ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 01:27:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

capt

เนื้อเรื่องแนวนี้ น่าติดตามมากครับ

เดี่ยวนะะะ ของดีอย่างนี้ จะมาเป็นตัวประกอบจริงหรออออออไม่น้า

gooda

เดาทางไม่ถูกเลยครับได้หลายทางมากๆ ไม่รู้ว่าพระเอกต้องเจอกับอะไรบ้างไอ้อ้วนนั่นจะเลวได้ขนาดไหน นึกไม่ออกเลย ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับเรื่องนี้น่าติดตามมากๆเลย
Edit ไอ้อ้วนได้เชยชมดอกไม้สวยงามก่อนพระเอกสินะ ส่วนพระเอกก้กินของเหลือ55๕5

Noproblemman

เห็นหน้าไอ้อ้วนแบบนี้เสียวแว้บเลย
พระเอกเราจะเหลือใครมั้ยเนี่ย

กูว่าแล้ว  แถมไอ้อ้วนยังลีลาดีขนาดนี้
คงไม่เหลือใครแน่
ขอบคุณครับ

alaaum

น่าจะน้องปีหนึ่งแน่ๆเลย แต่มีดีอะไรให้ได้แต่ของดีๆกันนะ

Edit ติดใจลีลานี่เอง รุ่นพี่ก็ไม่รอดแน่ๆ

genoside

ตอนแรกหวังว่าคงไม่ใช่คาเรนนะ ตัวโกงหน้าเหี้ยมาก ใช้อะไรจีบสาวหว่า

ตอน 2 มีแล้วยังเนี่ย ไปอ่านมี่ไหนได้ ใจร้อนมากตอนนี้

treerasitnut

ตัวโกงแม่งอย่างเว่อ หน้าโคตรแก่เลยครับ อยากรุ้เลยว่าใช้เทคนิกอะไรหลอกสาวๆ55

สรุปคือมันรวยมากสินะ ดูจากตัวอย่างคือ มันสมัครงานเพราะจะล่อนางเอกชัดๆ

zergnarok

โห เรื่องนี้อย่างปวดเลย แต่ผมก็ชอบนะครับ  ::HoHo:: ::HoHo:: พอๆกับไอ้เรื่องพระเอกซ่อนในตู้อะไรนั่นเลย ปวดพอๆกัน  ::Crying:: ::Crying::

iammek

พ่อหนุ่มเนื้อหอม หญิงติดตามเพียบ เจอท่าไม้ตายกุญแจหายคาบไปกินเรียบ

คาเรนจังน่าจะชะตาขาดซะแล้วงานนี้

Kit.m555

น้องน่ารักเสียดายพลาดไปละ
เดือนเดียว 5 คน ทำแต็มรัวๆ ::Ajark::
EDIT : ติดคนใหม่ไปละแม่ผมทวินเทล  ::Grimace::

hopeofwind

มาแนวนี้น่าติดตามอีกแล้วครับ จะปวดตับขนาดไหนขอรับชมละนะครับ

Arkanam

ตัวโกงมันดีอย่างนี้นี่เอง ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านกันครับ

แนวปวดตับ แต่ลายเส้นสวยจริงๆนะเรื่องนี้

Tdestiny

กลิ่นทะแม่งๆมาแต่ไกลเรื่องนี้

คงเป็นอีกเรื่องที่ต้องติดตามแน่ๆ

เลเวลของความปวดตับเรื่องนี้คงจะสูงจริงๆ สัมผัสได้เลย

พระเอกดูแล้วไม่ทันตัวโกงไปหลายสเต็ป ระดับความปวดตับน่าจะถึงขั้นรุนแรงมากเรื่องนี้

ripper38777

คิโนชิตะ หรือตัวเอกเราแลดูเป็นคนขี้อายนะ แอบชอบคาเรน แต่ดูกล้าๆกลัว ส่วนคาเอเดะเด็กซุ่มซ่ามน่าจะเสร็จพี่อ้วนในเย็นคืนนั้นแน่นอนน

คาเอเดะ ถูกเครมจริงๆเสียดายไม่บอกว่าโดนด้วยวิธีไหน แต่ตอนหน้าคาเรนนางเอกเราไม่น่ารอด โดนลวงไปบ้านขนาดนั้น

sanick

เนื้อเรื่องนี่ติดตามยาวๆเลยครับ สาวๆสวยถูกใจเลยด้วย
สาวๆสวยจริงๆ นางเอกอย่าโดนก่อนนะ ทำใจไม่ได้

mourning.moment

หรือที่ปฏิเสธพระเอกของเราในตอนแรก ก็เพราะโดนไอ้หื่นนั่น แบบนี้ สามสาวที่แนะนำตัว จะเรียบร้อยพี่หื่นครบเซ็ตเลยมั้ยนะ