ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 01:27:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

ผิดหวังแล้วมาเจอน้องปี 1 แตน้องดันโดนไอ้เหี้ยมจับกด หวังว่าสุดท้ายนางเอกคงไม่โดนด้วยนะ เจ้านี้ชอบทำร้ายจิตใจ

อ้วนนนนนนนนนน เมิงกินทิ้งกินขว้างไม่ได้นะ

kopter41

อย่าบอกนะไออ้วนมึงงงงง ม่ายยยยยยยยยยยยย
Edit
,ผมชอบนะสไตล์ntrมันได้ความรู้สึกแบบรู้ว่าตอนจบเป็นยังไงแต่ได้อีกแบบคือมันค่อยๆทรมานไปเรื่อยๆ

vincentzx202

ดูทรงแล้วตับไม่น่าอยู่รอด

ตอนนี้ปวดเบาๆ ตอนหน้านางเอกโดนตับระเบิดชัว ไอ้นี่มันเย็ดเทพหรอวะ

010377

ชอบเรื่องแนวนี้ครับ คิดว่าน่าจะเป็นรุ่นน้องที่โดนหลอกแล้วอัดคลิปไว้
ตามที่คิดแต่ตอนนี้ต้องลุ้นว่านางเอกที่พระเอกชอบจะรอดหรือเปล่า

jakrid123

สายนี้แมร่งสุดจริง น่ารักใสๆ พระเอกแมร่งไม่ได้อรกแน่ๆ ไปตามนางเองไป

kit2516

เพื่อนน่าตาน่ากลัวยังกล้าไปสองต่อสอง
น่าจะเสร็จไอ้อ้วนแล้ว

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ มกราคม 24, 2020, 10:44:33 ก่อนเที่ยง
สายนี้แมร่งสุดจริง น่ารักใสๆ พระเอกแมร่งไม่ได้อรกแน่ๆ ไปตามนางเองไป
คาเอเดะของผม ติดควยเสียแล้ว ชอบแตกในชอบแรงๆ พระเอกแมร่งก็ซึนเกินไป

boynotdrink

่มาทรงนี้ แนวปวดตับแน่ๆเลย

หนีไปปปป อย่าเข้าไปบ้านไอ้อ้วนมันนนนนนนนนนน พระเอกกรูจะได้เอาใครมั่งมั้ยเนี่ย

hippopov2

เรื่องแนวปวดตับปวดไตมาอีกแล้ว แต่เราก็เสพ (555)

อยากรู้จิงๆมันทำยังไงถึงได้เย..น้องคนแรก ถึงได้ติดใจขนาดนี้

apichart2523

ไอ้อ้วนเตี้ยขี้เหร่มีของดีเป็นยาวิเศษแน่ เสกปุ๊ปหลงปั๊ป ต้องขอเป็นศิษย์เอกแล้วครับ
พระเอกกูขี้กากไปเลย หน้ามึงยังกะรุ่นพ่อ ลีลายังกะเยมาเป็นพันรอบ โมโหโมโห

l3al3yl3ell

หน้าเน่ามีของดีแน่นอน พระเอกก็แสนดีต่อไปอดแดรกดิมึง

สรุปหร้าเน่าแต่มีตัง

Akira Watanabe

::Horror::  ปวดตับแน่นอน เรื่องเนื้อแบบนี้ ไออ้วนหัวตั้งมันเลวจริง ๆ

::Hungry:: โดนหลอกไปถึงบ้านแบบนี้ ไม่รอดแน่นอน ปวดตับ

softjoke

เตรียมปวดตับ
.
อยากรู้จริงๆว่าคนแรกที่ไออ้วนเอาเป็นใคร

mspeed

โดนไอ้อ้วนข่มขืนแน่นอนเลย
มันแผนสูงมากๆ น่าจะเอาตัวรอดกันยากนะสาวๆ

CoolNook Thangsakul

ขอบคุณครับที่แปลมาให้อ่านกัน ผมก็เกือบซื้อแล้วเหมือนกัน แต่เหนลายเส้นละ NTR แน่นอน เลยขอผ่านดีกว่า แต่ผมชอบเนื้อเรื่องอีกเรื่องมากกว่าแหะ ที่rape บนรถไฟอ่ะ อยากให้มีต่อมากเลย