ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] รวมดาวสาวแว่น16เรื่อง 20/1/63

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 20, 2020, 02:34:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เมนต์น้อย โดเนทนิ่ง คงไม่มีใครสนใจงั้นพักสักสองสามวันนะครับ

ORE-341 San

ORE-375 Kurumi

ORE-376 Mitsuwa

OREBMS-059 Mashiro

OREC-177 Kaho

ORETD-217 Aya-chan

ORETD-268 Saitou san

ORETD-341 Mizutani

ORETD-342 Naito

ORETD-358 Sachi-san

ORETD-375 Maiko-san

ORETD-376 Suzu-san

ORETD-394 Shiori

ORETD-455 Ria

ORETD-456 Ruru 2

ORETD-199 Saya

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yopern

เป็นใครก็ต้องอยากดูทั้งนั้นแหละ สาวแว่นมองแล้วดูไร้เดียงสาดี ถ้าได้ขาว แบ๊วนิดๆนะ จะเหมือนได้ดูเด็กๆเลย หรืออาจจะบวกกับความนมใหญ่ ลีลาดี ยิ่งสุดยอดไปใหญ่

kawee91

สาวแว่น สวยน่ารัก ดูเด็กแบ๊ว มีเสน่ห์

puping pu

ชอบแนวนี้มากๆคับ สุดยอด ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันคับ

ดีครับ สุดยอดครับ ไม่อ่านกฎครับ ขอบคุณที่เมนต์มักง่ายครับ

kimjikung

สาวแว่นดูเรียบร้อย เนิร์ดๆ แต่แอบร้อนแรงดีครับ

sakamoto

เห็นสาวแว่นที่จับขาแว่นตาดูเซ็กซี่มากเลยครับ มองแล้วขึ้นเลย
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ
::GiveMe:: ::GiveMe::

mokunkunmo

สาวใส่แว่น ดู เซ็กซี่ดีครับ ยิ่งถ้าขาวๆ หุ่นดีๆ ยิ่งเพิ่มความเซ็กซี่ เห็นแล้วทำให้มีอารมณ์หื่น

mywayna

สาวแว่น ทำให้เราจินตนาการถึงเด็กเรียน เป็นความใฝ่ฝันของชายหลายคนอยากล่อเด็กพวกนี้ 5555 ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

nuie

......สาวแว่น.เต็มไปด้วยความลึกลับ..น่าค้นหา.อีกอย่างคือดูแล้วเซ็กซี่มากครับ....

subin05

สาวแว่นเป็นสาวที่ลุคดูเรียบร้อยน่ารักน่าดูน่ากิน อีกอย่างยิ่งเจอขาวๆสวยๆนี่ กระตุ้นอารมณ์ได้ดีมากๆ

biologer

แน่นอนครับ ที่ตอบกระทู้นี้ต้องเป็นเพราะสาวแว่นนั้นน่ารักเกินห้ามใจมากๆๆ คือเวลาเห็นสาวแว่นทีไรใจมันหวิวๆๆ ทุกที ไม่ได้หื่นนะ แต่สาวแว่นดูแล้วมันมีเสหน์ ดูแล้วมันเรียบร้อยดี แล้วพอเข้าได้เข้าเข็ม ตอนเธอนอนแล้วใส่แว่นด้วยนี้ น่ารักสุดๆๆไปเลย ยิ่งถ้าใส่แว่นนมใหย๋ด้วยแล้ว โอมายก๊อดดด เอาใจผมไปเลยครับ และอีกอย่างหนึ่งถ้าจะถามว่าหื่นหรือชอบ เอาจริงๆๆ มันก็ปนๆๆ กันทั้ง 2 นะ ถ้าไม่หื่นก็คงไม่มาดู แต่ดูๆๆ ไปก็ชอบดู เอ่ออ เริ่ม งง เอาเป็นว่าชอบดู AV เป็นงานอดิเรกดีกว่าเนาะ 555+ 
+++--------- Coming Soon ---------+++

po3026

ใครบอกว่าสาวแว่นไม่ชอบเซ็กส์ สาวแว่นนี้แหละเจ้าแม่ของจริงเลยละ 

akradet1234

ปกติลุคของสาวแว่น จะดูเป็นคนเรียบร้อย เป็นเด็กขยันและเรียนดี เลยอยากจะรู้ว่าสาวแว่นมันมีความเก็บกดในใจกับเรื่อง sex แบบไหน เป็นเหมือนสิ่งที่เราอยากจะค้นหาครับ

polka2012

เวลาผมเห็นสาวๆใส่แว่นมักจะนึกไปถึงนักเรียนหัวดีฉลาดระดับนศ.แพทย์น่ารักๆหมวยๆ ยิ่งได้ไอเทมแว่นตามาเสริมด้วย
ใจละลายเลย55555 เรื่องที่คัดมาแบ่งปันนี้ก็โดนใจหลายเรื่องเลย ขอบคุณมากๆครับ ::WooWoo::

Takashima Matsumoto

โดยส่วนตัวแล้วชอบสาวแว่นมากๆครับ  หลายนางก็ไม่เคยได้ยินชื่อเลยครับ ขอบคุณที่สรรหาคัดแต่สวยๆมาให้นะครับ  ::JubuJubu:: ::Glad::