเริ่มขย่มตัวให้ร่างกายเราถูไปมา

เมื่อควยผมเต่งเต็มที่ก็พยายามสอดมันเข้าไปในจิ๋มของมนอีกครั้ง ... นี่จึงเป็นครั้งที่ สี่ ที่ผมได้เย็ดหีเธอนับจากเมื่อคืนวาน แล้วผมก็อ้อนขอเย็ดเธออีกครั้งหลังจากเสร็จรอบนี้ แล้วพาเธอลงไปกินข้าวเช้า ผมโทรบอกลูกน้องว่าวันนี้คงไม่ได้เข้าไปที่ร้าน ฝากผู้จัดการทำหน้าที่ไปเลย จากนั้นก็กล่อมพาเธอขึ้นมาเย็ดอีกรอบที่ห้องซัน แล้วพออ้อนขอเย็ดอีกสองสามครั้งได้ ผมก็เลิกนับแล้วครับ รู้แค่หนูมนอยู่กินข้าวเที่ยงกับผมที่นี่ เราได้คุยกัน เป็นบทสนทนาที่ล้ำลึกมากขึ้น คุยเรื่องส่วนตัวของอีกฝ่าย ปรับความเข้าใจถึงสถานการณ์ปัจจุบัน หนูมนดูมีความสุขและเป็นตัวของตัวเอง ผมก็ดีใจที่เธอมีความสุขแบบนั้น ช่วงบ่ายเราก็เล้าโลมกัน เธออมควยให้ผมที่ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ห้องนอนเจ้าซัน ผมชวนเธอคุยเรื่องเพศจนเธอไม่อาย แล้วผมก็ชวนเธอคุยถึงงานของเธอ แม้ว่าตอนนี้ค่าจ้างที่ผมให้จะทำให้เธอเลิกทำงานที่ร้านเจ๊ได้ทันที แต่เธอก็ยังรู้สึกติดหนี้บุญคุณ จึงไม่กล้าตัดขาดเจ๊ในทันที และยังไม่รู้ว่าจะต้องพูดกับเจ๊ยังไง ซึ่งผมก็บอกเธอว่าผมเข้าใจ ผมชวนเธอคุยเรื่องเพศต่อ หนูมนจึงยอมรับว่าก่อนหน้านี้อมควยใครก็แขยงไปหมด ได้แต่หลับตาทำๆไปให้มันจบ แต่ตอนนี้เริ่มชอบแล้ว ผมเลยขอให้มนลองหลับตานึกถึงหน้าลูกค้าคนอื่นตอนอมควยผม อ้างว่ายังไงคืนนี้เธอก็ยังต้องกลับไปทำงานที่ร้านเจ๊อยู่ดี เธอก็ลองทำดีๆเลย ท่าทางเธอเสียวปากไปหมดเลย พอเงี่ยนจัดขึ้นมาอีกทีผมก็จับเธอเย็ด แล้วขอให้นึกถึงหน้าของพวกลูกค้าคนอื่น เธอก็ยอมทำจนตัวสั่นสะท้าน มนคิดว่าไม่มีทางที่เจ๊จะปล่อยเธอแน่ๆถ้าเธอยังไม่ยอมนอนกับลูกค้าวีไอพีสักสี่ห้าคน ... แต่ความจริงคงไม่เป็นเช่นนั้น ถ้าเธอยอม เธอก็คงยิ่งต้องอยู่นานๆเลย ผมรู้ดี เลยขอให้เธออย่าเพิ่งไปบอกเจ๊นะ เธอก็ตอบรับ

วันนั้นผมขับรถพาหนูมนออกไปส่งตอนเย็นๆก่อนเจ้าซันจะกลับเข้ามา ซึ่งมันเป็นวันพุธ แล้วคืนนั้นก็เป็นครั้งแรกที่เจ๊ได้รับคำชื่นชมจากพวกลูกค้าถึงหนูมนเยอะกว่าปกติที่ผ่านมา ว่าในที่สุดเธอก็อมกระดอให้พวกเขาอย่างสุดยอดที่สุดเท่าที่เคยโดนมา

peddo

ปลดล็อค​แล้วแบบนี่ สี่รุมหนึ่ง พ่อกับลูก​ๆ แพ็คทีมนี่มีสยิวแน่

teerawatc

ผมชอบเรื่องนี้ตรงที่ผู้แต่งใส่ใจรายละเอียดของเนื้อเรื่อง

แม้แต่เคาเตอร์หน้าห้อง กับช่องแอบดูยังลงซะละเอียด

แล้วหนุ่มซันจะกล้ารุกน้องมนก่อนหรือเปล่าครับทีนี้ 

Pong Tee

ไปซะละหนูมน เข้าสู่ด้านมึด  หลังจากนี้ก็กอบโกยเงินทอง55

1819

รู้สึก สงสารมน กับลูก ที่ มีพ่อ และ ผู้ชายตัณหากลับโรคจิต มาเล่นกับความรู้สึกแบบนี้  แรกๆก็ เสียว ถ้ามนไม่โดนปั่นหัวใจแบบนี้  แต่ พอเจอทำแบบ อยากให้ไอ้พ่อ นี่มีนต้องชดใช้กรรม ที่เล่นกับความรู้สึกแบบนี้
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า