ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์เสียวจากทางบ้าน ครั้งแรก ในโรงหนัง

เริ่มโดย nakayama, มกราคม 21, 2020, 12:37:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakayama

สวัสดี ค่ะ หนูอายุ ไม่บอกดีกว่า คิิคิ หนูจะเล่าเกี่ยวกับครั้งแรกของหนู ในวันนี้ละค่ะหนูยังเด็กอยู่อาจเล่าไม่เก่ง แต่ก็ขอเล่าคร่าว ๆ แล้วกันนะคะ ไม่ชอบก็อย่าว่าเลยค่ะ T^T วันนี้วันเปิดเทอมของโรงเรียน หนูขอเรียกตัวเองว่า เอ และเรียกพี่คนนั้นว่า บี นะคะ วันนี้เป็นวันแรกครูเลยไม่สอนอะไร ก็พูดนิดหน่อยแล้วปล่อยตามสบาย หนูเลยไปหาพี่บี แต่หนูไม่ได้เป็นแฟนกันนะคะ คบกันในฐานะพี่น้อง แต่หนูแอบชอบเขาแหละค่ะ ^^" หนูกับเขาเลยไปดูหนังกันที่โรง หนูอยู่ต่างจังหวัดโรงก็ไม่ค่อยมีคน ดูเรื่อง X-MEN ค่ะ แต่ไม่ค่อยได้สนใจหนังเท่าไรค่ะ เพราะเอาแต่คุยกัน -..- ในโรงคนน้อยมากถึงมากที่สุด เพราะต่างจังหวัดค่ะ

ย้ำ ต่างจังหวัด + โรงเรียนอื่นเค้าเปิดกันแล้ว คุยไปคุยมา จู่ ๆ พี่ก็ถามว่า "น้องเอไม่อยากมีแฟนหรอ?" เอก็ตอบว่า "แล้วพี่บีไม่อยากมีหรอ?"
พี่บีก็บอกว่า "เอเคยมีเซ็กส์ยัง?" เอก็ตอบว่า "บ้าหรอ? เอยังเด็กอยู่เลย -3-"
"แต่พี่เคยมีแล้ว เอรับได้ไหม?"
"เอ่อ ... ไมพี่บีถามงี๊ละ ?"
"พี่อยากเป็นแฟนเอ"
เราอึ้งเลย [แอบดีใจ -..-] และตอนนั้นแหละพี่บีก็จูบปากเรา [จูบแรกของเราเลย =w=]
ตอนแรกเราก็ขัดขืน ก็ตีบ้างอะไรบ้าง แต่พี่บีกอดแล้วก็จับหัว แน่นมาก สุดท้ายก็เลยแลกลิ้นกัน - -^
พอแลกลิ้นกันสักพักพี่บีก็เริ่มคลำตามตัวเราแล้วก็ล้วงเสื้อเรา จับนมเรา เราก็พยายามบอกประมาณว่า อย่า แต่จูบปากกันอยู่เราก็ทำได้แค่ร้องในลำคอ
แล้วพี่บีก็เอาอีกมือล้วงกระโปรงเราจับน้องเรา เราก็ขัดขืนอยู่นะ แต่ไม่มากเท่าไร คืออารมณ์มันไปแล้ว ~
แล้วพี่บีก้ล้วงเราอยู่ซักพัก ก็ให้เราลงมานั่งกับพื้นตรงหว่างขาพี่บี แล้วพี่บีก็ล้วงของพี่บีออกมา
0.0 เป็นครั้งแรกเลยค่ะที่ได้เห็น [แต่ว่าในโรงมันมืดเลยมองไม่ชัด] แล้วเราก็จับของพี่บีชัก ๆ [รู้สึกว่าใหญ่กว่าที่คิด] แล้วก็เอาใส่ปาก
ซักพักพี่บีก็จับเรานั่งตักพี่บี แล้วก็ลองเสียบเข้าไปในน้องเรา ปรากฎว่าเข้าไปได้นิดเดียวค่ะ -..-*
ก็เลยลองใหม่อีกที พี่บีก็ถามว่า "เจ็บมั๊ย?" เราก็บอก "ทนได้" [แต่พูดตรง ๆ โคดเจ็บ T^T ยังกะจะฉีกขาซะอย่างงั้น]
เราเจ็บมากจนเสียงเริ่มดังพี่บีเลยเอาโบว์ของชุดนักเรียน มาให้เราคาบ ก็เลยมีเสียงแค่ในลำคอ
แล้วพี่บีก็พยายามเสียบค่ะ สุดท้ายก็เสียบได้ แต่ไม่มิดเท่าไรแล้วพี่บีก็เริ่มโยกค่ะ แต่ตอนโยกทีนี่เสียงเก้าอี้โคดดัง ><
คนมองเลย ก็เลยหยุดซักพัก คนก็คิดว่าแค่นั่งตักกัน เพราะกระโปรง นร. มันยาว เอก็เลยให้พี่บีนั่งเฉยๆ แล้วเอก็เป็นคนโยกบนตักพี่บี
ซักพักเอก็ไม่ไหวอ่ะค่ะ ก็เลยเอาออก แต่พี่บียังไม่เสร็จ เอเลยเอาเสื้อกันหนาวคลุมหัวแล้วก็อมให้พี่บีจนเสร็จอ่ะค่ะ
แล้วก็นั่งพักสักพัก หนังยังไม่จบ พี่บีก็พาไปทำความสะอาดที่ห้องน้ำ เอไปห้องน้ำ แล้วมองดู ฮือ ๆ เลือดออกง่ะ แง ๆ ไม่หยุดด้วย แต่ไม่มากเท่าไร ออกมาเปนระยะ ๆ
ออกมาจากห้องน้ำเอก็ร้องไห้ พี่บีก็กอด บอกว่าพี่บีขอโทด แล้วก็บอกพี่บีจะรับผิดชอบ สาบานว่าจะไม่ทิ้งเอ
แล้วเอกับพี่บีก็ไปซื้อผ้าอนามัยมาใส่ซับเลือดเอ [โคดอายเลย -..-] แล้วก็ไปกินสเว้นเซ่นกัน แล้วก็กลับบ้าน

จบแล้วค่ะ

รู้สึกเสียใจมากอยู่เหมือนกันค่ะ ที่เสียตัวตั้งแต่เด็ก แต่เอก็เป็นคนยอมเค้าเองนี่ T^T
ตอนนี้รักพี่บีมาก ๆ เลย เกิดวันนึงพี่บีผิดสัญญาขึ้นมาทำไง ว๊ากกก กก T^T .

ที่เล่ามาทั้งหมดนี้ อยากระบายความรู้สึกค่ะ TT.TT การมีเซ็กส์แรกของ ญ มันสำคัญนะคะ อยากจะขอร้องให้พี่ ๆ ผู้ ช อย่าฟันแล้วทิ้งกันเลยนะคะ TT

ปล. ทำไมครั้งแรกมันเจ็บอย่างนี้ T^T ตอนนี้ยังไม่หายเจ็บเลย มีไรตั้งกะบ่าย จนตอนนี้เลือดหยุดไหล แต่ยังเจ็บอยู่เลย ฮือ ๆ   ::Crying::

::Shy:: ::Shy::

vivit

johnywalker

ใจกล้ามากนะครับ ครั้งแรกก็เอากันในโรงหนังเลย

devilzoa