ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นวดกะปู๋(พี่สาว-น้องชาย/พี่ชาย-น้องสาว) 1-15

เริ่มโดย GAMA, มกราคม 19, 2020, 10:56:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAMA

ผมชื่อพงษ์ พี่สาวชื่อพร แก่กว่าผม2ปี เรานอนด้วยกันตั้งแต่เล็กจนโต แถมอาบน้ำด้วยกันด้วย พอพี่พรเริ่มเป็นสาวก็ไม่ค่อยได้อาบด้วยกัน
ตอนนั้นผมเพิ่งย่างเข้า13 พ่อแม่เห็นว่าผมเป็นหนุ่มแล้วเลยให้นอนแยกห้องผมกับพี่พร บ้านเราเป็นบ้านไม้ ห้องนอนพ่อแม่อยู่ตรงฟากตรงข้าม
ห้องผมกับพี่พร ซึ่งได้ทำแยกห้องแต่ผนังติดกัน พี่พรบอกว่ากลัวผี เลยให้ผมปูที่นอนชิดผนังห้องนอนเหมือนแก
แล้วพี่พรก็จะแอบคุยกับผม โดยมองลอดผ่านรูฝาไม้ห้องนอน พี่พรชอบเปิดไฟตรงหัวเตียง บางคืนก็ให้ผมแอบไปนอนเป็นเพื่อนแก

พอแยกห้องสักพักผมก็เริ่มฝันเปียก ตอนนั้นผมชักว่าวเป็นแล้ว ได้ยืมหนังสือโป๊จากเพื่อนมาอ่านในห้องนอน
เรื่องเซ็กซ์ในครอบครัวนี่โดนใจผมมาก ตอนนั้นผมเลยเริ่มมองพี่พรแบบแปลกๆ และแอบดูพี่พรเปลี่ยนเสื้อผ้าตามรูฝาไม้
พี่พรเองก็ไม่รู้ว่าผมแอบดูแก ผมอยากลองกับแกมากแต่ก็ไม่กล้า ได้แต่แอบมองแกทุกวัน

มีอยู่วันหนึ่งผมเดินเอาหนังสือโป๊ไปส่งเพื่อนที่บ้าน วันนี้พ่อแม่มันไม่อยู่พอดี พอไปถึงบ้านมันก็เห็นเงียบไม่มีใครอยู่
ผมจะตะโกนเรียก แต่พอดีเห็นประตูรั้วบ้านมันแง้มออกมานิดนึง ก็เลยเดาได้ว่าไอ้ไก่เพื่อนผมคงอยู่บ้าน ผมเลยแอบเดินย่องเข้าไป
พอเดินเข้าไปตรงหลังบ้านกะว่าจะเข้าไปเรียกมันทางประตูห้องครัว ผมก็หยุดกึก เพราะได้ยินเสียงผู้หญิงร้องครางเบาๆ
ผมเดาว่าน่าจะเป็นเสียงพี่นกพี่สาวไอ้ไก่  แต่พี่นกกำลังทำอะไรอยู่นะ ผมอยากรู้เลยแอบย่องๆชะโงกหัวเข้าไปดู

ผมเห็นภาพพี่นกยืนพิงโอ่งมังกรใบใหญ่กำลังถลกผ้าถุงขึ้นให้ไอ้ไก่เอาหน้าซุกเข้าตรงหว่างขา
ผมเห็นพี่นกร้องซี้ดครางแหงนคอหลับตาพริ้ม ส่วนไอ้ไก่ก็ตั้งหน้าตั้งหาเลียหีพี่สาวมัน(ตอนนั้นผมยังไม่รู้ว่ามันเอาหน้าไปซุกหว่างขาพี่สาวมันทำไม)
ผมแอบย่องกลับออกไปยืนที่หน้าบ้านแล้วตะโกนเรียกไอ้ไก่
"ไก่ๆ ไก่โว้ย กูมาหา" ผมตะโกนพักนึง ไอ้ไก่ก็ตะโกนกลับมา แล้วเรียกผมเข้าไปในบ้าน ผมเดินเข้าไป ไอ้ไก่ก็พาผมเดินไปหลังบ้าน
พากันแอบไปนั่งคุยกันที่หลังฉางข้าว เพราะไอ้ไก่เองก็รู้ว่าผมไปหามันเพื่อเอาหนังสือโป๊ไปคืนมัน

"เจ๋งมะ เล่มนี้ รูปก็เยอะแถมมีเรื่องอ่านเด็ดๆเพียบ" ไอ้ไก่บรรยายสรรพคุณ
"เออ....แต่กูชอบเรื่องนี้ว่ะ โดนใจกู" ผมบอกมันเบาๆ แล้วเปิดหน้าหนังสือโป๊ให้มันอ่าน เรื่องพี่น้องเย็ดกัน
"เรื่องนี้กูก็ชอบ" ไอ้ไก่พูดแล้วยิ้มตรงมุมปากเหมือนมีเลศนัย
"แล้วพี่นกรู้มะ ว่ามึงมีหนังสือโป๊" ผมถาม ไอ้ไก่พยักหน้าตอบรับ
"เฮ้ยไก่ๆ มึงอย่าโกรธกูนะ เรื่องนี้กูจะไม่บอกใครนะ คือเมื่อกี้กูแอบเดินเข้ามาในบ้านมึง กูเห็นมึงนั่งซุกหน้าเข้าหว่างขาพี่มึง กูไม่รู้ทำไง เลยเดินออกไปหน้าบ้านตะโกนเรียกมึงแทน"
ผมพูดบอกมันเบาๆแบบกลัวมันจะโกรธเอา(เดี๋ยวจะอดได้ยืมหนังสือโป๊มันไปอ่านอีก พี่นกเองก็เรียนรุ่นเดียวกันกับพี่พร แก่กว่าผมกับไอ้ไก่2ปี)

ไก่: "เออ...มึงบอกกูก็ดีแล้ว นี่แหละเพื่อนกันจริง ฮ่า...ฮ่า.."
ผม: "แล้วมึงเอาหน้าซุกเข้าไปหว่างขาพี่มึงทำไมวะ "
ไก่: "อ้าว....ไอ้นี่ มึงไม่รู้อะไร เค้าเรียกว่าเลียหี ผู้หญิงเค้าชอบให้เลียหี มึงรู้ป่าว"
ผม: "อ้าว งั้นเลียทำไมวะ"
ไก่: "ก็เหมือนมึงชักว่าวนั่นแหละ ผู้หญิงช่วยตัวเองเค้าเรียกว่าตกเบ็ด แต่ลิ้นมันนุ่มกว่านิ้ว พอเอาลิ้นแยงหีแทนนิ้ว มันก็จะเสียวกว่านิ้วหลายเท่า"
ผม: "อ๋อ... งั้นมึงก็เลยเลียหีให้พี่มึงสิ พี่เค้าบังคับมึงเหรอวะ"
ไก่: "ใช่ ก็ตอนแรกพี่กูแอบเห็นกูอ่านหนังสือโป๊ ถ้ากูไม่ให้พี่ดู พี่ก็จะไปฟ้องพ่อแม่กู พี่กูเลยได้ดูด้วย พอพี่กูเงี่ยนพี่กูเลยบังคับให้กูเลียหีให้"
ผม: "พี่มึงโหดว่ะ มึงนี่โชคร้ายชิบหายที่ได้พี่สาวโหด"
ไก่: "แต่พี่กูก็ดีนะโว้ย พอกูเลียหีให้เสร็จ พี่กูก็จะดูดควยกูคืนบ้าง"
ผม: "เป็นไงวะดูดควย"
ไก่: "เอ๋า...ไม่รู้อีกละ ก็ถ้ามึงชักว่าว มือมึงก็เสียวสู้ลิ้นไม่ได้ เดี๋ยวมึงก็ไปลองกับพี่พรพี่มึงสิวะ"
ผม: "เออ... แต่กูอยากลองมากกว่านั้นอีกว่ะ"
ไก่: "ลองอะไรวะ"
ผม: "กูอยากลองเย็ดพี่สาวกูว่ะ"
ไก่: "เฮ้ย.. เดี๋ยวพี่มึงก็ท้องหรอก ขนาดกูยังไม่กล้าเลย ทำมากสุดก็ได้แค่นี้แหละ"
ผม: "ทีในหนังสือโป๊ พี่น้องยังเย็ดกันได้เลยวะ"
ไก่: "ไอ้เวร นั่นเรื่องแต่งโว้ย แต่ก็ยิ่งอ่านก็ยิ่งเงี่ยนนะโว้ย กูเองก็อยากลองเหมือนมึงแหละ แต่ไม่กล้าว่ะ"
ผม: "ถ้าซื้อยาคุมมารอไว้เลย เผื่อได้เย็ดนี่เป็นไงวะ"
ไก่: "เออดีว่ะ เดี๋ยวกูก็จะไปซื้อมั่ง"
ผม: "มึงนี่โชคดีว่ะ ได้เลียหีพี่มึง แถมพี่มึงมาดูดควยมึงด้วย ส่วนกูก็ได้แต่แอบดูพี่กู"
ไก่: "คนเกิดมาบุญไม่เท่ากันโว๊ย เดี๋ยวกูหาวิธีตะล่อมเย็ดพี่กูก่อน ส่วนมึงก็วางแผนของมึงไปนะ"
ผม: "เออ กูว่ามึงมีเปอร์เซนต์ได้เยอะว่ะ ของกูไม่มีแววเลย เฮ้ย ฝนจะตกละ กูกลับก่อนนะ"
ไก่: "เออๆ โชคดี แต่เรื่องที่คุยกันวันนี้ เหยียบไว้ รู้แค่เราสองคนนะโว้ย"
ผม: "แน่นอนเพื่อน พี่ใครพี่มันเมียใครเมียมัน กูไม่บอกใครหรอก ไปละ บายๆ"

ผมรีบเดินออกจากบ้านไอ้ไก่ไปเลย พอดีฝนตกลงมาลงเม็ดไวมาก ผมวิ่งออกไปหน่อยเดียวก็ต้องวิ่งกลับมาที่บ้านไอ้ไก่อีก
กะว่าจะอาศัยชายคาบ้านไอ้ไก่หลบฝนแป๊บนึง ระหว่างรอฝนหยุด ผมก็คิดถึงเรื่องไอ้ไก่กับพี่สาวมัน
ฝนลงมาพักเดียวก็หยุด ประมาณฝนไล่ช้าง ผมคิดจะเดินกลับบ้าน แต่ใจหนึ่งก็คิดแว่ปมา ว่าลองไปแอบดูไอ้ไก่กับพี่มันดู เผื่อมันจะเลียหีพี่สาวมันอีกรอบ
ผมก็เลยย่องเข้าบ้านไอ้ไก่รอบสอง พอเดินเปิดประตูหลังบ้านมันก็รู้ว่ามันไม่ได้ล๊อค ผมก็ค่อยๆเดินเข้าไป

แล้วผมก็ได้ยินเสียงพี่สาวมันร้องครางอยู่ชั้นบน
"เอาแล้วไอ้ไก่ พอกูเดินออกบ้านปุ๊บ มึงก็เย็ดพี่สาวมึงปั๊บเลยนะ" ผมคิดในใจ
แล้วผมก็ค่อยๆเดินย่องออกมา ระหว่างทางที่เดินกลับบ้าน ผมก็คิดวางแผนการเย็ดพี่พร

(**หลังเหตุการณ์วันนั้นไม่นาน ไอ้ไก่มันมาเล่าให้ผมฟังว่า
ตอนที่มันกับผมพากันไปคุยกันที่หลังฉางข้าวบ้านมัน พี่สาวมันก็แอบย่องตามไปดู ว่าพวกผมคุยอะไรกัน เลยรู้ว่าน้องชายอยากเย็ดพี่สาว
วันนั้นเพราะพ่อแม่ไอ้ไก่ไม่อยู่ พี่นกเลยใส่แค่เสื้อยืดกับผ้าถุง เสื้อยกทรงกางเกงในไม่ใส่ พี่นกยิ่งฟังยิ่งเงี่ยนเลยแอบกลับขึ้นบ้าน
ถอดเสื้อยืดออก นุ่งแต่ผ้าถุงกระโจมอก พอไอ้ไก่เข้าบ้าน พี่นกก็ถามว่าผมกลับไปแล้วเหรอ ไอ้ไก่บอกว่ากลับไปแล้ว
พี่นกเลยบอกว่าอยากอาบน้ำ แต่รู้สึกเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว อยากให้ไอ้ไก่นวดให้ เลยชวนไอ้ไก่ไปนวดที่ห้องนอนพี่นก

พี่นกนอนคว่ำหน้าให้ไอ้ไก่นวด  ไอ้ไก่นวดไหล่ หลัง เอว สะโพก นวดต่ำลงไปเรื่อยๆ จนพี่นกบอกให้นวดที่ต้นขา
ไอ้ไก่มันเห็นชายผ้าถุงถลกขึ้นจนเห็นแก้มก้นว่อปๆแวมๆ ควยมันเริ่มโด่ มันเลยเล่นมุกขึ้นนอนทับพี่สาวมัน เอาดุ้นควยพาดไปตามร่องก้น
ถูกันแบบนอกร่มผ้า มันกระซิบพี่สาวมันว่าพี่มันน่าเย็ด เสียดายที่กลัวท้อง พี่นกบอกว่าไม่ท้องหรอก อีกสองวันเมนส์จะมาละ อยากลองไหม
พอมันได้ยินดังนั้นมันรีบถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมดเลย แล้วขึ้นไปนอนทับหลังพี่นกเหมือนเดิม ทีนี้มันถลกชายผ้าถุงพี่นกขึ้น
แล้วเอาควยพาดตรงร่องก้นพี่นกเลย พี่นกสะดุ้งนิดนึงแล้วพลิกตัวนอนหงาย พี่นกบอกว่าวันนี้เงี่ยนทั้งวัน อยากลองเย็ด
แล้วดึงตัวไอ้ไก่ขึ้นทับ จับควยไอ้ไก่จ่อที่ร่องหีตัวเอง เอาควยถูร่องหีลื่นๆแล้วจับหัวควยมุดเข้ารูหีไปเลย
ไอ้ไก่ทำอะไรไม่ถูกได้แต่มองดูพี่นกทำ จนพี่นกกดควยมันเข้าไปจนครึ่งลำ พี่นกก็ดันสะโพกไอ้ไก่กดลงไป ทีนี้ควยไอ้ไก่มุดเข้ารูหีพี่นกจนสุดโคน

พี่นกกับไอ้ไก่ก็เริ่มกอดจูบลูบไล้กัน พี่นกเริ่มส่งเสียงครางออกมาเบาๆ แล้วให้ไอ้ไก่ค่อยๆขยับสะโพกกระเด้า
ไอ้ไก่มันก็ทำตามแบบว่าง่าย ตอนแรกก็เริ่มทำช้าๆก่อน แล้วค่อยๆทำเร็วขึ้นตามที่พี่นกบอก พอเสร็จพี่นกก็ร้องครางเพราะความเสียว
พี่นกร้องลั่น รูหีตอดรัดลำควยไอ้ไก่อย่างแรง จนไอ้ไก่กระเด้าต่อไปไม่ไหว ต้องฉีดน้ำอสุจิพุ่งออกมาเพราะความเสียว
รูหีพี่นกตอดรัดตุปๆ แต่ควยไอ้ไก่มันยังแข็งตัวอยู่ คงเป็นเพราะความตื่นเต้นที่ได้เย็ดหีเป็นครั้งแรก แรงตอดรัดรวดรึงลำควยของรูหี
ทำให้มันอยากเย็ดอีกรอบ มันจึงเริ่มขยับสะโพกอีกครั้ง พี่นกเองก็เหมือนรู้ว่า ไอ้ไก่ยังอยากอีก พี่นกก็แอ่นหีขมิบตอดสู้แรงควย
เริ่มกอดจูบลูบไล้กับรอบสอง เพื่อเดินเกมส์กามรอบสองกันอีกรอบ

วันนี้ก่อนที่พ่อแม่มันจะกลับบ้าน มันกับพี่นกก็เย็ดกันจนเสร็จไปสองครั้ง **)
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

GAMA

(ตอน2)

ระหว่างทางที่ผมเดินกลับบ้าน ผมรู้แล้วว่าไอ้ไก่มันได้เย็ดพี่สาวมันแล้ว ผมจึงเริ่มวางแผนการณ์ของผม

หลังจากทานอาหารเย็นเสร็จ พักนึงฝนก็ตก ไฟฟ้าดับ เลยต้องจุดเทียนกัน ผมกับพี่พรก็พากันอาบน้ำด้วยกัน
เพราะจะได้รีบๆอาบน้ำแล้วจะได้รีบเข้านอน เพราะฝนตกหนักมาก
ตั้งแต่ได้อ่านเรื่องเสียว ผมก็มีความรู้สึกกับพี่พรแปลกออกไป แต่ก็พยายามไม่แสดงออก กลัวพี่พรจับได้
เราสองคนช่วยกันอาบน้ำถูตัวกันตามปกติที่เคยอาบน้ำกันมา
พี่พร: "หุย...พงษ์ตัวโตขึ้นเยอะเลยนะ อีกหน่อยตัวคงจะสูงเท่าพี่เลย ดูสิมีขนตรงนั้นเหมือนพี่เลย"
ผม: "ขนหมอยน่ะพี่ ใครที่โตเป็นวัยรุ่นเค้าก็มีกันทั้งนั้นล่ะ ลองมาแข่งกันมั๊ยว่าหมอยใครจะเยอะกว่ากัน"
พี่พร: "ทะลึ่งละ นี่..แล้วจะมาทำควยแข็งทำไม ดูมันชี้มาทางพี่สิ หันให้ชี้ไปทางอื่นไม่ได้เหรอ"
ผม: "เอ๋อ.....มันหันชี้หาหีน่ะครับ เป็นเรื่องธรรมชาติน่ะ ควยมันก็ต้องหามุดเข้ารูหี เห็นหีที่ไหนหัวควยมันก็จะมุดๆเข้าไปหาหมด"
พี่พร: "พอๆๆ ไม่คุยด้วยแล้ว รีบๆอาบแล้วรีบๆไปซะ คนอะไรวะ ยิ่งโตยิ่งทะลึ่ง"

พออาบน้ำเสร็จก็กลับห้องใครห้องมัน พี่พรเอาไปฉายส่องผ่านรูฝาไม้ เรียกผมไปนอนเป็นเพื่อน บอกว่าคืนนี้ฝนตกหนัก นอนคนเดียวกลัว
ผมเช็ดตัวเสร็จก็ใส่แค่ผ้าขาวม้าตัวเดียวเดินเข้าไปห้องพี่พรเลย พี่พรใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นนอน
พี่พร: "นี่ๆ จะใส่แบบนี้มานอนเป็นเพื่อนพี่รึไง"
ผม: "ครับ แต่พี่นอนก่อนเลยนะครับ ผมทำธุระส่วนตัวแป๊บนึง"
พี่พร: " ทำอะไรอ่ะ"
"นวดควยครับ" ผมกระซิบข้างหูพี่พรเบาๆ พี่พรหน้าแดงปิดไฟฉายแล้ว ล้มตัวนอนหันหลังให้ผมทันที
ส่วนผมใช้ไฟฉายอีกอันส่องควยผม แล้วเอาน้ำมันจอนสันเบบี้ออย์ มาทาควย นวดควยตัวเอง
อันนี้เป็นแผนตะล่อมเย็ดที่ผมคิดขึ้นมาเอง ถ้าได้แก้ผ้าต่อหน้าพี่พรแล้วไม่โดนพี่พรด่าทีนี้ก็เริ่มแผนต่อไปอีก
ผมเริ่มกระซิบคุยกันเบาๆแข่งกับเสียงสายฝนข้างนอก
ผม: "พี่พรนอนยังพี่"
พี่พร: "มีอะไร"
ผม: "พี่รู้ป่าว ว่าทำไมผมถึงนวดควย เดี๋ยวจะบอกให้ เพราะผู้ชายชอบแข่งกันควยใหญ่ พี่อย่าบอกใครนะครับ"
พี่พร: "แข่งปัญญาอ่อนชิบหาย"
ผม: "ไม่ได้ปัญญาอ่อนนะพี่ บางที่ผู้หญิงก็ยังแข่งกันนมใหญ่ เลยต้องนวดนมแข่งกันเลย"
พี่พร: "รู้ได้ไงอ่ะ ว่านวดนมแล้วนมใหญ่"
ผม: "ก็จากหนังสือโป๊ของไอ้ไก่มันไง"
พี่พร: "นี่ๆ หัดอ่านหนังสือโป๊ด้วยเหรอ"
ผม: "ครับ ก็เรื่องธรรมดาน่ะพี่ ขนาดพี่นกยังอ่านด้วยกันกับไอ้ไก่เลย"
(ผมบอกพี่พรไปแค่นี้ก่อน เดี๋ยวถ้าบอกพี่พรว่าพี่นกกับไอ้ไก่ชวนกันเล่นเลียหีดูดควย แถมได้เย็ดกันแล้วด้วย เดี๋ยวพี่พรจะเป็นลมหัวใจวายซะก่อน)
พี่พร: "มิน่า เธอถึงได้ลามกนี่เอง"
ผม: "พี่ไม่ลองนวดนมดูเหรอ ดีไม่ดีพี่นกอาจจะนวดนมตามที่หนังสือโป๊บอกก็ได้ ส่วนไอ้ไก่นี่หายห่วง คงนวดควยก่อนหน้าผมไปแล้วล่ะ"
(ผมลองพูดชวนพี่พรนวดนมไปงั้นๆแหละ เผื่อฟลุค แถมยังอ้างชื่อพี่นกกับไอ้ไก่ด้วย ตามแผน)
พี่พร: "ก็ได้ จะลองดู"

ว่าแล้วพี่พรก็ลุกขึ้นถอดเสื้อยืดแขนสั้นออก(ไม่ใส่ยกทรง)เอาน้ำมันจอนสันเบบี้ออย์ ใส่มือแล้วทานมนวดคลึงเต้าตัวเอง
ส่วนผมก็หันหน้าไปทางพี่พรแก้ผ้าโทงๆ นั่งนวดควยอยู่ นวดจนปวดควย ถ้านวดอีกก็คงน้ำควยพุ่งแน่ เลยขอตัวนอน
ส่วนพี่พรนวดนมพักหนึ่ง ก็ใส่เสื้อแล้วนอน
ตกดึกผมตื่นขึ้นมานอนกอดกันกับพี่พร เราเสียดสีกันนอกร่มผ้า แต่ผมนอนแก้ผ้าโทงๆ ผ้าขาวม้าหลุดไปไหนไม่รู้แล้ว
ส่วนพี่พรก็เอาเป้ากางเกงแกมาถูกับควยผม ผมเลยแอบชักว่าวไปด้วย พยายามทำให้เบาที่สุดเพื่อไม่ให้แกรู้
จกระทั่งผมฉีดน้ำควยจนเลอะเป้ากางเกงแก
ผม: "พี่พร ตื่นๆ" (ผมกระซิบปลุกอย่างแผ่วเบา ขณะที่ข้างนอกฝนยังตกหนักอยู่ )
พี่พร: "อะไร เรียกพี่ทำไม"
ผม: "คือ...เอ่อ....ผมฝันเปียกน่ะพี่ ประมาณว่าน้ำอสุจิไหลน่ะ เลอะกางเกงพี่ด้วยมั้ง" (ผมเปิดไปฉายส่องไปที่เป้ากางเกงพี่พร)
พี่พร: "เออว่ะ ฝันเปียก เพิ่งเคยจะฝันเปียกรึไง" (พี่พรถามแล้วเอามือลูปเป้ากางเกงที่เลอะน้ำควยผมไปดม แล้วทำหน้าคิ้วขมวด)
ผม: "ครับ เอ่อ คือว่าผมนอนกอดพี่น่ะ แล้วควยมันก็แข็งไปถูๆเป้ากางเกงพี่ แล้วน้ำควยก็ออก"
พี่พร: "กลิ่นคาวดีนะ เพิ่งรู้ว่าน้ำควยนี่ มันกลิ่นแบบนี้" (แล้วพี่พรก็ลุกขึ้นถอดกางเกงและกางเกงในออกทันที)

(พอจังหวะที่พี่พรยืนถอดกางเกงเสร็จ ผมก็ลุกขึ้นเข้าไปกอดพี่พรทันที)
ผม: "มันจะเข้าไปหีพี่มั๊ย มันจะทำให้พี่ท้องมั๊ย ผมกลัวจังเลย ผมคิดมากนะนี่" (ผมพูดไปกอดพี่พรไป ทีนี้หลังควยผมเบียดร่องหีพี่พรเต็มๆ)
พี่พร: "ไม่หรอก เดี๋ยวอีกสองวันเมนส์จะมาละ หน้าเจ็ดหลังเจ็ดน่ะ" (ผมงงๆเลยถามว่าหน้า7หลัง7คืออะไร พี่พรเลยอธิบายให้เข้าใจ)
แล้วพี่พรก็ไล่ผมไปนอนส่วนแกก็ใส่กางเกงในตัวใหม่แล้วเข้านอนเลย ส่วนผมก็หาผ้าขาวม้าผมมาพันตัวแล้วก็นอน

สรุป คืนนั้นก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ไม่ได้ทำอะไรมากไปกว่านี้อีก

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

GAMA

(ตอน3)

ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา ผมก็เดินแก้ผ้าเดินไปเดินมาในห้องนอนของผม พอพี่พรอาบน้ำเสร็จ เข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ผมก็แอบดู
พี่พรก็รู้ว่าผมแอบดู พอพี่พรแอบดูผมบ้างก็รู้ว่าผมแก้ผ้าเดินไปเดินมาในห้อง ส่วนพี่พรก็มักจะใส่ชุดนอนซีทรูพริ้วๆบางๆ ชุดชั้นในไม่ใส่
ทุกครั้งที่ผมนวดควย ผมมักจะนวดตรงที่นอนกะให้ควยอยู่ในระดับรูฝาผนังห้องนอน(เผื่อพี่พรแอบดู)
ผมพอจะสังเกตุได้ว่าพี่พรก็แอบดูผมอยู่เหมือนกัน ผมเลยงัดเอาหนังสือโป๊ที่ยืมมาจากไอ้ไก่มาอ่าน
ผมแกล้งเปิดเอาหน้ากลางซึ่งเป็นภาพ4สี รูปผู้ชายผู้หญิงเย็ดกันแบบจะๆ กะว่าถ้าพี่พรแอบดูผมก็จะได้ดูรูปหนังสือไปด้วย
ส่วนผมก็แกล้งชักว่าวโชว์พี่พรซะเลย

"พงษ์ๆ อ่านหนังสือโป๊เหรอ" พี่พรกระซิบจากรูข้างฝา ผมเลยเข้าไปนั่งพิงฝาผนัง กางหนังสือโป๊ให้พี่พรดูได้ถนัดๆ
"เห็นยังพี่ จะๆเลย" ผมพูดไปแอบมองลอดรูผนังกลับไป
"พี่อยากดูรูปไหนบอกนะ เดี๋ยวผมจะดูไปนวดควยไป"(ความจริงผมก็จะชักว่าวนั่นแหละ แต่เลี่ยงคำไปใช้คำว่า"นวดควย"แทน)
"ถ้าพี่เงี่ยน พี่จะนวดหีก็นวดได้นะ อิอิ" ผมแอบแซวพี่พรเบาๆ
พอดูพักหนึ่งพี่พรบอกว่าจะนอนแล้ว แล้วก็ปิดไปนอนทันที ส่วนผมก็ปิดไฟ ย้ายไปเปิดไฟที่หัวเตียง
ผมแอบดูพี่พรว่าทำอะไรบ้าง เห็นพี่พรเปิดลุกขึ้นไฟฉาย ถอดชุดนอนออก ทีนี้พี่พรก็แก้ผ้าโทงๆอยู่ในความมืดเหมือนผม

ผมรีบคิดแผนต่อไป ผมแอบร้องครางเบาๆ
"อูย....ซี๊ด......อูย..... เสียว ปวดเหลือเกิน อาาาาา" ผมร้องครางเพื่อเรียกร้องความสนใจให้พี่พรเข้ามาแอบดูผม
ผมกางหนังสือโป๊เอาหน้าที่มีรูปควยเสียบคารูหีกางออก แล้วผมก็สาวควยหันหน้าไปผนัง ตรงรูที่คาดว่าพี่พรจะมาแอบดู
ผมชะโงกดูห้องพี่พรผ่านอีกรูหนึ่งก็ เห็นพี่พรเปิดไฟฉายทิ้งไว้ เปลือยกายก้มดูรูผนัง ผมสังเกตุได้จากเงา จากกระจกตู้เสื้อผ้าพี่พร
พี่พรโก้งโค้งเอาหน้าซุกเข้ารูในตำแหน่งควยผมพอดี แถมโก้งโค้งตูดไปทางกระจกตู้เสื้อผ้าแกแบบไม่ได้ตั้งใจอีก
ทำให้ผมเห็นเงาพรูหีลางๆ แต่ก็ได้อารมณ์สุด
"อูยยยย อยากเย็ดหี อยากเย็ดจนปวดควยไปหมดแล้ว อูยยยย อยากเย็ดหี อยากเย็ดหี" ผมครางกระซิบออกมาเบาๆ แต่ก็ดังพอให้พี่พรได้ยิน
ถ้าไม่มีฝาผนังห้องนอน ปากพี่พรคงจ่อตรงปลายควยผมพอดิบพอดี แต่สายตาผมกลับเพ่งตรงไปที่กระจกเงาตู้เสื้อผ้าพี่พร
ผมเพ่งไปที่พรูหีเป็นกะเปาะใหญ่อันงาม ผมสังเกตุเห็นพี่พรเอามือลูปหีตัวเองเป็นระยะ คงเงี่ยนเหมือนกัน
ผมเร่งสาวควยเร็วแรงสุดๆ ร้องครางเอาๆแต่หายใจฟืดฟัดเร่งเร้าไปตามจังหวะสาวควย ขณะพี่พี่พรก็เอามือลูบหีไปตามจังหวะสาวควยของผมเหมือนกัน
"จะเสร็จแล้วๆ อาาา"ผมเร่งสาวกระตุกลำควยจนผมเสร็จ น้ำอสุจิพุ่งกระทบผนังห้องนอน คาดว่าคงมีบางหยดพุ่งเข้ารูที่พี่พรแอบดูอยู่แน่เลย
ผมก็เรียบเอาผ้าเข้าเช็ดทันที ส่วนพี่พรก็รีบลุกไปเอาผ้าเช็ดหีตัวเองเหมือนกัน เสร็จแล้วพี่พรก็แก้ผ้านอนทั้งๆโป๊ๆยังงั้นเลย ผมเองก็นอนโป๊บ้าง

ตั้งแต่วันนั้นมา พออาบน้ำเสร็จ เราก็จะใส่ชุดนอนธรรมดากัน แต่พอจะเข้านอนก็แก้ผ้านอนกัน พี่พรบอกให้ผมเอาที่นอนไว้ชิดๆผนังห้องเหมือนแก
เวลานอนจะได้เหมือนนอนด้วยกัน ต่างกันก็แค่มีฝากั้นห้อง ผมเปิดไฟฉายให้ดูว่าผมแก้ผ้านอนนะ เพราะจะได้ประหยัดพัดลมและประหยัดไฟ พี่พรก็เปิดให้ดูบ้าง พี่พรก็โป๊เหมือนกัน
ผมเลยท้าอวดหมอยซะเลย พี่พรเองก็แอ่นหีให้ผมดูว่าหมอยเราต่างก็ดกพอๆกัน ผมเลยขอพี่พรอ้าขาแหกหีบ้าง ตอนแรกพี่พรก็ไม่กล้า
แต่พอผมร้องท้า แกก็แหกให้ดูเลย ทุกครั้งก่อนนอน แกก็จะเอาน้ำมันจอนสันออย์นวดนม ส่วนผมก็นวดควยตัวเอง
วันไหนพ่อแม่ไม่อยู่บ้าน เราต่างคนต่างก็แก้ผ้าอยู่ห้องตัวเอง แอบดูกันบ้าง แล้วพากันมาอาบน้ำด้วยกัน
อ่านหนังสือโป๊ด้วยกัน บางทีพี่พรก็หาญกล้าออกไปยืมหนังสือโป๊กับพี่นกด้วยตัวเอง

ผมแวะไปเยี่ยมไอ้ไก่เอาหนังสือโป๊ไปส่ง วันนี้พ่อแม่มันไม่อยู่อีกตามเคย ผมก็แอบย่องๆเข้าไปในบ้านมัน ได้ยินเสียงพี่นกร้องครางจากข้างบนอีก
ผมเลยเดาได้ว่าพี่น้องคู่นี้เย็ดกันแล้ว ผมเลยแอบย่องไปนั่งรอที่ห้องครัว นั่งอยู่พักนึงจนเสียงพี่นกเงียบลง
ผมเห็นพี่นกกับไอ้ไก่เดินแก้ผ้าโทงๆประคองกันลงบันไดมาจะเข้าห้องน้ำซึ่งเอาตรงห้องครัว พอสองคนนั่นเห็นผมนั่งอยู่ในห้องครัวก็ตกใจ
ผมบอกว่าตามสบาย เดี๋ยวผมก็จะสอยพี่พรพี่สาวผมแบบนี้เหมือนกัน ผมบอกไอ้ไก่ว่าเอาหนังสือโป๊มาส่ง ไอ้ไก่ก็เดินมารับหนังสือผมแก้ผ้าโทงๆแบบนั้นเลย
ผมเห็นว่าสองคนนั่นเริ่มไม่อายผม แต่ผมเริ่มอายสองคนนั่นแทน ผมเลยขอตัวกลับ

วันนี้ฝนตกไฟดับอีกแล้ว ผมกับพี่พรก็ชวนกันอาบน้ำอีก ตอนนี้พี่พรนมใหญ่ขึ้นหมอยดกขึ้น ส่วนผมควยใหญ่ขึ้น หมอยดกขึ้นเหมือนกัน
อาบน้ำเสร็จพี่พรก็ชวนไปนอนเป็นเพื่อนอีกตามเคย ทีนี้ผมเดินเลี้ยวเข้าห้องพี่พรทั้งที่นุ่งผ้าเช็ดตัวยังงั้นเลยเลย
ส่วนพ่อแม่ก็อาบน้ำต่อเรา ก็คงคิดว่าเราเข้านอนห้องใครห้องมันกันหมดแล้ว
ผมเช็ดตัวเสร็จก็เข้านอนแบบแก้ผ้าโทงๆเลย พี่พรก็ใช่ย่อยเดินแก้ผ้าโทงๆเข้าตามมาติดๆเหมือนกัน ตอนนี้ผมกับพี่พรต่างก็นอนแก้ผ้าอยู่ใต้ผ้าห่มผืนเดียวกัน คงเป็นเพราะแก้ผ้าอยู่ด้วยกันบ่อย เลยไม่เขินไม่อายกัน ผมลองนอนกอดพี่พรดู พี่พรก็กอดตอบ ลองได้กอดกันจนเนื้อแนบเนื้อชิดกันแบบนี้ ตำแหน่งควยกับหีอยู่ตรงกันพอดี อะไรๆก็น่าง่ายขึ้นมาละครับ คืนนี้ยังเป็นแค่คืนแรกที่เราแก้ผ้านอนกอดกัน รอหาจังหวะดีๆก่อน
เรานอนห่มผ้ากอดกันนอนหลับไปจนดึก ทีนี้เริ่มร้อน กลิ่มสาบสาวสาบหนุ่มเร่งเร้าให้เกิดอารมณ์เงี่ยน
ทีนี้หลังควยผมเบียดร่องหีพี่พรถูไปถูมา เรากอดกันแน่นมาก พี่พรแอบร้องครางเบาๆ ผมเลยปลุกพี่พร ถามว่าเป็นอะไรไหม
พี่พรบอกว่าไม่มีอะไร เราจ้องประสานตากันในความมืด ส่วนหลังควยผมนั้นกดเข้าทาบร่องหีพี่พรจนแน่น
พี่พร: "คืนนี้จะฝันเปียกอีกไหม" (พี่พรกระซิบถามไป เอามือจับควยผมไป)
ผม: "เออ จริงสินะ แก้ผ้านอนกอดกันแบบนี้ ถ้าฝันเปียกล่ะก็ น้ำควยก็จะพุ่งเข้ารูหีพี่พรเลยนะ" (ผมทำสีหน้าตกใจ)
พี่พร: "ไม่ต้องตกใจหรอก อีนกเอายาคุมมาให้พี่กินแล้ว บอกว่ากินแล้วนมใหญ่ เพราะมันรู้ว่าพี่อยากนมใหญ่ แล้วตอนนี้พงษ์ควยใหญ่ขึ้นไหม"
(พี่พรกระซิบถามแล้วเอามือมาจับดุ้นควยผมกำบีบเบาๆจนมันแข็งโป๊ก)
ผม: "ก็ใหญ่นะครับ แล้วนมพี่ล่ะ" (ผมก็เอามือไปจับนมพี่พรบ้าง)

พอจับนมลูบนมพี่พร เห็นพี่พรไม่ว่าอะไร ผมก็วางแผนรุกต่อทันที
ผม: "ผมนวดควย แต่พี่พรเคยนวดหีตัวเองบ้างไหม" (ผมกระซิบถามเสร็จก็เอามือลูบหีพี่พรทันที ตอนนี้ร่องหีพี่พรรู้สึกลื่นๆแฉะๆ พี่พรคงเงี่ยนน่าดู)
พี่พร: "นวดสิ ใช้มือนวด แต่ควยพงษ์น่ะนอกจากใช้มือนวดแล้ว ยังใช้อย่างอื่นนวดได้ด้วยนะ " (พี่พรกระซิบไปเอามือจับบีบ สาวควยผมไป)
ผม: "ใช้อะไรนวดเหรอครับพี่" (ผมกระซิบถาม มือผมเองก็เต็มไปด้วยน้ำหีเงี่ยนๆของพี่พร เราสองพี่น้องต่างคนต่างเอามือจับควย-ลูบหีกันและกันไม่หยุด)
พี่พร: "ใช้หีนวดไง" (พี่พรก้มกระซิบข้างหู พลางกำดุ้นควยผม เอาหัวควยผมไปจ่อถูๆตรงร่องหี)
ผม: "ยังไงครับพี่ ไม่เข้าใจอ่ะ... งง" (ผมถามพลางเอามือที่ลูบร่องหีพี่พรจนแฉะ ย้ายไปลูบแก้มก้นและร่องก้นพี่พรแทน เพราะตอนนี้พี่พรได้จับเอาหัวควยผมไปถูร่องหีแกแทนมือผมแล้ว)
พี่พร: "มา  เดี๋ยวทำให้ดู"

ว่าแล้วพี่พรก็จับผมนอนหงาย จับควยผมหงายขึ้น แล้วขึ้นคร่อมค่อยค่อยหย่อนหีทับลงมา
ร่องหีมันทับๆถูๆลำควย ทำให้ลำควยผมอาบนองไปด้วยน้ำเงี่ยนพี่พร พี่พรโยกหีเอาร่องหีถูไปถูมา มือสองข้างกุมเต้า
ผมได้แต่นอนเฉยๆ ระยะหลังนี้พี่พรสนิทกับพี่นกอย่างผิดสังเกตุ ไม่รู้ว่าพี่พรจะรู้ระแคะระคายเรื่องพี่นกกับไอ้ไก่รึเปล่า
ผมได้แต่นอนเฉยๆ ขณะมองดูพี่พรเอาสองแคมหีถูแก่นลำควยผมที่หงายขึ้น รับร่องหีจนแฉะเพราะน้ำหีของพี่พรไปหมด พี่พรแอบร้องครางเบาๆอยู่ในลำคอ
ผม: "อันนี้เค้าเรียกว่าหีนวดเหรอพี่ ผมเพิ่งรู้"
พี่พร: "ป่าวจ่ะ อันนี้แค่อุ่นเครื่อง ของจริงอยู่นี่เดี๋ยวจะทำให้ดู"
(พี่พรก้มลงกระซิบข้างหูผมพร้อมกับเอามือผมไปที่รูหีแก ที่แกนั่งคร่อมควย โก้งโค้งคร่อมดุ้นควยอยู่บนตัวผม แล้วค่อยๆเอานิ้วกลางผมแยงเข้ารูหีแกประมาณ 1 ข้อนิ้ว)
พี่พร: "รู้สึกว่ารูหีพี่ตอดตุ่ปๆไหม"(รูหีพี่พรตอดตุ่ปๆจนแน่นข้อนิ้วผมจริงๆ ผมก็ยิ้มแล้วพยักหน้ากลับ)
พี่พร: "ทีนี้จะเปลี่ยนจากนิ้วพงษ์มาเป็นควยพงษ์นะ"

พอพูดเสร็จก็เปลี่ยนจากนิ้วผมไปเป็นควยผมจริงๆ พี่พรเหย่งตัวขึ้นนิดนึง งัดควยผมตั้งขึ้นแล้วค่อยๆเอาหัวควยไปจ่อตรงร่องรูหี
ผมรู้สึกได้ถึงหัวควยที่กำลังมุดเข้าไปในรูหีลื่นๆที่ชื้นแฉะ พี่พรค่อยๆกดควยผมเข้ารูหีแกทีละนิดๆ จนหัวควยผมผลุปเข้าไป
ตอนนี้ผมรู้สึกได้ว่าเงี่ยงควยผมมันผ่านปากประตูรูหีอันแสนฟิตเข้าไปแล้ว ปากรูหีงับขมิบหัวควยผมเต็มๆ
ผมกลัวว่าน้ำควยจะพุ่งซะก่อน ผมได้แต่พยายามทอดถอนหายใจยาวๆเพื่อลดความเสียวเกร็ง
พี่พรกระซิบให้ผมนอนอยู่เฉยๆทำตัวตามสบาย เพราะนี่เป็นครั้งแรกของพี่พรที่ลองเล่นเสียว เอ๊ย ลองหัดนวดดุ้นควยด้วยรูหี(ก็เลี่ยงคำจาก"ควยยัดหี" มาเป็น"หีนวดควย"ล่ะนะ )
พี่พรค่อยๆกดหัวเงี่ยงเข้าไปที่ละนิดแล้วขยับสะโพกให้หัวควยผมคลายตัวออกมาจากปากรูหี จากนั้นพี่พรก็ขยับจับดุ้นควยผมยัดเข้าไปใหม่
ทีนี้เข้าไปครึ่งดุ้นแล้ว ผมอยากจะดันดุ้นควยให้กระทุ้งจนสุดโคนจนแทบใจจะขาด แต่ก็พยายามสะกดใจตัวเองเอาไว้
ผมคิดหาวิธีบ้าง ทีนี้ผมก็เริ่มกอดลูบไล้แผ่นหลังพี่พร ผมจูบปากพี่พร ขณะที่พี่พรก็พยักหน้ารับ
เรากอดจูบกันโดยที่ดุ้นควยผมไหลมุดเข้าไปเรื่อยๆ ทีนี้ดุ้นควยผมก็เข้าไปจนสุดโคน ผมเลยเสริมแรง แอ่นสะโพกขึ้นดันโหนกชนหนอก
จนโคนควยอัดแน่นไปทั้งลำ

ผม: "เข้าไปหมดแล้วเหรอพี่ เริ่มนวดไปแล้วรึยัง" (ผมกระซิบข้างหู)
พี่พร: "จ่ะ รอก่อนนะ พี่ยังเจ็บอยู่ พงษ์อยู่เฉยๆนะไม่ต้องทำอะไร เดี๋ยวพี่ทำเอง"(พี่พรเริ่มหมิบรูหี จนดุ้นควยเสียวไปทั้งลำ)
ผม: "อืมมมมม เสียวควยมากๆเลยพี่พร " (ผมเริ่มแอ่นควย บดวนอัดโคนส่ายสะโพก จนพี่พรร้องครางเบาๆ)

เราจูบปากแลกลิ้นกันอีก เราพยายามให้เสียงเล็ดลอดออกมาให้เบาที่สุด ทั้งๆที่เป็นคืนฝนตกหนักก็ตาม
เพราะถ้าพ่อแม่รู้หรือได้ยินเข้า เราสองคนตายแน่ เพราะตอนนี้ควยหีพี่น้องเสียบกันเข้าให้แล้ว
ผมนอนอยู่เฉยๆให้พี่พรร่อนขมิบส่ายไปมาทุกอย่างจนพี่พรชักกระตุก เกร็งขมิบช่องคลอดรวดรัดลำควยผม จนผมทนเสียวไม่ไหว
ผมน้ำแตก ฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีพี่พรไปอย่างแรง พี่พรกระตุกอีกไม่กี่ทีก็หยุด เสียงหายใจที่เหนื่อยหอบเข้ามาแทนที่

ผม: "ใช้หีนวดควยมันดีอย่างนี้นี่เอง พี่พรต้องมานวดควยให้ผมบ่อยๆนะครับ"
พี่พร: "จ่ะ แต่เรื่องนี้เราต้องเก็บไว้เป็นความลับรู้กันแค่เราสองคนเท่านั้นนะ"
ผม: "ได้ครับ แต่คืนนี้ผมขอพี่นวดควยผมอีกรอบได้ไหมคับ ผมชักติดใจวิธีนวดของพี่แล้วสิ"
พี่พร: "ได้จ่ะ..งั้นเริ่มเลยนะ"

แล้วพี่พรก็เริ่มเอารูหีนวดดุ้นควยผมอีกครั้งหนึ่ง

(**ตั้งแต่นั้นมา ผมก็ไม่ได้ใช้มือนวดควย(ชักว่าว)อีก เพราะพี่พรมาช่วยนวดควยให้(ใช้หีนวด)
พี่พรจะใช้ปากนวดแทนบ้างก็ตอนช่วงที่แกเป็นประจำเดือน(ก็"เย็ดกัน"นั่นแหละ แต่เลี่ยงไปใช้คำว่า"นวดควย"แทน)
มีความสุขครับตอนนั้นผมอายุ13 พี่พรอายุ15 นวดกันจนตอนนี้ผมเรียนจบทำงานแล้วยังไม่เลิกนวดกันเลย

ตอนต่อไป ผมได้ไปแอบนวดให้พี่นกพี่สาวไอ้ไก่ และพอนวดเสร็จ พี่นกบอกว่าควยผมใหญ่ และนวดได้สะใจกว่าไอ้ไก่**)

GAMA

(ตอน4)

พอผมอายุย่างเข้า14 เข้าม.2แล้ว พี่พรก็เรียนม.4 เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก เราแอบเย็ดกันทุกคืนมาเป็นเวลาเกือบปี
บ้านตอนนี้พ่อแม่ไม่ค่อยอยู่บ้าน ผมใส่แค่กกน.กับกางเกงบอลสั้นๆตัวเดียว ควยผมที่นวดก่อนเย็ดพี่พรทุกคืนมันก็ใหญ่พอดู
พี่พรกับพี่นกนี่หุ่นพอๆกัน พี่นกมาเที่ยวบ้านผมดูแล้วน่าจะแต่งตัวแบบใส่เสื้อยืดตัวเดียว กับผ้าถุง ยกทรงกับกกน.ไม่น่าจะใส่
ส่วนพี่ผมนี่นุ่งแค่ผ้าถุงกระโจมอกตัวเดียวก็อยู่แล้ว
"อีพร มึงเห็นควยไอ้พงษ์ป่าววะ โคตรใหญ่เลย เป้าตุงขนาดนั้น น่าจะใหญ่กว่าควยไอ้ไก่อีกนะ" พี่นกแอบคุยกับพี่พร แต่พอดีผมแอบไปได้ยินเข้า
"เออ....ควยใหญ่ๆแบบนี้แหละ เวลาเย็ดน่ะ อิ่มรูหีดี กูชอบ...." พี่พรพูดแล้วแอบหัวเราะคิกๆ
"เฮ้ย....มึงเย็ดกะน้องมึงเหรอวะ" พี่นกทำตาโต
"เออ.....ทีมึงล่ะ ทำไมเย็ดน้องได้ ตอนโน้นไอ้พงษ์มันแอบเห็นมึงเย็ดกับไอ้ไก่แล้วเอามาเล่าให้กูฟัง กูก็อยากลองมั่งสิวะ" พี่พรพูดแบบหน้าตาเฉย
พี่นกทำหน้าตกใจนิดนึง แต่พอเห็นพี่พรนุ่งกระโจมอกนั่งยกขาสูงจนเห็นขาขาว(ถ้ามองถูกมุมก็คงได้เห็นหี) ก็คิดเอาซะว่าเรื่องเย็ดเป็นเรื่องธรรมดา
พี่นกเลยทำเฉยบ้าง ผมจับควยตัวเองปั่นให้แข็งโด่แล้วค่อยๆเดินเข้าไปทักสองสาว ผมกะจะยั่วให้พี่นกปั่นป่วนใจเล่น

ซึ่งก็ได้ผล พี่นกได้แต่จ้องเป้ากางเกงตุงๆของผมอย่างเดียวเลย ผมเลยขอตัวไปอาบน้ำ
ทีนี้ผมก็ถอดกางเกงออกหมด นุ่งแค่ผ้าขาวม้าตัวเดียว เดินออกมา
"พงษ์ๆ หนังสือโป๊ที่ยืมเพื่อนมา เอาไปคืนแล้วรึยัง ขออ่านหน่อยดิ" พี่พรถาม
"ยังครับ เดี๋ยวขนมาให้อ่าน" ผมก็รีบขนหนังสือโป๊ออกมา3-4เล่ม
พี่พรชวนพี่นกกับผมเข้าไปอ่านหนังสือโป๊ในห้องนอน เผื่อพ่อแม่กลับมาก็จะเก็บได้ทัน

ผมรีบหาม้านั่งตัวเล็กมาให้นั่งกันคนละตัว โดยผมนั่งเอียงๆหันหน้าไปทางพี่นก ชายผ้าขาวม้าผมหล่น จนพี่นกมองเห็นควยผมห้อยโตงเตง
แต่พี่นกก็แกล้งทำเป็นไม่เห็น พี่พรเองก็นั่งไม่ค่อยระวังเท่าไหร่ จนเห็นหวอโผล่ออกมาแพลมๆ
เราสามคนก็อ่านหนังสือโป๊กันไป มีบ้างที่จะยื่นหนังสือโป๊เปิดหน้าที่มีรูปเจ๋งๆมาอวดกันดู ควยผมมันเริ่มแข็งผงึกๆ พี่นกเองก็แอบชำเลียงดูควยผมเป็นระยะๆ
"ร้อนว่ะพร กูขอใส่แค่ผ้าถุงตัวเดียวเหมือนมึงได้มั้ยวะ" พี่พรยังไม่ทันจะตอบกลับ พี่นกก็รีบหันหลังให้เรา2คน แล้วถอดเสื้อยืดออกเลย
เห็นแผ่นหลังที่ขาวจั๊วะ แล้วพี่นกก็ยืนดึงรั้งชายผ้าถุงขึ้นมาเป็นนุ่งกระโจมออก แค่นี้ก็รู้แล้วว่าข้างในพี่นกไม่ใส่อะไรเลย
แถมดึงรั้งชายผ้าถุงขึ้นมาเหมือนจะยั่วผมกลับด้วย
"ตามสบายนะนก เราคนกันเองทั้งนั้น ปกติแล้วถ้าอยู่บ้านกัน2คน กูกะน้องกูจะแก้ผ้าอยู่ในห้องนะนี่ ผ้าผ่อนอะไรไม่ใส่หรอก ร้อน" พี่พรพูดแบบยิ้มๆ

ส่วนผมเองก็ได้ใจเปิดผ้าอ้าขาให้เห็นควยแบบจะๆไปเลย พี่นกเองก็ใช่ย่อย นั่งซะเห็นขาขาวเห็นหวอว่อปๆแวมๆ
ส่วนพี่พรตอนนี้นั่งอ้าจนเห็นหีแล้ว แต่ก็ทำเป็นสนใจอ่านเรื่องเสียว เพราะแกชอบอ่านเรื่องอ่าน
ผมแกล้งมองลอดไปชายผ้าถุงพี่นกแล้วเอามือสาวควยให้แข็งโด่ พี่นกเห็นก็ยิ้มมองมาแล้วอ้าหีโชว์ทักทาย หมอยพี่นกกะพี่พรดูๆแล้วก็ดกพอๆกัน
"หุย....มีเรื่องพี่น้องเย็ดกันด้วยเหรอวะ เรื่องนี้เป็นเรื่องพี่ชายเย็ดน้องสาวว่ะ เหอะๆๆ" พี่พรพูดไปอ่านไป
"ไหนพี่ ไหนๆ ผมขอดูด้วย"
ผมถลกผ้าขาวม้าขึ้นไปรั้งที่เอว แล้วค่อยๆขยับตัวเข้าไปแทรกตรงหว่างขาพี่พร แล้วเอียงตัวทำเป็นก้มดูหนังสือโป๊
แต่ควยผมมันโด่มาก ผมแทรกไปอยู่ตรงกลางหว่างขา หัวควยผมมันไปจ่อๆถูๆตรงร่องหีพี่พรทันที
พี่พรคงจะเสียวๆ เลยแอบมองลอดใต้หนังสือลงมาก็เห็นผมถลกผ้าขาวม้าสูงจนถึงเอว ปล่อยให้ลำควยที่แข็งโด่ของผมมาจ่อๆถูๆที่ร่องหีแก แกได้แต่ยิ้ม ไม่ว่าอะไร

พี่พรมองไปทางพี่นกแป๊บนึงแล้วก็บอกให้เอาหนังสือเล่มนี้ไปให้พี่นกดู ซึ่งพี่นกมองผมกับพี่พรอย่างหน้าแดง เพราะควยกับหีมันจ่อกันให้เห็นๆ
ผมเลยขยับตัวไปหาพี่นกบ้าง  พี่นกเหมือนจะรู้ทัน ก็วางหนังสือโป๊ที่ตัวเองอ่านอยู่แล้วอ้าขารอ ให้ผมเข้าไปแทรกตรงกลางหว่างขา
ผมก็เข้าไปในลักษณะเดิมเหมือนที่เข้าไปหาพี่พรเมื่อกี้ ผมเอาควยไปจ่อๆถูร่องหีพี่นกด้วยใจระทึก พี่นกหน้าแดงมองดูควยผมไปดูหนังสือโป๊ที่ผมมาให้ไป
พักนึงผมก็เอาหนังสือกลับไปคืนให้พี่พรอ่านต่อ แล้วผมก็แกล้งบ่นว่าร้อนแล้วถอดผ้าขาวม้าทิ้งวางข้างๆตัว
ทีนี้ผมก็นั่งแก้ผ้าโทงๆอ่านโป๊ไป สาวควยตัวเองไป ขณะที่พี่พรกะพี่นกก็นั่งเปิดหวออ่านหนังสือไป
พี่นกนี่เหมือนจะรู้ทันผมก็แกล้งถลกชายผ้าถุงจนเห็นหมอยเห็นหีกว่าพี่พรอีก
"เฮ้ย...นก หวอออก" พี่พรแกล้งแซวเบาๆ
"เออว่ะ ยิ่งอ่านยิ่งเงี่ยนว่ะ ดูซิ หีแฉะเลย" พี่พรก้มดูหีตัวเองแล้วเอามือลูบปาดเช็ดน้ำหงี่
"อืม...เงี่ยนก็เงี่ยน ร้อนก็ร้อน พงษ์เห็นอะไรพี่ก็อย่าถือสาพี่นะ" ว่าแล้วพี่นกก็ปลดปมผ้าถุงออกลงมากองที่เอว โชว์นมสองเต้าอะล่างฉ่าง
"ครับ ตามสบายเลยครับพี่ ผมเองก็ขออนุญาติถอดหมดเลยละกัน วันนี้ร้อนชิบฝายเลย พี่พรจะไม่ถอดเป็นเพื่อนผมหน่อยเหรอ" ผมถามพี่พร

พี่พรวางหนังสือโป๊แล้วดึงผ้าถุงออกอย่างว่าง่าย ทีนี้ผมกับพี่พรก็นั่งโป๊ด้วยกัน 2 คน
ผมอ่านหนังสือแป๊บนึง พอจะเดาได้ว่าร่องหีพี่พรแฉะมาก ถ้าผมแกล้งเข้าไปแทรกหว่างขาอีกที ทีนี้ดุ้นควยผมก็น่าจะไหลเข้าร่องรูหีไปอย่างง่ายๆ
ว่าแล้วผมก็แกล้งขยับตามเข้าไปที่ระหว่างกลางตรงหว่างขาพี่พรทันที แล้วพยายามเอาดุ้นควยที่แข็งโด่ของผมไปเสยๆที่ร่องหี
หัวควยมันผลุ่ปๆโผล่ๆจ่อติดตรงปากรูหี แล้วผมก็แกล้งเข้าไปถามว่าพี่พรอ่านไปถึงไหนแล้ว
พี่นกจ้องดูควยกับหีของผมกับพี่พรแบบตาไม่กระพริบ
ผมแกล้งชะโงกตัวเข้าไปชิดพี่พร เอี้ยวคอดูหนังสือโป๊ เล่มที่พี่พรอ่าน
ที่นี้ส่วนล่างของเราสองคนก็ชิดติดกัน หัวควยผมมันมุดเสียบร่องหีพี่พรเข้าไปหน่อยแล้ว
(ประมาณว่า เข้าไปได้แค่หัวเงี่ยง เพราะผมเองก็เล็งรูร่องหีพี่พร โดยมองลอดหนังสือโป๊พี่พร มองลอดผ่านลงไปข้างล่าง)
ผมแอบชำเลียงมองดูพี่นก พี่นกจ้องดูหัวควยผมที่เสียบเข้าตรงร่องหีพี่พร อย่างตาไม่กระพริบ ตอนนี้พี่นกเองก็รู้ด้วยว่า หัวควยผมมันเสียบมุดเข้าปากรูหีพี่พรไปหน่อยนึงแล้ว
เพียงแค่ผมกดเข้าไปแค่ทีเดียว ทีนี้ลำควยของผมก็จะเสียบรูหีพี่พรเข้าไปจนมิดดุ้นทันที

พี่นกคงเงี่ยนหงี่จนหีแฉะ แกเลยก้มลงมองดูที่ร่องหีแก แล้วค่อยๆเช็ดน้ำหงี่ที่ไหลซึมออกมาผ่านร่องหี
พี่นก:"ร้อนเนอะ ยิ่งอ่านก็ยิ่งร้อน ขอถอดผ้าถุงออกก่อนนะ ร้อน...."
แล้วพี่นกก็ค่อยๆดึงผ้าถุงออกจนร่างกายเปลือยเปล่าเหมือนผมกับพี่พรบ้าง
"เออ.....หนังสือเล่มนี้ก็มีเรื่องคนในครอบครัวเย็ดกันด้วยเว้ยเฮ้ย" พี่นกนั่งอ้าหีตะโกนเรียกเบาๆ

ผมรีบผละออกจากหว่างหีพี่พร ตรงดิ่งไปที่หว่างหีพี่นกทันที ทีนี้ดุ้นควยผมก็ไปจ่อปากร่องหีพี่นกเหมือนที่ทำกับพี่พรบ้าง
สภาพหีของพี่นกเองก็ฉ่ำแฉะไม่แพ้หีของพี่พรเหมือนกัน
"พงษ์ว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงหรือเรื่องแต่งนี่ น้ากับหลาน พี่กับน้อง 2-3เรื่องติดๆกันเลย" พี่นกถามพลางดึงตัวผมให้เข้าไปแนบติด
ดุ้นควยผมมันจ่อตรงปากร่องหีพี่นกอยู่แล้ว ทีนี้หัวควยก็ค่อยๆมุดผลุ่บเข้าไปในปากรูหีพี่นก พี่นกแอบซี๊ดเบาๆจนผมจับได้ แต่ก็ยิ้มกลับมาให้ผม
ผมได้ใจก็แกล้งขยับติดเพื่อให้เงี่ยงควยมุดเข้าปากรูหีพี่นกไปให้หมด
"ผมว่าอาจจะจริงนะครับ ดูอย่างคู่ผมกับพี่พรหรือคู่พี่กับไอ้ไก่สิ" ผมพูดแล้วพยายามกดสะโพกเข้าไปอีก แต่ผมทรงตัวไม่ดี ดันพี่นกจนตกม้านั่งตัวเล็ก

"ว้ายยย.........." พี่นกร้องพลัดตกเก้าอี้นั่ง ผมเองก็ล้มตามไปโดยที่ควยยังเสียบหีพี่นกอยู่  พี่นกก้นจั้มเบ้าลงกับพื้น แต่ยังดีที่มานั่งมันเตี้ย
แต่ว่าตอนนี้ตัวผมไปอยู่ตรงกลางหว่างขาพี่นกเรียบร้อยแล้ว แถมนอนทับอยู่ข้างบนอีกต่างหาก
ท่อนล่างก็ไม่ต้องพูดถึง ทีนี้ควยผมเสียบเข้ารูหีพี่นกจนมิดด้าม
"พี่นกเป็นอะไรมากรึเปล่าครับ ผมขอโทษครับพี่" ผมพยามยามยกตัวพี่นกขึ้นทั้งๆที่ควยกับหียังเสียบกันอยู่
ผมยกพี่นกขึ้นมานั่งควยในท่าลิงอุ้มแตง ทั้งกอดทั้งจูบซุกไซร้พี่นกไปทั้งตัว แต่ก็ยังแกล้งปัดฝุ่นปัดตัว ปัดผมให้พี่นก
"เอ่อ...พี่ไม่เป็นไรแล้วค่ะ พี่ขอพักอ่านหนังสือแป๊บนึงนะ" พี่นกพูดไปเอาโหนกหีบดควยผมแถมยกสะโพกร่อนส่าย รูหีพี่นกตอดขมิบตุ่บๆอย่างแรง
"งั้นพี่นกก็นอนก่อนก็ได้ครับ เดี๋ยวผมจะค่อยๆวางพี่ลง" ผมก็ค่อยๆวางพี่นกลงบนพื้นห้องนอนไปเป็นท่านอนหงาย ขณะที่ผมคอยๆประคองตัวพี่นกนอนหงายลงไป ผมก็ยันตัวให้ยกตัวท่อนบนของผมให้สูงขึ้นไว้ 
ต่อให้ลำตัวท่อนผมของผมไม่กดทับตัวพี่นก แต่ท่อนล่างนั้น ลำควยของผมมันเสียบมุดเข้ารูหีพี่นกไปแล้วทั้งดุ้น
พอยันตัวส่วนบนขึ้น ก็เท่ากับส่งแรงให้ส่วนร่างกดลง ที่นี้ หนอกต่อหนอก เสียบติดกันจนผมรู้สึกถึงปลายหัวควยของผมมันกดติดยันปากรูมดลูกในรูหีด้านในของพี่นก

พี่พรลุกขึ้นไปเอาหมอนมารองหัวพี่นกอย่างได้จังหวะพอดี เหมือนรู้ทัน
"แหม.... อย่านึกว่ากูไม่รู้นะ มึงจ้องจะเย็ดน้องกู กูเห็นมึงมาบ้านกูทีไร จ้องดูแต่ควยน้องกูตลอดเลย วันนี้สมใจแล้วสินะ" พี่พรแซวพี่นก
"อย่าแซวสิเพื่อน วันนี้กูขอวันนึง น้องมึงควยโตรใหญ่เลยว่ะ อูยยยย ขอกูเย็ดให้อิ่มหีซักที2ทีเหอะ" พี่นกพูดพลางร้องคราง

ผมเองก็เริ่มบรรเลงเพลงกามเพื่อไม่ให้เสียเชิงชาย เพราะผมได้เย็ดกับพี่พรมาเกือบปี ลีลาทุกอย่างที่ได้แอบเย็ดกันมา ผมก็เอาใส่ไม่ยั้งกับพี่นกวันนี้นี่แหละ
"อูยยยย ควยก็ใหญ่ แถมเย็ดก็เก่งด้วย พรมึงสอนน้องมึงดีจริงๆว่ะ วันนี้กูขอหลายๆทีนะ" พี่นกพูดไปร่อนส่ายไป
"ตามสบาย" พี่พรนั่งอ่านหนังสือไป ปล่อยให้ผมขย่มกระเด้าหีพี่นกไปจนเสร็จทั้งคู่
(กลิ่นสาปสาวของพี่นกกับพี่พรนั้น กลิ่นหอมไปกันคนละแบบ แต่ที่แน่ๆไม่ว่ากลิ่นสาปสาวของพี่พรหรือของพี่นก ต่างก็ทำให้ลำควยผมแข็งโด่ ตั้งชูชันได้ทุกครั้งที่ได้ดม
ผมซุกไซร้ซอกคอ ติ่งหู ดอมดมกลิ่นสาปสาวของพี่นกทุกส่วน โดยปล่อยให้สะโพกทำหน้าที่กระเด้าดุ้นควยเข้ารูหี ปล่อยให้ขยับซอยตามหน้าที่ของมันไป
พอท่อนล่างขยับกระเด้าซอยไปตามแรงสัญชาติญาณแห่งความเงี่ยน
ท่อนบนก็ กอดจูบ ลูบไล้ ดูปากแลกลิ้น จนทั้งผมและพี่พรต่างก็ร้องครางเสียวแข่งกัน)

"เร็วๆเลย แรงๆเลยผัวจ๋าาา เมียจะเสร็จอีกแล้ว แตกในหีเมียเลย" พี่นกพูดร้องครั้งสุดท้ายแล้วแอ่นหีเกร็งขมิบ ร้องกรี๊ดออกมาอย่างสะใจ
ขณะที่ผมก็เร่งซอยกระเด้าควยตั่บๆๆๆๆจนเสร็จ ผมกดดุ้นควยจนมิดโคนฉีดน้ำอสุจิเข้าไปอย่างมากมาย
พี่พรก็ดีใจหาย ยื่นกระดาษชำระให้เราเช็ดทำความสะอาด แต่พี่นกยังไม่อิ่ม ชวนผมขึ้นไปเย็ดบนที่นอนต่ออีกจนผมต้องฉีดน้ำควยใส่หีพี่นกอีก2ยก
พี่นก:"อูยยยยย.....ซี้ดดดด  น้องมึงสุดยอดเลยว่ะพร เย็ดเก่งที่สุดในสามโลกเลย
มิน่าล่ะ มึงถึงได้ขลุกอยู่กับน้องมึงได้ทั้งวัน มีของดีแบบนี้ แบ่งให้กูหน่อยนึงก็ได้นะพร"
พี่พร:"ได้สิ น้องกูเป็นผัวกูก็ใช่ เป็นน้องกูก็ใช่อีก กูไม่หวงหรอก มึงมาเย็ดกับผัว เอ๊ย น้องกูทุกวันยังได้เลย"
พี่นก:"มึงไม่หึงผัว เอ๊ย น้องชายมึงแน่นะ ถ้างั้นกูจะมาเย็ดน้องมึง เอาน้องพงษ์ทำผัวจริงๆนะโว้ย" พี่นกพูดไป ขมิบรูหีตอดรัดดุ้นควยผมไป
(สองสาวพูดคุยกันโดยไม่สนใจว่าผมกำลังนอนทับพี่นก แถมยังเอาดุ้นควยเสียบคารูหีแบบนั้นอีกต่างหาก)
พี่พร:"แหม.... จะอะไรนักหนา มึงมาบ้านกูตอนกลางวัน มึงก็เย็ดน้องพงษ์ไป ส่วนกลางคืน กูกับน้องกูก็นอนด้วยกันอยู่ดี น้องกูนอกจากจะเย็ดเก่งแล้ว ยังเย็ดอึดอีกด้วย กลางวันเย็ดหีมึง กลางคืนเย็ดหีกู ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ใช่ไหมน้องพงษ์" พี่พรถามโยนมาหาผมเลย
ผม:"ครับ...." ผมตอบเสร็จก็รีบก้มหน้าเข้าซุกไซร้นมสองเต้าของพี่นก จูบปากไซร้ซอกคอทันที
เนื่องด้วยที่พี่นกคุยไป ขมิบรูหีไป ทำให้ดุ้นควยผมมันแข็งโด่คารูหี พร้อมสู้สึกได้อีกรอบ
แถมกลิ่นสาปสาวที่ไม่คุ้นเคยมันแตะจมูก กลิ่นสาปมันหอมขึ้นมาจนถึงสมองส่วนใน ทำให้ผมคึกอย่างน่าประหลาด ผมซุกไซร้กอดรัดฟัดเหวี่ยง จนพี่นกร้องเสียวจนเสียงหลง
พี่นก:"อาาา....ผัวขาาา จะเย็ดเมียอีกรอบเหรอคะ อุ้มเมียไปเย็ดที่เตียงเลย เมียพร เอ๊ย พี่พรของผัวอนุญาตให้เราเป็นผัวเมียกันได้แล้ว พาเมียไปเย็ดที่เตียงเลย"

ผมต้องยกอุ้มพี่นกด้วยท่าลิงอุ้มแตง อุ้มประคองขึ้นไปบนเตียง โชคดีที่เรานั่งอ่านหนังสือโป๊ที่ข้างเตียง ทำให้ผมไม่ต้องออกแรงยกให้เหนื่อยมากนัก
และผมเย็ดกับพี่นกจนผมเสร็จไปรอบนึง พี่นกแกติดใจผมมาก แกบอกว่าผัวคนแรกของแกคือไอ้ไก่  แต่มาตอนนี้ลดระดับไอ้ไก่เป็นแค่น้องชาย(แต่เย็ดกันได้) ส่วนผมนั้นแกยกสถานะขึ้นมาเป็น"ผัว" พี่พรได้ยินก็รู้สึกหมั่นไส้ ที่พี่นกอยากได้ผมเป็นผัวจนแตดสั่น พี่พรเลยสั่งให้ผมเย็ดพี่นกอีกรอบ จะได้ไม่พร่ำเพ้อหาผัว
ผมเลยให้แรงเฮือกสุดท้ายของวัน ออกแรงกระเด้าหีพี่นก จนเสร็จไปอีกรอบ

ผมเย็ดพี่นกเสร็จไปสองยกตามคำขอของพี่นก ผมฉีดน้ำอสุจิเข้ารูหีพี่นกยกหนึ่งก็หลายปื้ด ส่วนพี่นกนั้นไม่ต้องพูดถึง เสร็จจนไม่นับไม่ถ้วนครับ พอพี่นกกลับบ้านไปแล้ว ตอนกลางคืน ผมก็เข้าไปนอนเป็นเพื่อนพี่พร และก็สามารถเย็ดพี่พรได้อีก
จนพี่พรแปลกใจ ว่าทำไมเด็กวัยแค่14จะมีแรงเย็ดผู้หญิงวัย16ถึง2คน ได้ในวันเดียวกัน
ผมเองก็แปลกใจตัวเองเหมือนกัน เพราะตอนยกท้ายๆในช่วงที่ผมเย็ดกับพี่พรตอนกลางคืนก่อนนอน น้ำอสุจิผมที่พ่นออกมานั้นมันแทบไม่มีเหลืออยู่แล้ว เพราะตอนกลางวันผมเอาไปฉีดใส่มดลูกพี่นกจนหมด แต่ตอนนี้ผมก็ยังพ่นน้ำเงี่ยนใสๆออกมาใส่มดลูกพี่พรตอนผมเสร็จได้อยู่อีก เรียกว่า พอฉีดปื้ดสุดท้ายออกไป ผมก็สลบคาอกพี่พรเลย นอนทับพี่พรโดยดุ้นควยเสียบคารูหีแบบนั้นยันเช้า พี่พรก็ดีใจหาย นอนหงายกอดผมอยู่อย่างนั้นทั้งคืน
พอตอนรุ่งเช้าหน้าผมมันไปฟุบอยู่ตรงซอกคอพี่พร กลิ่นสาปสาวที่คุ้นเคยก็ยังทำให้ควยผมแข็ง ลุกโด่ในตอนเช้าได้อยู่อีก สุดท้ายเราสองพี่น้องก็แอบเย็ดกันช่วงเช้าอีกรอบ
แต่ว่ารอบนี้ผมนานหน่อยกว่าจะเสร็จ พี่พรแกก็เสร็จไปถึง2-3รอบ แล้วแกก็พาผมไปอาบน้ำด้วยกัน

และแน่นอนครับ หลังจากเย็ดกันตอนเช้าวันนั้น พ่อ-แม่ก็จับได้ว่าเราสองพี่น้องเย็ดกัน
พอพาเราสองพี่น้องมาซักถามเรื่องราวตั้งแต่ต้นจนจบรวมถึงถามถึงวิธีป้องกัน
พ่อ-แม่ก็ไม่ว่าอะไร เพราะ พ่อ-แม่สงสัย ระแคะระคายมานานแล้ว ว่าทำไมโตจนป่านนี้แล้ว ยังอาบน้ำด้วยกันแถมยังนอนด้วยกันอีกด้วย เพราะป้าข้างบ้านเค้าเข้าสวน เลยไปเจอผมพาพี่พรไปเย็ดกันที่หลังฉางยุ้งข้าวพอดี แบบว่าวันนั้นจะเย็ดกันในบ้านก็ร้อนเลยพากันไปเย็ดที่หลังบ้าน แต่พอดีเย็ดกันเสียงดังไปหน่อย ป้าเลยมองลอดรูรั้วสังกะสีเข้ามา
(ป้าสะไภ้ (เมียของลุงผมอีกที) แต่ป้าเค้าก็ไม่บอกใครต่อ และไม่บอกลูกๆแกด้วย เพราะแกถือว่า เรื่องนี้เกิดขึ้นแล้วจะไม่นินทาหรือบอกต่อ เพราะถ้าเอาไปบอกต่อ เดี๋ยวเรื่องจะเข้าตัว ประมาณว่า ถ้าป้าแกไปเอานินทาเรื่องผม-พี่พรหรือพี่นก-ไอ้ไก่ แกก็จะกลัวว่า ลูกชาย-ลูกสาวแกอย่างพี่เทน-อีทิพย์อาจะเย็ดกันบ้าง(เข้าตัว) ดังนั้นเรื่องก็มาจบที่พ่อ-แม่ผมก็เท่านั้น)
และหลังจากวันนั้นเป็นต้นมา ผมก็ย้ายเข้าไปนอนที่ห้องพี่พรทุกคืน เย็ดกันก่อนนอนทุกคืนโดยที่พ่อ-แม่ไม่ว่าอะไร(ก็คงเข้าใจเราทั้งสองคน คงคิดว่าเย็ดกันเองแบบนี้ ดีกว่าออกไปหาเย็ดข้างนอก)
พอหลังเลิกเรียน ตอนเย็นผมกับพี่พรก็อาบน้ำด้วยกันทุกวัน อาบเสร็จเราก็จูงมือกันเข้าห้องพี่พรไปเลย พอเช็ดตัวเสร็จก็อยู่กันแบบแก้ผ้าโทงๆด้วยกันในห้องนั้นเลย ทำการบ้าน-อ่านหนังสือก็ทำที่ห้องพี่พร พอถึงเวลานอนก็เย็ดกัน 1 ทีก่อนนอน พอตื่นตอนเช้าก็พากันไปอาบน้ำ-ล้างหน้า-แปรงฟัน แต่งตัวไปโรงเรียน
จะมีพิเศษหน่อยก็ วันหยุด จะเย็ดกันตอนหลังตื่นนอนตอนเช้าอีกรอบหนึ่ง
วันๆก็ขลุกอยู่ด้วยกันแบบนี้ แต่พ่อ-แม่ก็ไม่ว่าอะไร ถึงแม้ว่าบางคืนเราจะเย็ดกันเสียงดังไปบ้างก็เถอะ

ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมา พี่นกก็มาให้ผมเย็ดบ่อยๆ โดยพี่พรเองก็รู้เห็นเป็นใจ บางทีก็ขึ้นเตียงพร้อมกันทีเดียว3คนผัวเมีย
พอมาบ่อยเข้าจนไอ้ไก่สงสัย เราก็วางแผนให้พี่พรรับหน้าไอ้ไก่ไปยกนึงก่อน ตอนแรกไอ้ไก่ก็รู้สึกไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ ที่ผมได้เย็ดพี่สาวมัน
แต่พอมันได้เย็ดหีพี่พรบ้างก็ถือว่าหายกัน ผม,พี่พรกับพี่นกเลยวางแผนเล่นสวิงแลกผัวแลกเมียกันโดยชวนไอ้ไก่มาเล่นด้วย
ต่อมาก็ให้ไอ้ไก่มาที่บ้านผมพร้อมกับพี่นก แล้วผมเย็ดกันกับพี่พรให้ไอ้ไก่กับพี่นกดู แล้วค่อยแลกคู่สวิงกัน

หลังจากนั้นอีกประมาณสัปดาห์กว่าๆ พ่อ-แม่ของไอ้ไก่ก็จับได้ว่าพี่นกกับมันเย็ดกัน แล้วแม่มันก็มาคุยกับแม่ผม
สุดท้ายพวกผู้ใหญ่ก็ปล่อยเลยตามเลย ปล่อยให้เราเล่นสวิงกันไป
และพี่นกกับไอ้ไก่ก็ใช้เวลาวันๆก็ขลุกอยู่ด้วยกันทั้งวันเหมือนคู่ผมกับพี่พรเหมือนกัน
จะมีพิเศษหน่อยก็ตอนพากันมาเล่นสวิงที่บ้านผม เพราะที่ทางสะดวกดี ผู้คนก็ไม่ค่อยพลุกพล่านด้วย
และผมกับพี่พรเองก็นุ่งแค่ผ้าขาวม้า-ผ้าถุงกระโจมอกอยู่บ้านเหมือนคู่ไอ้ไก่-พี่นกเลย
(แต่ว่าพอเดินเข้าห้องนอนพี่พรปั๊บก็จะแก้ผ้าอยู่ด้วยกันกับพี่พร)
เห็นพี่นกบอกว่า ในหมู่บ้านเรามีพี่-น้องหลายคู่ที่แอบเย็ดกันจนเป็นที่รู้ระแคะระคาย แต่ก็มีแต่คนแกล้งทำเป็นไม่สนใจ(เพราะพูดไป เดี๋ยวจะเข้าตัว)

GAMA

(ตอน5)(เรื่องของอีทิพย์กับพี่เทน ตอน1)

หลังจากผม,พี่พร,พี่นกและไอ้ไก่ได้เล่นสวิงกันจนติดใจ เราสวิงกันที่บ้านผมบ้าง ที่บ้านไอ้ไก่บ้าง แล้วแต่ว่าบ้านใครจะว่าง
รั้วบ้านผมเป็นรั้วสังกะสี เราคิดว่าแผ่นรั้วสังกะสีสูงๆจะกั้นสายตาผู้คนได้ แต่รูสังกะสีเล็กๆก็ไม่สามารถจะบิดบังสายตาคนข้างบ้านไปได้
อีทิพย์เป็นลูกลุงผมอายุเท่ากันกับผม พี่เทนพี่ชายมันอายุ17 มากกว่าพี่พรกับพี่นกปีนึง อยู่ม.5เป็นรุ่นพี่ที่ไม่ค่อยมาสุงสิงกับพวกเราเท่าไหร่นัก
อีทิพย์อายุ14เท่ากันกับผม แต่มันโตเป็นสาวเกินไวมาก หุ่นมันโตไล่ตามหลังพี่พรกับพี่นกติดๆเลย ทำให้ผมคิดไม่ดีกับมันเป็นบางครั้ง
คิดไปว่าถ้าได้เย็ดมันก็คงจะมันส์ไม่น้อย และพี่เทนพี่ชายมันก็คงคิดไม่ต่างจากผมไม่มากก็น้อย

ปกติแล้วตอนผมอยู่บ้านกับพี่พรกัน2คน ก็จะนุ่งกันแค่ผ้าขาวม้า-ผ้าถุงกระโจมอก
ถ้าพี่นกกับไอ้ไก่มาเที่ยวบ้าน พวกนั้นก็จะไปเปลี่ยนชุดให้เหมือนผมกับพี่พร แล้วพากันไปนั่งเล่นในสวนหลังบ้าน
นั่งปูเสื่อผ้าใบอยู่เยื้องหลังยุ้งฉางไปหน่อย เผื่อกันสายตาจากคนที่สัญจรไปมาหน้าบ้าน
(แต่ก็ลืมเรื่องรูรั้วสังกะสีไปเสียสนิท จนกระทั่งมารู้จากอีทิพย์ตอนหลังว่า มันแอบมองลอดรูรั้วสังกะสีเข้ามาดูพวกผมเล่นเย็ดสวิงกิ้งกัน)
บ้านเรากับบ้านข้างๆเค้าออกไปทำงานกันหมด พี่เทนก็ไปซ้อมเตะบอล(เป็นตัวโรงเรียน) ผมเลยคิดเอาเองว่าอีทิพย์คงไม่มาในสวนมัน
เรื่องเลยเกิดขึ้นตามที่มันเล่ามาดังนี้

อีทิพย์อายุ14 เพิ่งแตกเนื้อสาว ช่วยตัวเองเป็นแล้ว มันจับได้ว่าพี่เทนพี่มันแอบเอาหนังสือโป๊ไปซ่อนที่ฉางข้าวบ้านมัน
มันเลยแกล้งทำตัวเป็นคนติดบ้าน ไม่ชอบออกไปไหน อ้างว่าออกแดดแล้วตัวดำบ้าง ร้อนบ้างไปตามเรื่อง เพื่อจะได้แอบไปค้นหนังสือโป๊พี่มัน
พอดีวันนี้พ่อแม่มันไม่อยู่บ้าน พี่เทนก็ไปเตะบอล เลยเป็นโอกาศอันดีของมันที่จะไปแอบค้นหนังสือโป๊ของพี่ชายมันมาอ่าน
วันนี้มันไม่ใส่ยกทรงกับกกน. แต่ใส่เสื้อยืดแขนยาวและกางเกงวอร์มขายาว ทำตัวเรียบร้อยไม่นั่งสั้นอยู่บ้านเหมือนเพื่อนมันคนอื่นๆ
แต่จริงๆแล้วมันแรดหลบใน ร่านหีร่านควยพอๆกับพี่พรและพี่นกเลย
มันเคยแอบดูพี่เทนอ่านหลังสือโป๊ที่หลังยุ้งข้าวแล้วซุ่มดูพี่เทนชักว่าวอยู่ไกลๆ ใจมันอยากโดนลองควยแต่มันกลัวท้องกับกลัวเสียภาพพจน์มัน
เพราะในสายตาลุงกับป้า มองมันเป็นลูกสาวเรียบร้อย ใส่ชุดแขนขายาวรัดกุม เลยคิดว่ามันเป็นคนที่ไม่สนใจอะไรนอกจากเรียน

วันนี้มันก็รีบย่องไปที่ยุ้งข้าวบ้านมันทันที พอค้นหาหนังสือโป๊สือ มันก็รีบเอาออกมาอ่านแล้วเอามือข้างหนึ่งล้วงลอดยางยืดกางเกงวอร์มลงไปในเป้าหี
มันอ่านและช่วยตัวเองจนเสร็จ พอมันจะออกไปฉี่ มันก็เก็บหนังสือโป๊พี่มันไว้ที่เดิม
พอดีมันเดินไปจะฉี่ตรงรั้วข้างบ้านผม มันถลกกางเกงวอร์มลงแล้วนั่งยองๆฉี่ พอดีมีรูเล็กๆอยู่ตรงหน้ามัน มันฉี่เสร็จเลยลองมองลอดมายังบ้านผมดู
ภาพที่มันเห็น มันตกใจมาก เพราะตอนนั้นผมกับพี่พร พากันนอนแก้ผ้าอล่างฉ่างอยู่บนเสื่อผืนผ้าใบสีขาว-ฟ้าผืนใหญ่
มันตกใจ ใจเต้นตึกๆ ไม่คิดว่า พี่กับน้องจะมานอนแก้ผ้าเล่นใต้ร่มไม้ตรงสวนหลังบ้านแบบนี้
(แต่ความจริงแล้ว ผม,พี่พร,พี่นก,ไอ้ไก่ ก็พากันมาแก้ผ้าเล่นสวิงกันที่นี่ .ซึ่งอีทิพย์มันไม่ได้จังหวะแอบดู คงได้แต่มาถูกจังหวะที่ผมมาแก้ผ้านอนเล่น กันกับพี่พรพอดี)
มันแอบมองอยู่นาน และพยายามตั้งสติให้อยู่กับเนื้อกับตัว คิดเตลิดไปต่างๆนานา ว่าผมกับพี่พร แค่มานอนแก้ผ้าเล่นหรือมานอนเย็ดกัน
(ความจริงเราก็มานอนเย็ดกันนั่นแหละ พอเย็ดกันจนเหนื่อยก็พากันนอนพัก ตื่นมาก็จะเย็ดกันใหม่อีกรอบ)
มันเหลียวซ้ายแลขวา ในบ้านมันในสวนหลังบ้านมันตอนนี้ก็มีมันอยู่แค่คนเดียว มันคิดอยากจะแก้ผ้าโทงๆเดินเล่นในสวนบ้างแต่ก็ไม่กล้า
วันนี้แค่ไม่ใส่ยกทรงกับกกน.ก็รู้สึกว่าเกินพอแล้วสำหรับมัน พอดีมันเห็นผมลุกขึ้นเดินแก้ผ้าโทงๆมายืนฉี่ตรงข้างรั้วตรงข้ามกับที่มันยืนแอบดูอยู่พอดี
มันต้องหาที่หลบเป็นพลันวัน(ตอนหลังมันมาบอกว่า มันเพิ่งเห็นควยผู้ชายคนอื่นนอกจากควยพี่ชายมันก็ผมนี่แหละ และแน่นอน ควยผมใหญ่กว่าควยพี่มันอยู่บ้าง)
ผมฉี่เสร็จก็เดินเข้าไปกอดจูบปลุกพี่พร พี่พรตื่นขึ้นมาก็กอดจูบผมตอบ แล้วเราก็เริ่มบรรเลงเพลงกามกัน อีทิพย์เพ่งมองจนตาแทบถลนออกจากเบ้า
เป็นครั้งแรกในชีวิตที่มันเห็นคนเย็ดกันแบบสดๆจะๆซึ่งห่างจากมันเพียงแค่รั้วสังกะสีกั้น แถมผมกับพี่พรนอนหันหีหันควยไปทางมันพอดี
มันจึงเห็นดุ้นควยผมเสียบเข้าๆออกๆรูหีแบบจะๆ มันรีบถลกกางเกงวอร์มลงเอานิ้วเขี่ยร่องหีตัวเองทันที
มือมันถูร่องหีให้ได้จังหวะตามแรงกระเด้าควยของผมกับจังหวะส่ายร่อนหีของพี่พร แม้ว่าเราจะร้องครางส่งเสียงเรียกผัวๆเมียๆกันเบาๆ แต่เสียงก็ยังดังไปถึงอีทิพย์อยู่ดี
จนกระทั่งผมซอยกระหนั่าปั่บๆๆๆ จนเสร็จ อีทิพย์ก็เสร็จพร้อมไปกับพวกเรา แล้วผมกับพี่พรรีบนุ่งผ้าขาวม้านุ่งผ้าถุงกระโจมอก เก็บเสื่อเดินเข้าบ้านไป
ปล่อยให้อีทิพย์ยืนงงอยู่ข้างรั้ว อีทิพย์ค่อยๆปาดเช็ดน้ำเงี่ยนออกจากร่องหีตัวเอง แล้วดึงชายกางเกงวอร์มขึ้นมาที่เอวเหมือนเดิม
มันยังไม่เชื่อสายตาตัวเองว่านี่เป็นเรื่องจริงหรือเรื่องฝันที่ลูกของอามัน(ผมกับพี่พร) พี่สาว-น้องชายแอบพากันมาเย็ดกันเหมือนผัวเมียอยู่ในสวนหลังบ้าน

(ตอนหลังมันแอบมาซุ่มดูบ่อยเข้า จนรู้ว่ายังมีคู่ของพี่นกกับไอ้ไก่ที่เย็ดกัน และมันแอบดูตอนที่พวกผม4คนเล่นเย็ดสวิงกันด้วย ซึ่งมันแอบดูได้ถูกจังหวะเวลามาก
อีทิพย์มันหาจังหวะเข้ามาแอบดูข้างรั้วยากมาก เพราะต้องรอให้มันอยู่บ้านคนเดียวจริงๆเท่านั้น และพี่มันเองก็ชอบมานั่งเล่นที่สวนตรงฉางข้าวบ้านมัน
ซึ่งมันเองอยากดูมากเหมือนเสพติดหนังสด แต่มันก็ไม่บอกให้พี่มันรู้ ว่าพวกผมเล่นสวิงกัน มันยังคงทำตัวเรียบร้อยอยู่เหมือนเดิม
หลังจากนั้นอีทิพย์ก็กลายเป็นคนใจแตกบ้าเซ็ก แต่ก็เก็บกดอารมณ์ของตัวเองเอาไว้ ไม่แสดงออกให้ใครรู้)

วันหนึ่ง พอผู้ใหญ่ออกไปทำงานกันหมด อีทิพย์ก็แกล้งทำตัวเรียบร้อยอยู่บ้าน แต่มันก็ผิดหวังที่พี่มันอยู่บ้านด้วย
มันคิดว่าแอบดูพี่มันชักว่าวก็พอแก้ขัดได้บ้าง มันจึงย่องไปแอบดูพี่มัน แต่มันก็ต้องตกใจที่เห็นพี่มันไปยืนแอบดูอยู่ข้างรั้ว แถมยืนชักว่าวตรงข้างรั้วไปด้วย
เพียงเท่านี้อีทิพย์มันก็คงเดาออกได้ไม่ยากว่า พี่มันคงแอบดูผมเย็ดกับพี่พรแน่ๆเลย หรือไม่ก็แอบดูสวิงกิ้ง(ผม,พี่พร,พี่นก,ไอ้ไก่)
ปกติพี่เทนถ้าจะเข้าสวน ก็จะใส่แค่กางเกงบอลไม่ใส่เสื้อ ภาพพี่มันถลกกางเกงบอลลงแล้วยืนชักว่าว มันก็เหมือนพี่มันแก้ผ้าดีๆนี่เอง
สุดท้ายอีทิพย์มันก็เอามือล้วงหีตัวเอง จนเสร็จไปพร้อมกันกับพี่เทน และแล้วภาพผมกับพี่พรเย็ดกันก็แว่ปเข้ามาในหัวมัน และภาพจินตนาการณ์ว่าพี่เทนเย็ดหีมันแว่ปเข้ามาด้วย
มันตกใจตัวเองจนต้องรีบถอยออกมาไปนั่งสงบสติอารมณ์ในห้องน้ำ มันนั่งคิดอยู่ในห้องน้ำอย่างสับสนตัวเอง ว่าความคิดเรื่องพี่มันเย็ดหีมันแว่ปเข้ามาในหัวได้ยังไง
มันสะบัดหน้าสลัดความคิด ล้างหีแล้วรีบออกออกจากห้องน้ำทันที มันพยายามทำตัวเป็นปกติที่สุด แล้วเอาหนังสือเรียนมาอ่านเล่น
พอดีมันเห็นพี่เทนพี่ชายมันเดินเหงื่อโชกมาเข้าห้องน้ำ มันก็คิดในใจว่าพี่เทนคงรีดน้ำหมดตัวไปกับหนังสดแน่ๆ

ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาพอพ่อแม่มันไม่อยู่บ้าน พี่เทนก็จะไปอ่านหนังสือโป๊แล้วไปด้อมๆมองๆอยู่ข้างรั้วเผื่อจะดูหนังสด พอได้ดูหนังสด พี่เทนก็จะยืนชัดว่าวไปด้วย
และแน่นอน อีทิพย์ก็จะแอบมองพี่ชายมันชักว่าวอยู่ไกลๆพร้อมกับตกเบ็ดตัวเองไปด้วย จนเสร็จไปพร้อมๆกับพี่ชายมัน
พอมาตอนหลังๆพี่มันก็จะนุ่งผ้าขาวม้าตัวเดียวเข้าสวน แถมทำที่บังตาโดยใช้ไม้ไผ่สานขัดแตะห่างๆทำเป็นฉากกั้นอยู่ใต้ต้นไม้ แล้วเอาเถาไม้เลี้อยมาพัน
อีทิพย์ก็พอจะเดาออกว่าพี่มันต้องแก้ผ้าเล่นอยู่ในนั้น แล้วอีทิพย์ก็ทำเป็นใจกล้าย่องๆเข้าไปดู ก็เห็นพี่ชายมันแก้ผ้าอยู่หลังฉากกั้นจริงๆ ยืนดูหนังสดชักว่าวอยู่
มันก็รีบถอยหลบฉากออกมาอย่างเงียบที่สุดเพื่อไม่ให้พี่มันสังเกตุเห็น พอมีฉากกั้นบังตาแบบนี้ อีทิพย์ก็แอบดูพี่มันไม่ได้ แถมจะเข้าไปดูหนังสดก็ไม่ได้อีก
ของที่เคยเห็นเคยดู พอไม่ได้ดูก็สร้างความทรมารใจและกายมันเป็นอย่างมาก มันเลยกลับมาแกล้งอ่านหนังสือเรียนที่บ้าน
(มันนั่งคิดนอนคิดแปดตลบอยู่หลายวันว่าจะลองเย็ดกับพี่ชายมันดีหรือจะมาลองกับผมดี ผมคิดเดาเอาว่า ถ้ามันได้ลองกับผม ก็คงโดนลากไปสวิงกับไอ้ไก่ด้วย
และถ้าพี่มันมาเห็นมันไปร่วมสวิงก็คงโกรธน่าดู แต่ถ้ามันได้ลองเย็ดกับพี่มัน ไม่แน่ อาจจะดีกว่าเพราะเป็นความลับกันแค่สองคนพี่น้อง
แต่ปัญหาคือมันจะเริ่มต้นยังไง เพราะในสายตาของทุกๆคน(รวมทั้งผมด้วย) มองมันว่าเป็นเด็กเรียนเรียบร้อย ดังนั้นมันจึงตัดสินใจวางแผนหนึ่งขึ้น)

หลังจากพี่เทนไปแอบดูหนังสดกลับมา เข้าบ้านก็รีบเข้าห้องน้ำทันที อีทิพย์ก็รู้ทันพี่มันแต่ก็แกล้งทำเป็นไม่รู้
พี่เทนเดินออกมา เห็นอีทิพย์นั่งอ่านหนังสืออยู่ ก็ยิ้มให้
"น้องทิพย์ไม่ออกไปเที่ยวไหนเหรอจ๊ะ" พี่เทนถาม
"ไม่ค่ะ ร้อน ออกแดดกลัวดำด้วย แล้วพี่ไม่ออกไปซ้อมบอลเหรอ" อีทิพย์ถามไป แกล้งอ่านหนังสือเรียนไป
"พี่ไม่อยากให้น้องต้องเคร่งเครียด  หาอย่างอื่นทำบ้างก็ได้" พี่เทนพูดด้วยความเป็นห่วง จนอีทิพย์หวั่นไหว
อีทิพย์คิดไปไกลว่าพี่ชายมันคงได้แอบเห็นลูกๆของอามัน(ผมกับพี่พร)เย็ดกัน แล้วอยากลองเย็ดมันเลยมาพูดดีกับมัน มาตอนนี้มันระแวงพี่มันจนหีสั่น
"งั้น....เราไปเที่ยวบ้านไอ้พงษ์(ชื่อของผมเอง)กันไหมพี่ เผื่อเจอพี่พรด้วย จะได้ชวนพี่พรทำอะไรกินเล่นกัน" อีทิพย์ชวนแบบลองเชิง
"เอ่อ....พี่แต่งตัวไม่เรียบร้อย น้องอยากไปก็ไปคนเดียวเถอะจ่ะ เมื่อกี้ยังบ่นว่ากลัวดำอยู่เลย" พี่เทนพูดตัดบท
"ไปละ" อีทิพย์ก็รีบเดินออกมาเลย แล้วมันก็เดินเข้ามาในบ้านผมทันที เพราะบ้านติดกัน

อีทิพย์เดินเข้ามาเจอผมนุ่งผ้าขาวม้าตัวเดียว อาบน้ำเพิ่งเสร็จ(เสร็จจากการเย็ดพี่พรในสวนตอนที่พี่เทนได้แอบดู)
"ดี......พงษ์ พี่พรอยู่ป่ะ" อีทิพย์แกล้งถามแบบหน้าตาเฉย
"อยู่สิ พี่พร.....พี่พร......" ผมตะโกนเรียกพี่พร พี่พรนุ่งกระโจมอกเดินออกมา
"อ้าว.....น้องทิพย์ มาเที่ยวเหรอจ๊ะ เข้ามาๆ" พี่พรชวนเข้าบ้าน แต่อีทิพย์บอกในบ้านร้อน เลยชวนกันไปนั่งคุยกันที่โต๊ะหินอ่อนหลังบ้าน
ผมเข้าไปหาน้ำในตู้เย็นไปให้อีทิพย์ลูกสาวลุง พอถือขวดน้ำไปวางผมก็ถามถึงพี่เทน ว่าไม่มาเที่ยวบ้านเราบ้างเหรอ ไม่ทันที่อีทิพย์จะอ้าปากตอบ พี่พรก็พูดแทรกก่อน
"พงษ์ๆ ทิพย์บอกว่าเคยแอบดูเราสองคนเย็ดกัน" พี่พรพูดด้วยเสียงละล่ำละลัก
ผมตกใจมาก แต่อีทิพย์บอกว่ามันไม่บอกใครหรอก  มันบอกว่าเคยแอบเห็นพี่นกกับไอ้ไก่มาเล่นสวิงที่บ้านผมด้วย
ตอนหลังมันไม่ได้แอบดูเพราะพี่เทนพี่ชายมันไปแอบดูซะเอง แอบดูไม่แอบดูเปล่า ยังยืนชัดว่าวดูไปด้วย ยิ่งตอนหลังทำซุ้มบังตาแก้ผ้าอยู่ในนั้นเลย
ที่แน่ๆ เรื่องนี้มันกับพี่มันยังไม่ได้บอกใคร และยังไม่ได้บอกกันเองด้วย

ปัญหาคือ มันแอบเห็นพี่เทนช่วยตัวเองแล้วมีอารมณ์ อยากลองเย็ดกับพี่มัน แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง เลยกะว่าจะมาปรึกษาพี่พร
พี่พรเล่าเรื่องราวตั้งแต่ต้นว่าได้มาเย็ดกับผมได้ยังไง พี่นกกับไอ้ไก่มาเย็ดกันได้ไง แล้วพี่พรก็วางแผนแนะวิธียั่วพี่ชายให้มาเย็ด แล้วก็ไปเอายาคุมมาให้อีทิพย์แล้วสอนมันใช้

ตั้งแต่นั้นมาอีทิพย์ก็ยังไม่เริ่มเดินตามแผน แต่ได้คอยสังเกตุพี่ชายมันว่าคิดยังไงกับมัน มันรู้สึกว่าพี่เทนทำตัวดีกับมันอย่างผิดปกติเมื่อเทียบกับเมื่อก่อน
มันเดาเอาว่าพี่มันกำลังตะล่อมเย็ดมัน แต่กลัวมันไม่เล่นด้วย มันเองก็ยังแกล้งทำตัวปกติอยู่ ไม่ให้พี่มันรู้ทันว่ามันเองก็อยากโดนควย

ต่อมาอีกหลายวัน อีทิพย์ก็ได้อยู่กับพี่ชายมันแค่2คนอีก พี่เทนนุ่งผ้าขาวม้าตัวเดียวอีกตามเคย แล้วก็แอบไปอ่านหนังสือโป๊ที่ฉางข้าวตามปกติ
ส่วนอีทิพย์เองก็ใส่ชุดแขนยาวขายาวรัดกุมตามปกติที่มันเคยใส่ ทีนี้อีทิพย์ก็แอบเดินตามไปบ้างตามแผนมัน พี่เทนกำลังอ่านหนังสือโป๊อยู่
อีทิพย์แอบมองแว่ปเดียวก็รู้ทันทีว่าเป็นหนังสือใหม่ ไม่ใช่เล่มที่มันเคยแอบอ่าน
พี่เทนกำลังเพลินกับหนังสือโป๊เล่มใหม่อยู่ ไม่ทันรู้ตัวว่าอีทิพย์ย่องมาอยู่ข้างหลังตอนไหน
"อ่านหนังสือโป๊ด้วยเหรอพี่" เสียงอีทิพย์ทักจนทำให้พี่ชายมันตกใจแทบบ้า แต่พอเห็นสายตาเฉยเมยของน้องสาวเข้า พี่ชายก็รีบอธิบายแบบละล่ำละลัก
ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ก็ชวนอ่านไปด้วยกันซะเลย อีทิพย์ก็นั่งอ่านด้วย โดยพี่เทนกำชับว่าอย่าไปบอกใคร
นั่งอ่านด้วยกันพักนึง อีทิพย์ก็เริ่มยิ้ม หัวเราะอารมณ์ดี พี่มันเห็นน้องมันชอบแบบนี้ก็ปล่อยเลยตามเลย
"เห็นมั๊ย เคร่งเครียดกับการเรียนมากไปน่ะไม่ดี มันต้องมีปลดปล่อยกันบ้าง" พี่เทนพูด ส่วนอีทิพย์ก็มองกลับ ยิ้ม ไม่พูดอะไร
"แล้วพี่เอาหนังสือนี่มาจากไหน ยังไงล่ะคะ" อีพิย์ถาม
"อ๋อ....ฝากเพื่อนซื้อมาบ้าง ซื้อต่อเค้าบ้าง ยืมเพื่อนมาบ้างจ่ะ น้องอยากมาอ่าน พี่ซ่อนไว้ตรงนี้นะ" พี่เทนพูดพลางชี้ที่ซ่อนซึ่งอีทิพย์มันก็รู้อยู่แล้ว
"แผงตรงนั้น มีไว้ทำอะไรพี่" อีทิพย์ถามพลางชี้ไปทางซุ้มบังตาที่พี่เทนทำบังเอาไว้
"อ๋อ...ทำไว้กรณีพี่ปวดฉี่น่ะ ว่าแล้วพี่ขอตัวไปฉี่แป๊บนึง" พี่เทนลุกขึ้นเดินไปฉี่ที่ซุ้มบังตาเลย ซึ่งอีทิพย์มันก็รู้อยู่เต็มอกอยู่แล้ว ว่าพี่มันทำไว้เพื่ออะไร

การที่พี่ชายน้องสาวนั่งอ่านหนังสือโป๊ด้วยกันนั้น ก็ไม่พ้นสายตาของผมกับพี่พรที่แอบมองลอดรูรั้วสังกะสีไปได้
"ดูๆแล้ว ควยพี่เทนน่าจะเล็กกว่าควยพงษ์อีกนะ" พี่พรกระซิบบอกผม ขณะที่แอบดูพี่เทนนั่งปล่อยชายผ้าขาวม้าปล่อยควยห้อยลงมา
"เดี๋ยวเราแอบไปดูตรงซุ้มที่พี่เทนทำดีกว่า ว่าอยู่ตรงไหน" ผมชวนพี่พรไปดูแนวซุ้มที่พี่เทนทำไว้ ตามที่อีทิพย์เล่า
ผมตกลงกับพี่พรว่าวันนี้เราปล่อยให้สองพี่น้องนั่นอ่านหนังสือโป๊ด้วยกันไปก่อน ถ้าจะเย็ดกันก็คงยากเพราะอีทิพย์มันยังไว้ตัวไว้เชิงอยู่
วันต่อไปถ้าเราแอบเห็นพี่เทนมาสวนคนเดียวก่อน เราค่อยเย็ดโชว์พี่เทน
การที่เย็ดกันแล้วรู้ว่ามีคนอื่นแอบดูนี่ยิ่งบิ๊วอารมณ์ให้ผมกับพี่พรมาก เรากะจะจัดฉากให้ดี ถ้าพี่เทนแก้ผ้าในซุ้มอย่างที่อีทิพย์ว่าจริง
เป็นไปได้ว่าอีทิพย์จะมายืนดูพี่มัน แล้วก็ต้องดูอีกว่าพี่มันจะทำยังไงต่อไป

วันต่อมา พี่เทนก็มาอีกดังคาด ผมกับพี่พรปูเสื่อรออยู่แล้ว ก็พากันบรรเลงหนังสดให้พี่เทนดูเลย ดูๆไปพี่พรจะมีอารมณ์มากผิดปกติ เพราะรู้ว่ามีคนแอบดู
อีทิพย์เองก็มาเหมือนกัน แต่ทีนี้มันก็แอบดูอยู่ไกลๆ ก่อนที่พี่ชายมันจะเข้าสวน ก็เห็นมันนอนหลับอยู่ พี่มันนึกว่ามันหลับจริงก็แอบออกมาในสวน
มันค่อยๆย่องมาดูข้างซุ้มมันก็เห็นพี่มันแก้ผ้าโทงๆ ชักว่าว ดูหนังสด มันเลยแกล้งไปนั่งอ่านหนังสือโป๊รออย่างมีเชิง
พอพี่เทนดูผมเย็ดกับพี่พรเสร็จ เดินออกมาเจออีทิพย์นั่งอ่านหนังสือโป๊ก็ตกใจ เดินเข้ามาถาม
"น้องทิพย์มานานรึยังจ๊ะ"
"นานละ  ดูไปแอบดูอะไรในนั้นเหรอ เห็นพี่แก้ผ้าเลยไม่กล้าเข้าไปถาม" อีทิพย์ถามแบบหน้าตายแบบนี้ เล่นเอาพี่ชายมันเครียดอยู่เหมือนกัน
"เอ่อ.....พี่ไปแอบดูหนังสดน่ะ ประมาณว่าแอบดูคนเย็ดกันน่ะ" พี่เทนด้วยเสียงสั่นๆ
"ใครเหรอที่เย็ดกัน พี่พรแอบพาแฟนมาที่บ้านเหรอ รึว่าเป็นไอ้พงษ์แอบเอาแฟนมันมา" อีทิพย์เริ่มยิ้มหน่อยๆ
"เอ่อ....งั้นเอางี้ ถ้าวันไหนพ่อแม่บ้านนี้กับบ้านโน้นไม่อยู่อยู่บ้าน แล้วถ้ามีหนังสด พี่จะพาน้องไปดูนะ แต่น้องต้องรับปากกับพี่ว่าต้องไม่บอกใคร"
พออีทิพย์เห็นพี่มันกำชับแบบนี้ มันก็ตอบตกลง เพราะมันเองก็แกล้งทำเป็นไม่เคยเห็นเค้าทำอะไรกันจริงๆเหมือนกัน ประมาณว่าแกล้งเป็นอยากรู้อยากเห็น

วันหยุดต่อมา อีทิพย์นอนอ่านหนังสือ ฟังวิทยุเพลินๆอยู่ พี่ชายมันก็มาเรียก บอกว่ามีหนังสดแล้ว มันกับพี่มันก็จูงมือกันค่อยๆเดินย่องเข้าไปในซุ้ม
พี่มันได้เอาตาแนบกับรูรั้วสังกะสี มันมองเข้าไปก็เห็นพี่พรนั่งขย่มควยผมอยู่ โดยเราหันหีหันควยไปทางรูส่องของอีทิพย์
อีทิพย์ให้พี่เทนดูบ้าง แล้วกระซิบข้างหูพี่เทนว่า เห็นแต่ข้างหลังผู้หญิง พี่เทนก็ให้มันดูต่อไปเรื่อยๆ
อีทิพย์มันก็รู้อยู่เต็มอกอยู่แล้วว่าเป็นผมกับพี่พร แต่มันก็ยังแกล้งทำเป็นมองแบบหน้าตาเฉย โดยพี่เทนก็ไปหารูอื่นแอบดู
พอผมกับพี่พรพลิกเปลี่ยนท่าเย็ด อีทิพย์ก็เดินออกมาจากซุ้มแล้วกวักมือเรียกพี่เทนออกมาด้วย พากันไปแอบคุยกันที่ฉางข้าวบ้านมัน
"โห....นึกว่าพี่พรพาผู้ชายมาบ้าน รึไม่ก็ไอ้พงษ์พาผู้หญิงมาบ้าน ที่แท้พี่น้องแอบเย็ดกันเองนี่เอง เค้าไม่กลัวท้องกันเหรอพี่" อีทิพย์แกล้งถาม
"คงกินยาคุมมั้ง บ้านเค้าก็เหมือนบ้านเราแหละ พอผู้ใหญ่ไม่อยู่บ้านก็ปล่อยให้เด็กๆอยู่ด้วยกันเอง" พี่เทนตอบแล้วมองหน้าอีทิพย์ด้วยสายตาหื่นๆ
"แล้วเค้าทำกันบ่อยมั้ย" อีทิพย์ถาม
"ก็ช่วงที่ผู้ใหญ่ไม่อยู่บ้านนะ ก็บ่อยนะ เท่าที่ดู" พี่เทนตอบ
"เรื่องแบบนี้ทำไมไม่ทำกันในบ้าน เออ ลืมไป ในบ้านมันร้อน พี่อยากดูก็ดูไปนะ ทิพย์เข้าบ้านละ" อีทิพย์รีบตัดบท เดินกลับเข้าบ้านไปเลย
เพราะรู้ทันพี่ชายมันว่าพี่ชายมันจ้องจะเย็ดมัน และตัวมันเองหีก็เริ่มแฉะมาหน่อยๆแล้ว ขืนอยู่มีหวังโดนพี่ชายมันจับเย็ดจริงๆแน่
ส่วนพี่เทนก็กลับเข้าไปแอบดูหนังสดต่อ แล้วก็คงคิดอยู่ในใจว่าอีทิพย์คงไม่ชอบเรื่องแบบนี้ แต่จริงๆแล้วอีทิพย์แว่ปเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองจนเสร็จไปทีนึง

วันต่อมา พี่เทนก็กลับไปซ้อมเตะบอลตามปกติ ทีนี้อีทิพย์ก็ได้อยู่บ้านคนเดียว มันก็ไปอ่านหนังสือโป๊แล้วก็เดินเข้าซุ้มที่พี่ชายมันทำไว้ให้
ซึ่งถูกใจมันมาก วันนี้มันไม่ใส่ยกทรงกับกกน. มันแค่ถอดเสื้อแขนยาวกับกางเกงวอร์มออกมาพาดไว้ แค่นี้มันก็เปลือยกายอย่างอิสระเสรีอย่างที่มันฝันเอาไว้
พอดีมันเห็นผมกับพี่พรมาปูเสื่อ นั่งเล่นอยู่พอดี มันก็ทักลอดรูรั้วมา พอผมกับพี่พรมองลอดกลับไปเห็นมันยืนแก้ผ้าโทงๆอยู่ในซุ้มก็พากันตกใจ
"เฮ้ย....ทิพย์มึงกล้าเว้ยเฮ้ย นึกว่ามีแต่พี่มึงที่ชอบแก้ผ้าเล่น" ผมพูดแซวเบาๆ แค่พอให้มันได้ยิน
"อ้าว....คืนกำไรแก่ลูกค้ามั่งสิวะ ทีกูยังแอบดูมึงกับพี่มึงเย็ดกันยังได้เลย เอาละ ถอดๆกันเลย ผ้าน่ะ ใส่อยู่ทำไม ถอดๆๆๆๆ" อีทิพย์เร่งเร้าให้ผมกับพี่พรแก้ผ้า
ผมเลยดึงผ้าขาวม้าออก พี่พรก็ถอดกระโจมอกออก ผมยืนปั่นควยให้แข็ง แล้วเอามืออีกข้างโอบเอวพี่พร พี่พรเอามือลูกนมกับลูบหีตัวเอง
"โห.....พงษ์ควยใหญ่ว่ะ พี่พรก็หุ่นอวบอึ๋มน่าเอาด้วย เพิ่งได้เห็นจะๆก็วันนี้นะเนี่ย" อีทิพย์เอ่ยปากชม
"ทิพย์มึงก็ขาวดีนะ ขาวมากด้วย หมอยก็ดก หมอยดำตัดสีผิวสุดๆเลย" ผมมองอีทิพย์ไปชมไปจนควยผมโด่แบบสุดๆ
ผมเลยพาพี่พรลงไปนอนบนเสื่อผ้าใบ เล่นหนังสดโชว์อีทิพย์ซะเลย เสียงพี่พรร้องครวญครางเบาๆ แล้วก็มีเสียงร้องครางเบาๆลอกออกมาจากอีกฝั่งรั้ว
แค่นี้ผมก็รู้ว่าอีทิพย์มันดูเราเย็ดกันไป ช่วยตัวเองไป ผมพยายามเอียงหีเอียงควยไปทางอีทิพย์เพื่อให้มันได้เห็นชัดๆจะๆ
ผมเย็ดพี่พรจนเสร็จ อีทิพย์ก็ร้องครางเสียงสุดท้ายจนเสร็จพร้อมกับพวกเราสองคน

"เฮ้ยทิพย์...ถ้าพี่เทนมาเจอมึงมาแก้ผ้าโทงๆอยู่ในซุ้มแก มึงไม่กลัวพี่เทนจับมึงเย็ดเหรอวะ" ผมแกล้งถามเล่นๆ
"อยากเย็ดก็เย็ด ถ้าโดนเย็ดกูก็เย็ดโชว์มึงกับพี่พรไปซะเลย ฮ่าๆ" อีทิพย์พูดยิ้มหัวเราะ
"โดนควยครั้งแรกเจ็บนะโว้ยทิพย์ ต้องให้พี่เค้าทำค่อยๆเบาๆ" พี่พรพูดบ้าง
"เออ...หมู่นี้ไม่เห็นพี่นกกับไอ้ไก่เลย อดดูสวิงเลยพี่" พี่ทิพย์พูดบ้าง
"ถ้ามึงได้เย็ดกับพี่เทน กูกะว่าจะชวนมึงกะพี่มึงมาสวิงบ้าง" ผมพูดแล้วหัวเราะ
"ขอบายว่ะ ควยมึงใหญ่ชิบหาย เดี๋ยวหีกูแหกหมด" อีทิพย์พูดไม่ทันขาดคำก็มีเสียงเรียกจากหน้าบ้าน ผมเลยรีบนุ่งผ้าขาวม้าออกไปต้อนรับ
ที่แท้เป็นพี่นกกับไอ้ไก่ ผมเลยลาก2คนนั่นมาร่วมสวิงโชว์อีทิพย์ พอไอ้ไก่เห็นหุ่นอีทิพย์ก็ชมไม่ขาดปากว่าขาวสวย ขาวโบ๊ะ
ผมเลยบอกไปว่านั่นเมียพี่เทน เดี๋ยวรอเค้าเย็ดกันจนเบื่อก่อน แล้วค่อยมาสวิงกันกับพวกเราทีหลัง ไอ้ไก่กับพี่นกฟังก็พากันหัวเราะดีใจที่จะได้สมาชิกใหม่
วันนั้นอีทิพย์เบ็ดหีตัวเองจนเพลีย เพราะมีหนังสดให้ดูจนอิ่ม แต่มันก็กลับไปบ้านในสภาพปกติเด็กเรียนโดยไม่ให้พ่อ,แม่และพี่มันสงสัย

จิตใจอีทิพย์ตอนนี้สมองเต็มไปด้วยหีๆควยๆ ดูๆไปจะเซ็กจัดกว่าพี่ชายมันด้วยซ้ำ ตอนเย็นพี่เทนจะนุ่งกางเกงบอลตัวเดียวนอน
อีทิพย์ใส่กางเกงขาสั้นเสื้อแขนกุดนอนบ้าง แต่พอออกไปนอกห้องนอนมันก็ใส่เสื้อผ้าแขนยาวรัดกุมอยู่ดี
อีทิพย์เริ่มจับผิดพี่มันว่าจะแอบดูมันรึเปล่า โดยมันแอบปิดไฟไปทั้งห้องนอน แล้วคอยสังเกตุแสงไฟจากรูฝาผนังห้องนอนมันที่ติดกันกับห้องนอนพี่เทน
พ่อกับแม่มันนอนอยู่ชั้นล่าง ซึ่งถ้าจะแอบเย็ดกันก็ง่ายมาก แต่มันจะแกล้งยั่วพี่มัน โดยให้พี่มันแอบดูมันแก้ผ้าโทงๆอยู่ในห้อง รูและรอยฝาแตกก็เยอะใช้ได้
มันเห็นรูหลายรูที่มองได้ชัด แล้วก็แอบเห็นพี่มันแก้ผ้าโทงๆอยู่ในห้องด้วย ทีนี้มันก็แก้ผ้าโทงๆบ้าง เพราะยังไงๆเสียพี่มันก็ต้องมาแอบดูมันอยู่ดี
ถ้ามันอยู่บ้านคนเดียว มันก็จะมาแก้ผ้าเล่นที่ซุ้มในสวนบ้านมัน แต่ถ้าพี่มันอยู่มันก็จะแกล้งทำเป็นอ่านหนังสืออยู่แต่ในบ้าน เปิดโอกาสพี่มันให้แอบดูหนังสดอย่างเต็มที่
ส่วนผมกับพี่พรเองก็รู้กัน ว่ายังไงๆถ้าจะมาปูเสื่อเล่นก็จะมีคนแอบดู ถ้าเป็นอีทิพย์แอบดูเดี๋ยวมันก็จะส่งเสียงทักมาเอง

วันนี้เป็นอีกวันหนึ่งที่พี่มันอยู่บ้านกับมันสองคน อีทิพย์เดินแผนไปอีกขั้นหนึ่ง โดยแกล้งปล่อยให้พี่เทนไปแอบดูหนังสดอยู่คนเดียว
แล้วพอพี่เทนมีอารมณ์ ก็จะถอดผ้าขาวม้าพันกายทิ้งแล้วยืนชักว่าว ทีนี้มันก็แกล้งเข้าไปแอบดูพี่มันชักว่าวจากทางด้านหลัง จนพี่เทนรู้สึกว่าเห็นหลังมันไวๆ
ทีนี้พี่เทนก็คงรู้แล้วว่าอีทิพย์แอบดูพี่ชายช่วยตัวเอง แต่ก็แกล้งทำเป็นไม่สนใจ พออยู่ในห้องนอน พี่เทนก็แกล้งแก้ผ้านอนซะเลย กะจะแกล้งยั่วน้องสาวคืน
มาอีกวัน พี่เทนก็แอบดูหนังสดตามปกติ ชักว่าวตามปกติ พอกลับเข้าบ้านก็ได้ยินเสียงอีทิพย์ช่วยตัวเองในห้องน้ำ แล้วอีทิพย์เรียกชื่อพี่ชายตัวเองเบาๆ
ทำให้พี่เทนเข้าใจว่า อีทิพย์แอบซุ่มดูพี่ชายตัวเองชักว่าวแล้วมาช่วยตัวเอง
ทำให้พี่เทนเกิดอยากเย็ดน้องสาวตัวเองเพิ่มขึ้นเป็นทวีคูณ เพราะก่อนหน้านั้นพี่เทนแอบดูพี่พรบ่อยๆจนอยากเย็ดพี่พร พี่เทนก็หันมาแอบดูน้องสาวตัวเองบ้าง
พอตกกลางคืน พี่เทนก็ปิดไฟห้องจนมืดบ้าง แล้วเข้าไปแอบดูตามรูและรอยฝาแตกที่ผนังกั้นห้องนอน พอเห็นภาพก็ตกตะลึง
เห็นอีทิพย์คว้าเอาหนังสือโป๊ที่พี่ชายซ่อนไว้แอบเอามาอ่านในห้องนอน แถมแก้ผ้าล่อนจ้อน ถึงแม้หุ่นจะอวบอั๋นสู้พี่พรไม่ได้ แต่ความขาวนั้นกินขาด
อีทิพย์แกล้งมองดูหนังสือโป๊แล้วช่วยตัวเอง หันหีไปทางผนังห้องนอนที่ติดกับห้องพี่ชายมัน นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตที่พี่ชายมันเห็นหุ่นมัน,นมมัน,หีมันแบบจะๆ และเป็นครั้งแรกที่มันช่วยตัวเองโชว์ให้คนอื่นดู โดยเฉพาะคนที่แอบดูอยู่นั้นคือพี่ชายแท้ๆของมัน ยิ่งทำให้มันมีอารมณ์แบบสุดๆ จนพี่เทนต้องชักว่าวจนเสร็จไปพร้อมกันกับอีทิพย์

วันต่อๆมาพี่เทนพูดดีทำดีสารพัด เพราะได้หวังจะได้เย็ดหีอีทิพย์ ซึ่งอีทิพย์เองก็รู้ทัน อีทิพย์รู้แม้กระทั่งพี่ชายมันรู้ว่ามันไม่ใส่ยกทรงกับกกน.ตอนพ่อแม่ไม่อยู่บ้าน
เพราะพี่เทนแอบดูมันตลอดไม่ว่าจะทำอะไร
วันใดไม่มีหนังสด(วันที่พ่อแม่ผมอยู่แต่พ่อแม่พี่เทน/อีทิพย์ไม่อยู่ หรือผมกับพี่พรมีธุระอย่างใดอย่างหนึ่ง เช่น ไปบ้านไอ้ไก่)
พี่เทนก็มาแก้ผ้าเล่น อ่านหนังสือโป๊ในซุ้ม และหวังลึกๆว่า อีทิพย์จะมาแอบดู แต่อีทิพย์ก็เดินแผนก้าวไปอีก(เพราะพี่พรคอยแนะมันตลอด)

วันหยุดต่อมาพี่เทนกำลังเพลินกับหนังสด แก้ผ้าโทงๆชักว่าวอยู่เพลินๆ อีทิพย์ย่องเข้ามายืนข้างๆเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ทำเอาพี่เทนควยหดทันที แต่อีทิพย์ทำเป็นสนใจหนังสดมากกว่า
และวันนี้เป็นวันพิเศษ คือมีพี่นกกับไอ้ไก่มาเล่นด้วย ทำเอาพี่เทนต้องตะลึง พี่เทนทนเห็นน้องสาวตัวเองดูหนังสวิงไม่ไหว ก็ลากแขนอีทิพย์ออกไป
พอออกมาจากสวน พี่เทนก็บ่นทันที
"น้องว่าพวกนั้นทำเกินไปรึป่าว ไม่ว่าน้องพร,น้องนก,น้องพงษ์,น้องไก่" พี่เทนถาม
"ไม่รู้สิ มันเป็นอาณาเขตบ้านเค้า และที่จะแอบดูได้ก็มุมที่ซุ้มเราทางเดียวเท่านั้น ถ้าเราไม่ดูไม่สนใจก็ไม่เป็นไร ลืมๆมันซะ" อีทิพย์ตอบ
"ก็เหมือนพี่แก้ผ้าเล่นในซุ้ม หรือแก้ผ้าอยู่ในห้องนอน มันก็อาณาเขตของพี่ ทิพย์จะแก้ผ้าอยู่ในห้องนอนทิพย์บ้าง มันก็ห้องนอนทิพย์อาณาเขตของทิพย์" อีทิพย์พูดอีก
"ถ้าเราไม่สนใจเข้าไปดูซะอย่าง หรือดูแล้วไม่พูด ความลับของใครของมัน มันก็ไม่เกิดปัญหาอะไร ก็ความสุขใครความสุขมันนะ" อีทิพย์พูดเสริม
"แล้วทิพย์จะโกรธไหมที่พี่แอบดูน้องแก้ผ้าในห้อง" พี่เทนถามแบบอายๆ
"อ๋อ...ไม่หรอก ทิพย์ยังเห็นพี่เทนแก้ผ้าเลย เหมือนที่บอกนะ ห้องใครห้องมัน ใครทำอะไรก็ได้ในเขตของตัวเอง" อีทิพย์พูดแล้วเดินเข้าบ้านเข้าห้องนอนตัวเองไป
แต่พี่เทนยังไม่วายเดินเข้าห้องตัวเองบ้างแล้วแอบดูอีทิพย์ ก็เห็นอีทิพย์ถอดเสื้อยืดแขนยาวทิ้ง เผยนมสองเต้าขาวจ๊วะ แล้วก็ถลกกางเกงวอร์มขายาวลง
เห็นขนหมอยฟูๆดกดำตัดกับผิวที่ขาวอย่างชัดเจน แล้วอีทิพย์ก็ขึ้นไปนอนหงายบนเตียงเอามือคลึงนมคลึงหีตัวเอง ตกเบ็ดอย่างรวดเร็ว
พี่เทนอารมณ์ค้างมาตั้งแต่หนังสดสวิง ก็มาเสร็จเอาก็ตอนแอบดูน้องสาวตัวเองตกเบ็ดนี่แหละ

ส่วนอีทิพย์ตอนนี้ มันรู้แล้วว่าพี่ชายมันหันมาสนใจหีมันมากกว่าหีคนอื่น แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง
เพราะที่แน่ๆพี่ชายมันรู้แล้วว่ามันเป็นเด็กเก็บกด ร่านหลบใน แต่พี่มันยังไม่รู้ว่าจะเข้าหาเพื่อจะขอเย็ดมันยังไง
ส่วนอีทิพย์เอง เวลาอยู่บ้านมันวางแผนว่าจะแต่งตัวยั่วพี่มันยังไง เอาตั้งแต่นุ่งสั้นๆรัดๆ หรือผ้าถุงกระโจมอกแบบที่พี่พรแนะนำ(เพราะพี่พรเองก็ใส่แบบนี้ตลอด)

GAMA

(ตอน6) (เรื่องของอีทิพย์กับพี่เทน ตอน2)

ตอนผู้ใหญ่อยู่บ้าน ลูกๆหลานๆก็ทำตัวปกติ แต่พอผู้ใหญ่ไม่อยู่ ลูกหลานก็ออกลาย

วันนี้เป็นวันหยุด พ่อแม่ไม่อยู่บ้าน อีทิพย์อยู่บ้านคนเดียวอีกตามเคย ทีนี้อีทิพย์นุ่งผ้าถุงกระโจมอก ไปอ่านหนังสือโป๊ที่ฉางข้าว
แต่พี่เทนกลับบ้านเร็วผิดปกติ เห็นหลังอีทิพย์เข้าสวนไวๆ เลยกะว่าจะแอบไปดู เพราะวันนี้อีทิพย์มาแปลก นุ่งผ้าถุงกระโจมอก
พี่มันเลยเข้าไปแก้ผ้าใส่แค่ผ้าขาวม้าผืนเดียวออกมาบ้าง แล้วย่องๆไปแอบดูน้องสาวตัวเองว่าทำอะไรอยู่ ซึ่งอีทิพย์เองก็รู้อยู่แล้วว่าพี่มันกลับบ้านไว
(เพราะได้ยินเสียงมอเตอร์ไชต์มาจอดหน้าบ้านและได้ยินเสียงพี่ชายมัน ก็พอเดาได้ว่าเพื่อนพี่เทนพาพี่เทนมาส่งบ้าน)
อีทิพย์นั่งโชว์ขาขาวอ่านหนังสือโป๊อยู่พักนึง มันก็เดินเข้าไปในซุ้มแล้วมันมองลอดซุ้มออกมาก็เห็นพี่ชายมันค่อยๆย่องมาที่ฉางข้าวเพื่อจะแอบมองมัน
อีทิพย์ได้ใจถอดผ้าถุงออกพาดซุ้ม เหมือนจงใจให้พี่เทนรู้ว่าตอนนี้มันแก้ผ้าเล่นอยู่ในซุ้ม แล้วพี่เทนก็ค่อยๆย่องมาที่ซุ้มจริงๆ
อีทิพย์ทำเป็นไม่สนใจหันหลังโชว์แผ่นหลังขาวๆไปทางที่พี่มันย่องมา แล้วแกล้งทำเป็นมองลอดรูไปที่ฝั่งบ้านผม

พอพี่เทนเห็นแค่แผ่นหลัง ก็หัวใจแทบวาย ควยลุกโด่เด่ เลยค่อยๆถอดผ้าขาวม้าออก เดินแก้ผ้าโทงๆมาที่ข้างหลังอีทิพย์ ต่างฝ่ายต่างหัวใจเต้นตึกๆ
พี่เทนแกล้งเอาหน้ามาแนบรูฝารั้วสังกะสีบ้าง แกล้งทำเป็นไม่สนใจอีทิพย์น้องสาว ที่ยืนแก้ผ้าโทงๆอยู่ข้างๆ
"ยังไม่มากันเลยพี่ สงสัยวันนี้คงอดดู" อีทิพย์พูดบอกพี่ชายมันด้วยน้ำเสียงที่ราบเรียบเฉยชา
"ทิพย์จะรอดูรึจะกลับก็ได้นะ ถ้าพวกนั้นไม่มา พี่ก็กะว่าจะแก้ผ้าเล่นอยู่แถวนี้พักนึง" พี่เทนพูดแก้เขินขณะที่ควยยังแข็งโด่ไม่หยุด
"โห.....น้องเองก็เพิ่งมา พี่มาถึงก็จะไล่น้องเลยเหรอคะ" อีทิพย์แกล้งพูดน้อยใจ
"ปล่าวๆจ่ะ พี่กลัวน้องทิพย์อึดอัดน่ะ ถ้ามาแก้ผ้าอยู่ข้างๆพี่ ยิ่งถ้ามีใครมาเห็นเข้ามันจะดูไม่ดี" ทีนี้พี่เทนหันหน้ามาพูดกับอีทิพย์โดยควยชี้มาที่หีอีทิพย์ตลอด
"โธ่เอ๊ย...ใครจะกล้ารำคาญพี่เทนได้ล่ะคะ อีกอย่าง เราแก้มาแก้ผ้าเล่นด้วยกัน ไม่ได้มาเย็ดกันเหมือนคู่โน้นซะหน่อย มันจะดูไม่ดีไปได้ยังไงล่ะคะ แถมอยู่ในซุ้มด้วย"
อีทิพย์พูดโดยหันหน้าเข้าหาพี่ชายมันบ้าง แต่ว่าอีทิพย์ตัวมันเตี้ยกว่าพี่เทนอยู่บ้าง หีเลยไม่ตรงกับควยพี่ชายมันที่ชี้เข้ามาเท่าไหร่
แต่ว่ามันก็ขยับมาใกล้พอ ที่มันได้กลิ่นสาปผู้ชายจากตัวพี่ชายมัน และพี่ชายมันเองก็คงได้กลิ่นสาปสาวจากตัวมันเหมือนกัน โดยสังเกตุได้จากลำควยที่แข็งโด่

"มารึยัง" อีทิพย์พูดเบาๆแล้วหมุนตัวไปแอบส่องดูที่รูรั้ว ขณะที่ที่พี่เทนก็เข้าประกบข้างหลังมันทันที
โดยที่ย่อตัวให้หัวควยพาดไปกับร่องก้น แล้วแกล้งชะโงกข้ามไหล่อีทิพย์เข้ามาหารูรั้วดู ไม่ทันที่อีทิพย์จะขยับตัว พี่เทนก็เข้าประกบชิดทันที
"สงสัยจะไม่มาแล้วล่ะ" พี่เทนกระซิบข้างหู โดยเอามือจับไหล่ทั้งสองข้างอีทิพย์ไว้แล้วเอาดุ้นควยพาดไปกับร่องก้น อีทิพย์ยืนเอามือจับกิ่งไม้ข้างรั้วไว้ข้างนึง
"พี่คะ เอาอะไรมาดุนก้นน้องล่ะคะ" อีทิพย์แกล้งถามแบบทำหน้าอายๆ
"ขอโทษจ่ะ ควยพี่น่ะ พี่ขอดูลอดรูน้อง เอ๊ย ลอดรูฝารั้วแป๊บนึง เดี๋ยวก็จะเอาออกแล้ว น้องรำคาญเหรอจ๊ะ" พี่เทนพูดไปเอาคุ้นควย,โคนควย,กระจุกหมอย
ถูไปตามร่องก้นอีทิพย์เบาๆ ทำไปด้วยแล้วมองหน้าอีทิพย์ไปด้วย น้ำเงี่ยนจากปลายควยมันถูร่องก้นอีทิพย์จนรู้สึกเปียกลื่นๆ
อีทิพย์เอียงหน้าหันมายิ้มแบบอายๆ แล้วหันกลับไปส่องดูรูรั้วต่อ ไม่ว่าอะไร แต่ว่าในใจอีทิพย์นั้นเต้นตึกๆจนน้ำหีน้ำหงี่เริ่มไหลซึมออกมาแล้ว
พี่เทนรู้สึกถึงร่างกายที่ร้อนผ่าวของอีทิพย์ เลยค่อยๆเอาหน้าไปซุกไซร้ซอกคออีทิพย์จากข้างหลัง
"น้องทิพย์จ๋าาา....ไม่สบายเหรอจ๊ะ ตัวร้อนเชียว" พี่เทนกระซิบข้างหูอีทิพย์อย่างแผ่วเบา อีทิพย์เอียงคอให้ จนร่างกายสั่นสะเทิ้ม
"ไม่ไหวแล้วค่ะพี่ น้องร้อนค่ะ น้องไปอาบน้ำก่อนนะคะ" ว่าแล้วอีทิพย์ก็รีบหมุนตัวออกอย่างเร็ว เดินไปคว้าผ้าถุงใส่แล้วรีบเดินออกจากซุ้มทันที
ยิ่งเดินก็ยิ่งเสียวหี น้ำเงี่ยนใสๆเริ่มไหลออกรูหีมาไม่หยุด อีทิพย์รีบเดินเข้าห้องนอนตัวเอง คว้าผ้าเช็ดตัวได้ก็รีบเดินเข้าห้องน้ำเลย
อีทิพย์รีบแก้ผ้าออกอย่างเร็ว แต่ก็ต้องตกใจที่เห็นพี่เทนยืนแก้ผ้ารออยู่ในห้องน้ำแล้ว
"พี่เห็นน้องเหมือนจะไม่สะบาย เลยกะว่าจะมาดู งั้นเราอาบน้ำด้วยกันนะ" พอพูดเสร็จพี่เทนก็เปิดฝักบัวรดน้ำใส่อีทิพย์ทันที
อีทิพย์ทั้งเสียวทั้งเงี่ยน เจอพี่ชายมันมาฉีดน้ำใส่แบบนี้ก็ถึงกับพูดไม่ออก เลยปล่อยให้พี่มันฉีดน้ำเข้ามา
"ไหนหมุนตัวซิ" พี่เทนจับอีทิพย์หมุนตัว ฉีดน้ำใส่จนทั้ว แล้วยื่นสบู่ให้อีทิพย์ถูตัว อีทิพย์ก็ทำตามอย่างว่าง่าย
ทีนี้พี่เทนก็รดน้ำตัวเองเอาสบู่ถูตัวบ้าง จับอีทิพย์หันหลังถูตัว อีทิพย์ไม่พูดปล่อยตัวเลยตามเลย แล้วพี่เทนก็ให้มันถูหลังให้
พอพี่เทนหันหน้ามาให้มันถูข้างหน้า อีทิพย์มันชงักนิดนึง แต่ก็ยังถูตัวพี่มันต่อ พี่มันขัดถูควยตัวเอง แล้วจับมืออีทิพย์ไปขัดถูควย อีทิพย์ก็ทำตามโดยง่าย
เพราะอะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด อีทิพย์คิดไปเอามือถูควยพี่มันไป แล้วพี่ชายมันก็เอามือมาล้วงหีถูร่องหีมัน
อีทิพย์เสียวจนร้องคราง เอามือจับต้นแขนสองข้างของพี่เทนจนแน่น
"พี่ขาา...อย่าถูแรงค่ะ เสียว อูยยยยย ซี้ดดดดดด" อีทิพย์ยืนหลับหูหลับตาปล่อยให้พี่ชายมันถูร่องหีไป แล้วพี่ชายมันก็ดึงตัวมันไปกอด
"รักนะรู้มั้ย พี่รักทิพย์มากที่สุดในโลกเลยนะ" พี่เทนกอดอีทิพย์จนแน่นแต่ก็ไม่ลืมย่อตัวลงให้ลำควยที่แข็งโด่หลังควยกดพาดลงไปตามร่องหี
อีทิพย์ยืนเสียวแทบจะทรงตัวไม่อยู่ ได้แต่กอดพี่ชายมันจนแน่น ฟองสบู่ลื่นๆทำให้เนื้อตัวถูๆไถๆกันไปมา อีทิพย์ยืนขาหนีบดุ้นควยพี่ชายมันจนแน่น
จนหลังดุ้นควยพาดแน่นติดไปตลอดร่องหี อีทิพย์ยืนชักกะตุกเกร็งเสียวจนเสร็จ น้ำหีไหลทะลักลงอาบดุ้นควยพี่เทน
"พี่คะ เปิดฝักบัวให้หน่อยค่ะ" อีทิพย์ผละตัวออกจากพี่ชายมัน มันกลัวพี่มันรู้ว่ามันกอดพี่มันจนเสร็จ พี่เทนเองก็รู้อยู่แล้วว่าอีทพย์ยืนเกร็งจนเสร็จ แต่ก็แกล้งทำเป็นไม่รู้
เปิดน้ำฝักบัวล้างตัวกันจนเสร็จ พี่มันก็ชวนแปรงฟันสระผมต่อซะเลย อีทิพย์เองก็ไม่ขัดข้องเพราะมาถึงขนาดนี้แล้ว ยังไงก็โดนเย็ดแน่ๆมันก็ทำตามโดยดี
พี่เทนกับอีทิพย์นั่งม้านั่งตัวเล็กหันหน้าเข้าหากัน พี่เทนนั่งก้มหัวให้อีทิพย์สระผม ตาก็ก้มดูหีอีทิพย์ไป อีทิพย์ก็นั่งอ้าหีสระผมให้พี่มันไป
พออีทิพย์สระผมให้พี่ชายมันเสร็จ ก็เปลี่ยนกันบ้าง อีทิพย์นั่งก้มหัว จนริมฝีปากปากแทบจะโดนปลายควยที่แข็งโด่ของพี่ชายมันอยู่หลายครั้ง
น้ำเงี่ยนที่ไหลออกจากปลายควยเป็นระยะๆ ส่งกลิ่นแตะจมูกให้อีทิพย์เงี่ยนได้อีก
พอล้างหัวกันเสร็จทีนี้ก็นั่งแปรงฟัน ต่างคนต่างก็หันหน้าเข้าหากันนั่งอ้าหีอ้าขาโชว์ควยแปรงฟันไป จนเปิดน้ำทำความสะอาดหมดทั้งตัวอีกรอบ
พี่เทนดึงตัวอีทิพย์มากอดอีกรอบ บอกรักอีทิพย์อีกรอบ แล้วพากันเช็ดตัว พอเช็ดตัวเสร็จก็ดึงตัวอีทิพย์มากอดอีก
"ค่ะ รู้ค่ะ ว่าพี่รักน้อง" พูดไม่ทันขาดคำ อีทิพย์ก็โดนพี่ชายมันจูบปากประกบปากแลกลิ้นทันที ดุ้นควยกดพาดร่องหีอีกครั้ง เล่นเอาอีทิพย์สะท้านไปทั้งตัวอีกครั้ง

และแล้วก็มีเสียงรถมอเตอร์ไซต์มาจอดหน้าบ้าน บีบแตร ส่งเสียงเรียกพี่เทน พี่เทนรีบคว้าผ้าขาวม้าเดินออกไปทันที

อีทิพย์รีบนุ่งผ้าเช็ดตัวค่อยๆย่องหลบขึ้นมาที่ห้องนอนตัวเอง เช็ดตัวจนแห้งแล้วสำรวจตัวเอง มันรู้ตัวเองว่าเซ็กจัดถึงขนาดเพียงแค่พี่ชายมันกอด
มันก็กระตุกเสียวจนเสร็จได้ วันนี้มันพร้อมที่จะโดนควยพี่ชายมันแล้ว ยาคุมที่พี่พรให้มา มันก็กินได้ถูกต้องตามคำแนะนำ มันก้มดูน้ำหงี่ที่ไหลเยิ้มออกจากรูหีมันไม่หยุด
มันค่อยๆเดินไปเปิดประตูห้องนอนแง้มฟังเสียงพี่เทนคุยกับเพื่อน พอสิ้นเสียงพี่เทนที่บอกว่าโชคดีโว้ย ก็เท่ากับว่า มีโอกาสก็ตอนนี้แหละที่จะได้เย็ดกัน
มันเลยแกล้งเปิดแง้มประตูห้องนอนไว้นิดนึง แล้วเดินมาขึ้นเตียง นอนหงายเอามือลูบนมลูบหี เรียกน้ำหงี่น้ำเงี่ยนรอดุ้นควยพี่มันมาเย็ด
ส่วนหูก็ชำเลียงฟังเสียงฝีเท้าเดินขึ้นบันไดของพี่มัน
"อาาาาา พี่เทนขาาาาา น้องเสียวเหลือเกิน อาาาาาา" มันแกล้งพูดร้องครางเบาๆ มันแกล้งร้องอยู่นานจนกลายเป็นมีอารมณ์จริงๆ
มันหรี่ตาเห็นพี่ชายมันแอบดูอยู่ตรงประตู ทางเดียวกับที่มันหันหีไปหา มันอ้าขาแอ่นหีล่อควยพี่ชายมันอย่างท้าทาย
"อาาาาาา  พี่เทนขาาาาา น้องรักพี่จัง น้องเสียวเหลือเกิน อาาาาา" นี่ไม่ใช่ครั้งแรกที่พี่ชายมันได้ยินมันเรียกชื่อขณะที่มันช่วยเหลือตัวเอง แต่ก็เป็นครั้งที่ดูแล้วได้อารมณ์สุดๆ

พี่เทนค่อยๆเดินเข้ามาในห้องนอนอีทิพย์ ปิดประตูอย่างแผ่วเบา แต่อีทิพย์ก็หลี่ตามองเห็นอยู่ แกล้งร้องครางแต่เงี่ยนจริง ตอนนี้น้ำหีไหลทะลักเป็นทางพร้อมที่จะโดนควย
พี่เทนถอดผ้าข้าวม้าออกกองไว้กับพื้นแล้วค่อยๆเดินควยตั้งโด่เข้ามาหามัน น้ำเงี่ยนหยดลงจากปลายควยเป็นทางยาว พี่มันค่อยๆขึ้นมาบนเตียงอย่างแผ่วเบา
หัวควยชี้มาที่รูหีอีทิพย์อย่างน่าเสียวไส้ แต่อีทิพย์ก็แกล้งหลับตาเคลิ้มยกสะโพกอ้าขาแหกหีอย่างท้าทาย

พอปลายควยพี่เทนจะจ่อเข้ามาในรูหีอีทิพย์ที่แหกอ้ารออยู่อย่างเงี่ยนง่าน เสียงรถยนต์ของพ่อแม่มันก็ขับเข้ามา

GAMA

(ตอน7) (เรื่องของอีทิพย์กับพี่เทน ตอน3)

หลังจากผ่านวันที่จะเข้าด้ายเข้าเข็มแล้วพลาด พี่เทนก็รู้ทันทีว่าอีทิพย์ก็มีใจให้มัน แต่ว่าวันนั้นพ่อกับแม่ดันกลับบ้านก่อน
พี่เทนเลยหาโอกาสพาอีทิพย์ไปคุยเปิดใจกันสองต่อสอง ในที่สุดก็รู้ว่าใจตรงกัน ต่างคนก็ต่างอยากเย็ดกัน เลยจะหาโอกาสตอนพ่อแม่ไม่อยู่บ้านอีกครั้ง

พอถึงวันหยุด พ่อแม่ออกไปทำงานกันหมด พี่เทนก็ขึ้นไปเคาะประตูห้องนอนอีทิพย์ พออีทิพย์มาเปิดประตู พี่เทนก็เห็นอีทิพย์แก้ผ้ารออยู่ในห้องนานแล้ว
พี่เทนก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมด แล้วอุ้มน้องสาววัย14ไปขึ้นเตียง ทั้ง2คนกอดจูบกันแรกๆก็เก้ๆกังๆอยู่ แต่คงเป็นเพราะความเงี่ยน
ทุกอย่างก็เริ่มลงตัวไปด้วยดี พี่เทนจูบซุกไซร้ไปทั่วทั้งตัว แล้วก็จูบไซร้ลงไปเรื่อยๆเหมือนกับที่เคยอ่านในหนังสือโป๊ อีทิพย์เองก็ให้ความร่วมมือกับพี่ชายมันอย่างเต็มที่
ทั้งเค้นทั้งคลึงเต้านมตัวเองไปทั่วตั้งแต่หัวนมลงไปถึงแตด เผื่อเรียกอารมณ์ตัวเองให้มากที่สุด หีจะได้แฉะๆ เวลาโดนดุ้นควยของพี่ชายมัน ก็จะได้ไม่เจ็บมาก

พี่เทนลากลิ้นต่ำลงไปเรื่อยๆจนถึงร่องหี ก้มเอาลิ้นปาดร่องหี เลียตรงติ่งแตด อีทิพย์เสียวจนต้องแอ่นหีขึ้นสู้ตามลิ้น
จนอารมณ์มันสุดจะทนไหว มันก็ร้องบอกให้พี่ชายมันเย็ดมัน พี่เทนก็ค่อยๆขยับตัวขึ้นมา เอาควยมาจ่อร่องหว่างขา เอาหัวควยปาดตรงร่องหีไปมา
อีทิพย์เองก็ช่วยแหกหี เปิดรูหีเพื่อให้พี่ชายจะได้เอาหัวควยเข้ามาจ่อ พี่เทนเอาหัวควยจ่อติดกับรูหีที่อีทิพย์แหกรออยู่แต่ยังไม่กดเข้าไป
พี่เทนก้มตัวลงเลียตรงหัวนมอีทิพย์อย่างใจเย็น อีทิพย์ทั้งหงี่ทั้งเงี่ยนจนทนไปไหว มันเลยแอ่นหีกระดกสะโพกขึ้น เงี่ยงควยผลุบเข้าตรงปากรูหีอีทิพย์ทันที
อีทิพย์รู้สึกเจ็บบ้างที่มีสิ่งแปลกปลอมดันแทรกเข้ามาในรูหีมัน แต่ความเสียวจากหัวนมที่มันโดนพี่ชายมันเม้มดูดเลีย ทำให้มันคลายความเจ็บไปได้เยอะ
พี่เทนค่อยๆกดดุ้นควยเข้าไปเรื่อยๆ อีทิพย์ถึงจะเจ็บยังไงก็ต้องทน เพราะมันรอโอกาสในวันนี้มานานแล้ว มันพยายามช่วยดันสะโพกพี่ชายมันกดเข้ามา
มันอดทนเจ็บรูหีไปซักพักพี่เทนก็กระซิบที่ข้างหูมันเบาๆว่า ควยพี่เข้าไปในรูหีน้องหมดแล้ว พออีทิพย์ได้ยินมันกับถึงเป่าปากถอนหายใจ
เพราะรูหีมันเจ็บตึงเหมือนเนื้อแทบจะฉีกขาดออกจากกัน มันได้แต่อยู่เฉยๆไม่เกร็งตัวตามคำที่พี่พรแนะนำในเวลาโดนเปิดซิง
มันคงได้แต่แอ่นอกให้พี่ชายมันซุกไซร้เลียหัวนม แล้วจูปปากแลกลิ้นกัน อีทิพย์เริ่มหายเจ็บแล้ว พี่เทนสังเกตุได้จากเสียงอีทิพย์ที่เริ่มครางเบาๆ
พี่เทนก็เริ่มขยับสาวควยเข้าออกช้าๆ แต่รูหีอีทิพย์มันฟิตแน่น คับตึงมาก อีทิพย์ขมับรูหีไม่กี่ที พี่เทนถึงกับน้ำแตก ฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในมดลูกของอีกทิพย์อย่างมากมาย
อีทิพย์ยังไม่เสร็จ เพราะเริ่มจะเสียวแต่พี่เทนดันเสร็จซะก่อน มันเลยผ่อนคลายตัวเองช้าๆอย่างที่พี่พรสอน เพราะยังๆไงเสีย เย็ดกันรอบหน้ารับรองได้สนุกกว่านี้
ตอนนี้เปิดซิงก็เหมือนให้พี่ชายมันเปิดรูหีไปก่อน

พอพี่เทนดึงท่อนควยออกมาจากรูหีอีทิพย์ อีทิพย์ถึงกับแสบรูหีตั้งแต่ปากรูยาวเข้าไปถึงข้างใน มีเลือดไหลปนกับน้ำควยที่ไหลย้อนออกมาจากปากรูหี
มันกับพี่เทนก็ช่วยกันเช็ดหีทำความสะอาด แล้วประคองพากันเข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ
พอน้ำโดนหี อีทิพย์แสบจนน้ำตาเล็ด แต่ไม่เป็นไร รอบหน้าจะสนุกและมันส์กว่านี้ อีทิพย์คิดในใจ
พอล้างตัว เช็ดตัวจนแห้ง พี่เทนก็ดึงมันมากอด บอกขอโทษมัน อีทิพย์ไม่ว่าอะไร เพราะมันเต็มใจ พี่ชายมันให้มันกินยาแก้ปวด2เม็ดแล้วมันก็เข้านอนเลย
การเสียตัวครั้งแรกให้กับพี่ชายตัวเอง ถึงแม้ว่าจะไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ในความรู้สึกของอีทิพย์ แต่ก็เป็นความตั้งใจของมันที่มันอยากลองอยากโดนควย
อยากให้ผู้ชายมาเย็ด และมันเต็มใจที่จะให้พี่ชายแท้ๆของมันเย็ดมันด้วย มันก็รีบใส่เสื้อผ้าแล้วเข้านอนเลย

หนึ่งอาทิตย์หลังจากที่อีทิพย์โดนพี่ชายแท้ๆมันเปิดซิง มันก็ทำตัวตามปกติ มันแอบไปหาพี่พรเล่าเรื่องที่มันโดนพี่เทนเปิดซิงให้ฟัง พี่พรยิ้มแต่ไม่ว่าอะไร
แล้วพี่พรก็ให้ยาคุมแผงใหม่มันอีก1แผง ต่อแต่นี้ไปมันก็ต้องคอยเก็บเงินค่าขนมมาซื้อยาคุมผ่านพี่พร พี่พรเองก็ทึ่งที่อีทิพย์ยุขึ้น จนได้เสียตัวให้กับพี่ชายมัน
พี่พรฝากบอกมันว่าว่างๆก็ลองชวนพี่เทนไปเย็ดกันที่ตรงซุ้มในสวนบ้าง เผื่อพี่พรกับผมจะได้แอบดูมันบ้าง มันก็บอกตกลง

อีกสอง-สามวันต่อมา
"น้องทิพย์หายเจ็บตรงนั้นแล้วรึยัง?" พี่เทนแอบถามอีทิพย์เบาๆ อีทิพย์พยักหน้ายิ้มอย่างมีความหมาย เพราะวันนี้ไม่มีใครอยู่บ้าน
"งั้นวันนี้ว่างเราเอาอีกนะ" พี่เทนพูดจนอีทิพย์ต้องแอบหยิกแขนพี่ชายมันเบาๆด้วยความอาย แล้วก็ชวนกันไปปูเสื่อนั่งเล่นที่ซุ้มในสวน
พอไปถึงอีทิพย์ก็รีบถอดเสื้อผ้าออกทันที พี่เทนก็ถอดตามแทบไม่ทัน พอแก้ผ้าเสร็จอีทิพย์ก็โผเข้ากอดพี่ชายมันทันที
"พี่จ๋า ทิพย์รักพี่ ทิพย์เป็นเมียพี่แล้วนะ ทิพย์อยากลองเย็ดกับพี่มานานแล้ว อยากมาตลอดเลย" อีทิพย์พูดแล้วมองหน้าพี่ชายมัน
"จ่ะ พี่จะรักเมียคนนี้ของพี่คนเดียว ผัวขอสัญญา" ว่าแล้วพี่เทนก็ก้มลงจูบปากแลกลิ้นอีทิพย์ทันที

แต่ทั้งคู่ต้องหยุดลงเพราะได้ยินเสียงคนเดินมา แต่อยู่อีกฝั่งตรงข้ามของรั้วสังกะสี พอมันกับพี่เทนมองลอดรูรั้วไปดู ก็เจอผมกับพี่ทิพย์พากันมาปูเสื่อเล่นพอดี
"พี่พรๆ พงษ์ๆ มานี่ดิ" อีทิพย์เรียกผมกับพี่พรเบาๆ ผมกับพี่พรก็เดินเข้าไปมองลอดรูรั้ว เห็นอีทิพย์กับพี่เทนยืนแก้ผ้าโทงๆกอดกันอยู่
"สองคนนี้ได้เสียเป็นผัวเมียกันแล้วสิ เย็ดกันสนุกมั้ย" พี่พรถามแล้วหัวเราะเบาๆ อีทิพย์ก็ตอบกลับว่าสนุกดี
แล้วผมกับพี่พรก็ยุงให้สองคนนั่นเย็ดกันโชว์ให้พวกผมดู เพราะอยากเห็นคู่อื่นที่ไม่ใช่คู่ผม-พี่พรกับคู่พี่นก-ไอ้ไก่เย็ดกันบ้าง
อีทิพย์ก็ตอบตกลงแบบว่าง่าย มันรีบนอนลงบนเสื่ออ้าหีมาทางผมกับพี่พร ส่วนพี่เทนก็นอนลงกอด ซุกไซร้จูปปากแลกลิ้นกันกับอีทิพย์
ผมเห็นหุ่นเห็นหีอีทิพย์แล้วควยผมโด่อยู่ใต้ผ้าขาวม้า ปล่อยให้อีทิพย์กับพี่ชายมันแสดงหนังสดให้พวกผมดูมั่ง

อีทิพย์มีอารมณ์เร็วมาก พอโดนไซร้ซักพักน้ำหีก็ไหลเยิ้มออกมาเป็นเงาอาบร่องหี พี่เทนก็ค่อยๆขยับตัวเอาหัวควยถูๆตรงร่องหี
ถูดุ้นควยที่ร่องหีอยู่พักนึงก็จับหัวควยกดมุดเข้ารูหีอีทิพย์ไปเลย ผมกับพี่พรจ้องกันตาแทบไม่กระพริบ ผิวพี่เทนดูออกคล้ำหน่อยๆแต่ก็ตัดกับผิวอีทิพย์ที่ขาวดบ๊ะเป็นอย่างมาก
พี่เทนค่อยๆสาวเข้าสาวออกช้าๆ แต่ดุ้นควยกลับเข้าไปลึกขึ้นๆ จนลำควยมุดเข้าไปหมดทั้งดุ้น
อีทิพย์เริ่มร้องครางออกมาแต่พยายามเก็บเสียงเอาไว้ไม่ให้เสียงดัง พี่เทนซอยควยเนิบๆช้าๆซอยไปเรื่อยๆส่วนปากก็ซุกไซร้จูบปากแลกลิ้นอีทิพย์ไป
อีทิพย์เริ่มเสียวมากขึ้น ร่อนส่ายหีเหมือนบอกใบ้ให้พี่ชายของมันให้เร่งกระเด้าควยเร็วๆ
ทั้งๆที่นี่เป็นครั้งที่สองที่อีทิพย์มันโดนพี่ชายมันเย็ด แต่อาการต่างๆของมันนั้น ล้วนออกมาด้วยอาการธรรมชาติของคนวัยเจริญพันธุ์ ที่กำลังสืบพันธุ์

พี่เทนเร่งกระเด้าควยเร็วขึ้นๆ อีทิพย์ก็เด้งสวนเร็วขึ้นตามจังหวะ พี่เทนซอยไปซักพัก ทั้งพี่ชายและน้องสาวต่างก็กระตุกเสร็จพร้อมกันทั้งคู่
เสียงหายใจหอบแฮ่กของทั้งคู่ พี่ชายน้องสาวมองหน้ากัน พี่เทนถามอีทิพย์ว่ายังเจ็บหีอยู่ไหม อีทิพย์ส่ายหน้าแล้วยิ้ม พี่เทนเลยขอเริ่มยกสอง
และแล้วเกมส์กามของสองพี่น้องคู่นี้ก็ได้เริ่มขึ้นอีก
ส่วนผมกับพี่พรแอบดูจนเงี่ยน ผมดึงถ้าขาวม้าของตัวเองออก ดึงผ้าถุงพี่พรออก พี่พรเองก็ร่วมมือโดยดี ผมจับพี่พรไปยืนโก้งโค้งหันหน้าเข้าหารั้ว
ผมอยู่ยืนแทรกเข้าด้านหลัง ยัดดุ้นควยเข้ารูหีแฉะๆของพี่พร กดทีเดียวพรวดเข้าไปมิดลำจนพี่พรต้องเอามือยันรั้วสังกะสีไว้
เราเย็ดกันไปแล้วแอบดูอีทิพย์กับพี่เทนเย็ดกันไป ผมเร่งเย็ดพี่พรให้อารมณ์ของเราทันกับอารมณ์ของคู่อีทิพย์ โดยอาศัยเสียงร้องครางของอีทิพย์นำทาง
และแล้วเราก็เสียวเสร็จพร้อมกันทั้งสี่คน ผมถอนลำควยออกจากรูหีพี่พร น้ำควยผมไหลทะลักออกมาเป็นสายยาวจากต้นขาพี่พรจนตกถึงพื้นดิน
ส่วนพี่เทนเอง พอถอนควยออกจากรูหีอีทิพย์ น้ำควยน้ำหีก็ไหลย้อนตามออกมา
พี่พรเอากระดาษชำระมาด้วย ก็เอามาเช็ดทำความสะอาด แล้วแบ่งโยนข้ามไปฝั่งพี่เทน ให้ทำความสะอาดหีอีทิพย์

พอทำความสะอาดเสร็จ ทีนี้อีทิพย์ก็ชวนพี่เทนเย็ดกันอีก กะว่าวันนี้เย็ดกันอีกทีก็จะพากันไปอาบน้ำ พี่เทนก็ตามใจน้องสาวตัวเอง พากันเริ่มเพลงกามอีกครั้ง
ส่วนผมกับพี่พร ก็พากันมานอนกอดกันบนเสื่อผ้าใบ พอได้ยินเสียงอีทิพย์ร้องครางดังลอดเข้ามา ผมกับพี่พรก็พากันบรรเลงเพลงกามกันมั่ง
ผมกับพี่พรกะว่า จะปล่อยให้อีทิพย์กับพี่เทนเย็ดกันไปซักพักนึง รออีกซัก2-3เดือนแล้วค่อยชวนมันมาเล่นสวิง
กะว่าจะแอบดึงตะปูรั้วสังกระสีออกไปซักแผ่น ไว้ทำเป็นประตูลับให้พี่เทนกับอีทิพย์เดินลอดข้ามมา
ผมเห็นแล้วอยากจะลองเย็ดอีทิพย์บ้าง ซึ่งต่อมาอีทิพย์ก็พาพี่เทนมารวมกลุ่มสวิงกับพวกผม,พี่พร,พี่นก,ไอ้ไก่(ซึ่งจะได้เล่าในตอนต่อๆไป)

minmomo

Sunday6499

ppp1234

manunited68

ทีแรกนึกว่าตอนเดียว ที่ไหนได้ มาเป็นซีรีย์ ชอบมาก

somc217

มีรวมกันตั้งหลายคู่ อ่านแล้วก็เสียวตามไปกับทุกคู่เลย สนุกมากครับ
ขอบคุณมากๆ

GAMA

(ตอน8) (เรื่องของอีทิพย์กับพี่เทน ตอน4)

หลังจากอีทิพย์ได้เสียตัวให้กับพี่เทนพี่ชายแท้ๆของมัน ตอนนี้มันกลายเป็นคนร่านสวาทหลบในของแท้
มันรู้สึกว่า กว่ามันจะได้เย็ดกันกับพี่ชายมันแต่ละครั้ง ช่างยากเย็นเสียเหลือเกิน ต้องให้พ่อ-แม่ไม่อยู่บ้านจริงๆเท่านั้น ใจมันอยากให้พี่เทนเย็ดกับมันทุกวัน อยากให้เย็ดมันก่อนนอนทุกคืน มันคิดแต่เรื่องอยากโดนเย็ดทุกวินาที
ตอนอยู่ที่โรงเรียน มันก็คิดแต่เรื่องเย็ดจนน้ำเงี่ยนไหล ทำให้กางเกงในมันเลอะไปหมด
พออยู่บ้าน มันก็คิดจนน้ำเงี่ยนเลอะกางเกงวอร์มขายาวอีก
มันเงี่ยนจนมันต้องเดินหลบเข้าไปเล่นตรงสวนหลังบ้าน เดินตรงเข้าไปกะว่าจะแก้ผ้าเล่นอยู่ในซุ้มของพี่เทน พอมันเดินเข้ามาในซุ้ม มันก็ได้ยินเสียงผมกับพี่พรเย็ดกันตรงฝั่งตรงข้ามรั้วบ้านมัน
มันมองลอดรูรั้วเข้ามา ก็เห็นผมเย็ดกระเด้าหีพี่พรในท่าหมา ผมกระเด้ากระแทกแรงจนเสียงดังข้ามรั้วไปบ้านมัน มันจึงรีบเอามือล้วงหี เบ็ดหีจนเสร็จตามผมกับพี่พรไป
ทิพย์:"หวัดดีพี่พร หวัดดีพงษ์"ทิพย์ทักข้ามมา
ผม:"หวัดดีทิพย์ วันนี้มาเย็ดกันกับพี่เทนเหรอ"
ทิพย์:"บ้า..........วันนี้พ่อแม่อยู่ เดี๋ยวก็โดนจับได้หรอก"
พี่พร:"อื้ม.....ทางนี้โดนจับได้ไปละ"
ทิพย์:"อ้าว.......แล้วโดนด่าโดนว่าอะไรไหม โดนอะไรมั้งล่ะ" อีทิพย์ถามด้วยความเป็นห่วง
พี่พร:"ไม่โดนอะไรหรอก ประมาณว่าผู้ใหญ่รับได้ และก็เข้าใจ ให้มั่วกันเองแบบนี้ ก็ยังดีกว่าออกไปมั่วกับคนอื่น แถมทางบ้านพี่นก พ่อแม่มันก็รู้แล้วนะ และก็ไม่ว่าอะไรด้วย ตอนโน้นแม่มันก็ยังมาคุยกับแม่พี่ เรื่องที่พวกพี่เล่นสวิงกิ้งกันอยู่เลย ตอนนี้แฮปปี้เอนดิ้งกันหมดละ ขนาดวันนี้พ่อแม่พี่อยู่บ้าน พี่ยังพาพงษ์มาเย็ดกันที่นี่ได้เลย"
ผม:"ก็ที่บ้านมันร้อนน่ะ ขลุกอยู่แต่ในห้องนอน ก็สู้อากาศร้อน เลยพากันมานี่" ผมพูดเสริมพี่พร
ทิพย์:"โห........ดีจัง ถ้าเป็นของทิพย์นี่ ไม่ได้เลยนะเนี่ย ต้องความลับตลอด"
ผม:"แบบนี้ก็ลำบากเลยสิ"
ทิพย์:"ใช่ ลำบากสุดๆ เงี่ยนแล้วไม่มีที่ระบาย กลัวโดนจับได้"
ผม:"งั้นก็ข้ามมาบ้านพงษ์สิทิพย์ ขนาดกับพี่พรพี่สาวแท้ๆ พงษ์แอบเย็ดกันจนจับได้ พ่อแม่ก็ยังไม่ว่าอะไรเลย นี่ถ้าเย็ดทิพย์อีกคน ก็คงไม่ว่าอีก" ผมพูดไปยืนเอามือสาวควยผมไป
(ภาพที่เห็นตรงนี้ คือ ผมกับพี่พรต่างก็แก้ผ้าโทงๆกันทั้งคู่ ยืนคุยกับอีทิพย์ซึ่งอยู่อีกฝั่งรัวบ้าน พี่พรยืนคุยจนน้ำควยของผมไหลย้อนออกมาจากร่องหีจนเลอะหน้าขา)

ทิพย์:"เฮ้ย....จะดีเหรอ เราเป็นญาติกันนะ"
ผม:"หุย.....ขนาดพี่ชายแท้ๆ ทิพย์ก็ยังเย็ดได้ นี่เป็นแค่ญาตินะ นี่..นี่....ดูควยนี่ ใหญ่ไหมๆ ขนาดพี่นกยังติดใจจนต้องมาให้เย็ดถึงบ้านเลยนะ นี่ที่ต้องเล่นสวิงก็เพราะไอ้ไก่หวงพี่สาวมัน อยากลองไหม.....ดุ้นควยอ่ะ ถ้าไม่อยาก เดี๋ยวพงษ์ก็จะเย็ดพี่พรอีกรอบละนะ ถ้าอยากก็รีบมาบ้านพงษ์ให้ไวเลย เร็วๆ....ให้ไว....ให้ไว"
ทิพย์:"เออๆ...รอเดี๋ยว...รอเดี๋ยว จะไปละๆ"ทิพย์พูดเสร็จก็รีบหันหลังวิ่งออกจากซุ้มไปเลย
ผม:"นี่แสดงว่าเงี่ยนจริง" ผมพูดตามหลังทิพย์ลอยๆ
พี่พร:"พงษ์ เข้าบ้านกันเถอะ ดูท่าฝนจะตกแล้ว เดี๋ยวถ้าทิพย์มาก็ชวนเข้าห้องพี่เลยนะ"

ผมกับพี่พรรีบนุ่งผ้าขาวม้าผ้าถุง ช่วยกันเก็บเสื่อ อีทิพย์เข้ามาถึงพอดี เลยพากันเดินเข้าบ้าน พี่พรเอาเสื่อไปเก็บ ส่วนผมจูงมืออีทิพย์เข้าห้องนอน
ทิพย์:"อ้าว....ทำไมพาทิพย์เข้าห้องนอนพี่พรล่ะ ไม่เข้าห้องพงษ์เหรอ"
ผม:"ห้องนอนพี่พรก็คือห้องนอนพงษ์นั่นแหละ ตั้งแต่พ่อแม่รู้ว่าเราเย็ดกันแล้วไม่ว่าอะไร พงษ์ก็ย้ายมานอนกับพี่พรทุกคืน เย็ดกันทุกคืน ห้องพงษ์เก็บที่นอนออกหมดแล้ว มาๆ แก้ผ้าๆ" ผมถอดผ้าขาวม้าตัวเองโยนลงกับพื้นห้อง แล้วช่วยทิพย์แก้ผ้า ก็มีแค่เสื้อยืดแขนสั้นกับกางเกงวอร์ม ยกทรง-กางเกงในไม่มี

ผมดึงตัวทิพย์ให้ลงไปนอนหงายที่เตียง(ความจริงก็ไม่เชิงเตียงหรอกครับ ก็เป็นเพียงแค่ฟูกที่นอน6ฟุตมากกว่า เพราะมันเป็นฟูกหนา เลยดูเหมือนเตียงดีดีกว่าเตียงตรงที่ไม่มีเสียงเอี๊ยดอ๊าดตอนเย็ดกัน)
แล้วผมก็ขึ้นทับตัวทิพย์ กอดจูบไซร้ซอกคอ
ท่าทางทิพย์คงเงี่ยนจัด ทิพย์ได้ดันตัวผมลงไปข้างล่างให้เลียหี ผมรีบเอาปากประกบร่องหีเลียลิ้มรสน้ำหีเงี่ยนๆของทิพย์
(จะว่าไปแล้ว เมื่อเทียบกันระหว่างพี่พร-พี่นก-ทิพย์ ผมว่าทิพย์สวยที่สุด ทั้งขาวทั้งสวย ขนหมอยก็เรียงเป็นริ้วจากกลางเนิน แผ่ออกไปทั้งสองข้างเนินหนอก ดูแล้วสวยมาก นมก็สวย คงเป็นเพราะไม่ค่อยได้เย็ด หัวนมก็ยังออกแดงชมพูๆอยู่เลย หีก็ยังออกแดงๆไม่ช้ำ แต่วันนี้ทิพย์เงี่ยนจนหลุดโลกไปแล้ว ผมก็คงจะเสียเวลาเพ่งสำรวจ ชมดูร่างกายทิพย์ไม่ได้ ผมเองก็ต้องรีบทำอารมณ์ตัวเองให้ทันทิพย์)
ผมเลียหีไป เอามือสาวดุ้นควยผมไป จนทิพย์เงี่ยนจนทนไม่ไหว
ทิพย์:"พงษ์ เย็ดเลย เร็วๆ" ทิพย์ร้องหาควยผมด้วยน้ำเสียงกระเส่า อยากโดนเย็ดอย่างเป็นที่สุด
ผมรีบดันตัวขึ้น กำดุ้นควยขึ้นมา เอาหัวควยเข้าจ่อที่ร่องหีทิพย์ ทิพย์เองก็ช่วยแหกหีให้ผมเห็นรู ผมค่อยๆกดหัวควยเข้ารูหีทิพย์ไปอย่างช้าๆเบาๆ
ทิพย์:"อาาาา.....เสียวจังพงษ์ เอาเข้ามาลึกๆเลย ลึกๆเลย" ทิพย์ร้องหาควยผมอีกเป็นครั้งที่สอง
ผมรีบกดลำควยเข้าไป พรืด....เดียว สุดโคนเลยครับ แต่ทิพย์กลับแอ่นหีรับ
ผมเองก็รีบเข้าไปจูบปากแลกลิ้นทิพย์ แล้วเริ่มซอยกระเด้า ผมไม่รู้ว่าอารมณ์เงี่ยนของทิพย์ตอนนี้ วิ่งกระเจิงไปถึงไหนแล้วก็ไม่รู้ แต่ผมก็ต้องรีบตามให้ทัน

ผมเริ่มซอยกระเด้าควย เสียงน้ำหงี่จากรูหีของทิพย์ดังแจ่ะๆๆๆทุกครั้งที่ผมสาวเข้าสาวออก
ทิพย์:"อาาาาาา......ดีจังพงษ์ แน่นรูหีทิพย์ไปหมดเลย ซี้ดดดดด อูยยยยยยย เสียวไปทั้งตัวเสียวไปทั้งหีเลย" ทิพย์พูดเสียงกระเส่า แอ่นนมให้ผมดูดเลีย
ผมไม่พูดอะไร ได้แต่ตั้งหน้าตั้งตาเย็ดทิพย์ให้ดีที่สุด ถึงแม้ผมจะไม่ใช่คนแรกที่เอาควยเย็ดหีทิพย์ แต่ผมจะต้องทำให้ทิพย์ติดใจหลงใหลในดุ้นควยของผมให้ได้
ผมดันตัวขึ้นจูบปากแลกลิ้นทิพย์อีกรอบหนึ่ง ทีนี้ผมกระเด้าแรงขึ้นๆ จากเสียงแจ่ะๆๆๆเมื่อกี้ก็กลายเป็นเสียงปั่บๆๆๆๆๆๆ ผมเริ่มซอยกระเด้าเร็วขึ้น ถี่ขึ้นและแรงขึ้นเสียงจั่บๆๆๆๆตั่บๆๆๆๆ ดังไปทั่วทั้งห้องพร้อมกับเสียงร้องครางระงมไปด้วยความเสียวของทิพย์
ทิพย์ดึงปากออกจากปากผม จนน้ำลายยืดออกจากปลายลิ้นทิพย์ยาวออกมาเป็นสายมาต่อกับปลายลิ้นของผม
มาตอนนี้ทิพย์ได้แต่มองหน้าผมแล้วร้องครางเสียวซี้ดดด อาาาา...... อาาาาา อ๊าาาา
ผมมองหน้าทิพย์กลับแล้วทีนี้ผมออกแรงกระเด้าไม่ยั้ง ส่งแรงกระแทกรัวดังตั่บๆๆๆๆๆๆๆ
จนทิพย์ร้อง อ๊าาาาาาาาาาาา ออกมายาวและดัง
ตั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ตั่บๆๆๆๆๆๆๆ
ผมยังออกแรงรัวกระเด้าต่อไป มาตอนนี้ผมไม่สนอะไรอีกแล้ว มีแรงเท่าไหร่ปล่อยออกมาให้หมด เสียงควยกระแทกหีดังแข่งกับเสียงร้องครางเสียวของทิพย์ เราเย็ดกันไปจ้องหน้ากันไป
ทุกครั้งที่ผมกระเด้า ผมจะถอนลำควยออกมาจนครีบเงี่ยงควยจะหลุดออกมาสุดปากรูหี และดูเหมือนว่าปากรูหีของทิพย์มันหดบีบครีบโคนเงี่ยงควยไม่ให้หัวควยผมหลุดออกมา พอผมรู้ว่าสุดหัวควยมันมาได้แค่นั้น ผมก็กดหัวควยเข้ากระแทกรูหีไปเลย ทำซ้ำๆแรงๆ อัดกระเด้าแรงๆ คิดอยู่อย่างเดียวว่า"เย็ดแรงๆ แทงแรงๆ แทงแรงๆ ต้องแทงแรงๆ"
ตั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตั่บๆๆๆๆๆๆ
ผมขยับเอวกระเด้า ออกแรงสะโพกกะว่าต้องกระเด้าให้แรงที่สุด กะจะให้หีทิพย์พังยันมดลูกเลย
ตั่บๆๆๆๆๆๆ ตั่บๆๆๆๆๆๆๆ ตั่บๆๆๆๆๆ
และผมก็ออกแรงควยกระแทกหีกระแทกอย่างเร็วและแรงสุดๆ
ต้าปๆๆๆๆๆๆๆๆๆต้าปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เสียงตั่บๆๆๆต้าปๆๆๆๆรัวสนั่น จนทิพย์ต้องบีบต้นแขนผมแล้วเกร็งกระตุกเสร็จ แอ่นหีเกร็งรับแรงกระแทกจากดุ้นควยของผม จนหีขมิบตอดกระตุกลำควยผมแรงมาก จนรูหีมันรัดแน่นลำควยไปทั้งดุ้น
อ๊าาาาาาาาาาาาาาาา
เสียงร้องสุดท้ายของทิพย์ก็จบลง พร้อมๆกับที่ผมฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในโพรงมดลูกของทิพย์ ฉีดเข้าไปหลายปื้ดใหญ่ๆเลย และตามมาด้วยเสียงลมหายใจที่เหนื่อยหอบ หอบทั้งผม หอบทั้งทิพย์
"อาาาาา อาาาาา อาาา ...ไม่ไหวแล้ว......"ทิพย์พูดมองอย่างตาลอย

สำหรับผมนั้นไม่ต้องพูดถึง เหงื่อนี่ท่วมตัวเลยครับ แม้แต่เส้นผมก็ยังชุ่มไปด้วยเหงื่อ
เราทั้งคู่เหนื่อยหอบ จนต้องพักเหนื่อยเอาแรงกันกันไปพักใหญ่ๆเลยครับ ได้แต่มองหน้าจ้องตากัน จะพูดก็พูดไม่ออก ได้แต่มองหน้ากันแล้วหัวเราะ
(ภาพที่เห็นตอนนี้ ผมกำลังนอนทับตัวทิพย์อยู่ข้างบน ดุ้นควยผมก็ยังเสียบคารูหีอยู่)
ขาดพักเหนื่อยเอาแรงกันอยู่นาน ทิพย์ก็ยังเสียวไม่หยุด รูหีขมิบเสียวเป็นระยะจนลำควยผมรู้สึกได้
สักพักพี่พรก็เข้ามา เอาแก้วกับน้ำในตู้เย็นมาให้ ทีนี้ผมก็เลยรู้ว่าไม่ได้ล๊อคประตูห้องนอน แถมประตูห้องนอนเปิดอ้าซ่าตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้
พี่พรบอกว่า เมื่อตอนที่ผมจูงแขนทิพย์เข้าห้องไปนั้น พี่พรคิดว่าผมคงล๊อคประตูไปแล้ว พี่พรเลยเข้าไปที่ห้องนอนผมแอบดูผมเย็ดกับทิพย์ที่รูฝาบ้าน สักพักประตูห้องนอนพี่พรก็เปิด คนเปิดคือ พ่อกับแม่
แต่เวลานั้น ทั้งพงษ์กับทิพย์มัวแต่ตั้งหน้าตั้งตาเย็ดกันเลยไม่ได้สนใจว่าใครเปิดประตูห้อง
พี่พรเลยเดินออกไปหาพ่อแม่  พี่พรยังบอกอีกว่า ตอนที่ผมกับทิพย์เย็ดกันนั้น ฝนตกลงมาพอดี แถมยังตกหนักมากอีกด้วย พ่อ-แม่ได้ยินเสียงผู้หญิงร้องจากบนบ้าน ก็คิดว่าพี่พรกับผมเย็ดกันที่ห้องนอนชั้นบน แต่พอดีเสียงผู้หญิงที่ร้องนั้นไม่ใช่เสียงพี่พร เลยตัดสินใจพากันขึ้นมาดู พอเปิดประตูก็รู้ว่าไม่ใช่พี่พร แต่เป็นผมกับทิพย์เย็ดกัน
พอเห็นพี่พรเดินมา พ่อแม่ก็พาพี่พรไปข้างล่างแล้วถามที่มาที่ไป ว่าทำไมผมกับทิพย์ถึงได้เย็ดกันได้ พี่พรก็เล่าตั้งแต่ต้นจนจบอย่างละเอียด เอาตั้งแต่ทิพย์ได้แอบดูพี่พรกับผมเย็ดกัน จนถึงทิพย์เสียตัวให้พี่เทน พอพ่อ-แม่ได้ฟังก็ไม่ว่าอะไร ปล่อยให้ผมเย็ดกับทิพย์ไป แบบปล่อยเลยตามเลย

ผมกับทิพย์ก็ยังนอนทับกันอยู่ โดยมีพี่พรนั่งอยู่ขอบเตียง
ผม:"ทิพย์ ไหวมั๊ย..?.." ผมถามด้วยความเป็นห่วง(เป็นห่วงรูหีทิพย์ เพราะเมื่อกี้ผมมีอารมณ์ร่วมที่มากเกินไป เลยออกแรงกระเด้าไม่ยั้ง)
ทิพย์:"อูยยย.....ไม่ไหวแล้ว พอก่อนๆ" ทิพย์พูดแล้วมองหน้าผมแบบยิ้มๆ
ผม:"อะไรกัน จะเลิกแล้วเหรอ"
ทิพย์:"บ้า...ไม่ไหวแล้วเหนื่อย จะกลับบ้าน"
ผม:"จะรีบกลับทำไม บ้านอยู่ข้างบ้านติดกันตรงนี้เอง เอางี้ไหม เดี๋ยวไปอาบน้ำด้วยกันไหม พอหายเหนื่อยแล้วค่อยกลับ" ทิพย์ยิ้มพยักหน้า ผมก็ค่อยๆลุกขึ้น ถอนดุ้นควยออกจากรูหีดังบ๊วบ น้ำหีน้ำควยที่คั่งอยู่ในรูหีก็ไหลออกมา ทิพย์ร้องแสบหี ผมเอาผ้ามาช่วยเช็ดทำความสะอาด แล้วผมก็พาทิพย์นุ่งผ้าเช็ดตัวแล้วชวนกันเข้าห้องน้ำอาบน้ำไป
พอหีโดนน้ำ ทิพย์ก็บ่นว่าแสบอีก ผมถามว่าหายเงี่ยนยัง ทิพย์บอกอย่างอายๆว่าหายแล้ว
พออาบน้ำเสร็จก็พากันกลับมา ทิพย์ใส่เสื้อผ้าแล้วก็เดินกลับบ้านไป ส่วนผมนั้นก็ผ้าขาวม้าตัวเดิม

ผมเข้าไปคุยกันกับพี่พรพักหนึ่ง ผมบอกว่าตอนเย็ดกันเมื่อกี้ฝนตกผมก็ยังไม่รู้ คนเปิดประตูห้องนอนก็ยังไม่รู้ สงสัยตั้งใจเย็ดมากไปหน่อย พี่พรอยากลองเย็ดกับผมแบบที่ผมเย็ดกับทิพย์ไหม พี่พรรีบส่ายหน้าไม่เอาอย่างไว บอกไม่เอา เดี๋ยวหีพัง
แถมยังถามผมอีกว่า ตอนแรก ไหนบอกว่า ถ้าหากได้เย็ดกับทิพย์ จะเย็ดแบบทนุถนอมไง ผมเลยตอบกลับไปว่าตอนนั้นทิพย์มีอารมณ์เงี่ยนรุนแรง ผมก็รุนแรง ต่างคนต่างแรง แรงกันทั้งคู่ ผลเลยออกมาเป็นแบบนี้ล่ะ
สักพักเราก็พากันลงไปข้างล่าง คุยกันกับพ่อ-แม่เกี่ยวกับเรื่องนี้ พ่อ-แม่ก็ไม่ว่าอะไร แถมบอกว่าทิพย์มาที่นี่ก็ยังดีกว่าที่เตลิดไปที่อื่น
และแน่นอนครับ หลังจากเย็ดกันกับทิพย์ ตอนกลางคืนก่อนนอน ผมก็ยังเย็ดพี่พรได้อยู่อีก
ส่วนทิพย์นั้น จะติดใจดุ้นควยผม หรือ เข็ดขยาดดุ้นควยผมนี่ อันนี้ผมไม่รู้ ก็ต้องรอดูอีกที ถ้าทิพย์ติดใจ แวะมาหาอีก ทีนี้ผมก็จะลองเย็ดหีทิพย์แบบทนุถนอมอย่างที่ตั้งใจเอาไว้ครับ คนขาวๆสวยๆก็ต้องถนอมเย็ดกันไว้นานๆ 
แต่คนที่ผมถนอมเย็ดอย่างเป็นที่สุดนี่ก็คงเป็นพี่พร พี่สาวสุดที่รักของผมนี่แหละครับ

พอถึงตอนกลางคืนก่อนนอน ผมกับพี่พรก็เย็ดกันก่อนนอน
แน่นอน หลังจากเราสองคนอาบน้ำเช็ดตัวเสร็จ ก็จะไม่ใส่เสื้อผ้าเลย พอจะนอนก็ต้องเย็ดกันก่อนนอน 1 ที
พี่พรนอนหงายรอผมเย็ด ผมขึ้นประกบทับ กอดจูบลูบไล้กัน ผมซุกไซร้ลากลิ้นลงมาตั้งแต่หน้าอก ลากลงไปที่ท้องน้อย ลากวนๆรูสะดือแล้วไปหยุดที่ร่องหี
ผมเลียหีพี่พรนานเป็นพิเศษ ชอบดมหลิ่นหี กลิ่นน้ำหี เลียหีแล้วดูดแตด ดูดแตดเสร็จก็เลียหีต่อ พอน้ำหีลื่นๆไหลออกมาผมก็ดูดกินน้ำหีพี่พรแล้วก็เลียหีดูดเม็ดแตดต่อ
(ผมชอบเลียหีพี่พรก่อนเย็ด ถึงแม้ว่ารูหีพี่พรไม่ได้โดนผมฉีดน้ำควยเข้ารูหีแค่เพียงคนเดียว เพราะยังมีไอ้ไก่อีกคนที่ฉีดน้ำควยเข้ารูหีพี่พร ไอ้ไก่เองก็ชอบเลียหีพี่พรก่อนเย็ดเหมือนกัน โดยมันไม่รังเกียจว่าหีรูนี้เคยโดนผมฉีดน้ำควยเข้าใส่มาก่อน และทั้งมันและผมก็ชอบเลียหีก่อนเย็ดเหมือนกันทั้งคู่ เราทั้งสองเลยไม่เคยรังเกียจที่จะเลียหี การเลียหีพี่นกก็ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรที่ผมจะเลีย)

พอพี่พรได้เงี่ยนหงี่สุดๆ พี่พรก็จะดึงผมขึ้นข้างบนอย่างอัตโนมัติ
พอดึงผมขึ้น ผมก็เอาหัวควยจ่อร่องหี แล้วค่อยๆกดหัวควยเข้ารูหีไป
กดหัวควยพร้อมกระเด้าสาวลำควยเข้าออก และกดดุ้นควยเข้ารูหีให้ลึกเข้าไปทุกครั้งที่กระเด้าเข้า
เสียง แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ จากน้ำหงี่ที่มันอาบลำควยจนลื่น มันดังเล็ดลอดออกมาจนผมกระเด้าดันเอ็นดุ้นเข้าไปจนสุด และเสียงแจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ ก็ดังกว่าเดิมพร้อมกับเสียงร้องครางเสียวของพี่พรเบาๆ
ไม่มีเสียงพูดคุยใดๆออกจากเราสองคน มีแต่เสียงแจ่ะๆๆๆของเสียงควยยามกระเด้ารูหี ราวกับว่าเราให้ควยกับหีพูดคุยกันแทนเราแบบใดแบบนั้น ส่วนปากเราก็จูบปากแลกลิ้นกันไป
จนเราสองคนเริ่มใกล้จะเสร็จผมก็ซอยดุ้นควยให้เข้ารูหีเร็วขึ้นๆ จากดังแจ่ะๆๆๆๆมาเป็นดังปั่บๆๆๆๆๆ จนกระทั่งเรากระตุดเสียวเกร็ง ผมฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในรูหีพี่พร หีพี่พรเองก็ตอดขมิบดุ้นควยผม มดลูกพี่พรดูดดื่มเอาน้ำควยผมเข้าไปจนรู้สึกถึงแรงดูดด๊วบๆของปากมดลูกที่ปลายหัวควย ผมกดอัดติดปากรูควยให้น้ำควยฉีดพ่อนเข้าไปให่มากที่สุดและกดติดให้สุดโคนดุ้นควยอยู่อย่างนั้นให้นานที่สุด พี่พรขมิบรูหีรัดลำควยผมเป็นระยะ พร้อมกับเสียงเหนื่อยหอบของเราทั้งคู่
พี่พรได้ถามถึงรสชาติการเย็ดระหว่างตอนกลางวันที่ผมเย็ดกับทิพย์ ถ้าเป็นไปได้พี่พรก็อยากจะให้ผมเย็ดทิพย์ให้นุ่มนวลเหมือนที่ผมเย็ดกับพี่พรทุกคืนๆแบบนี้บ้าง ผมก็ตกลง
ผมพูดเล่นๆกับพี่พรว่า ผมแบ่งเลเวลการเย็ดเป็น 3 เลเวลดังนี้
เลเวล 1 เย็ดนุ่มนวล(หรือเลเวลพร),เลเวล 2 เย็ดรุนแรง(หรือเลเวลนก) และเลเวล 3 เย็ดนรก(หรือเลเวลทิพย์)
พี่พรได้ยินก็ถึงกับขำกลิ้งเลยครับ ผมก็กอดจูบพี่พรอีกรอบ พี่พรบอกวันนี้พอแค่นี้ก่อนแล้วชวนกันเข้านอน พร้องกับให้ผมถอนดุ้นควยออกจากรูหีแกแล้วเอาผ้าขนหนูผืนเล็กมาเช็ดหีและส่งผ้าอีกผืนให้ผมเช็ดควย พอเช็ดเสร็จก็กอดกันนอนหลับ

GAMA

อ้างจาก: minmomo เมื่อ มกราคม 20, 2020, 12:50:02 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับ อ่านกี่รอบก็สนุกครับ

อ้างจาก: Sunday6499 เมื่อ มกราคม 20, 2020, 09:46:26 ก่อนเที่ยง
อ่านกี่เรื่องก็สนุกมากครับ

ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ
และข้อดีในการอ่านซ้ำก็คือ มีหลายตอนที่ผมมักจะชอบแก้ไข แบบว่าบางทีบางช่วงก็จะเขียนเสริมลงไปเพื่อเร้าอารมณ์คนอ่านยิ่งขึ้น
เลยทำให้บางที ตอนเดียวกัน แต่เวลาผ่านไปไม่กี่วันก็มีการแต่งเสริมเพิ่มเข้าไป เพื่อเพิ่มอรรรถการอ่าน หวังว่าท่านผู้อ่านทุกท่านจะถูกใจนะครับ

GAMA

ช่วงพักสายตา

ใครชอบแนวสวิงเห็นภาพนี้ก็คงคลายเครียดนะครับ