ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Nani mo Shiranai แอบเล่นชู้ Part 1 by FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, มกราคม 19, 2020, 11:59:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

โดนแบล์คเมล แบบนี้  มันก็น่าตกใจเหมือนกันนะ  แม่บ้านสาวคงกลัวความแตกถึงกู สามีหละ  ถึงยอมให้ ตาแก่ มันล่อเอา จน.....เออจะว่า ตอนนี้  คงตอดใจไปแล้วด้วยมั๊ง

kapomman

สงสารผู้หญิงวุ๊ย พลาดครั้งเดียวโดนแบล็คเมล์ไม่หยุด นอกจากทำใจว่ายอมเสี่ยงโดนหย่าไม่งั้นแก้ยาก

ensd-07

ที่หลังทำผิดอย่าให้คนอื่นเห็นไม่งั้นโดนจัดหนัก

zeenongme

เกิดจากความผิดพลาดของนาง...
สงสารที่ลูกรอ!!!
เป็นอีกชิ้นน่าติดพอดูเลย

jarabaman

แลเศร้าๆนะครับเรื่องนี้ น่าสงสารลูกกับผัว T.T

Thuresaz

ผมว่านัคุณนายน่าจะอยาก
มาก
เล่นชู้ข้างห้องเลย
ปากบอกไปซื้อของ
แต่ทื่จริงไปเอากันกับลุงข้างห้อง
สุดจัด

hiromi39

สนุกมากๆ ครับ ชายแก่ข้างห้องกับแม่บ้านสาวสวยแสนเซ็กส์ มันช่างเข้ากันเสียนี่กระไร

apichart2523

เรื่องนี้ภาพสวยคล้ายกับอย่าปล่อยเมียไว้กับลูก อ่านแล้วเรียกร้องตอนต่อไป ในเนื้อเรื่องเนี้ยดาร์กได้ใจครับ

everythink

เรื่องนี้ ได้อ่านตอน 2 ไป 3 พอย้อนมาหาอ่านตอน 1
ทำไมรู้สึกปวดตับ หดหู่ ยังไงไม่รู้ ถ้านึกถึงเรื่องราวชีวิตจริง
เจอแบบนี้ น่าสงสารมากกว่า เห้อ กลัวเจอกับตัวจริงๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอากัน แตกในมา4เดือนแล้ว ไม่ท้องได้ไงเนี่ย

siwapol55

ตอนหน้าลูกสาวจะโดนลุงจัดการไปด้วยอีกคนไหมเนี่ย
ขอบคุณมากครับ

bailin

piratss

ให้ลูกรอ ภาพสวยมากครับ เนื้อหาดีครับ

zerost

Blackmail ง่ายไปไหม แค่เอารูปมาขู่ก็ได้ละ

สงสารลูกกับผัวจังโดนสวมเขาอย่างนี้