ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Nani mo Shiranai แอบเล่นชู้ Part 2 by FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, มกราคม 21, 2020, 09:40:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

ทำไมมันช่างโหดร้ายอย่างนี้ งานนี้มีใจแตกแน่นอน

yopern

การยอมในครั้งแรกๆ มันจะมีผลตามมาอย่างไม่มีที่สิ้นสุด สุดท้ายมันก็หันกลับไปไม่ได้แล้ว

jarabaman

มันชักจะเลยเถิดไปกันใหญ่แล้ววว 555

cdot

เอ้าาาา ตอนอ่านตอนแรกนึกว่าตัดจบแค่นี้ เพิ่งเห็นว่ามี part ด้วย 
เห็นตอนแรกบอกว่าจะไม่ยอมให้โกวตะ ทำอีก 
แต่ไปๆมาๆดันปลอบใจตัวเองว่าเป็นการลงทัณฑ์ซะงั้นอะ 
แถมเนื่อเรื่องบอก สามีกลับบ้านดึกไม่ค่อยมีเวลา มาแนวๆ นี้ เดาว่าสามีไปติดสาวอื่นรึเปล่าน้ออออ
สุดท้ายเจอโกวตะพามาลงแขกแบบนี้ อนาคต สงสัยจะโดนลงแขกยาวๆแล้วแบบนี้ 

drof666

ตอนจบคิดว่าน่าจะติดลูกของชายชู้กลับมาเลี้ยงที่ห้องสักคนแน่ๆ

biggiggog

ตอนแรกคิดว่าแค่เล่นชู้
ที่ไหนได้โดนลากมารุมซะงั้น
งานนี้กู่ไม่กลับแล้ว
ขอบคุณครับ

Thuresaz

ใจจริงแล้วรู้สึกแย่มาก
ที่จะโดยsaxหมู่
แต่ชอบเดี่ยวๆครับ ::Angry::

9toulek

คุณนายจะโดนทั้งห้องประชุมเลยเหรอ. ผมว่าโดนคุณลุงก็สนุก ตื่นเต้นแล้วนะ นี่จะโดนทั้งห้อง เหนื่อยแทนเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ทำไมไม่เก็บไว้กินคนเดียวฟะ
ต่อไปคงได้โชว์หน้าแหงๆ

siwapol55

คุณนายนอกจากโดนลุงจัดหนักแล้ว
ลุงยังไปพาคนมาเพิ่มอีก ตายแน่
ขอบคุณครับ

piratss

เอาหน้าห้องเลย ตื่นเต้นมาก รอตอน3ครับ

zerost

อย่าบอกนะว่าต่อไปทิ้งลูกทิ้งผัว เพื่อมาสายนี้

ต่อไปก็ sex หมู่สินะ

p_hart

::YehYeh:: กลายเป็นเครื่องบำบัดให้กับเพื่อนบ้านไปเสียแล้ว

ballkhonwan